หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่อง FWB ปรีกษาครับ  (อ่าน 2661 ครั้ง)
Dewszz และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
เหยี่ยวราตรี
BLV for Life
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 510

« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2021, 09:56:22 AM »

ผมอายุ 45 ปกติมี sex ถ้าไม่ใช่แฟน 
ก็จะซื้อกินปกติ ตามร้านนวด หรือ กสน.
ซึ่งปกติเราก็เลือก  หน้าตา+รูปร่างที่เราถูกใจ ใช่ไหมครับ

แล้วช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมได้รู้จักน้องคนนึงอายุ 37 ทางทวิตเตอร์
น้องเค้าแนวอวบระยะสุดท้าย หนัก 65 หน้าตาก็กลางๆ(มีสิว)ครับ

น้องเค้าหา FWB เราก็พูดคุย เปิดกล้องกันมาสักอาทิตย์นึง 
น้องเค้าถูกใจเรา อยากนัดมี sex กัน ประเด็นคือ

อยากลองไหมก็อยากลอง  เพราะเป็น sex แบบ FWB ครั้งแรกที่เจอ
แต่ผมไม่มั่นใจว่า ไปเจอกันแล้ว จะมีsex จบได้อย่างดีไหม
เพราะ รูปร่าง หน้าตา น้องเค้าไม่ใช่สเปคเท่าไหร่
กลัวเสียความรู้สึกทั้งเค้า  และเรา ถ้าเกิดไม่แข็งหรอไม่เสร็จอะไรแบบนี้ครับ

ท่านไหนมีประสบการณ์ หรือ จะมีคำแนะนำอะไร รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

nicotra
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 3

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2021, 01:10:40 PM »

ขอแนะนำนะครับ ผมเคยแบบนี้ เพราะคิดว่านะ ฟรีๆคิดอะไรมากแต่ สรุปเจอเอาไม่ลงจรีงๆ คืออ้วนมากมีสิว แก้ผ้ามาแบบมองไม่ลงจรีงๆแต่ก็ต้องเอาแบบน้องอยากให้เอามากๆ เราก็ไม่อยากทำร้ายความรู้สึกน้องเลย คือสงสารน้องเพราะน้องอยากเอามากๆ
เอาไปก็พยายามนึกถึงคนสวยๆที่เคยเอา เอาให้จบๆ
จำไปอีกนาน และไม่ไปอีกเลย เรื่องเซ็กส์ ถ้าไม่ถูกใจ สำหรับผม จะไม่ทำอีกแล้ว เพราะเซ็กส์คือความสุขอย่างหนึ่งของชิวืต มีก็ต้องดีและฟิน

Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2021, 01:31:22 PM »

ขอแนะนำนะครับ ผมเคยแบบนี้ เพราะคิดว่านะ ฟรีๆคิดอะไรมากแต่ สรุปเจอเอาไม่ลงจรีงๆ คืออ้วนมากมีสิว แก้ผ้ามาแบบมองไม่ลงจรีงๆแต่ก็ต้องเอาแบบน้องอยากให้เอามากๆ เราก็ไม่อยากทำร้ายความรู้สึกน้องเลย คือสงสารน้องเพราะน้องอยากเอามากๆ
เอาไปก็พยายามนึกถึงคนสวยๆที่เคยเอา เอาให้จบๆ
จำไปอีกนาน และไม่ไปอีกเลย เรื่องเซ็กส์ ถ้าไม่ถูกใจ สำหรับผม จะไม่ทำอีกแล้ว เพราะเซ็กส์คือความสุขอย่างหนึ่งของชิวืต มีก็ต้องดีและฟิน

ขอบคุณมากๆครับ ที่แชร์ประสบการณ์ให้ได้คิดครับ
Zanz
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2021, 08:58:53 PM »

จขกท ต้องชั่งใจตัวเองครับ คำว่า fwb มันไม่มีอะไรผูกมัดนะครับ ถ้าอีกฝั่งชัดเจนสุดท้ายมันจะขึ้นอยู่กับเราล้วนๆว่าจะเดินหน้าหรือถอยหลัง สำหรับผมถ้าเป็น sex จะไม่มีเรื่องหน้าตา-รูปร่างขวางกั้นครับ สำหรับผม fwb คือความสุขที่มอบให้กัน ไม่ยุ่ง ไม่วุ่นวาย (ไม่ถามอีกฝ่ายต่อด้วยครับ) ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องมั่นใจจริงๆว่ายอมรับ condition นี้กันจริงๆ ขอให้โชคดีครับ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2021, 09:35:54 AM »

จขกท ต้องชั่งใจตัวเองครับ คำว่า fwb มันไม่มีอะไรผูกมัดนะครับ ถ้าอีกฝั่งชัดเจนสุดท้ายมันจะขึ้นอยู่กับเราล้วนๆว่าจะเดินหน้าหรือถอยหลัง สำหรับผมถ้าเป็น sex จะไม่มีเรื่องหน้าตา-รูปร่างขวางกั้นครับ สำหรับผม fwb คือความสุขที่มอบให้กัน ไม่ยุ่ง ไม่วุ่นวาย (ไม่ถามอีกฝ่ายต่อด้วยครับ) ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องมั่นใจจริงๆว่ายอมรับ condition นี้กันจริงๆ ขอให้โชคดีครับ

ขอบคุณสำหรับข้อคืดครับ
intelligence
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 398

