หน้า: « 1 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...จากการสาวแหนมเป็นกิจวัตร จนได้เป็นซุปตาร์ในวงสวิง แล้วมาเป็นหนุ่มจิ๊กกะโล่...  (อ่าน 7034 ครั้ง)
neptuneboy, dekdeb, neung169, tttttttttt, fowler69, ennuevayork, changxman, kenjang, lumplee, lulu, bird.1011, 2002, khaolad, iwant111, arondick, a3452, Triston99, phanit, porsak, chattii63, cocokung และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
dudedee
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 101

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2021, 06:58:48 AM »

สาวบริสุทธิ์ที่ตั้งใจมาใช้บริการผมนี่ มีทุกอายุครับ
ท่านอย่าคิดว่าสาวบริสุทธิ์มีแต่ที่อายุน้อยๆนะ

ก็มีตั้งแต่วัยทีน วัยยี่สิบ สามสิบ สี่สิบกว่า เลยก็มีครับ
เรียกว่าดำรงความเวอร์จิ้นมาได้อย่างยาวนาน

แต่พูดเรื่องเคสสาวเวอร์จิ้นเนี้ย ผมโตตรเสียดายเลยละฮะ boy-emoticon-001
เพราะผมเสียบไม่สำเร็จซักราย (เขาอุตส่าห์ตั้งใจมาให้เราเปิดแล้วเชียว)
ที่ไม่สำเร็จเพราะเธอๆเจ็บจนทนไม่ไหวครับ

ด้วยเหตุเพราะเธอเวอร์จิ้น และของผมดันใหญ่อีก
ขนาดว่าใส่เจลหล่อลื่นไปเต็มพิกัด แถมค่อยๆทำเบาเต็มที่แล้วนะ
เธอๆก็ยังทนไม่ไหวกัน
(ฉะนั้นคนที่ฆวยไม่ใหญ่ได้เปรียบนะครับงานนี้)
ก็ไม่รู้ว่าเธอเหล่านั้นจะเข็ดฆวยผู้ชายไปเลยรึเปล่านะครับ แฮะๆ boy-emoticon-003
(อาจจำฝั่้งใจไปเลยว่า แม่ม!ฆวยผู้ชายนี่เจ็บสัส! กุไม่เอาแล้ว)

แต่ที่เสียดายมากกว่าเคสสาวเวอร์จิ้นไปอีก
ก็คือเคสที่แบบ เป็นสาวสวยหุ่นดีน่าปรี้มากๆ
แต่เธอดันไม่ยอมให้เสียบน่ะสิ
เธอขอแค่มานวดเสียวๆ แล้วก็ให้ลงลิ้นให้แค่นั้นพอ(มักน้อยเนาะ)

ผมก็ได้แต่เสียดายน้ำตาไหลริน

ส่งมาครับ ของผมเล็ก 5555
Racecar
BLV for Life
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 36

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2021, 11:50:02 AM »

ผมก็เป็นสมาชิกอีกเว็บ (ตอนนี้กลับมาแล้วนิ) และสงสัยมานานละ
มือโปรอย่างพวกท่านนี้ ทำอาชีพอะไรให้ได้มีตังค์ ซื้อข้าว ผ่อนบ้านกันครับ ทำไมมีแรงเหลือเฟือ

ตอนนี้ผมไม่ต้องเที่ยว แค่ทำการบ้านให้ครบก็หมดแรงแหล่ว

Nak Yed
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 610

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2021, 10:38:42 PM »

ผมก็เป็นสมาชิกอีกเว็บ (ตอนนี้กลับมาแล้วนิ) และสงสัยมานานละ
มือโปรอย่างพวกท่านนี้ ทำอาชีพอะไรให้ได้มีตังค์ ซื้อข้าว ผ่อนบ้านกันครับ ทำไมมีแรงเหลือเฟือ

ตอนนี้ผมไม่ต้องเที่ยว แค่ทำการบ้านให้ครบก็หมดแรงแหล่ว

คนอื่นทำอาชีพอะไรนี่ผมไม่รู้นะครับ
ถ้าตอนยังสวิง ผมก็เป็นพนักงานบริษัทเอกชนธรรมดานี่แหละครับ ทำจันทร์-ศุกร์ หยุดเสาร์-อาทิตย์ แรงก็เลยมีเหลือครับ งานผมมันเช้าชามเย็นชาม(ฮ่าๆๆ)
ตอนไปสวิงก็หลังเลิกงาน กับเสาร์อาทิตย์นั่นละครับ(คนมันว่าง)

แต่ถ้าตอนนี้ อาชีพหลักคือผู้ชายขายน้ำนี่แหละครับ
อะไรที่เราชอบ และทำได้ดี ก็ทำเป็นอาชีพมันซะเลย ฮ่าๆๆ  boy-emoticon-006
เยดคืองานของผม ตอนนี้ก็เลยต้องดูแลสุขภาพร่างกายให้ฟิตปั๋งเป็นหลักครับ อาหารเสริมอะไรก็อัดเข้าไป ..เอวก็ต้องซ้อมให้ซอยได้ถี่ๆ
มีช่วงปีก่อน หลังผมมีปัญหา "เป็นหมอนรองกระดูกสันหลังทับเส้นประสาท" ยืนเดินวิ่งแถบไม่ได้เลย แต่ยังนั่งได้และซอยได้(แต่ตอนนี้หายแล้ว ไม่ต้องผ่าตัดด้วยนะ)
ช่วงนั้นก็เครียดเหมือนกันว่ากรูจะหายไหมว่ะเนี้ย

รายได้ต่อเดือนตอนนี้มันไม่เท่ากันครับ บางเดือนก็6หลัก บางเดือนก็เกือบๆ6หลัก

ไม่คิดว่าชีวิตจะมีวันนี้...อิจฉาตัวเอง
Nak Yed
*

พลังหื่น : 610

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2021, 10:39:51 PM »

609 ผมก็อยากลองรับงานเหมือนกันครับ boy-emoticon-006

แล้วจะรออะไรละครับ  ก็ลองเลย
ความต้องการของตลาดมีเยอะ  boy-emoticon-011

ไม่คิดว่าชีวิตจะมีวันนี้...อิจฉาตัวเอง
หน้า: « 1 2   ขึ้นบน
  พิมพ์