หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์แบบว่าได้คนที่คิดว่าเกินเอื้อมไหมครับ  (อ่าน 2852 ครั้ง)
art27, darthvader, sml, giggs2019, biew, neverbelow, utoo, funtfunt1234 และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
giggs2019
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 2

« เมื่อ: มกราคม 07, 2021, 09:40:49 PM »

ของผมทำงานที่บริษัทแห่งนึง ที่ตึกที่ผมอยู่จะมีอยู่ 3 แผนกคือ สาวๆพนักงานต้อนรับ โบรกเกอร์ขายประกันรถ และแมสเชนเจอร์ ผมเป็น หน แมสฯ จัดสายวิ่งทั่วไป ที่ตึกจะเป็นตึก7ชั้น ชั้นบนสุดจะเป็นดาดฟ้า มีที่สูบบุหรี่ แล้วซุ้มดอกไม้โค้งๆ หลายๆซุ้มมีโต๊ะนั่งพักผ่อนบ้างเวลาขึ้นดาดฟ้าจะต้องเดินขึ้นเพราะลิฟต์มาไม่ถึง เข้าเรื่องเลยนะครับครั้งนึงผมเคลียร์งานไม่ทันเลยเข้าไปวันอาทิตย์แต่เช้าขึ้นไปชั้นบนดาดฟ้าแล้วไปนั่งมุมในสุด ตอนจะเดินออกมาจะผ่านซุ้มเห็นพี่ ผจก (ผช สมมุติชื่อA)คนนี้มีเมียแล้วล่อรอง ผจก (ผญ สมมติชื่อB)ย้ายมาจากพนักงานต้อนรับ มีแฟนแล้ว แฟนผญ ก็ทำงานแถวที่ทำงานแล้วมาเตะบอลกับผมบ่อยๆ ผมยืนดูสักพักแกเห็นผมยืนดูก็หยุดรีบใส่เสื้อผ้าแล้วรีบเดินลงไปที่ชั้นแก ผมก็กลับมาที่ชั้นผม ผ่านไปสัก ชม พี่ผจก แกโทรมาหาผมบอกให้ผมขึ้นไปคุย แกก็เสนอให้ผมล่อB แต่ห้ามเอาเรื่องไปบอกใครแกบอกเดี๋ยวพี่กล่อมให้ เรื่องผ่านมาเกือบ3 อาทิตย์B นัดให้ไปเจอที่ รร แถวที่ทำงาน ให้ล่อ 2 น้ำ ครั้งแรก ครั้งที่สองไม่รู้จะเรียกสวิงกับ ผจก ได้ไหม ผจก โทรมาเกือบเที่ยงคืนแกให้ไปหาที่ รร แกบอกเลี้ยงทีมไรแกสักอย่างผมไปถึง B อาบน้ำผมเข้าไปอาบกำลังได้ที่พี่ ผจก บอกเอาออกมาที่เตียงผมล่อท่าหมาแกให้ดูดเฉยๆแล้วบอกซัดเต็มที่เลยผัวน้องเขาไม่อยู่แล้วแกกลับก่อน ยอมรับเลยว่าไม่คิดว่าจะได้จริงๆ ขาวเนียนลีลาโครตดี ผมได้แค่3ครั้ง น้องก็ย้ายไปที่อื่นๆแต่หลังจากนั้นมีเรียกผมไปใช้บริการครั้งนึงตอนวันเกิดเพื่อนให้ผมไปรับ
Big Bug
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 292

Work Hard...Play Hard...Fight Hard...Fuck HARD

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2021, 11:42:16 PM »

ลูกผู้ชาย....ตอบได้เลยว่าแค่ ผู้หญิง... ไม่เคยคิดว่าเกินเอื่อมครับ..... พวกเธอสิที่โชคดีมีบุญมาเจอเรา
จ้าวแห่งการซุ่มยิง
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 117

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 08:51:07 AM »

เคยได้คนที่โปรไฟล์ดีๆ สองคน เนื่องเพราะสถานการณ์แวดล้อมเป็นใจคับ

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
bearlabong
*

พลังหื่น : 256

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 08:58:21 AM »

