หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบประสบการณ์ มีเซกส์กับสาวอ้วนครับ ชอบกันไหม  (อ่าน 2494 ครั้ง)
Oxygen และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
LIPTON MAN
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 96

« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2021, 11:51:09 AM »

หลายๆที่ที่ฟรี ๆ มักมีสาวอ้วนเสนอเป็นตัวเลือกอยู่เสมอ ด้วยความอยากลองเลยลองจัดไป คนสองคน สังเกตว่าสาวอ้วนมักมีอารมย์ค่อนข้างเยอะ ดูดได้สุดมาก แต่ด้วยความชอบส่วนตัว ทำให้ผมไม่อยากซ้ำเลยเพราะปกติชอบคนหุ่นดี เอาแล้วไม่อยากเอาอีก แล้วหลายๆท่าน คิดยังไงกันบ้างครับกับแนวนี้
ciggarate567
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 19

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2021, 06:00:09 PM »

ผมชอบนะมีเนื้อมีหนัง
เวลาเยดด แล้วใส่สุดแรงไม่มีบ่น สาวผอมหลายๆคนแรงมากไม่ได้ลึกมากไม่ได้น้องเค้าเจ็บ
ukulele
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 163

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2021, 07:36:04 PM »

ขึ้นอยูกับว่าอ้วนนี่ มากขนาดไหน

ถ้ามากขนาดก้อนเนื้อเป็นชั้น ๆ กว่าจะล้วงหาอะไรคงใช้เวลามาก

อย่างนั้นก็คงไม่ไหว อาวุธผมอาจจะไม่สามารถตอบสนองเธอได้
numpra
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2021, 10:27:40 PM »

เคยไปลองสาวอวบมาครั้งนึง แล้วรอบ2-3-4ก้อตามมาติดใจเลยคับอารมณ์ร่วมเยอะดี
darkkaze
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 184

ขึ้นๆลงๆ แล้วแต่อารมณ์

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2021, 12:06:58 AM »

ข้อดีของสาวอวบนะครับ

นุ่ม กอดอุ่น กระดูกไม่ทิ่มครับ

เมื่อเรียนรู้ เมื่อเข้าใจ เมื่อยอมรับ ก็สิ้นสงสัย
Busty Master
สว. สวย sexy นมโต มีรอยสัก เป๊คเลย
สมาชิกVIP : ระดับ 4 ดาว
*

พลังหื่น : 1443

I fucks only Big Tits bitch

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2021, 11:24:28 AM »

70%+ ของคนที่ผมเอา คือสาวอวบ+อ้วน

ซึ่งผมก็ไม่ได้รู้สึกว่ามันผิดแปลกพิศดารอะไร เพราะผมชอบแนวๆนี้อยู่แล้ว

กลับกัน ผมรู้สึกว่าคนเอาบางกรอบกันลงได้ไง แห้งอย่างกะผี
kua09
BLV for Life
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 173

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2021, 02:15:45 PM »

เคยมีประสพการณ์เอาสาวอ้วน ส่งรูปมาดูแค่อวบๆก็นัดเลย เจอตัวจริงนี่แทบกลับ

อ้วนเลยแต่ก็กลัวน้องเสียใจ พาไปจัด รูฟิตสุดๆ แทงแทบไม่เข้า อมขึ้นสุดลงสุด ให้แตกปากได้

น้องบอกถ้าเจอครั้งหน้าให้เอารูหลังได้ แต่ขอเจอครั้งเดียวพอ แต่ก็จัดไป 2 น้ำ

น้องยังบอกขออีกถ้าไหว คงขาดมานาน5555

หลังจากนั้นก็ไม่ติดต่ออีก น้องก็มีมาเรียกไป แต่ไม่ไหวครั้งเดียวพอ

จริงๆถ้าชอบคนอ้วนๆนี่ก็ดีได้เอาฟรี แถมตามใจทุกอย่างที่อยากทำ
TKPK
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 30

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2021, 04:48:50 PM »

ลองมาทุกไซส์ ชอบผอมบางsporty สาวอ้วนบางคนก็เซ็กส์ดีแต่ก็ไม่ติดใจเท่าไร
LIPTON MAN
*

พลังหื่น : 96

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2021, 08:08:52 PM »

