หน้า: « 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุเกิด ณ รีสอร์ทแห่งหนึ่ง  (อ่าน 203042 ครั้ง)
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 4 ดาว
*

พลังหื่น : 1773

« ตอบ #700 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2016, 11:40:07 PM »

เดี๋ยวนึภาพไม่ออกว่าแกนั่งยังไง แกนั่งท่านี้เรยคับ

รูปไม่ขึ้นครับพี่
เห็นยางง

เห็นแล้วครับ 90242_1

ถ้าว่างๆรบกวนพี่ตี๋ช่วยบอกลายแทงเว็บดูหนังเอวีออนไลน์ ที่พี่ตี๋ดูประจำ เน็นหนังสาวสว.เด็ดๆให้หน่อยนะครับ อยากเข้าไปปลดปล่อย แหะๆ
ตอนนี้ผมดูอยู่ 2 เวป
http://javfor.me/
http://pron.tv/
เอาระหัสหนังไปเสิร์ชได้เรย อันหลังนี่เจอเกือบทุกระหัสเรยคับ

ตี๋เล็กเจ้าเก่าค้าบบ
AM
*

« ตอบ #701 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2016, 11:47:05 PM »

อิจฉาพี่ตี๋จัง เจอสว.เซอร์วิสมายด์ดี ของผมเนี่ยก็เจอสว.หื่นๆแต่พอผมทำแกเสร็จสัก 7-8 รอบแกก็บอกพอๆๆ เหนื่อยๆๆ ไม่ไหวๆๆ ขอตัวไปอาบน้ำ แล้วก็กลับบ้านซะง้านนน แต่พอดีที่คชจ.ไม่แรงมาก แต่ก็เสียดายนิดหน่อย ปลดระวางสายนี้กันไป ยังไงก็ยินดีกะพี่ตี๋ด้วยนะครับ

ส่วนเรื่องไปเที่ยวญี่ปุ่น ก็ขอเที่ยวให้สนุกนะครับ ไปตั้งสองอาทิตย์เลย?? สงสัยใช้วันหยุดพักร้อนรวดเดียวหมดแน่ๆ ยังไงก็เที่ยวให้สนุก และกลับมาส่งกามบ้านพร้อมลายแยงรัวๆนะครับ 90242_1
ทั่นคงต้องพกเจลหล่อลื่นไปแล้วล่ะคับ เพราะยิ่งปรี้นาน น้ำของผู้หญิงจะแห้ง เธอจะเจ็บแทนที่จะเสียว ผมใช้ของ durex play เป็นสูตรน้ำ ไม่ทำปฎิกิริยากับถุงยาง แล้วไม่ระคายเคืองกับจิ๋มด้วยคับ

ไม่น่าจะใช่นะพี่ เพราะดึงออกมาน้ำนี่นองไปหมด บ่นเหนื่อยๆหมดแรงๆ ทำไงถึงจะหาสว.ที่บู๊กันได้เป็นชม.ๆอย่างพี่ตี๋ได้บ้างหนอออออ
งั้นลองใช้เทคนิกผมดูคับ ให้ซอยจนกระทั่งเธอเส็ด พอเธอเส็ดเราก้อหยุดซอยสักพัก ในขณะที่หยุดก้อจูบปาก ดูดนม ไซ้ซอกคอไปเรื่อย

พอเธอเริ่มเกิดอารมณ์ เราก้อซอยอีก การซอยอย่าเพิ่งกระแทกกระทั้นในครั้งแรก ให้ค่อยๆ ซอยช้าๆ แล้วเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ

ในระหว่างที่ซอย ก้อไซ้ซอกคอ ดูดนม จูบปาก ไปเรื่อย กระซิบที่ข้างหูเบาๆ "มีความสุขมั้ยคับพี่"

ผู้หญิงเค้าจะชอบโมเม้นแบบนี้ มันเหมือนแฟนดี

เทคนิกนี้นอกจากจะทำให้หญิงเพลิดเพลินกับรสสวาทของเราแล้ว ยังช่วยให้เราสามารถควบคุมการหลั่งของจู๋น้อยเราด้วยคับบ  boy-emoticon-011

