หน้า: 1 2 »   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...จากการสาวแหนมเป็นกิจวัตร จนได้เป็นซุปตาร์ในวงสวิง แล้วมาเป็นหนุ่มจิ๊กกะโล่...  (อ่าน 8873 ครั้ง)
180 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
Nak Yed
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 610

« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2021, 02:41:07 AM »

บอกได้คำเดียวว่า ฆวยไม่แห้งเลยละฮะท่านผู้ชม

ตั้งแต่จำความได้
ผมเกิดมาพร้อมกับการฝักใฝ่เรื่องอย่างว่าเป็นยิ่งนัก
รู้จักการช่วยตัวเองแบบฟินๆตั้งแต่ป.2(นอนเอาหำไถๆหมอน)
รู้จักการสาวแหนมตอน ม.2(ช้าเนาะ)
เรื่องสื่อลามกนี่ขอให้บอก ผมนี่สืบเสาะมาก(แม้สมัยนั้นจะหายากเหลือเกิน)

เวลาว่างก็สาวแหนมเป็นกิจวัตร ตั้งแต่สมัยเรียน
จนจบมาทำงาน ก็ยิ่งว่าง ก็ยิ่งสาว
วันนึงก็ฟาดไป 4-5 ชม.เป็นอย่างต่ำ boy-emoticon-003
วันไหนพีคก็สาวแหนมตั้งแต่1ทุ่มยันตี1ตี2 ง่วงหลับ..คร่อกกกก
(ไม่รู้มันเป็นสาเหตุให้ฆวยผมใหญ่ยาวรึป่าวนะ ฮ่าฮ่าฮ่า) boy-emoticon-006

เคยมีแฟนมา2คน ก็ไม่ได้รักเขาหรอก
ที่มีเพราะอยากYedแค่นั้นเอง
ก็นะ..คนเรา เสพสื่อลามกมากๆ มันก็อยากปฎิบัติจริงบ้าง
แต่ตอนทำกับแฟนก็ธรรมดาๆนะ ไม่ได้โล้ดโพน
แทบไม่ได้พัฒนาสกิลอะไรเลย(ฮา)

ไม่คิดว่าชีวิตจะมีวันนี้...อิจฉาตัวเอง
Nak Yed
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2021, 02:59:40 AM »

ตอนมีแฟนก็เอากับแฟนคนเดียว
ไม่เคยนอกลู่นอกทาง(เป็นคนดีมากนะฮะ) boy-emoticon-011
พอตอนโสด ก็ยิ่งไม่ค่อยได้เอาใครเลย
เพราะพอลองไปเที่ยวแล้วมันไม่ฟินอ่า
เจอแต่น้องบริการไม่ค่อยดี ส่วนมากก็จะเร่งๆเรา
(สงสัยเราจะติปน้อย ก็คนมันไม่มีตังค์นี่นา) boy-emoticon-003
อีกอย่างน้องเขาไม่ค่อยชอบคนฆวยใหญ่และอึดทนด้วยนี่สิ
เป็นอันว่า เลยทำให้ไม่ชอบเที่ยว
ก็มีความสุขกับการสาวแหนมไปวันๆ (ฟินนนนน) milkbottle32

วันๆก็เสพสื่อลามกทุกแขนง
อ่านเรื่องเสียว..อ่านการ์ตูนโป๊...ดูรูปโป๊
ดูหนังโป๊..ไทย..ญี่ปุ่น..ฝรั่ง..จีน..แขก วนไป
จนได้มาเจอเว็บนึง ชือเว็บสวิงกิ้ง สังคมแห่งมิตรภาพ ฮ่าๆๆ

และผมก็ได้มีโอกาสสวิงเป็นครั้งแรกเมื่่อ 6 ปีที่แล้ว.....

ไม่คิดว่าชีวิตจะมีวันนี้...อิจฉาตัวเอง
majung66
BLV for Life
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2021, 09:38:09 AM »

มารอฟังประสบการณ์ครับ  kitty2
คนเดินดินธรรมดา
ชอบหนีงานไปปรี้ เป็นชีวิตและจิตใจ
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 293

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2021, 03:05:32 PM »

มารอต่อครับ

ทำงานเก็บเงินได้ แบ่งส่วนหนึ่งไว้ปรี้น้อง
newtypex0
*

พลังหื่น : 21

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2021, 07:30:26 PM »

วงการสวิงเขาชอบใหญ่ ยาวซะด้วย boy-emoticon-006
Nak Yed
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2021, 05:02:29 PM »

นี่แหละ คือที่ๆของโผมมมมมม !!!!!!
ในที่สุดก็ค้นเจอ

หลายปีที่เฝ้าฟูมฟักสาวแหนมอย่างขยันขันแข็ง
ทุกทฤษฎีที่ศึกษามา(จากสื่อลามกต่างๆ)
ผมได้นำมาใช้อย่างเต็มที่ก็ตอนสวิงกิ้งนี่เองงงงงงงงง boy-emoticon-009

คุณสมบัติที่ผมมี ดันไปตรงกับที่วงการสวิงเขาต้องการ
ไม่ว่าจะเป็นฆวยที่ใหญ่ยาว และอึดทน
ความตรงต่อเวลา ความเป็นกันเองและมีมารยาทไม่เรื่องมาก
หัวอ่อน พร้อมที่จะเรียนรู้ตลอดเวลา(เพราะตื่นเต้นไปทุกสิ่งอย่างที่พบเจอ)
ทำให้ผมกลายเป็นชายเดี่ยวยอดนิยมในเว็บอย่างรวดเร็ว boy-emoticon-011

จากที่ตอนแรกคิดว่าคนสวิงกันในประเทศนี้คงมีน้อย
คงอยู่ในวงแคบๆ และคนที่ได้ออกสวิงคงเป็นพวกVIPของเว็บไรงี้
แต่ไม่ใช่เลย...คนออกสวิงมีเยอะมว๊ากกกกก