เคยได้เพื่อนร่วมงานแบบลูกคุณหนูเลยครับ ปลอบตอนเธอโดนทิ้ง ไปดื่มกัน เธอคว้าคอจูบก่อนซะงั้น ยาวเลย
Kram
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 628

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 11:56:04 AM »

เคยได้เกิลกรุ๊ปค่ายอโศกคนนึง (วงไม่ดังนะ)

เจอกันในงานลีโอ (สมัยที่ลีโอชอบจัดคอน มีประกวดสาวลีโอน่ะ)

เป็นความฟลุ๊คๆ เพราะผมก็ไม่ได้ทำไรมาก เหมือนช่วงนั้นผมงดเหล้าเข้าพรรษาด้วย (งานมันมีช่วงเข้าพรรษาพอดี)

ไปงานเบียร์แต่ดันกินน้ำเปล่า ก็ยืนเต้นยืนคุยกับเธอทั้งคืนอะ จบงานติดรถเธอกลับด้วยกัน ผมขับให้เพราะไม่เมาเลย

ก็ไปจบที่ห้องเธอล่ะ

milkbottle1

เธอคิดว่าผมเป็นนักดนตรี ช่วงนั้นไว้เดรดล็อคด้วย เธออาจจะชอบในลุคผมตอนนั้นเฉยๆนะ ผมว่า

เพราะหลังจากนั้นก็คุยกันไม่กี่ครั้ง ก็ห่างหายกันไป

boy-emoticon-005

bearlabong
*

พลังหื่น : 256

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 12:25:31 PM »

เคยได้เกิลกรุ๊ปค่ายอโศกคนนึง (วงไม่ดังนะ)

เจอกันในงานลีโอ (สมัยที่ลีโอชอบจัดคอน มีประกวดสาวลีโอน่ะ)

เป็นความฟลุ๊คๆ เพราะผมก็ไม่ได้ทำไรมาก เหมือนช่วงนั้นผมงดเหล้าเข้าพรรษาด้วย (งานมันมีช่วงเข้าพรรษาพอดี)

ไปงานเบียร์แต่ดันกินน้ำเปล่า ก็ยืนเต้นยืนคุยกับเธอทั้งคืนอะ จบงานติดรถเธอกลับด้วยกัน ผมขับให้เพราะไม่เมาเลย

milkbottle1

เธอคิดว่าผมเป็นนักดนตรี ช่วงนั้นไว้เดรดล็อคด้วย เธออาจจะชอบในลุคผมตอนนั้นเฉยๆนะ ผมว่า

เพราะหลังจากนั้นก็คุยกันไม่กี่ครั้ง ก็ห่างหายกันไป

โห หุ่นดีแน่นอน อิจฉาเลยครับ
จ้าวแห่งการซุ่มยิง
*

พลังหื่น : 117

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 05:29:22 PM »

milkbottle1

โห หุ่นดีแน่นอน อิจฉาเลยครับ

ท่านอ่านขาดมาก
ขอคารวะ 555+

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
BBlover3
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 26

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 01:18:41 AM »

เคยได้ดาวต่างคณะที่ทุกคนหมายปอง ตอนนั้นจังหวะได้พอดี เธออกหักจากคนรู้จักพอดี ได้อยู่ 4-5 ครั้ง หลังจากนั้นเธอก็มีแฟนใหม่ ไม่คิดไม่ฝัน และก็เศร้ามาก
keyman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 193

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 12:02:05 PM »

ก็เคยได้ แต่ไม่ไดคิดว่าเกินเอื้อม แต่ฟีลประมาณมีคนหมายปองเยอะมาก ส่วนเราไม่ได้ทำอะไร แค่ดีลงาน คุยบ่อย ถูกชะตา ไปหาที่คอนโด หลังจากนั้นก็เอากันยาวเลย จนน้องมีแฟน หนุ่มๆในเฟซเสียดายกันใหญ่ ส่วนเราเอาจนพรุน หึๆ
giggs2019
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 11, 2021, 02:07:40 PM »