AM
*

« ตอบ #702 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 12:07:27 AM »

คุณตี๋นี่ ที่หนึ่งจริงๆเรื่อง สว 
มันคงจะเป็นที่ใจรักด้วยคับพี่ แต่จะว่าไปแล้ว การที่ผมชอบ สว นี่ก้อมีข้อดีหลายอย่าง

อย่างแรกเรย คือทำให้ผมมีเงินเก็บมากขึ้น ผมยังมานั่งคิดกะตัวเอง นี่ถ้าผมชอบพวกเด็กๆ สาวๆ

ป่านนี้คงหมดตัวขายบ้านขายรถเพื่อจะมาปรี้เด็ก

แต่พอเป็น สว ก้อทำให้งบประมาณประหยัดลงได้เยอะเรย

ยิ่งช่วงนี้บังเอิญไปเจอสายถูก สายนี้ผมเรียกว่า สาย 1 เทา

คือมันเริ่มมาจากมี สว ไฮโซทั่นหนึ่ง แกแนะนำเพื่อนแกให้

โดยบอกให้ผมให้ค่าน้ำมันเพื่อนแกไปเทาเดียวก้อพอ

เพราะเพื่อนแกคนนี้ฐานะไม่ทำมะดา เป็นเจ้าของวินรถตู้

ลูกสาวทำคอนโดระดับร้อยล้าน

ที่จริงไม่ต้องให้ก้อได้ แต่แบบที่บอก พวกนี้พอได้เงินก้อดีใจแหละ จิ๋มยังขายได้อยู่

หลังจากนั้นเพื่อนแกก้อแนะนำเพื่อนคนอื่นให้อีก

ซึ่งแกก้อยึดเอาสะแตนดาร์กที่แกเคยได้ ก้อคือ 1 เทา

(คือแกไม่รู้ว่า สายอื่นเค้าเรียกผม 2-3 เทา)

ช่วงนี้ผมเรยโยกมาเล่นสายนี้เป็นพิเศษ

คือสายคุณนายตัวหอมนั่นแหละคับ

ไว้ว่างๆ จะมาเล่าเรื่องเพื่อนๆ แกให้ฟัง

มันส์สุดๆ ได้ระดับคุรนายของจริง แถมยังประหยัดงบด้วย  milkbottle18

mancomza
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #703 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 12:14:39 AM »

รับทราบครับ
inw35842
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 38

« ตอบ #704 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 07:16:09 PM »

อิจฉาพี่ตี๋จัง เจอสว.เซอร์วิสมายด์ดี ของผมเนี่ยก็เจอสว.หื่นๆแต่พอผมทำแกเสร็จสัก 7-8 รอบแกก็บอกพอๆๆ เหนื่อยๆๆ ไม่ไหวๆๆ ขอตัวไปอาบน้ำ แล้วก็กลับบ้านซะง้านนน แต่พอดีที่คชจ.ไม่แรงมาก แต่ก็เสียดายนิดหน่อย ปลดระวางสายนี้กันไป ยังไงก็ยินดีกะพี่ตี๋ด้วยนะครับ

ส่วนเรื่องไปเที่ยวญี่ปุ่น ก็ขอเที่ยวให้สนุกนะครับ ไปตั้งสองอาทิตย์เลย?? สงสัยใช้วันหยุดพักร้อนรวดเดียวหมดแน่ๆ ยังไงก็เที่ยวให้สนุก และกลับมาส่งกามบ้านพร้อมลายแยงรัวๆนะครับ 90242_1
ทั่นคงต้องพกเจลหล่อลื่นไปแล้วล่ะคับ เพราะยิ่งปรี้นาน น้ำของผู้หญิงจะแห้ง เธอจะเจ็บแทนที่จะเสียว ผมใช้ของ durex play เป็นสูตรน้ำ ไม่ทำปฎิกิริยากับถุงยาง แล้วไม่ระคายเคืองกับจิ๋มด้วยคับ