จากที่ตอนแรกหลายวันจะมีคนชวนไปซักที
แล้วก็ถี่ขึ้นเรื่อยๆ
จนได้ไปวันเว้นวันเลยทีเดียว
บางวันก็หลายงานอีกต่างหาก
(บางช่วงพีคๆได้ออก5วันติดเลยละฮะ..บั้นเด้าเคล็ดกันเลยทีเดียว)

อีกอย่างที่ทำให้ผมมีคนชวนเยอะ เพราะผมไม่เลือกงาน
ใครชวนก็ไปหมด จะเป็นคุณผู้หญิงวัยไหน หุ่นแบบไหน
ขอให้เรียกเถอะ ผมพร้อมไปซอย ฮ่าๆๆ boy-emoticon-008
(แต่ที่โดนหลอกไปเก้อ ก็มีบ้างนะ)

อยากบอกว่าทุกสิ่งที่เคยอ่าน ทุกสิ่งที่เคยดูในหนังโป๊
ตอนแรกนึกว่ามันมีแค่ในหนัง
ก็ได้มาประสบพบกับตัวเองเลยตอนได้มาสวิงนี่แหละฮะ
ว่ามันมีอยู่จริงๆ คนจริงๆไม่ใช้สแตนด์อิน ไม่ใช้ตัวแสดงแทน(ฮา)

ผมนี่ตื่นเต้นกับทุกสิ่งอย่าง เพราะเป็นเรื่องใหม่สำหรับผมไปหมด
(ก็บอกแล้วว่าประสบการณ์ผมน้อย)

ในตอนสวิงนี่เองที่ทำให้ผมได้พัฒนาสกิลการเย้!
ก็ดีขึ้นตามประสบการณ์ละครับ
ประกอบกับช่างสังเกตุ ค่อนข้างเอาใจใส่คุณผู้หญิง
เลียตรงนี้เธอเสียว เธอชอบ ทำแบบนี้เธอเสียว เธอชอบ ก็จำๆไว้
(แต่ว่า แต่ละคนก็ชอบไม่เหมือนกันนะ)

ciggarate567
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 19

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2021, 05:23:24 PM »

อ่อคนนี้นี่เองที่เคยมีข่าวไม่ดี พอเว็บปิดก็ย้ายมาที่นี่เลยหรอ ...
Nak Yed
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2021, 05:26:14 PM »

ส่วนใหญ่ที่ผมได้มีโอกาสไปก็จะเป็นเคสคู่รัก(ผัวเมียกัน แฟนกัน กิ๊กกัน เด็กเสี่ย)
ให้ผมไปซอยเมียให้สามีดู บางคู่สามีก็อาจมาช่วยกันรุมเมีย
ปาร์ตี้สวิงก็ได้ไปบ้าง แต่ไม่กี่ครั้ง
นัดเย้แบบตัวๆก็มีบ้าง แต่ไม่ค่อยชอบ..ชอบเย้เมียให้ผัวเขาดูมากกว่า ฮ่าๆๆ

ถามว่าคนเขามาชวนผมได้ไง ทางไหนเหรอ
คือโชคดีผมเป็นคนเขียนเก่ง
เลยเอาประสบการณ์ที่ได้สวิงไปเขียนเล่าในเว็บ
แล้วก็ทิ้งไอดีไลน์ตัวเองไว้เลย เผื่อใครอยากแอดมา
ก็ไม่คิดว่าจะมีคนแอดมาเยอะหรอกครับ
แต่ผิดคาด..คนแอดมาบาน ตอบแทบไม่ทัน(ฮา)

ก็มีโอกาสสวิงมาเรื่อยๆประมาณ2ปีได้
ประสบการณ์ตอนสวิงนี่ เล่าได้ไม่มีหมดครับ เยอะจัด

อย่างที่เขาบอกครับ..อย่าทำตัวเด่นจะเป็นภัย ฮ่าๆๆ
เนื่องจากดังมาก งานเยอะ ในเว็บนั้นก็จะมีทั้งคนชอบและไม่ชอบ
คนเหม็นขี้หน้าก็เยอะ คนอิจฉาก็มี
ไม่รู้ผมไปทำอะไรให้ใครเคืองไว้บ้าง(มันก็มีผิดพลาดกันบ้างแหละ)
ก็เลยโดนใส่ไฟบ้าง จริงบ้าง เท็จบ้าง ก็สุมๆไฟกันไป
โอ้ย! ตะเตือนไต boy-emoticon-001

หลังๆมาก็เลยเริ่มเซ็ง ไม่เขียนอะไรแล้วในเว็บนั้น
แต่ก็ยังไปซอยตามปกติ ถ้ามีคนชวน
แต่ก็เบาๆลงมาก ไม่ถี่เหมือนตอนพีคๆ
จน.......เลิกสวิงไปในที่สุด เพราะ.............

Nak Yed
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2021, 05:26:48 PM »

อ่อคนนี้นี่เองที่เคยมีข่าวไม่ดี พอเว็บปิดก็ย้ายมาที่นี่เลยหรอ ...

อ้าว เว็บปิดแล้วเหรอ
ไม่ได้เข้าหลายปี ฮ่าๆๆ

Nak Yed
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2021, 01:50:55 AM »

เพราะผมเจอทางที่ใช่กว่า
นั่นคือการมาเป็นหนุ่มจิ๊กกาโล่ หรือผู้ชายขายน้ำนั่นเองงงงงงงงง

จริงๆอาชีพนี้ก็เป็นอาชีพในฝันของผมตั้งแต่เด็กๆละครับ boy-emoticon-003
แต่ไม่คิดว่าตัวเองจะเป็นได้
เพราะหล่อก็ไม่หล่อ หุ่นก็ไม่ดี ไม่มีซิกแพ็ค
คุยก็ไม่เก่ง สำเนียงก็บ้านนอก ขาดความมั่นใจสุดๆ
เลยได้เก็บความฝันนั้นพับใส่ลิ้นชักไป
(แล้วก็ไม่รู้ด้วยว่าจะไปสมัครที่ไหน)