ผมใช้คำผิดเองครับ ได้แบบไม่คาดคิด/คาดฝัน น่าจะตรงกว่า 555
peachjutha
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 11, 2021, 03:13:09 PM »

ไม่ทราบเคยมีใครได้ แม่เพื่อน ญาติเพื่อน(ป้า น้า อา) บ้างมั้ยครับ  ไอ้ผมนี่มัน MILF Fantasy
giggs2019
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 12, 2021, 09:18:47 AM »

ไม่ทราบเคยมีใครได้ แม่เพื่อน ญาติเพื่อน(ป้า น้า อา) บ้างมั้ยครับ  ไอ้ผมนี่มัน MILF Fantasy
ไม่เคยครับ ที่ตื่นเต้นที่สุดคือเคยพาแฟนไปเที่ยวกับเพื่อนสนิทอีก2คู่แต่คู่พี่คนแรกแกกลับก่อนแม่แกลื่นล้มในห้องน้ำ เหลือแค่คู่ผมกับคู่เพื่อนสนิทแฟน อารมณ์เมาๆมึนกินตั้งแต่เช้ายันบ่ายๆ ซัดแบบไม่แลกแต่เตียงเดียวกัน โครตมันส์
peachjutha
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 15, 2021, 09:23:41 PM »

ก็เคยได้ แต่ไม่ไดคิดว่าเกินเอื้อม แต่ฟีลประมาณมีคนหมายปองเยอะมาก ส่วนเราไม่ได้ทำอะไร แค่ดีลงาน คุยบ่อย ถูกชะตา ไปหาที่คอนโด หลังจากนั้นก็เอากันยาวเลย จนน้องมีแฟน หนุ่มๆในเฟซเสียดายกันใหญ่ ส่วนเราเอาจนพรุน หึๆ

อยากทราบว่าถ้าเป็นลักษณะแบบนี้ step การเข้าทำมันต้องเป็นแบบไหนอ่ะครับ เพราะไม่ได้เป็นแฟนกันด้วย แต่ได้เอากัน รบกวนแชร์ความเป็นไปตั้งแต่เริ่มต้นได้มั้ยครับ เผื่อทำบ้าง
tygaton
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 45

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 15, 2021, 11:41:38 PM »

มีแค่ 2 คนที่รูสึกเกินเอื้อมสำหรับผม

เคยได้หัวหน้างานครับ ห่างกับผม 7 ปี ลูกคุณหนู จบนอก เจอกันตอนทำงาน โทรคุยไม่เท่าไหร่ นัดจองโรงแรมหรู หลังจากนั้นก็กินยาวเลยครับ แต่ก็มีแอบลุ้น เพราะเธอชอบให้ creampie เธอบอกว่ากินยาคุมแล้ว แต่ผมก็ยังลุ้นอยู่ดี

อีกคน net idol ป้ะด้วยการเป็นเพื่อนของเพื่อน ได้เป็นแฟนอยู่พักนึงก็ล้างลากันไป

ที่เหลือก็ไม่เกินเอื้อมครับ เลขา น้องฝึกงาน เพื่อนร่วมงาน

BBlover3
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 26

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 02:49:54 AM »

มีแค่ 2 คนที่รูสึกเกินเอื้อมสำหรับผม

เคยได้หัวหน้างานครับ ห่างกับผม 7 ปี ลูกคุณหนู จบนอก เจอกันตอนทำงาน โทรคุยไม่เท่าไหร่ นัดจองโรงแรมหรู หลังจากนั้นก็กินยาวเลยครับ แต่ก็มีแอบลุ้น เพราะเธอชอบให้ creampie เธอบอกว่ากินยาคุมแล้ว แต่ผมก็ยังลุ้นอยู่ดี

อีกคน net idol ป้ะด้วยการเป็นเพื่อนของเพื่อน ได้เป็นแฟนอยู่พักนึงก็ล้างลากันไป

ที่เหลือก็ไม่เกินเอื้อมครับ เลขา น้องฝึกงาน เพื่อนร่วมงาน

อยากฟังเรื่องของ  เลขา น้องฝึกงาน เพื่อนร่วมงาน ด้วยครับ ว่าได้กันยังไง
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์