หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สถานที่ในคลิปนี้คือที่ไหนครับ ?????  (อ่าน 564 ครั้ง)
wondergreen01 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
Retirex
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 36

« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2021, 10:25:41 PM »

สอบถามเพื่อนๆพี่ๆชาว bathlover ครับ

https://vt.tiktok.com/ZSe2fXXsp/

สถานที่ในคลิป Tiktok นี้คือที่ไหน

มีท่านไหนเคยไปมาแล้วบ้างครับ   milkbottle45

เพื่อนๆพี่ๆท่านใดสนใจเที่ยวลาว เวียดนาม หรือเที่ยวร้านพริตตี้ชงเหล้าในกรุงเทพ แอ๊ด Wechat ID: bergerium มาคุยกันได้ครับ
พวกผมหาแนวร่วมอยู่ครับ ^__^

(ถ้าพวกเราคุยกันถูกคอ แนวเดียวกัน ผมจะเพิ่มคุณเข้ากลุ่ม LINE ชาว Bathlover ไว้นัดเที่ยวกันต่อครับ)

* * * ถ้าคุณอายุ 30-40 (รุ่นราวคราวเดียวกับพวกผม) แล้วพักอยู่กรุงเทพจะดีมากครับ เพื่อง่ายต่อการนัดพบปะสังสรรค์ จัดทริปเที่ยวตีหม้อต่างประเทศและต่างจังหวัดกันได้สะดวกครับ * * *

LordThor
BLV for Life
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 47

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2021, 03:09:54 PM »

น่าจะจีน นะ

หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์