แต่พอผ่านประสบการณ์การสวิงมาถึง2ปี
ทำให้รู้ว่า เฮ้ย!เราก็มีดีนี่นา boy-emoticon-009
แถมมีบางคู่ที่ผมได้เจอ เขาพูดให้ความมั่นใจผมอีก
ว่าเขาเคยใช้บริการพวกนั้นแล้วสู้ผมไม่ได้เลย อุต๊ะ!!(จะอวยเกินไปแล้ว)
บางครั้งบางทีบางคู่ที่เราไปช่วยสวิงก็มีสินน้ำใจให้ด้วยแน่ะ
มีให้ค่ารถติดไม้ติดมือกลับบ้านด้วย
(เอ้า!เราก็เป็นได้นี่นา คนขายน้ำเนี้ย)

บอกก่อนว่าค่านิยม หรือกฏกติกา(ที่ใครก็ไม่รู้)ตั้งไว้ให้เข้าใจร่วมกันในวงการสวิง
คือ วงการนี้ห้ามคิดค่าตัวนะฮะ ต้องมากันด้วยใจ
แต่ถ้าเกิดมีค่าใช้จ่าย
หลักๆชายเดี่ยวต้องเป็นคนออกตังค์
ชายเดียวคนไหนเหนียว ไม่ควัก ไม่จ่าย โดนประจานด่ายับเลยนะฮะ boy-emoticon-014
คือถ้าเมิงจน ห้ามมาสวิง ฮ่าๆๆ
แต่ค่าใช้จ่ายหลักๆก็มีแต่ค่าห้องที่ไปปั้มป๊ามกันแหละครับ(ไม่แพงหรอก)

แต่ถ้ามาเป็นผู้ชายขายน้ำเนี้ย ไม่ต้องเสียตังค์
แถมได้ค่าแรงอีกต่างหาก

เอ้า!จะรออะไรละ ก็ทำเลยสิ

Cherryboy
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 28

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2021, 02:27:58 AM »

เว็บปิดแล้วเสียดายมาก แต่ไม่รู้ว่ามันเปลี่ยนชือเว็บใหม่หรือเปล่าว ใครรู้บอกผมทีครับ
[email protected]คนฝั่งทวย
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 415

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2021, 08:09:50 AM »

โอ้โห วิวัฒนาการ ขั้นสุดยอดเลยครับ ผมเคยแต่ไปถึงระดับ สวิงกิ้ง เฉยๆ

Love is my Life
reader
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 696

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2021, 09:57:19 AM »

โอ้โห วิวัฒนาการ ขั้นสุดยอดเลยครับ ผมเคยแต่ไปถึงระดับ สวิงกิ้ง เฉยๆ

คงไม่ได้หลงไปงานสวิงของนังฟิชนะครับ  ตูดบานกลับมาเลยละครับ
maisevic
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2021, 11:37:25 AM »

ทั่นRealsteel นี่เอง ผลงานดีอยู่ เคยติดตามครับ
Fitzgerald
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 246

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2021, 01:11:21 PM »

หึหึ
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2021, 03:24:31 PM »

อย่าให้เหลาสาวๆในเว็บนั้นเคยออกมาแฉแล้วช่วงนึง
อ่านสำนวนการเขียนเอาแล้วกันครับ ว่าอวยตัวเองแค่ไหน
เต็งโก้
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 351

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2021, 08:42:09 PM »

อย่าให้เหลาสาวๆในเว็บนั้นเคยออกมาแฉแล้วช่วงนึง
อ่านสำนวนการเขียนเอาแล้วกันครับ ว่าอวยตัวเองแค่ไหน

อันนี้น่าสนใจ เหลาซักหน่อยเป็นวิทยาทาน ครับทั่น
bearlabong
*

พลังหื่น : 257

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2021, 08:06:20 AM »

realsteel หรือ core ล่ะคนนี้ ตอนเข้าเว็บสวิง เห็นแต่ข่าวด้านลบ หลงตัวเอง
llOUแซบ@
รอเมียพี่เผลอ
*

พลังหื่น : 24

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2021, 10:13:33 AM »

ม้วนทิชชู่

ดูดบุหรี่  ปากดำ ดูดนม ปากแดง  ดูดนมแรงๆ ปากแดง แต่นมดำ
mryare
*

พลังหื่น : 21

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2021, 02:48:47 PM »

momswg หายไปไหนมีใครวานบอกที
ung
*

พลังหื่น : 5

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2021, 05:26:22 PM »

ช่วยยืนยันครับว่าคนนี้ดังจริงทั้งสวิงจริงและที่ฉาวโฉ่  ผมเองก็อยู่ในเว็บ swg มานานจนตอนนี้ไม่รู้มันยังมีอีกมั๊ย
gamemarin1234
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2021, 08:21:35 PM »

พึ่งจ่ายเงินค่าสมาชิกไปไม่กี่วัน​ เวบล่มแล้วหายไปเลย​ มิน่า​ โดนอะไรเข้าไปหรือครับ
เหลือม@มังกรบิน พาเสียว No Limitz FHM Group แก๊งงานดี
บริการประชาชน คือหน้าที่อันมีเกียรติ
สมาชิกทรงคุณค่า
*

พลังหื่น : 7397

มังกรบิน สมุนไพรกินแล้วแข็งที่สุดในสามโลก

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2021, 08:28:24 PM »

คงไม่ได้หลงไปงานสวิงของนังฟิชนะครับ  ตูดบานกลับมาเลยละครับ

ชอบจังพวก  ชอบไส้อั่ว  จัง 

มังกรบินดีจริง   Tel 0830425123 , 0814032775 ไอดีไลน์ o2mini  ยินดีบริการ  ตลอด 24  ชัวโมง ถ้า
มังกรบิน  >>http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,345094.0.html
มังกรบินพลัส
http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,345094.0.html
โปรโมชั่น
>>http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,345096.0.html
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2021, 04:30:37 PM »

