หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยังจำได้ไหม น้องมุก"พี่เบิร์นเป็นป่ะ"  (อ่าน 2332 ครั้ง)
darkkaze
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 184

ขึ้นๆลงๆ แล้วแต่อารมณ์

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2021, 08:30:38 PM »

ช่วงนี้สิงทวิตต์และเปิดอ่านข่าวสารบ่อยๆ ยอมรับครับในทวิตต์ข่าวหลายข่าวมาไวจริงๆ

นอกจากนี้ก็มีน้องรับงานด้วย หาเอาครับตาดีได้ตาร้ายหล่น อย่าโอนก่อนเป็นพอ คราวนี้ผมเจอแอคหนึ่งหน้าตาคุ้นๆ เลยนึกสักพัก อ้อ เคยดูใน asiansexdiary นี่ ใช่ล่ะครับ เธอคือ น้องมุกเจ้าของรอยสักที่ท้อง "พี่เบิร์นเป็นป่ะ"

ผมเลยหาในทวิตต์จนเจอไลน์ เลยลองแอดไปสอบถามเรทราคา

ผ่านไปสามวันอีกด้านจึงค่อยตอบกลับมาว่า "ใคร"

ผมก็อธิบายไปพร้อมสอบถามเรทราคาอีกครั้ง

เธอตอบกลับว่า "3000/1"

ผมถอยสิครับ เรทแรงเกิ๊นนนนน

ปล.ผมเชื่อว่าน่าจะเป็นไลน์จริงครับ พอดีผมจำได้ว่าผมได้ FB น้องเขาตั้งแต่สมัยเพจ ป้าๆราดหน้าจาน แล้วในเฟสมีไอจี ผมเลยตามไปไอจีปรากฏว่าเบอร์ไลน์ตรงกับที่เจอในทวิตต์ครับ

เมื่อเรียนรู้ เมื่อเข้าใจ เมื่อยอมรับ ก็สิ้นสงสัย
sath
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 77

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2021, 09:49:18 PM »

asiansexdiary

ผมดูอย่างฮา ด่าฝรั่งใหญ่เลย กูจุก กูเจ็บ

ส่วนคิดว่าขายความดัง
สภาพ คงโดนมาเยอะ ไม่ดูแลร่างกายแน่ๆ อายุน่าจะเยอะด้วย

boy-emoticon-018 boy-emoticon-018 boy-emoticon-018

ขอผ่านครับ หล่นตีนบวมแน่ๆ
darkkaze
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 184

ขึ้นๆลงๆ แล้วแต่อารมณ์

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2021, 11:14:28 PM »

asiansexdiary

ผมดูอย่างฮา ด่าฝรั่งใหญ่เลย กูจุก กูเจ็บ

ส่วนคิดว่าขายความดัง
สภาพ คงโดนมาเยอะ ไม่ดูแลร่างกายแน่ๆ อายุน่าจะเยอะด้วย

boy-emoticon-018 boy-emoticon-018 boy-emoticon-018

ขอผ่านครับ หล่นตีนบวมแน่ๆ

เท่าที่ผมคำนวณอายุน่าจะสามสิบต้นๆถึงกลางๆนะ แต่ดูรูปเธอในเฟสรู้สึกจะเป็นแฟนทอมนะและน่าจะดูแลตัวเองดีพอควรเลยล่ะครับ

เมื่อเรียนรู้ เมื่อเข้าใจ เมื่อยอมรับ ก็สิ้นสงสัย
⠀⠀⠀⠀⠀⠀
BLV for Life
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 9745

## ใจเขา ใจเรา ##

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2021, 12:52:21 AM »

