หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์แบบว่าได้คนที่คิดว่าเกินเอื้อมไหมครับ  (อ่าน 3382 ครั้ง)
Spykerzeed, bee11, narisman007 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
giggs2019
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 4

« เมื่อ: มกราคม 07, 2021, 09:40:49 PM »

ของผมทำงานที่บริษัทแห่งนึง ที่ตึกที่ผมอยู่จะมีอยู่ 3 แผนกคือ สาวๆพนักงานต้อนรับ โบรกเกอร์ขายประกันรถ และแมสเชนเจอร์ ผมเป็น หน แมสฯ จัดสายวิ่งทั่วไป ที่ตึกจะเป็นตึก7ชั้น ชั้นบนสุดจะเป็นดาดฟ้า มีที่สูบบุหรี่ แล้วซุ้มดอกไม้โค้งๆ หลายๆซุ้มมีโต๊ะนั่งพักผ่อนบ้างเวลาขึ้นดาดฟ้าจะต้องเดินขึ้นเพราะลิฟต์มาไม่ถึง เข้าเรื่องเลยนะครับครั้งนึงผมเคลียร์งานไม่ทันเลยเข้าไปวันอาทิตย์แต่เช้าขึ้นไปชั้นบนดาดฟ้าแล้วไปนั่งมุมในสุด ตอนจะเดินออกมาจะผ่านซุ้มเห็นพี่ ผจก (ผช สมมุติชื่อA)คนนี้มีเมียแล้วล่อรอง ผจก (ผญ สมมติชื่อB)ย้ายมาจากพนักงานต้อนรับ มีแฟนแล้ว แฟนผญ ก็ทำงานแถวที่ทำงานแล้วมาเตะบอลกับผมบ่อยๆ ผมยืนดูสักพักแกเห็นผมยืนดูก็หยุดรีบใส่เสื้อผ้าแล้วรีบเดินลงไปที่ชั้นแก ผมก็กลับมาที่ชั้นผม ผ่านไปสัก ชม พี่ผจก แกโทรมาหาผมบอกให้ผมขึ้นไปคุย แกก็เสนอให้ผมล่อB แต่ห้ามเอาเรื่องไปบอกใครแกบอกเดี๋ยวพี่กล่อมให้ เรื่องผ่านมาเกือบ3 อาทิตย์B นัดให้ไปเจอที่ รร แถวที่ทำงาน ให้ล่อ 2 น้ำ ครั้งแรก ครั้งที่สองไม่รู้จะเรียกสวิงกับ ผจก ได้ไหม ผจก โทรมาเกือบเที่ยงคืนแกให้ไปหาที่ รร แกบอกเลี้ยงทีมไรแกสักอย่างผมไปถึง B อาบน้ำผมเข้าไปอาบกำลังได้ที่พี่ ผจก บอกเอาออกมาที่เตียงผมล่อท่าหมาแกให้ดูดเฉยๆแล้วบอกซัดเต็มที่เลยผัวน้องเขาไม่อยู่แล้วแกกลับก่อน ยอมรับเลยว่าไม่คิดว่าจะได้จริงๆ ขาวเนียนลีลาโครตดี ผมได้แค่3ครั้ง น้องก็ย้ายไปที่อื่นๆแต่หลังจากนั้นมีเรียกผมไปใช้บริการครั้งนึงตอนวันเกิดเพื่อนให้ผมไปรับ
Big Bug
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 293

Work Hard...Play Hard...Fight Hard...Fuck HARD

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2021, 11:42:16 PM »

ลูกผู้ชาย....ตอบได้เลยว่าแค่ ผู้หญิง... ไม่เคยคิดว่าเกินเอื่อมครับ..... พวกเธอสิที่โชคดีมีบุญมาเจอเรา
จ้าวแห่งการซุ่มยิง
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 117

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 08:51:07 AM »

เคยได้คนที่โปรไฟล์ดีๆ สองคน เนื่องเพราะสถานการณ์แวดล้อมเป็นใจคับ

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
bearlabong
*

พลังหื่น : 256

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 08:58:21 AM »

เคยได้เพื่อนร่วมงานแบบลูกคุณหนูเลยครับ ปลอบตอนเธอโดนทิ้ง ไปดื่มกัน เธอคว้าคอจูบก่อนซะงั้น ยาวเลย
Kram
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 628

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 11:56:04 AM »

เคยได้เกิลกรุ๊ปค่ายอโศกคนนึง (วงไม่ดังนะ)

เจอกันในงานลีโอ (สมัยที่ลีโอชอบจัดคอน มีประกวดสาวลีโอน่ะ)

เป็นความฟลุ๊คๆ เพราะผมก็ไม่ได้ทำไรมาก เหมือนช่วงนั้นผมงดเหล้าเข้าพรรษาด้วย (งานมันมีช่วงเข้าพรรษาพอดี)