ไม่น่าจะใช่นะพี่ เพราะดึงออกมาน้ำนี่นองไปหมด บ่นเหนื่อยๆหมดแรงๆ ทำไงถึงจะหาสว.ที่บู๊กันได้เป็นชม.ๆอย่างพี่ตี๋ได้บ้างหนอออออ
งั้นลองใช้เทคนิกผมดูคับ ให้ซอยจนกระทั่งเธอเส็ด พอเธอเส็ดเราก้อหยุดซอยสักพัก ในขณะที่หยุดก้อจูบปาก ดูดนม ไซ้ซอกคอไปเรื่อย

พอเธอเริ่มเกิดอารมณ์ เราก้อซอยอีก การซอยอย่าเพิ่งกระแทกกระทั้นในครั้งแรก ให้ค่อยๆ ซอยช้าๆ แล้วเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ

ในระหว่างที่ซอย ก้อไซ้ซอกคอ ดูดนม จูบปาก ไปเรื่อย กระซิบที่ข้างหูเบาๆ "มีความสุขมั้ยคับพี่"

ผู้หญิงเค้าจะชอบโมเม้นแบบนี้ มันเหมือนแฟนดี

เทคนิกนี้นอกจากจะทำให้หญิงเพลิดเพลินกับรสสวาทของเราแล้ว ยังช่วยให้เราสามารถควบคุมการหลั่งของจู๋น้อยเราด้วยคับบ  boy-emoticon-011

ขอบคุณครับ ไว้จะลองเองทริคนี้ไ๊ปใช้ คนต่อไปนี่ท่าทางอาการหนัก ดูซิว่าจะครบโหลมั๊ย 90242_1
inw35842
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

« ตอบ #705 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 07:17:10 PM »

คุณตี๋นี่ ที่หนึ่งจริงๆเรื่อง สว 
มันคงจะเป็นที่ใจรักด้วยคับพี่ แต่จะว่าไปแล้ว การที่ผมชอบ สว นี่ก้อมีข้อดีหลายอย่าง

อย่างแรกเรย คือทำให้ผมมีเงินเก็บมากขึ้น ผมยังมานั่งคิดกะตัวเอง นี่ถ้าผมชอบพวกเด็กๆ สาวๆ

ป่านนี้คงหมดตัวขายบ้านขายรถเพื่อจะมาปรี้เด็ก

แต่พอเป็น สว ก้อทำให้งบประมาณประหยัดลงได้เยอะเรย

ยิ่งช่วงนี้บังเอิญไปเจอสายถูก สายนี้ผมเรียกว่า สาย 1 เทา

คือมันเริ่มมาจากมี สว ไฮโซทั่นหนึ่ง แกแนะนำเพื่อนแกให้

โดยบอกให้ผมให้ค่าน้ำมันเพื่อนแกไปเทาเดียวก้อพอ

เพราะเพื่อนแกคนนี้ฐานะไม่ทำมะดา เป็นเจ้าของวินรถตู้

ที่จริงไม่ต้องให้ก้อได้ แต่แบบที่บอก พวกนี้พอได้เงินก้อดีใจแหละ จิ๋มยังขายได้อยู่

หลังจากนั้นเพื่อนแกก้อแนะนำเพื่อนคนอื่นให้อีก

ซึ่งแกก้อยึดเอาสะแตนดาร์กที่แกเคยได้ ก้อคือ 1 เทา

(คือแกไม่รู้ว่า สายอื่นเค้าเรียกผม 2-3 เทา)

ช่วงนี้ผมเรยโยกมาเล่นสายนี้เป็นพิเศษ

ไว้ว่างๆ จะมาเล่าเรื่องเพื่อนๆ แกให้ฟัง

มันส์สุดๆ ได้ระดับคุรนายของจริง แถมยังประหยัดงบด้วย  milkbottle18

ปูเสื่อรอกามบ้าน 1 เทาอมน้ำตาลนะครับ  milkbottle47
johnsint2012
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 441