คร่าวๆนะครับ
ที่มีผู้หญิงในเว็บสวิงมาโพสคือ มีเรื่องของการทำอะไรเกินขอบเขตจากการที่ตกลงนัด / ความไม่สมยอม
หลายอย่างครับ แต่พอเว็บสวิงถูกปิดไป หลักฐานต่างๆผมก็ไม่รู้จะเอาจากไหนมายืนยัน เพราะไม่ได้เซฟเรื่องราวต่างๆของนายคนนี้ไว้
Fitzgerald
*

พลังหื่น : 246

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2021, 04:54:32 PM »

ที่มีผู้หญิงในเว็บสวิงมาโพสคือ มีเรื่องของการทำอะไรเกินขอบเขตจากการที่ตกลงนัด / ความไม่สมยอม
หลายอย่างครับ แต่พอเว็บสวิงถูกปิดไป หลักฐานต่างๆผมก็ไม่รู้จะเอาจากไหนมายืนยัน เพราะไม่ได้เซฟเรื่องราวต่างๆของนายคนนี้ไว้

ยืนยันด้วยคนว่ามีคนออกมาแฉจริง แล้วไม่ใช่แค่คนเดียว
คาดว่าที่หากินเก่าถูกปิดไปแล้ว เลยมาหาจากในนี้แทน
bearlabong
*

พลังหื่น : 257

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2021, 07:57:51 PM »

ยืนยันด้วยคนว่ามีคนออกมาแฉจริง แล้วไม่ใช่แค่คนเดียว
คาดว่าที่หากินเก่าถูกปิดไปแล้ว เลยมาหาจากในนี้แทน

มาในนี้ไม่ได้หากินละแหละ 555 มีแต่ผู้ชาย
หนุ่มพระกาฬ
*

พลังหื่น : 57

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2021, 03:19:57 AM »

555 เดียวๆ มาเบรค กันแบบนี้ เค้าหยุดเลย 555 รอให้เล่าจบแล้วค่อย เผาไม่ได้เหรอ 55 แหมกำลังติดตาม

ผมเคยไปเวป สวิง เจอ พวก เมีย คู่หนึ่ง มันเหมือน เป็น นกต่อ มาหลอกคนไปเอาเมีย โดย คิดเงิน ค่าเอา 1000
คู่นี้เคยมีข่าวเป็น 18 มงกุฏ ด้วย โครตน่ากลัวชิบหาย 5555 มันจะชอบ ไป จิก เดี่ยวหนุ่มในนั้น มา ขึ้นกับเมียมัน

ผม โดน ไป 2 คู่ เอาเงินไปซื้อเมีย กิน ซะงั้น คนละ พัน

ต้งแต่นั้น กลัว วงการ สวิง ไปเลย
web ก็พึ่งปิด ช่วงโควิชนี้แหละครับ
kungfuboy
*

พลังหื่น : 16

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2021, 04:23:29 PM »

คนนี้ไม่น่าใช่เจ้าตัวนะ เพราะบอกว่าไม่ได้เข้ามาหลายปี แต่จริงๆเว็ปเพิ่งหายปีนี้เอง สรุปว่าไม่น่าใช่ตัวจริงนะ เพราะเคยเห็นแกโพสท์อยู่บ้าง ไม่ได้หายไปหลายปีอย่างที่บอก  ผมสิงอ่านเรื่องในเว็ปอยู่ครับ  boy-emoticon-016 boy-emoticon-016
keyman
*

พลังหื่น : 203

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2021, 07:41:54 PM »

เค้าคงแค่มาเล่าสู่กันฟังละครับ มาหาในนี้ คงยากละ milkbottle3
Nak Yed
*

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2021, 09:58:49 PM »

ตอนแรกผมก็กะว่างานคงน้อย
มีเดือนละงานสองงานก็หรูแล้ว พอได้ค่าน้ำค่าไฟที่บ้าน
ที่ไหนได้ ผิดคาด เห็นเงียบๆงานเพียบนะคร้าบบบบ!! boy-emoticon-006

จากตอนที่สวิงว่าตัวเองHOTแล้ว
พอมารับงานแบบนี้ดันHOTกว่าเดิมมาก
มีงานเกือบทุกวันเลยละฮะ(จะมีว่างก็เดือนละ2-3วันเอง)
บางวันนี่ก็อาจมีหลายงานเลย
เคยพีคสุดก็วันละ6งาน(ซอยกันเอวเคล็ดละครับพี่น้อง) boy-emoticon-008

เกิดมาตั้งหลายสิบปี ในที่สุดผมก็เจองานที่ใช่สำหรับผมแล้วฮะ
ผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้!! ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ boy-emoticon-009

จะมีซักกี่คนที่ได้ทำงานที่ตัวเองรัก
แถมยังเลี้ยงชีพได้อีกต่างหาก

(อิจฉาตัวเองจริงๆ พับผ่า)

แรกๆผมก็ทำเป็นพาร์ทไทม์ครับ
ก็รับงานหลังจากเลิกจากงานประจำ แล้วก็เสาร์อาทิตย์
โชคดีที่ผมโสด แถมพักอยู่คนเดียว
จะเข้าจะออกบ้านเวลาไหนยังไงก็ได้
ลูกค้าจะนัดมาเวลาไหนผมก็พร้อมออกบริการตลอด
ยกเว้นตอนนอนหลับ555(ถ้ารับงานในฝันได้ คงมีฝันเปียก)

พอทำไปได้ซักปีกว่าๆ รายได้มันดีเว้ยเฮ้ย!(ก็คนมันขยันนี่น่า)
มากกว่างานประจำอีกแน่ะ
แต่ปัญหาสำคัญคือเริ่มนอนไม่ค่อยพอ
เพราะลูกค้านัดดึกๆแล้วต้องตื่นเช้าไปทำงานประจำ(ถ้านอนน้อยนี่สุขภาพฆวยจะไม่ดีนะฮะ)
ก็เลยตัดสินใจ ลาออกจากงานแม่มเลย(ทำมาตั้ง20ปีเชียวนะ)
จากนั้นก็มารับงานแบบนี้เป็นหลักเลยฮะ

