หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Q45 เอวีต้า จัดสองน้ำ แตกใส่หน้า  (อ่าน 5332 ครั้ง)
บุคคลทั่วไป
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 814

« เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 05:14:42 PM »

การบ้านนี้เริ่มมาจากเคยเห็นแต่รูปน้องเขา ยังไม่เคยเห็นตัวจริงน้องเขานะครับ เกือบจะได้มีโอกาสจัดน้องเขา ช่วงโควิทที่ร้านปิด

มีคนรู้จักที่สามารถติดต่อน้องเขาได้ เขาก็ไม่ขอไลน์น้องเขาให้ .....  boy-emoticon-001

แต่ไม่เป็นไรครับ กะว่าอ่างเปิดค่อยไปจัดน้องเขาก็ได้ ช่วงที่ร้านเปิด บังเอิญมีนัดกับเพื่อนต่างชาติว่าจะไปหาเที่ยวกันดึกๆ

ก็เลยมีโอกาสได้แวะไปเอวีต้าสักหน่อยว่าเป็นไงบ้าง พอเข้าไปดู อืมมมมมมม เด็กไม่มีเลย ก็เลยเดินออกมาจากร้านดีกว่ากะว่าจะไปดูแนนซี่แทน

ระหว่างอยู่นอกร้าน บังเอิญเจอน้องคนนึง ดูไปดูมานี่มัน Q45 นี่หว่า... ก็เลยทักน้องเขาว่าจะกลับแล้วเหรอ น้องเขาบอกว่าใช่

น้องเขาเลยบอกว่าหนูขอไลน์พี่ได้ไหม ผมบอกว่าได้ๆ น้องจะไปไหน น้องเขาเลยขึ้นรถผมมาด้วยก็เลยไปส่งน้องเขาที่ต้องการจะไปครับ

ก่อนลงรถน้องเขาหอมแก้มผมหนึ่งที ผมก็เลยจับมาดูดปากซะเลย น้องเขาก็แซวว่าแหมทำเหมือนรู้จักกันมานานเลยนะ  boy-emoticon-006

บุคคลทั่วไป
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 05:34:36 PM »

ผมเลยส่งไลน์ไปหาเชียร์มล ให้ส่งรูปนม Q45 มาให้ดูสิว่าเป็นยังไง

เชียร์มลก็บริการดีมาก ส่งรูปมาให้ดู นมน้องเขาใหญ่ใช้ได้ แต่ทำมานะครับ  milkbottle54

กำลังคิดจะไปจัดน้องเขาพอดี น้องเขาก็โทรไลน์มาหาก่อนเลย ว่าตัวเองไม่มาหาเค้าหรอ

ไม่ได้เอาใครมานานแล้วเนี่ย  boy-emoticon-006 ผมก็ต้องเล่นตัวนิดนึง บอกเดี๋ยวคิดดูก่อน

พอเข้ามาที่ร้าน เชียร์มลก็นัดเวลงเวลาให้ครับ น้องเขาก็เดินออกมาหาผมแล้วหอมแก้ม กอดแขนพาผมไปที่ห้อง

เขาก็บอกแม่บ้านว่าจะข่มขืนผู้ชายวันนี้ 5555 น้องเขาก็สั่งเบียร์มาขวดนึงมาดื่มครับ

แล้วผลักผมลงผมที่นอน แล้วขึ้นคล่อมบนตัวผมเลย ขนาดแม่บ้านผมยังไม่ลุกออกเลย แม่บ้านหัวเราะใหญ่เลย

น้องเขาถามว่าพี่รู้จักหนูได้ไง ไม่เคยขึ้นกับหนูมาก่อน พี่เป็นคนไทยป่ะเนี่ย หน้าตาไม่เหมือนคนไทยเลย

น้องเขาดันพูดภาษาเกาหลีได้ ผมก็พอพูดเกาหลีได้นิดหน่อย น้องเขาเลยถามว่าทำไมพูดได้ ผมเลยบอกว่าแต่ก่อนเคยทำงานอยู่บริษัทที่กรุงโซลมาก่อน