ไปงานเบียร์แต่ดันกินน้ำเปล่า ก็ยืนเต้นยืนคุยกับเธอทั้งคืนอะ จบงานติดรถเธอกลับด้วยกัน ผมขับให้เพราะไม่เมาเลย

ก็ไปจบที่ห้องเธอล่ะ

milkbottle1

เธอคิดว่าผมเป็นนักดนตรี ช่วงนั้นไว้เดรดล็อคด้วย เธออาจจะชอบในลุคผมตอนนั้นเฉยๆนะ ผมว่า

เพราะหลังจากนั้นก็คุยกันไม่กี่ครั้ง ก็ห่างหายกันไป

boy-emoticon-005

bearlabong
*

พลังหื่น : 256

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 12:25:31 PM »

เคยได้เกิลกรุ๊ปค่ายอโศกคนนึง (วงไม่ดังนะ)

เจอกันในงานลีโอ (สมัยที่ลีโอชอบจัดคอน มีประกวดสาวลีโอน่ะ)

เป็นความฟลุ๊คๆ เพราะผมก็ไม่ได้ทำไรมาก เหมือนช่วงนั้นผมงดเหล้าเข้าพรรษาด้วย (งานมันมีช่วงเข้าพรรษาพอดี)

ไปงานเบียร์แต่ดันกินน้ำเปล่า ก็ยืนเต้นยืนคุยกับเธอทั้งคืนอะ จบงานติดรถเธอกลับด้วยกัน ผมขับให้เพราะไม่เมาเลย

milkbottle1

เธอคิดว่าผมเป็นนักดนตรี ช่วงนั้นไว้เดรดล็อคด้วย เธออาจจะชอบในลุคผมตอนนั้นเฉยๆนะ ผมว่า

เพราะหลังจากนั้นก็คุยกันไม่กี่ครั้ง ก็ห่างหายกันไป

โห หุ่นดีแน่นอน อิจฉาเลยครับ
จ้าวแห่งการซุ่มยิง
*

พลังหื่น : 117

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 05:29:22 PM »

milkbottle1

โห หุ่นดีแน่นอน อิจฉาเลยครับ

ท่านอ่านขาดมาก
ขอคารวะ 555+

ข้าพเจ้ามิได้ชมชอบการเสพย์กามรมณ์ แต่ข้าพเจ้ารื่นรมย์การเสพย์ความงามของเรือนร่างอิสตรีต่างหาก
BBlover3
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 26

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 01:18:41 AM »

เคยได้ดาวต่างคณะที่ทุกคนหมายปอง ตอนนั้นจังหวะได้พอดี เธออกหักจากคนรู้จักพอดี ได้อยู่ 4-5 ครั้ง หลังจากนั้นเธอก็มีแฟนใหม่ ไม่คิดไม่ฝัน และก็เศร้ามาก
keyman
*

พลังหื่น : 193

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 12:02:05 PM »

ก็เคยได้ แต่ไม่ไดคิดว่าเกินเอื้อม แต่ฟีลประมาณมีคนหมายปองเยอะมาก ส่วนเราไม่ได้ทำอะไร แค่ดีลงาน คุยบ่อย ถูกชะตา ไปหาที่คอนโด หลังจากนั้นก็เอากันยาวเลย จนน้องมีแฟน หนุ่มๆในเฟซเสียดายกันใหญ่ ส่วนเราเอาจนพรุน หึๆ
giggs2019
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 11, 2021, 02:07:40 PM »

ผมใช้คำผิดเองครับ ได้แบบไม่คาดคิด/คาดฝัน น่าจะตรงกว่า 555
peachjutha
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 11, 2021, 03:13:09 PM »

ไม่ทราบเคยมีใครได้ แม่เพื่อน ญาติเพื่อน(ป้า น้า อา) บ้างมั้ยครับ  ไอ้ผมนี่มัน MILF Fantasy
giggs2019
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 12, 2021, 09:18:47 AM »

ไม่ทราบเคยมีใครได้ แม่เพื่อน ญาติเพื่อน(ป้า น้า อา) บ้างมั้ยครับ  ไอ้ผมนี่มัน MILF Fantasy
ไม่เคยครับ ที่ตื่นเต้นที่สุดคือเคยพาแฟนไปเที่ยวกับเพื่อนสนิทอีก2คู่แต่คู่พี่คนแรกแกกลับก่อนแม่แกลื่นล้มในห้องน้ำ เหลือแค่คู่ผมกับคู่เพื่อนสนิทแฟน อารมณ์เมาๆมึนกินตั้งแต่เช้ายันบ่ายๆ ซัดแบบไม่แลกแต่เตียงเดียวกัน โครตมันส์
peachjutha
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 15, 2021, 09:23:41 PM »