Delivery เสิร์ฟความเสียว อิอิ milkbottle32

Nak Yed
*

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2021, 10:59:21 PM »

ที่ผมงานเยอะไม่ใช่อะไรหรอก
เพราะผมไม่ค่อยเลือกลูกค้า
จะอายุแค่ไหน หุ่นแบบไหน หน้าตาผิวพรรณยังไง ผมรับหมด

เนื่องจากผมก็ไม่ได้หล่อ ไม่ได้หุ่นดีมีซิกแพ็คเหมือนพวกทำบาร์โฮส
เราเลยต้องเจียมบอดี้ ไม่เรื่องมาก
ขอแค่เรียกใช้งาน ผมยินดีบริการทั้งนั้นละครับ

แต่หลังๆนี่ก็เริ่มเลือกนิดนึงแล้วครับ
เพราะช่วงแรกๆเคยไปเจอแบบ..หนัก130โลงี้ โอ้ว!แม่เจ้า boy-emoticon-018
ผมนี่ตกใจ
(แต่ก็ยังเก็บอาการ บริการให้อย่างเต็มที่สุดความสามารถ)
หลังจากนั้นก็จะพิจารณน้ำหนักคุณลูกค้านิดนึง(แฮ่) boy-emoticon-003

คุณลูกค้าที่เรียกใช้บริการก็มีทุกวัยครับ
เคยเจออายุน้อยสุดก็เซเว่นทีน...มากสุดก็58
ฉะนั้นถ้าจะทำงานนี้ได้ดี สเปคคุณต้องกว้างครับ..
คือเจอแบบไหนก็จัดให้ได้หมด(โชคดีสเปคผมกว้าง..ขอให้เป็นผู้หญิงมาได้หมด ฮ่าๆๆ)
คุณผู้หญิงแต่ละคนก็จะมีเสน่ห์ในตัวเองครับ
เราแค่มองหาให้เจอ..แล้วฆวยเราก็จะแข็งเอง(ฮา)

ด้วยความที่ผมไม่เกี่ยงงาน
ฟ้าฝนก็บันดาลนางฟ้ามาให้เราบ้าง นานๆที
สวยทั้งหน้า ทั้งหุ่น ทั้งผิว ลุคดูดีมีชาติตระกูล..หูยยยย
ถ้าเจอกันข้างนอกนี่ผมคงไม่ได้แอ้ม สวยดูดีปานนั้น(แค่เดินใกล้ก็ยังไม่กล้าเลย)
แต่นี่..เธอมาซื้อบริการผม สวรรค์ชัดๆ
ถือว่าวันนั้นผมถูกหวย!!

หนุ่มพระกาฬ
*

พลังหื่น : 57

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2021, 02:28:29 AM »

ต่อๆ มาฟัง

ไอ้สวยๆนะ พอไหว

แต่เจอ หมี หนัก 80-90 ผมก็ไม่ไหวนะ
พวกอ้วนๆ นะหมี เหม็นส่วนใหญ๋

ถามนิด ปกติ คงไม่ได้ เสร็จพร้อมผู้หญิงซินะ ไม่งั้น คงทำต่อไม่ได้
threecircleman
*

พลังหื่น : 24

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2021, 10:27:56 AM »

ถ้าผมเป็นท่าน ผมไปสมัครเป็นพระเอก AV ที่ญี่ปุ่นแระค้าบบบบ
fqmm1974
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 245

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2021, 03:57:06 PM »

แปลกดีครับ ขอตามมาอ่านบ้าง เดี๋ยวคุยกับเขาไม่รู้เรื่องครับ 555
Nak Yed
*

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 07:26:25 PM »

realsteel หรือ core ล่ะคนนี้ ตอนเข้าเว็บสวิง เห็นแต่ข่าวด้านลบ หลงตัวเอง

Core นั่นไม่ใช่ผมเด้อ  คนละคนกัน

ก็อย่างว่าแหละเนาะ คนเรา ใส่ไฟกันมั่วไปหมด  คนอ่านก็เดาไปสุ่มสี่สุ่มห้า ฮ่าๆๆ

Nak Yed
*

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 07:27:05 PM »

ม้วนทิชชู่

ผมไม่ใช่คนรูปม้วนทิชชู่นะครับแหม่...เข้าใจผิดคนแล้ว

Nak Yed
*

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 07:28:15 PM »

ไม่น่าจะใช่ผมนะคร้าบบบบ  น่าจะเข้าใจว่าคนอื่นคือผมสินะ หึๆๆ

Nak Yed
*

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 07:30:10 PM »

แสดงว่าไม่ได้อ่านการบ้านผมในเว็บตั้งแต่แรกๆที่เขียนเนาะ
ผมนี่เป็นคนเดียวเลยในเว็บ ที่ไม่ได้เขียนอวยตัวเอง   

ผมเป็นคนแรกเลย ที่เขียนประจานตัวเองในเว็บ  ว่าไปสวิงแล้วควยไม่แข็ง คู่เขาเซ็งผมเลย   ฮ่าๆๆๆ

Nak Yed
*

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 07:34:45 PM »

555 เดียวๆ มาเบรค กันแบบนี้ เค้าหยุดเลย 555 รอให้เล่าจบแล้วค่อย เผาไม่ได้เหรอ 55 แหมกำลังติดตาม

ผมเคยไปเวป สวิง เจอ พวก เมีย คู่หนึ่ง มันเหมือน เป็น นกต่อ มาหลอกคนไปเอาเมีย โดย คิดเงิน ค่าเอา 1000
คู่นี้เคยมีข่าวเป็น 18 มงกุฏ ด้วย โครตน่ากลัวชิบหาย 5555 มันจะชอบ ไป จิก เดี่ยวหนุ่มในนั้น มา ขึ้นกับเมียมัน