ก็เลยคุยกันไปคุยกันมา แล้วก็เงียบไปเพราะว่าน้องอมไมค์ผมเข้าไปในปากเสียแล้ว อิ อิ  boy-emoticon-013

Kram
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 647

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 05:42:13 PM »

ทำไมอ่านแล้วรุ้สึกอิจฉา

เจอแว๊บเดียว ขึ้นรถ จูบปากกันซะละ

55
บุคคลทั่วไป
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 06:09:19 PM »

หลังจากจัดแตกปากไปหนึ่งดอก น้องเขาก็พาไปที่อ่างอาบน้ำ แล้วก็คุยกันว่าแต่ก่อนเกือบได้มาจัดน้องค้างคืนกับน้องแนท DDD แล้ว

แต่จังหวะไม่ได้ ก็เลยคิดว่าจะจัดตัวเองคนเดียว 1 ต่อ 1 ทั้งคืน 555 น้องเขาเลยบอกว่าทำไมไม่ติดต่อหนูมา ช่วงอ่างปิดว่างพอดีเลย

ผมเลยบอกว่าไม่มีไลน์น้อง ให้คนรู้จักเขาขอเขาก็บอกน้องไม่ให้ ไม่เคยขึ้นกันมาก่อนเขาไม่ให้ เขาบอกทำไมต้องไปตื้อน้องเขาด้วย

ผมเลยบอกคนรู้จักไปว่าถามเขาก่อน ถ้าน้องเขาจะออกมาด้วยหรือไม่มา น้องเขาจะตัดสินใจเอง .... แต่เขาก็ไม่ขอไอดีไลน์มาไง ก็เลยไม่ได้มีโอกาสไปจัดกันตอนนั้น

น้องเขาบอกอ้อ งั้นเหรอ???? ซึ่งน้องฟ่าง Q45 บอกว่าถ้าขอมาหนูก็ให้นะ น้องเขาบอกถ้าพี่ว่างเราไปหาเที่ยวกันไหม ผมก็เลยบอกน้องเขาว่าไว้ค่อยนัดกันอีกที แต่ส่วนมากผมไม่เที่ยวที่คนไทยเที่ยวกันนะ

ไม่ค่อยมีเพื่อนที่เป็นคนไทยเลย ส่วนมากมีแต่ต่างชาติ ระหว่างอยุ่ในอ่างน้องเขาก็เอานมมาถูไถ น้องเขาล้างตัวไปก็คุยกันไปเรื่อย เสียวไปเรื่อยๆ พอขึ้นจากอ่างน้องเขาบอกว่าหนูขอสูบบุหรี่ได้ไหม

ผมบอกว่าตามสบายเลย ตัวผมไม่สูบบุหรี่นะครับ น้องเขาก็ชวนคุยว่าชอบเที่ยวแนวคล้ายๆ ผม เคยไป Insanity มาเหมือนกันด้วย เพียงแต่ผับนี้คนไทยไม่ไปเที่ยวกัน ต้องบอกว่าที่นี่ดีมาก

แต่ก่อนผมไม่เคยไป Insanity เลย มีเพื่อนมะกันชวนไปเที่ยวที่นี่แล้วไปบ่อยมากๆ น้องเขาบอกว่าวันหลังพาเขาไปด้วย ผมเลยบอกว่าได้ๆ วันหลังเจอกันที่ไต้หวันก็ได้ บอกเขาบอกว่าชอบไต้หวันมาก

ผมบอกว่าไต้หวันนี่ถิ่นผมเลย รู้จักทุกซอกทุกมุม จากนั้นก็จัดกันบนเตียงจับน้องเขากระแทกตั๊บๆ มือก็ขย้ำนมไป น้องเขาก็ผลักผมนอนลงแล้วก็ขึ้นขย่ม ผมก็แทงสวนสู้ครับ แล้วให้น้องเขานอนหันหลัง

