หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอปัญหา Apple watch สายหลวม เมื่อ 14พย ทำไงดี ขอคำแนะนำ  (อ่าน 240 ครั้ง)
พ่อหนุ่มโOนไว
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 878

เรื่องในหัว มีแค่หอยและหำ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2021, 08:51:08 AM »

เปลี่ยน แค่สาย เอาไปที่ช็อป ใหญ่ 

จะให้เปลี่ยนสายไหม  คือตอนวัดข้อมือ ในเว็บapple ก็ทำตามแล้ว แต่มันคงคลาดเคลื่อน  boy-emoticon-002

ทำไงดี boy-emoticon-010

TheStar ค้นฟ้า คว้าเป้า Season2
alone
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 325

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2021, 07:01:28 PM »

ถ้าท่านไม่ซีเรียสเรื่องสายเทียบ สั่งสายเทียบตามพวกลาซาด้ามาใส่แทนครับ สายแท้ผมเก็บไว้ไม่ใส่เลย

สายเทียบมีหลากสี หลากลาย ราคาเส้นนึงไม่แพงครับหลักสิบ ถ้าเค้าไม่ให้เปลี่ยนลองดูนะครับ

หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์