ผม โดน ไป 2 คู่ เอาเงินไปซื้อเมีย กิน ซะงั้น คนละ พัน

ต้งแต่นั้น กลัว วงการ สวิง ไปเลย
web ก็พึ่งปิด ช่วงโควิชนี้แหละครับ

ในนั้นมีหมดละครับ ฮ่าๆๆ ต้องดูดีๆ
ทั้งแบบคู่ผัวเมียที่คิดค่าใช้จ่าย ทั้งผู้ชายที่จ้างเด็กมาแล้วคิดค่าตัว บลาๆๆๆ
เขาจะบอกตั้งแต่ตอนคุยไลน์ละครับว่าเขาคิดตังค์ ผมก็ไม่เคยไปเคสแบบนี้

Nak Yed
*

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 07:38:12 PM »

คนนี้ไม่น่าใช่เจ้าตัวนะ เพราะบอกว่าไม่ได้เข้ามาหลายปี แต่จริงๆเว็ปเพิ่งหายปีนี้เอง สรุปว่าไม่น่าใช่ตัวจริงนะ เพราะเคยเห็นแกโพสท์อยู่บ้าง ไม่ได้หายไปหลายปีอย่างที่บอก  ผมสิงอ่านเรื่องในเว็ปอยู่ครับ  boy-emoticon-016 boy-emoticon-016

อ่า ท่านนี้น่าจะเล่นเว็บนั้นประจำ ถึงรู้ว่าผมมีเข้าไปโพสบ้าง ฮ่าๆๆ

คือผมก็มีแว่บเข้าไปโพสไรบ้าง นานๆทีครับ น่าจะปีละไม่กี่ครั้ง แบบวันไหนว่างจัด แล้วมีอารมณ์อยากเขียน ก็โพสอะไรซะหน่อย
ผ่านไปหลายวัน ก็เข้าไปลบ ฮ่าๆๆ

Nak Yed
*

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 07:40:54 PM »

ผมจะมาหากินอะไรในนี้ละท่าน ผมขายน้ำให้ผู้หญิง  ฮ่าๆๆ

แค่ว่างๆ คันไม้คันมือ อยากเขียนเล่าประสบการณ์แค่นั้นเอง

Nak Yed
*

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 07:48:33 PM »

ต่อๆ มาฟัง

ไอ้สวยๆนะ พอไหว

แต่เจอ หมี หนัก 80-90 ผมก็ไม่ไหวนะ
พวกอ้วนๆ นะหมี เหม็นส่วนใหญ๋

ถามนิด ปกติ คงไม่ได้ เสร็จพร้อมผู้หญิงซินะ ไม่งั้น คงทำต่อไม่ได้

ใช่ครับ ปกติผมเป็นคนไม่ชอบน้ำแตก จะไม่เหมือนผู้ชายทั่วไป ฮ่าๆๆ
ผมชอบซอยไปเรื่อยๆมากกว่า (เป็นตั้งแต่สมัยเริ่มสาวแหนมเป็นแล้วละ)
พอไม่แตก ก็เลยรับงานต่อได้เรื่อยๆ

แต่ก็มีคุณผู้หญิงหลายคน ที่บังคับให้เราต้องแตก ไม่งั้นเขาไม่ฟิน เขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่ดีตรงไหนว่ะ ทำไมไม่แตกกับเขา
แบบนี้ผมก็จำเป็นต้องแตกให้ตามสั่ง ..ก็ไปรอลุ้นงานถัดไปว่า ฆวยจะฟื้นทันรึเปล่า ฮ่าๆๆ

แล้วอีกประเด็น ใช่ครับ ผู้หญิงอ้วนส่วนใหญ่จะมีกลิ่น
แต่ก็ไม่ทุกคนนะ บางคนอ้วนมาก แต่ดูแลตัวเองดี หอมเชียวแหละ

Nak Yed
*

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 07:49:13 PM »

ถ้าผมเป็นท่าน ผมไปสมัครเป็นพระเอก AV ที่ญี่ปุ่นแระค้าบบบบ

ผมก็อยากสมัครครับ แต่พูดภาษาญี่ปุ่นไม่เป็นน่ะสิ ฮ่าๆๆ

Nak Yed
*

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 08:17:04 PM »

จากการที่รับงานมาพอสมควร จะ4ปีเต็มละ
ทำให้รู้ว่าจริงๆ ผู้หญิงก็เงี่ยนเป็นนะฮะ ฮ่าๆๆ

ต้องยอมรับว่าประเทศเรานี่ ทางออกสำหรับคุณสุภาพบุรุษมันมีเยอะกว่า
ถ้าอยากปล่อยน้ำ อยากปี้ ขอแค่มีตังค์ ก็มีทางให้เลือกเยอะแยะ
จะร้านอาบอบนวด ร้านนวดกะปู๋ ร้านนวดไทย หรือไซด์ไลน์ต่างๆนาๆ
แต่สำหรับของคุณสุภาพสตรีเนี้ย ไม่มีที่สำหรับพวกเขาเลยนะครับ

อย่างมากที่รู้กันโดยทั่วไปก็ บาร์โฮส ไรเงี้ย
แต่บาร์โฮสเนี้ย ไปแล้วก็ไม่ได้ปี้นะครับ เขาแค่มานั่งชงเหล้าเอาใจเฉยๆ
(อารมณ์เหมือนผู้ชายไปเที่ยวเลาจน์)
อย่างมีคนบอกว่าเสียเป็นหมื่น หำก็ไม่ได้จับ(ฮา)

แล้วคุณผู้หญิงบางคนก็ไม่ได้อยากไปสถานที่รโหฐานแบบนั้น
เขาอยากแอบไปเงียบๆ เสร็จธุระแล้วก็กลับ แบบไม่เจอใคร
ต้องเข้าใจว่าบางคนก็ไม่ได้โสด มีแอบที่บ้านมา(เหมือนผู้ชายนั่นแล)