« ตอบ #706 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 10:32:58 PM »

ครับผม ขอบคุณการบ้านคุณ TeeLek69
ผมกับคุณจะคล้าย ๆ กันเลยครับ
สมัยผมเที่ยวแรก ๆ ปี 2536 เรียน ปวช. สายช่าง
ตีหม้อ 100 บาทก็ได้แต่กะรุ่นพี่ ๆ
บางทีอยากเอาแม้กระทั้งแม่เล้าเลยครับ
ไปประชุมครั้งนี้คงได้ซดแม่บ้านหาลำไพ่พิเศษและ สว.
ห่างหายไปนานมากเลยครับ
AM
*

« ตอบ #707 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 11:41:51 PM »

ครับผม ขอบคุณการบ้านคุณ TeeLek69
ผมกับคุณจะคล้าย ๆ กันเลยครับ
สมัยผมเที่ยวแรก ๆ ปี 2536 เรียน ปวช. สายช่าง
ตีหม้อ 100 บาทก็ได้แต่กะรุ่นพี่ ๆ
บางทีอยากเอาแม้กระทั้งแม่เล้าเลยครับ
ไปประชุมครั้งนี้คงได้ซดแม่บ้านหาลำไพ่พิเศษและ สว.
ห่างหายไปนานมากเลยครับ
โอ้ว เหมือนกันเรยคับ ตอนผมไปยืนหน้าตู้ เจ้าพระยา 2 ผมงี้มองแต่ป้าเชียร์แขกทั่นหนึ่ง ที่ตัวอวบๆ ทำผมทรงคุณนาย
ถึงขั้นที่ว่าเดินเข้าไปขอให้แกเลือกหมอให้หน่อย ผมบอก ขอแบบหน้าสวยๆ แบบพี่นี่แหละ แกยิ้มแก้มปริอายม้วนเรยคับ
ผมแกล้งหยอกแกว่า นี่ถ้าแกไปนั่งในตู้ ผมเลือกแกแล้ว แกบอกว่า แต่ก่อนแกเคยทำ แต่ตอนนี้ไม่ทำแล้วค่ะ มีผัวเลี้ยง ตึกโป๊ะ milkbottle39

AM
*

« ตอบ #708 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 11:43:49 PM »

ขอบคุณครับ ไว้จะลองเองทริคนี้ไ๊ปใช้ คนต่อไปนี่ท่าทางอาการหนัก ดูซิว่าจะครบโหลมั๊ย 90242_1
ลองดูคับ ถ้าเทกนิคนี้ยังไม่ได้ผล ผมว่าคงเป็นเพราะเคมีไม่ตรงกันแระ ก้อปลดระวางไปเลยคับ อย่าได้แคร์ ผมเองก้อปลดระวางไปหลายคน แต่มี 2 สาเหตุ สาเหตุแรกคือเรียกแรงไปหน่อย พวกนี้ผมไม่จะซ้ำ นอกจากจะติดใจจริงๆ อาจจะซ้ำอีกซักครั้งแร้วปลดระวางไป อีกสาเหตุคือเคมีไม่ตรงกัน เช่น ปรี้ๆ อยู่มีเร่งเพราะติดธุระ แนวนี้ผมเคยเจอแค่คนเดียว ก้อปลดระวางไปเรียบร้อย (ที่จริงหลังจากนั้นแกโทรมาอยากให้ผมไปเอาแกอีก แต่ไม่เอาแร้วคับ อาหารไม่อร่อยไม่อยากซ้ำ  kitty4)

AM
*

« ตอบ #709 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 11:48:37 PM »