แล้วก็แทงๆ จนน้ำออก น้องเขาบอกว่ายังแข็งอยุ่เลย แล้วก็ดื่มเบียร์ต่อคุยกันต่อ แล้วจัดกันต่อครับ จัดกันนานมาก ผมเลยบอกว่าตัวเองผมให้เขานะ น้องเขาก็อมนานมาก ผมเลยบอกว่าตัวเองนอนลงสิ

จากนั้นผมก็เอาไมค์แทงในปากน้อง เกือบจะแตกน้องเขาก็คายออก สุดทัายพอจะแตกน้องเขาก็เอาไมค์ถูที่หน้าน้องเขา แล้วจับดูดต่อ แล้วก็นอนกอดกันคุยกันจัดเลยเวลา น้องเขาบอกว่าปกติไม่เคยออกนอนขนาดนี้เลยนะ

ผมบอกว่างั้นเหรอ อิ อิ ออกมาเจอแม่บ้านถามน้องเขาว่าพี่เขาเป็นคนไทยหรือเปล่า หน้าเหมือนเกาหลีเลย น้องเขาเลยบอกว่าเป็นคนไทย ที่อาจจะดูคล้ายเกาหลีเพราะเพื่อนมีแต่เกาหลีเยอะมั้ง ก็เลยกลืนๆ อะไรๆ ของเขามา

ออกจากเอวีต้า ก็เลยมุ่งไปแนนซี่เลย ต้องบอกว่าแม่เจ้าไซด์ไลน์สวยกว่าแต่ก่อนเยอะมาก เด็กเต็มร้านเลย คราวหน้าผมต้องจัดแนนซี่นี่แหละ ต้องบอกว่าไซด์ไลน์ได้ทุกคนอ่ะช่วงนี้  milkbottle9

ผมเลยออกไปเอารถที่เมรี เพราะจอดไว้ที่เมรีกะว่าถ้าออกจากเอวีต้าก็จะไปดูบีวา แนนซี่แล้วจบที่เมรีที่นี่แหละ ที่บีว่านี่เดินเข้าแล้วเดินออกเลย รับสภาพไม่ไหวหนักกว่าข้างโรงพยาบาลหัวเฉียวอีก

พอเข้าไปที่เมรี เชียร์แม่งทักเป็นเป็นภาษาอังกฤษใส่เลย คงคิดว่าไอ้นี่ไม่ใช่คนไทยแน่ๆ ผมก็เผลอตอบแม่งเป็นภาษาอังกฤษไปซะงั้น แต่ดูแล้วไม่น่าเที่ยวเลย ร้านนี้มีไม่ถึง 5 คน ก็เลยบอกลาเลย

เพื่อนผมก็โทรมาเลยว่าไปพัทยาไหม ไปร้านสีชมพูไปนั่งดูนมสาวๆ แม่งยั่วซะขนาดนั้น กด Agoda ตัดบัตรเครดิตจองโรงแรมแม่งสามวันเลย 5555+ จบที่พัทยาสามวันติดเลยครับ เดี๋ยวการบ้านส่งห้องภูธรแล้วกันครับ  boy-emoticon-019
บุคคลทั่วไป
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 06:11:54 PM »

ทำไมอ่านแล้วรุ้สึกอิจฉา

เจอแว๊บเดียว ขึ้นรถ จูบปากกันซะละ

55

มันเงี่ยนครับ ตอนนั้นยังไม่ได้จัดใครเลย

ต้องเอาน้องเขามาเทสดูก่อนว่าได้ไหม น้องเขาก็โอเคนิสัยดีนะ

ถ้าน้องเขาไม่ยอม ผมคงไม่ตามไปจัดหรอกครับ
บุคคลทั่วไป
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 06:26:45 PM »