ฉะนั้นคุณผู้หญิงนี่น่าสงสารมากครับ

จะให้เขาไปโหลดแอฟนัดYEDมาแล้วหาเอง บางคนเขาก็กลัว
กลัวว่าจะหายังไง ไว้ใจได้ไหม
รึจะให้เข้าไปหานัดในเว็บ18+ ต่างๆ เขาก็ไม่มั่นใจอีก
มาซื้อกินสบายใจกว่า อย่างน้อยก็ได้มืออาชีพ
นี่ละครับมุมมองของคุณผู้หญิงที่มาซื้อกิน ..เน้นความสบายใจ

อีกอย่างคุณผู้หญิงบางคนเขาก็ไม่ได้มีเวลาจะมาเล่นแชทขนาดนั้น
ก็อยากได้แบบ นัดได้เลย ตอนนี้! เดี๋ยวนี้! อารมณ์กำลังมา
ขอสนองNeed แบบด่วนๆ
ก็เรียกผมได้เลยคร้าบบบบบบบ

แถมมีบ่อยๆด้วยละครับ
ที่แอดไลน์ผมมาปุ๊บ! แล้วถามเลยว่า ว่างไหมตอนนี้! อยากให้มาเลย
ไม่ถงไม่ถามรายละเอียดซ๊ากคำ
แบบนี้ผมชอบมาก ฮ่าๆๆ
คือถ้าคุยกันนาน บางคนเขามีลังเล เปลี่ยนใจ หายอยากซะแล้ว อดเลย

Nak Yed
*

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 08:51:16 PM »

ปกติผมก็รับแต่ผู้หญิงแท้ครับ

แต่ช่วงแรกที่งานยังมีน้อย
ผมก็ได้ลองเปิดประสบการณ์ใหม่บ้างนิดนึง

คือมีโอกาสได้ให้บริการสาวสองที่แปลงแล้ว(ถ้ายังไม่แปลงผมไม่รับนะ)
แล้วก็สาวทอม(จริงๆร่างกายเขาก็เป็นผู้หญิงแหละ)

ว่าด้วยสาวสองที่แปลงแล้ว
ผมเคยให้บริการไป3คน
คนแรกนี่น้อง"สาย C"เพิ่งแปลงใหม่ๆเลย
คนสองนี่เหมือนไม่ยอมบอกว่าเป็นสาวสอง..แต่ผมมั่นใจว่าใช่แน่ ฮ่าๆๆ
คนที่สามนี่ แปลงมานานเป็นสิบปี เหมือนผู้หญิงที่สุดละ(แต่ก็ยังดูออก)

ส่วนทอมนี่จะมีเยอะกว่า
หลายคนก็สงสัยมากๆว่า เฮ้ย!เขาเป็นทอม เขาจะมาอยากโดนผู้ชายปี้ทำไม(นั่นสิ ฮ่าๆๆ) boy-emoticon-006
ทอมนี่มีหลายเลเวลนะฮะ
มีทั้งทอมอ่อนๆ ที่หุ่นยังเหมือนผู้หญิง ยังมีพูดค่ะ อยู่เลย
มีทั้งทอมเข้มๆ แบบพูดครับ หุ่นก็ใกล้ๆผู้ชาย
หรือทอมตัดหน้าอก เทคฮอร์โมนแล้วก็มี

แต่ผมเคยรับแค่ทอมอ่อนๆกับทอมเข้มๆนิดนึงแค่นั้น แบบเทคฮอร์โมนยังไม่เคยรับ
ซึ่งทอมนี่ก็มีทักมาจะใช้บริการบ่อยครับ boy-emoticon-002

เท่าที่ผมสอบถามและสังเกตุเอง
ทอมที่เขามาใช้บริการผมเนี้ย มีอยู่3สาเหตุหลักๆคือ
1 ร่างกายเขาเป็นผู้หญิงอยู่ ร่างกายเขาก็คงเรียกร้องแหละ ว่าอยากโดยฆวยดูบ้าง อยากรู้ว่าจะเป็นยังไง
2 เขารู้สึกว่าเขาเป็นผู้ชายไง แต่เขาไม่มีฆวย เขาก็อยากเห็นฆวยจริงๆ อยากจับ อยากพิจารณา
3 เขาอยากรู้ว่าผู้ชายจริงๆเขาทำให้ผู้หญิง เขาทำยังไง จะจำไปใช้บ้าง
ก็นั่นละฮะ ก็จะประมาณนี้

แต่เอาจริงๆ ผมไม่เคยเสียบทอมสำเร็จสักคนเลยครับ
สงสัยฆวยจะใหญ่ไป(ฮ่าๆๆ) รึเขาก็เวอร์จิ้นมา ก็เลยเจ็บ เสียบปุ๊บเจ็บปั๊บ ไม่ทน
ทนพิษบาดแผลไม่ไหว ไม่ให้ดันต่อ จบ พอเลย(ขนาดว่าใช้เจลช่วยแล้วนะ) boy-emoticon-001

หลังๆนี่ผมก็ไม่รับงานทอมแล้วครับ
เพราะฟิลลิ่งมันไม่ได้ครับ เหมือนไปให้บริการผู้ชาย(ฮา)

อีกอย่าง ทอมส่วนใหญ่เขาจะชอบทำตัวให้เหมือนผู้ชายครับ boy-emoticon-002
คือถ้าเป็นทอมวัยทำงานก็จะทำตัวอ้วนๆท้วมๆ ตัดผมสั้น เหมือนเสี่ย
ถ้าเป็นทอมวัยรุ่นหน่อยก็จะผอมๆแห้งๆ (น่าจะนึกออกเนาะ)