ปูเสื่อรอกามบ้าน 1 เทาอมน้ำตาลนะครับ  milkbottle47
ตอนนี้ผมคัดเหลือแต่สาย 1 เทา กับ 1.5 เทา เกินกว่านั้นผมบ๊ายบายหล่ะคับ เพราะได้พิสูจน์มาแล้วว่า คุณภาพไม่ได้ขึ้นอยู่กับปริมาณปัจจัย เพราะดันไปเจอสายคุรนายที่รวยจริงๆ แต่มองเงินเป็นแค่น้ำใจ แล้วคุรนายพวกนี้ปรี้มันส์มั่กกก อยู่กัน 3 ชั่วโมงเต็มๆ จนพนักงานโรงแรมปิดไฟไล่นั่นแหละ ถึงจะแต่งตัวออกจากห้องกัน

ตอนนี้รู้แล้วว่า ถ้าเราเริ่มต้นที่แพง มันก้อจะแพงไปตลอด แต่ถ้าเริ่มต้นที่ถูก มันก้อจะถูกตลอดเช่นกัน แต่ยังไม่เคยเริ่มต้นด้วยฟรีซักที ไม่รู้ว่ามันจะเป็นยังไง แต่โดยส่วนตัวคิดว่า ถ้างบประมาณเท่านี้ ก้อที่สุดของผมแล้วคับ จากเดิมที่ถ้าอยากเล่นแนวคุณนาย ต้องไปยืนหน้าตู้เจ้าพระยา เตรียมงบไป 2 เทา รวมทิป แต่นี่เพียง 1 เทา รวมค่าห้องก้อตก 1.3 แล้วไม่ใช่คุณนายกำมะลอ แต่เป็นตัวจริงเสียงจริง ได้อย่างนี้ด้วยงบประมาณเท่านี้ ได้มันส์ + ฝันที่เป็นจริง ผมพอใจแร้วว แล้วยังไงจะเอาการบ้านคุณนาย 1 เทามาส่งให้อ่านกันอีกคับบ  milkbottle10

porsak
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 12

« ตอบ #710 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2016, 05:06:41 AM »

สุดยอด นับถือเจงๆ เลย+ไปให้อีกที
inw35842
*

« ตอบ #711 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2016, 04:33:03 PM »

ผมนี่เจอมา 3-4 คนแระ ปรี้เสร็จ อาบน้ำขอตัวกลับก่อน ไม่ถึงชม.ดี แหม่ ก็คนล่ะครั้งเดียวหมด ยังไม่เจอสว.คุณภาพอย่างพี่บ้างเลย แต่ก็ยังไม่ถอดใจครับ  milkbottle17
inw35842
*

« ตอบ #712 เมื่อ: กันยายน 01, 2016, 04:25:32 PM »

พี่ตี๋หายไปหนายยยยยยย boy-emoticon-012
inw35842
*

« ตอบ #713 เมื่อ: กันยายน 10, 2016, 09:22:14 AM »

พี่ตี๋หายไปเป็นเดือนแล้วววววว คิดถึงๆ
inw35842
*

« ตอบ #714 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 08:18:18 PM »

อัพเดทการบ้านสว.หน่อยนะครับพี่ตี๋ 90242_1
*

« ตอบ #715 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 09:01:15 AM »

รอการบ้านใหม่ สว. อยู่นะครับ คุณตี๋เล็ก
*

« ตอบ #716 เมื่อ: มีนาคม 02, 2017, 02:04:20 AM »

มารอและเฝ้าตอตามครับ
AM
*

« ตอบ #717 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 09:49:20 PM »

ช่วงนี้ไม่มีอะไรอัพเดทเรยคับ จะมีก้อคือไปซัดเรขาฝรั่งมา (เรขาเป็นคนไทย) เอามันส์ดีคับ ลิ้นพริ้ว อารมณ์มาเต็ม จัดไป 2 ดอก ดอกสุดท้ายจัดท่า 69 แตกคาปาก (ส่วนเธอก้อบดheeใส่ปากผมซะน้ำเยิ้มเรยย)

หลังจากนั้นผมเป็นบ้านหมุนอยู่หลายสัปดาห์ เพิ่งหายเมื่อไม่นานนี้เอง ...