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2021, 10:25:51 AM »

milkbottle16

ถ้าคิดว่า แค่มีเซ็ก ก้ไม่น่ามีอะไร
เพราะคุยกันชัดเจนแล้ว

แต่ จะมีแล้วhappy หรือเปล่า มันคงแล้วแต่เรา
ถ้าเรา แคร์เรื่องรูปร่างหน้าตา ประมาณว่า ถ้าแบบนั้น
แบบนี้นะ เราเสร็จยาก ไม่มีอารมณ์
ผมว่า พิจารณาอีกที แต่ถ้าแค่ ทำให้จบๆไป
ไม่น่า มีปัญหาอะไรนะครับ

boy-emoticon-004 90242_1
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2021, 11:09:40 AM »

milkbottle16

ถ้าคิดว่า แค่มีเซ็ก ก้ไม่น่ามีอะไร
เพราะคุยกันชัดเจนแล้ว

แต่ จะมีแล้วhappy หรือเปล่า มันคงแล้วแต่เรา
ถ้าเรา แคร์เรื่องรูปร่างหน้าตา ประมาณว่า ถ้าแบบนั้น
แบบนี้นะ เราเสร็จยาก ไม่มีอารมณ์
ผมว่า พิจารณาอีกที แต่ถ้าแค่ ทำให้จบๆไป
ไม่น่า มีปัญหาอะไรนะครับ

ขอบคุณมากครับ  ที่ให้ข้อคิดครับ

boy-emoticon-004 90242_1
keyman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 204

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2021, 02:23:37 PM »

ถ้าไม่ติดเรื่องค่าใช้จ่าย ซื้อกินดีกว่าครับ สบายใจ ได้กินอาหารอร่อย ดีกว่ากินฟรี แต่ทนฝืนกิน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2021, 02:53:06 PM »

ถ้าไม่ติดเรื่องค่าใช้จ่าย ซื้อกินดีกว่าครับ สบายใจ ได้กินอาหารอร่อย ดีกว่ากินฟรี แต่ทนฝืนกิน

เป็นอีกมุมที่น่าคิด ขอบคุณมากครับ
QUW.31
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 61

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2021, 08:15:23 PM »

FWB มันต้องเริ่มจากถูกใจในเรื่อง SEX ก่อนรึเปล่าครับ
ถ้าไม่ถูกสเปค อย่าไปเลยครับ เคยพลาดไปครั้งนึง หำไม่แข็ง เสียอารมณ์กันเปล่าๆครับ
หลังจากนั้น ถ้าจะไม่ใช้เงินก็ต้องสวยถูกใจก่อนครับ แต่ถ้าใช้เงินก็เอาสวยมากๆไปเลยครับ 555+
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2021, 07:33:46 AM »

FWB มันต้องเริ่มจากถูกใจในเรื่อง SEX ก่อนรึเปล่าครับ
ถ้าไม่ถูกสเปค อย่าไปเลยครับ เคยพลาดไปครั้งนึง หำไม่แข็ง เสียอารมณ์กันเปล่าๆครับ
หลังจากนั้น ถ้าจะไม่ใช้เงินก็ต้องสวยถูกใจก่อนครับ แต่ถ้าใช้เงินก็เอาสวยมากๆไปเลยครับ 555+

ขอบคุณครับ
ooooo8
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2021, 05:21:42 PM »

FWB  มันเป็นแนวเพื่อนที่คอยพูดคุย ปรึกษา กันได้ทุกเรื่อง ส่วนเรื่องSEX เป็นเรื่องรองครับ
ผมแนะนำว่าถ้าไม่พร้อมก็ไม่ควรไปนะครับ เพราะมันอาจทำให้รู้สึกแย่ทั้ง2ฝ่าย
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2021, 07:46:46 PM »

FWB  มันเป็นแนวเพื่อนที่คอยพูดคุย ปรึกษา กันได้ทุกเรื่อง ส่วนเรื่องSEX เป็นเรื่องรองครับ
ผมแนะนำว่าถ้าไม่พร้อมก็ไม่ควรไปนะครับ เพราะมันอาจทำให้รู้สึกแย่ทั้ง2ฝ่าย

ขอบคุณครับ
JohnDeere
จอห์นเดียร์...อัศวินแห่งรัตติกาล
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 671

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2021, 08:01:27 PM »

เคยจะ FWB เหมือนกัน แต่ยังไม่ลงเอย

ก็บอกเค้าก่อนเลยนะ ถ้าอยากก็มาลองกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2021, 09:01:04 PM โดย JohnDeere » บันทึกการเข้า

“ Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving....
Racecar
*

พลังหื่น : 36

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2021, 10:38:12 AM »

เรื่องอื่นๆท่านอื่นคงแนะนำไปแล้ว ส่วนตัวผมคือถ้าท่านกลัวเสียความรู้สึก ท่านควรค้นหาวิธีปลุกตัวเองให้พร้อมรบครับ (สำหรับผมคือการได้จูบแลกลิ้นอย่างดูดดื่ม) ซึ่งผมว่า จะสำเร็จหรือไม่ ก็คงจะเป็นบุพเพ แล้วครับ

ว่าแต่มาตอบช้าซ้านนิ ไม่ทราบรู้ผลหรือยังครับ  kitty7
gamereddog
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2021, 07:34:36 AM »

ขอบคุณมากๆ สำหรับประสบการณ์ครับ milkbottle10 milkbottle10
pupe1985
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 456

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2021, 11:10:25 PM »

เคยเจอ ครั้งนึง ในรูปดูดี  เจอตัวจริง ฝ้าเต็มหน้าเลยขนาดไม่เลือกมาก  เลยกลั้นใจเอาไป  2รอบ นัด2ที ผมก็บล้อค แต่หุ่นไม่อ้วนนะ เจอในบาดู
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์