ตอนที่ออกจากห้องพร้อม Q45 เจอน้อง M26 พอดี

นมน้องเขาใหญ่ดีครับ น้องเขาเลยแซวว่ามองนมหนูนี่ใหญ่เลยน

ไม่เห็นเรียกเลย 555 ผมเลยแซวกลับมา แล้วนมแท้นมสวยป่ะ

น้องเขาบอกจะลองจับดูไหม ก็เลยลองจับดู น้องเขาก็หัวเราะใหญ่

ก็เลยขอหอมแก้มที แล้วบอกว่าเดี๋ยววันหลังมาหานะ   boy-emoticon-013

ส่วนตัวเอวีต้าที่ปรับปรุงใหม่ ผมคิดว่าไม่ได้ดีกว่าแต่ก่อนเท่าไหร่ แถมเด็กก็น้อยลงกว่าเดิมอีกต่างหาก

ที่น่าสนใจตอนนี้คือแนนซี่นี่แหละครับ ดูลงตัวกว่าเอวีต้าเสียอีก
Marathonman
BLV for Life
*

พลังหื่น : 889

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 07:13:52 PM »

ขอบคุณการบ้านดีๆ บรรยายได้บันเจิดมาก
  น้องข้าวฟ่างงานแรงครับ เสียดายน้องแนท DDD หายไป ยังไม่กลับมา คนนี้ก็หุ่นดี งานดีมาก
บุคคลทั่วไป
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 09:23:28 PM »

ขอบคุณการบ้านดีๆ บรรยายได้บันเจิดมาก
  น้องข้าวฟ่างงานแรงครับ เสียดายน้องแนท DDD หายไป ยังไม่กลับมา คนนี้ก็หุ่นดี งานดีมาก

เกือบได้จัดทั้งคู่ตอนโควิดรอบ 2 พอดี คนรู้จักผมเขาบอกให้ไปรับน้องด้วย แต่ตอนนั้นจะต้องไปรับเขาถึงที่ แถมผมไม่ชำนาญในการขับรถช่วงกลางวันในกทมด้วย อีกอย่างมันไกลมากจากบ้านผม แต่รถที่ใช้ก็นั่งได้แค่ 2 คน โอกาสและจังหวะมันเลยไม่สมพงษ์กัน 555
2002
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 111

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 20, 2021, 12:39:23 AM »

+ คับ อ่านเพลินเลยท่านน่าจะทรงดี น้องถึงขอไลน์ แถมยังอึดอีกได้หลายน้ำ boy-emoticon-008 อิจฉาๆ  boy-emoticon-015
บุคคลทั่วไป
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 20, 2021, 02:17:44 AM »

+ คับ อ่านเพลินเลยท่านน่าจะทรงดี น้องถึงขอไลน์ แถมยังอึดอีกได้หลายน้ำ boy-emoticon-008 อิจฉาๆ  boy-emoticon-015

ปกติสองน้ำผมก็ไม่ไหวแล้วครับ นานๆ ได้ไปเอาทีครับ ส่วนมากจะไปปาร์ตี้กับเพื่อนต่างชาติมากกว่า ไปนั่งดื่มไปหาจับนมสาวๆ ก็ฟินแบบไม่ต้องเอาแหละ
footlong bite
*

พลังหื่น : 459

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 22, 2021, 01:56:46 PM »

โอ้ววว ยัยฟ่าง   การบ้านนน เดือดดดดดดดดดดดดดดดด  boy-emoticon-006
JohnDeere
จอห์นเดียร์...อัศวินแห่งรัตติกาล
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 668

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 25, 2021, 06:51:14 PM »

อยากเลยอะ  boy-emoticon-018

“ Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving....
mr.kk
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 26

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 25, 2021, 07:24:10 PM »

ดีๆๆๆ
Dummy
*

พลังหื่น : 19

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 30, 2021, 02:22:03 PM »

90242_1
AJ Style
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 955

กลับคืนสู่รากเหง้า

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 09:48:32 AM »

การบ้านอ่านแล้วเจี้ยวแข็งเลยครั boy-emoticon-008

ตอนนี้เลิกเที่ยวมาจะปีนึงแล้ว ขอส่องอย่างเดียวนะจ้ะ
tee789
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 07, 2021, 03:44:11 PM »

milkbottle9 90242_1
nikko
*

พลังหื่น : 39

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2021, 11:19:36 AM »

ขอบคุณคร้าบบ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์