ก็เคยได้ แต่ไม่ไดคิดว่าเกินเอื้อม แต่ฟีลประมาณมีคนหมายปองเยอะมาก ส่วนเราไม่ได้ทำอะไร แค่ดีลงาน คุยบ่อย ถูกชะตา ไปหาที่คอนโด หลังจากนั้นก็เอากันยาวเลย จนน้องมีแฟน หนุ่มๆในเฟซเสียดายกันใหญ่ ส่วนเราเอาจนพรุน หึๆ

อยากทราบว่าถ้าเป็นลักษณะแบบนี้ step การเข้าทำมันต้องเป็นแบบไหนอ่ะครับ เพราะไม่ได้เป็นแฟนกันด้วย แต่ได้เอากัน รบกวนแชร์ความเป็นไปตั้งแต่เริ่มต้นได้มั้ยครับ เผื่อทำบ้าง
tygaton
*

พลังหื่น : 45

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 15, 2021, 11:41:38 PM »

มีแค่ 2 คนที่รูสึกเกินเอื้อมสำหรับผม

เคยได้หัวหน้างานครับ ห่างกับผม 7 ปี ลูกคุณหนู จบนอก เจอกันตอนทำงาน โทรคุยไม่เท่าไหร่ นัดจองโรงแรมหรู หลังจากนั้นก็กินยาวเลยครับ แต่ก็มีแอบลุ้น เพราะเธอชอบให้ creampie เธอบอกว่ากินยาคุมแล้ว แต่ผมก็ยังลุ้นอยู่ดี

อีกคน net idol ป้ะด้วยการเป็นเพื่อนของเพื่อน ได้เป็นแฟนอยู่พักนึงก็ล้างลากันไป

ที่เหลือก็ไม่เกินเอื้อมครับ เลขา น้องฝึกงาน เพื่อนร่วมงาน

BBlover3
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 26

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 02:49:54 AM »

มีแค่ 2 คนที่รูสึกเกินเอื้อมสำหรับผม

เคยได้หัวหน้างานครับ ห่างกับผม 7 ปี ลูกคุณหนู จบนอก เจอกันตอนทำงาน โทรคุยไม่เท่าไหร่ นัดจองโรงแรมหรู หลังจากนั้นก็กินยาวเลยครับ แต่ก็มีแอบลุ้น เพราะเธอชอบให้ creampie เธอบอกว่ากินยาคุมแล้ว แต่ผมก็ยังลุ้นอยู่ดี

อีกคน net idol ป้ะด้วยการเป็นเพื่อนของเพื่อน ได้เป็นแฟนอยู่พักนึงก็ล้างลากันไป

ที่เหลือก็ไม่เกินเอื้อมครับ เลขา น้องฝึกงาน เพื่อนร่วมงาน

อยากฟังเรื่องของ  เลขา น้องฝึกงาน เพื่อนร่วมงาน ด้วยครับ ว่าได้กันยังไง
Blue Lagoon
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 426

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 18, 2021, 09:15:58 PM »

ตอนเรียนชื่นชอบผู้หญิงคนนึง เป็นน้องสาวดาราดัง อายุไร่เรี่ยกัน
ชอบเพราะหน้าตาตรงสเปค หุ่นดีมาก เห็นเธอเพราะถ่ายลงปกหนังสือแฟชั่นดังๆหลายเล่ม
ที่ชื่นชอบ ก็แบบเราๆชอบดารานางแบบนั่นแหละ ไม่เคยเจอตัวจริง

จบมาทำงาน ไม่นานก็มีพนักงานใหม่เข้ามา เธอนั่นเอง
แต่ก็ทำคนละที่ เจอกันบ้างเวลาแวะไปสาขาที่เธอทำ ทักทายแบบเพื่อนร่วมงานปกติ
รู้ว่า เจ้าของบริษัทจีบเธอแบบจริงจัง แต่ไม่เล่นด้วย เธอบอกทีหลังว่า ไม่ได้สิ้นคิดจะไปเป็นเมียน้อยใคร

ได้ไปทริปยุโรปด้วยกันของบริษัท ทำให้สนิทกัน คุยกันมาก แต่ไม่ได้คิดว่าจะอะไร เพราะเราเหมือนอยู่คนละโลก
จนผมลาออก ย้ายที่ทำงาน เธอแวะมาหาบ่อยๆ ชวนไปกินข้าวเที่ยง ตอนนั้นรู้ละ
คืนนึง เธอชวนไปกินที่ร้านพี่สาวเธอแถวทองหล่อ เมาได้ที่ก็กลับ ขึ้นรถเธอล็อคคอแล้วจูบกันเมามัน
จากนั้น ไปที่บ้านเธอที่อยู่คนเดียวแถวๆคลองตัน....จัดทั้งคืน

http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,434778.0.html นน รัตนาธิเบศร์ http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,432889.0.html กสล รัตนาธิเบศร์
http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,431316.0.html ซป รัตนาธิเบศร์
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์