วันก่อนมีพี่ใหญ่ไลน์มา บอกว่าติดต่อฝรั่งไว้ เอารึเปล่า เป็นฝรั่งสอนภาษาแถวสุขุมวิท มาจากประเทศอังกฤษ อายุประมาณ 30

ผมงี้ตอบรับอย่างไว รีบพลิกฟื้นร่างกาย ด้วยการวิ่ง จัดใบแป๊ะก๊วยวันละเม็ด จนเมื่อจะรวยพร้อมออกศึกเต็มที่ ก้อไลน์ไปบอกแกว่า พร้อมแร้วค้าบบบพี่.... นัดได้เรยยคับบ  boy-emoticon-016

พี่เค้าก้อจัดการให้คับ แล้วไลน์กลับมาบอกว่า ตี๋จ๋าาา มาดามเค้าขอ 10000 นะ ... ผมนับเลขศุนย์อยู่ 3 รอบ มั่นใจว่านับไม่ผิด ศูนย์ 4 ตัว จะรวยกลายเป็นจะรน คอตก หำหด  boy-emoticon-002

บอกพี่เค้า งบสูงเกินเอื้อม .. พี่เค้าบอก ฝรั่งก็มาประมาณนี้แหละ ค่าเงินมันสูง .. แต่ผมคิดในใจ ไม่รู้แกเอารัสเซียซอยนานามาแหกตารึเป่าว พี่คนนี้เคยมีประวัติย้อม แต่ย้อมไม่มากหรอก แค่เอาเจ้าของร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าเชียงราย มาย้อมเป็นแม่เลี้ยงเมืองเหนือ .. เอาพิตตี้รุ่นใหญ่มาย้อมเป็นลูกสาวเจ้าคุณแม่ แต่ที่ผ่านมางบไม่สูงผมเรยโอเค ขำๆ แต่ก้อเอามันส์สมงบประมาณ  boy-emoticon-020 boy-emoticon-005

แต่ครั้งนี้ไม่มีรูป ถือว่าเสี่ยงมั่กๆคับ ถ้าปรากฎว่านัดเจอมาดาม แร้วกลายเป็นอุซเบหน้า รร เกรซ ผมคงหำหดตลอดศึก ไม่มีรมณ์ปรี้แน่ๆ .. เรยแคนเซิลไปก่อนดีก่านิ  boy-emoticon-015

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2017, 09:54:07 PM โดย TeeLek69 » บันทึกการเข้า

inw35842
*

« ตอบ #718 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 05:48:52 PM »

ขอบคุณที่ยังคิดถึงกันครับ 90242_1 90242_1
*

« ตอบ #719 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 02:33:41 AM »

ช่วงนี้ไม่มีอะไรอัพเดทเรยคับ จะมีก้อคือไปซัดเรขาฝรั่งมา (เรขาเป็นคนไทย) เอามันส์ดีคับ ลิ้นพริ้ว อารมณ์มาเต็ม จัดไป 2 ดอก ดอกสุดท้ายจัดท่า 69 แตกคาปาก (ส่วนเธอก้อบดheeใส่ปากผมซะน้ำเยิ้มเรยย)

หลังจากนั้นผมเป็นบ้านหมุนอยู่หลายสัปดาห์ เพิ่งหายเมื่อไม่นานนี้เอง ...

วันก่อนมีพี่ใหญ่ไลน์มา บอกว่าติดต่อฝรั่งไว้ เอารึเปล่า เป็นฝรั่งสอนภาษาแถวสุขุมวิท มาจากประเทศอังกฤษ อายุประมาณ 30

ผมงี้ตอบรับอย่างไว รีบพลิกฟื้นร่างกาย ด้วยการวิ่ง จัดใบแป๊ะก๊วยวันละเม็ด จนเมื่อจะรวยพร้อมออกศึกเต็มที่ ก้อไลน์ไปบอกแกว่า พร้อมแร้วค้าบบบพี่.... นัดได้เรยยคับบ  boy-emoticon-016