เคยไปลองสาวอวบมาครั้งนึง แล้วรอบ2-3-4ก้อตามมาติดใจเลยคับอารมณ์ร่วมเยอะดี
  อวบมันก็ดีนะครับ แต่อ้วนนี่สิ คนละฟิวสำหรับผมเลยครับ
sukita
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 49

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2021, 03:05:23 PM »

เคยลองมาหลายคนมันจะเด้าลำบากอาวุธเข้าไม่ค่อยลึก
Merlin Kingsman
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 9

สุภาพดุมหลุด

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2021, 04:28:05 PM »

ชอบบนนะ / แต่ล่างมันจะติดเนื้อไขมันก้นทำให้เข้าไม่ลึกกับจุกช้ำเหน่ากว่าปกติเวลาโดนบดทิ้งน้ำหนัก
Racecar
*

พลังหื่น : 36

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2021, 09:03:42 AM »

70%+ ของคนที่ผมเอา คือสาวอวบ+อ้วน

ซึ่งผมก็ไม่ได้รู้สึกว่ามันผิดแปลกพิศดารอะไร เพราะผมชอบแนวๆนี้อยู่แล้ว

กลับกัน ผมรู้สึกว่าคนเอาบางกรอบกันลงได้ไง แห้งอย่างกะผี

แนวเดียวกันครับ แห้งๆ กรอบๆ กลายเป็นไม่ชินซะแล้ว 555
chicacoman
*

พลังหื่น : 265

สูง ขายาว ขาว บางเพียวลม นมเล็กได้ นมใหญ่ชอบ

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2021, 05:12:28 PM »

เคยมีประสพการณ์เอาสาวอ้วน ส่งรูปมาดูแค่อวบๆก็นัดเลย เจอตัวจริงนี่แทบกลับ

อ้วนเลยแต่ก็กลัวน้องเสียใจ พาไปจัด รูฟิตสุดๆ แทงแทบไม่เข้า อมขึ้นสุดลงสุด ให้แตกปากได้

น้องบอกถ้าเจอครั้งหน้าให้เอารูหลังได้ แต่ขอเจอครั้งเดียวพอ แต่ก็จัดไป 2 น้ำ

น้องยังบอกขออีกถ้าไหว คงขาดมานาน5555

หลังจากนั้นก็ไม่ติดต่ออีก น้องก็มีมาเรียกไป แต่ไม่ไหวครั้งเดียวพอ

จริงๆถ้าชอบคนอ้วนๆนี่ก็ดีได้เอาฟรี แถมตามใจทุกอย่างที่อยากทำ
เหมือนกันเลยครับ แต่ผมได้ก้นทุกคนที่นัดเจอเพราะเธอเหล่านี้เสี้ยนจัดมาก ขออะไรได้หมดผมได้มาประมาณ6-7คนเกือบ100โลทุกคนแต่ไม่ค่อยไปซ้ำ มีซ้ำอยู่2คนหน้าตาสวย สะอาดหอม รูฟิตมาก ดูดสุดด้วย แตกปากฟินมากๆ
Mr.ว่าว
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2021, 02:39:57 AM »

สมัยบีทอคเคยนัดอยู่หลายคน ยอมรับความเด็ด แถมคุยง่าย แป็บๆก็ปิดเกมส์  มีคนนึงยังไม่ได้นัดเจอก็คุยแต่เรื่องsex ตอนแรกนึกว่ามีแต่ราคาคุย พอนัดเจอกันเอากันทั้งคืน หน้าหลังได้หมด จำชื่อยังไม่ได้เลย 555 แต่พอมีแฟนก็ไม่ได้นัดใครเลย ยังคิดถึงความร้อนแรงของสาวอวบ อ้วน
intelligence
*

พลังหื่น : 397

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2021, 10:33:37 AM »

milkbottle16

ถ้าไม่อ้วนมากเกินไป ผมว่าพอได้นะครับ
แต่ ต้องคุยดีๆ ไม่ผุกพันะธ์นะ เพราะสาวอ้วน
มันของขาดนาน ไม่มีแฟน อยากมี
พอติดใจเราแล้ว ทีนี้โทรตามยิกๆเลย เชียว

เคยมีคนนึง นานมากแล้ว เลิกงานนัดเลย
แต่ตอนนั้นผมมีแฟนแล้ว
ได้ครั้งเดียว และไม่ได้นัดกันอีก
อีกอย่า ถ้าเจอบ่อยๆ กลัวยาว จบไม่สวยครับ

หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์