ช่วงนี้สิงทวิตต์และเปิดอ่านข่าวสารบ่อยๆ ยอมรับครับในทวิตต์ข่าวหลายข่าวมาไวจริงๆ

นอกจากนี้ก็มีน้องรับงานด้วย หาเอาครับตาดีได้ตาร้ายหล่น อย่าโอนก่อนเป็นพอ คราวนี้ผมเจอแอคหนึ่งหน้าตาคุ้นๆ เลยนึกสักพัก อ้อ เคยดูใน asiansexdiary นี่ ใช่ล่ะครับ เธอคือ น้องมุกเจ้าของรอยสักที่ท้อง "พี่เบิร์นเป็นป่ะ"

ผมเลยหาในทวิตต์จนเจอไลน์ เลยลองแอดไปสอบถามเรทราคา

ผ่านไปสามวันอีกด้านจึงค่อยตอบกลับมาว่า "ใคร"

ผมก็อธิบายไปพร้อมสอบถามเรทราคาอีกครั้ง

เธอตอบกลับว่า "3000/1"

ผมถอยสิครับ เรทแรงเกิ๊นนนนน

ปล.ผมเชื่อว่าน่าจะเป็นไลน์จริงครับ พอดีผมจำได้ว่าผมได้ FB น้องเขาตั้งแต่สมัยเพจ ป้าๆราดหน้าจาน แล้วในเฟสมีไอจี ผมเลยตามไปไอจีปรากฏว่าเบอร์ไลน์ตรงกับที่เจอในทวิตต์ครับ

+ 184 ครับ

3000 / 1

เป็นผมก็ขอผ่าน

ไปร้านนวดขึ้นงาน 4 มือ

ระดับ 1 น่าจะเสียวกว่า

milkbottle53 milkbottle53 milkbottle53

รักตัวเอง ก่อน จะไปรักคนอื่น

อย่าถามหาความซื่อสัตย์

และความจริงใจจากใคร

แม้กระทั่ง"" ตัวเราเอง ""

ตั้งสติ ก่อน โอน

ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างสเป็ค

จงทำดี ให้คน เกรงใจ

มิใช่ ทำชั่ว ให้คน เกรงกลัว
หนุ่มพระกาฬ
BLV for Life
*

พลังหื่น : 57

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2021, 02:15:38 AM »

ตอนไปเวียดนาม ไอ้ฝรั่งนี้ สอยแต่คนเด็ดๆใน
asian sex diary นี้ผมชอบ อยู่หลายคนเลยนะ

คนหนึ่งที่ใส่หมวกกระต่าย เคยออกทีวีด้วย กำลังดัง โดนขุดเล่น หนัง นี้เลยเงียบเลย
olimpus14
*

พลังหื่น : 505

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2021, 03:08:33 PM »

ผมเคยเจอตัวจริงแล้ว 25/1

อย่างเหี้ย   ให้เราไปเปิดห้องรอ  ไม่ทำไรเลย สับเสร็จรีบแต่งตัวออก

บุคคลทั่วไป
*

พลังหื่น : 814

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2021, 05:06:05 PM »

ผมเคยเดินผ่านแถวคลองหลอด เห็นเขายืนขายอยู่บอกแค่ 600 เองนะ หน้าตาแบบแนวๆ ที่เว็บไซต์มันจ้างมา ก็พวกเด็กอะโกโก้นั่นแหละครับ ส่วนมาก พวกนี้มันเย็ดสดฝรั่งอยู่แล้ว บางคนที่ไอ้ฝรั่งจ้างมา ผมเห็นตัวจริงมาแล้วหลายคน อยู่พัทยาทั้งนั้นแหละ แต่ส่วนมากร้านพวกนี้คือคนไทยเข้ายาก
maratiraj
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 18

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2021, 03:50:34 PM »

ตอนไปเวียดนาม ไอ้ฝรั่งนี้ สอยแต่คนเด็ดๆใน
asian sex diary นี้ผมชอบ อยู่หลายคนเลยนะ

คนหนึ่งที่ใส่หมวกกระต่าย เคยออกทีวีด้วย กำลังดัง โดนขุดเล่น หนัง นี้เลยเงียบเลย

ตอนไปจีนกับลาวแต่ละคนสวยๆทั้งนั้น
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์