พี่เค้าก้อจัดการให้คับ แล้วไลน์กลับมาบอกว่า ตี๋จ๋าาา มาดามเค้าขอ 10000 นะ ... ผมนับเลขศุนย์อยู่ 3 รอบ มั่นใจว่านับไม่ผิด ศูนย์ 4 ตัว จะรวยกลายเป็นจะรน คอตก หำหด  boy-emoticon-002

บอกพี่เค้า งบสูงเกินเอื้อม .. พี่เค้าบอก ฝรั่งก็มาประมาณนี้แหละ ค่าเงินมันสูง .. แต่ผมคิดในใจ ไม่รู้แกเอารัสเซียซอยนานามาแหกตารึเป่าว พี่คนนี้เคยมีประวัติย้อม แต่ย้อมไม่มากหรอก แค่เอาเจ้าของร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าเชียงราย มาย้อมเป็นแม่เลี้ยงเมืองเหนือ .. เอาพิตตี้รุ่นใหญ่มาย้อมเป็นลูกสาวเจ้าคุณแม่ แต่ที่ผ่านมางบไม่สูงผมเรยโอเค ขำๆ แต่ก้อเอามันส์สมงบประมาณ  boy-emoticon-020 boy-emoticon-005

แต่ครั้งนี้ไม่มีรูป ถือว่าเสี่ยงมั่กๆคับ ถ้าปรากฎว่านัดเจอมาดาม แร้วกลายเป็นอุซเบหน้า รร เกรซ ผมคงหำหดตลอดศึก ไม่มีรมณ์ปรี้แน่ๆ .. เรยแคนเซิลไปก่อนดีก่านิ  boy-emoticon-015

ขอบคุณครับผม
ช่วงนี้ผมได้อ่านการบ้าน สาวใหญ่ญี่ปุ่น
มีความกระสันอยากไปมาก แต่ด้วยปัจจัยหลายอย่าง
คงไม่มีโอกาส ตอนนี้ อยากไปแค่ กทม.
 จัดแม่บ้านหารายได้เสริมตอนกลางวันก็คงสุขสุด ๆ แล้วครับ
*

« ตอบ #720 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2017, 11:51:20 PM »

มีอัพเดท ไหมครับคุณตี๋เล็กครับผม
*

« ตอบ #721 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 12:39:22 AM »

รอ ๆ อัทเดทนะครับผม
*

« ตอบ #722 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2017, 09:31:20 PM »

แวะมารอครับ
*

« ตอบ #723 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2018, 01:15:28 PM »

สวัสดีครับ
มีอัพเดทไหมครับผม
norm95
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #724 เมื่อ: เมษายน 14, 2018, 08:25:15 AM »

milkbottle11 milkbottle11 milkbottle11 milkbottle11 milkbottle11
*

« ตอบ #725 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 04:07:27 AM »

รอ ๆ อัพเดทครับผม
*

« ตอบ #726 เมื่อ: กันยายน 27, 2018, 09:49:06 PM »

milkbottle26
*

« ตอบ #727 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 12:50:14 AM »

รอ ๆ ครับ
หรือไปญี่ปุ่นอย่างเดียว
เลยหรือครับ
*

« ตอบ #728 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2019, 11:34:30 AM »

milkbottle26 milkbottle26
*

« ตอบ #729 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 04:09:45 AM »

boy-emoticon-019
*

« ตอบ #730 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2020, 12:24:05 AM »

ขุด ๆ ครับ
อยากมีอัพเดท
cougartip
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #731 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 09:08:44 PM »

พี่ตี๋มาเล่าต่อนะครับ fc ครับ
*

« ตอบ #732 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2021, 08:06:22 PM »

ขุด ๆ ครับผม ฮ่า ๆ
cns
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 78

« ตอบ #733 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2021, 11:28:25 AM »

ชอบมากๆ
หน้า: « 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15   ขึ้นบน
  พิมพ์