หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 1300 ที่คุ้มค่า  (อ่าน 2411 ครั้ง)
KCVN, Dash11, ybg48, sideline_man, kingkave, pigaju และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
navapruk
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 204

« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2022, 05:35:49 AM »

เมื่อวานนี้ได้มีโอกาสไปใช้บริการน้องเนเน่ FF ในโซนบางนาได้เวลานัดมาตอน 14.00/คอส40นาที
   น้องเปิดประตูมาต้อนรับผิวพรรณดีเเต่เราก็สังเกตุเห็นทำไมหน้าน้องหมองคล้ำเเละแขนเป็นผิว 2 สี ก็เลยสอบถามได้ความมาว่าน้องพึ่งกลับมาจากบ้านแถวภาคเหนือก็เลยผิวคล้ำลงไปนิดนึงแต่ไม่ติดอะไร พอนั่งคุยละลายพฤติกรรมสักพักก็ปอกเปลือกเหลือแต่ชุดวันเกิดไฟหน้าน้องน่าดูดมากครับไซส์ประมาณ 36 ของแท้โอโหเห็นแล้วยากพุ่งเข้าไปขย้ำเลย งานอาบน้ำมาตรฐานดีครับขัดถูให้ทุกซอกทุกมุม
   ตัดมาที่เรื่องบนเตียง น้องเริ่มด้วยการไล่จากข้างบนลงด้านล่าง น้องจูบแลกลิ้นได้แต่ไม่ได้นานมากเเล้วน้องก็เริ่มไล่ลงมาที่น้องชายเเล้วก็จับสเปย์สดใช้ลิ้นได้ดี น้องทำไปสักพักผมขอน้องเล่นท่า 69 น้องอนุญาต น้องสาวไม่มีกลิ่นคาว หมอออยเลมมาเรียบร้อย หลังจากนั้นผมก็ขอน้องเล่นไฟหน้าทั้งดูดทั้งเลียน้องไม่หวงตัวน่ารักมากครับ หลังจากเล่นไฟหน้าอยู่สักพักผมขอเป็นฝ่ายรุกก่อน น้องมีอารมณ์ร่วมได้ดีครับ น้องสาวมีต๊อดเป็นระยะสงสัยฝึกเกร็งมาดี 555 หลังจากนั้นผมให้น้องบุกบ้างน้องขึ้นไม่ค่อยเก่งแต่ก็พอใช้ได้ หลังจากนั้นผมดุท่าน้องจะไม่ไหวก็เลยจัดท่าไม้ตาย Doggy พาน้องไปตรงเก้าอี้จัดไปสักพักกระแทกไปขย้ำนมน้องไปอย่างเมามันส์สุดท้ายพ่ายแพ้ไปแบบฟินฟิน

GF 9/10
ตรงปก 8.5/10 (หักฟิลเตอร์กับสีผิวนิดหน่อย)
งานบนเตียง 9/10
ค่าใช้จ่าย 1 เทา 3 แดง + ทิป 2 แดง
โดยรวม ทอน นะครับ

ลายแทงน้องเนเน่ ในFF
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2022, 12:12:42 PM โดย navapruk » บันทึกการเข้า
superb111
BLV for Life
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 93

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2022, 10:43:43 AM »

milkbottle50 แจ่มครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์