อ่อ พูดถึงความเวอร์จิ้น
ก็มีน้องผู้หญิงหลายคน ที่มาใช้บริการผม ให้ผมเปิดบริสุทธิ์ด้วยนะครับ boy-emoticon-011

กามนิดๆ
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 5

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 11:37:22 PM »

ขอบคุณครับที่เอาประสพการณ์ในวงการนนี้ มา แชร์

ผมตามพวกคู่ดังๆ ใน Twitter อยู่เหมือนกัน เท่าที่อ่าน ผู้ชายจะเป็นพวกเสร็จเร็วเลยอยากให้เมีย ได้เสร็จแบบสุดๆบ้าง

ผมสงสัยอยู่ว่า พวกที่เสร็จช้า นี้ ต้องอยู่ได้กี่นาที ครับถึงจะเรียกว่า ถึงใจผู้หญิงที่มาสวิง

2002
*

พลังหื่น : 111

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2021, 04:37:02 PM »

เคยมี ปสก เข้าไปอยู่ในลูปนี้พักหนึ่งช่วงวัยรุ่น ถ้าเป็นชายเดี่ยวต้องมีจังหวะจริงๆและดวงถึงเข้าไปได้

มันเป็นอะไรที่ตื่นเต้นเพราะได้เปลี่ยนคู่, เปลี่ยนที่ ตลอด.. ช่วงนั้นว้อนขับรถจาก กทม ไปลพบุรี ก็มีเหมือนได้เที่ยวไปในตัว

แต่อยู่ได้ไม่นานเพราะดันไปมีความรู้สึกชอบกับคู่ของคนที่เรียกเราไป ญ เขาก็มาชอบเรา พอมันมีเรื่องความรู้สึกตรงนี้เข้ามามันไปต่อไม่ได้เลยต้องออกจากลูปนั้นออกมา

ก็เป็น ปสก ที่หาซื้อไม่ได้ สนุกดีช่วงวัยรุ่น เมื่อก่อน Yed ท่าไหนก็ได้แรงดี ถ้า นน. ไม่เกิน 55 จับอุ้มแตง ปั๊มสบายๆ  milkbottle47 ..... 

...เดี่ยวนี้ซอยได้ ไม่ถึง 5 นาที  boy-emoticon-001
Nak Yed
*

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2021, 02:23:37 AM »

ขอบคุณครับที่เอาประสพการณ์ในวงการนนี้ มา แชร์

ผมตามพวกคู่ดังๆ ใน Twitter อยู่เหมือนกัน เท่าที่อ่าน ผู้ชายจะเป็นพวกเสร็จเร็วเลยอยากให้เมีย ได้เสร็จแบบสุดๆบ้าง

ผมสงสัยอยู่ว่า พวกที่เสร็จช้า นี้ ต้องอยู่ได้กี่นาที ครับถึงจะเรียกว่า ถึงใจผู้หญิงที่มาสวิง

ไม่สามารถตอบได้เลยครับ มันแล้วแต่ความต้องการของผู้หญิงคนนั้นๆครับ
ว่าต้องนานแค่ไหนถึงจะเรียกว่าเสร็จช้า
แต่ผู้หญิงบางคนก็ไม่ได้ชอบให้อึดครับ ชอบให้แตกเร็ว..แต่ชอบให้แตกกับเธอเยอะๆ หลายน้ำ ไรงี้

ซึ่งถ้าแบบนี้ผมจะทำให้ไม่ได้ ฮ่าๆๆ
ผมเป็นประเภทชมรมคุณภาพ น้ำเดียวพอ หมดแรง เน้นอึดครับ

Nak Yed
*

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2021, 02:43:39 AM »

สาวบริสุทธิ์ที่ตั้งใจมาใช้บริการผมนี่ มีทุกอายุครับ
ท่านอย่าคิดว่าสาวบริสุทธิ์มีแต่ที่อายุน้อยๆนะ

ก็มีตั้งแต่วัยทีน วัยยี่สิบ สามสิบ สี่สิบกว่า เลยก็มีครับ
เรียกว่าดำรงความเวอร์จิ้นมาได้อย่างยาวนาน

แต่พูดเรื่องเคสสาวเวอร์จิ้นเนี้ย ผมโตตรเสียดายเลยละฮะ boy-emoticon-001
เพราะผมเสียบไม่สำเร็จซักราย (เขาอุตส่าห์ตั้งใจมาให้เราเปิดแล้วเชียว)
ที่ไม่สำเร็จเพราะเธอๆเจ็บจนทนไม่ไหวครับ

ด้วยเหตุเพราะเธอเวอร์จิ้น และของผมดันใหญ่อีก
ขนาดว่าใส่เจลหล่อลื่นไปเต็มพิกัด แถมค่อยๆทำเบาเต็มที่แล้วนะ
เธอๆก็ยังทนไม่ไหวกัน
(ฉะนั้นคนที่ฆวยไม่ใหญ่ได้เปรียบนะครับงานนี้)
ก็ไม่รู้ว่าเธอเหล่านั้นจะเข็ดฆวยผู้ชายไปเลยรึเปล่านะครับ แฮะๆ boy-emoticon-003
(อาจจำฝั่้งใจไปเลยว่า แม่ม!ฆวยผู้ชายนี่เจ็บสัส! กุไม่เอาแล้ว)

แต่ที่เสียดายมากกว่าเคสสาวเวอร์จิ้นไปอีก
ก็คือเคสที่แบบ เป็นสาวสวยหุ่นดีน่าปรี้มากๆ
แต่เธอดันไม่ยอมให้เสียบน่ะสิ
เธอขอแค่มานวดเสียวๆ แล้วก็ให้ลงลิ้นให้แค่นั้นพอ(มักน้อยเนาะ)

ผมก็ได้แต่เสียดายน้ำตาไหลริน

coco555
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 781

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2021, 10:43:43 PM »

609 ผมก็อยากลองรับงานเหมือนกันครับ boy-emoticon-006
หน้า: 1 2 »   ขึ้นบน
  พิมพ์