หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Nancy N9 มาล่าแซนตี้เฉยเลย ขี่กวางน้อย โฮ่ๆๆๆ  (อ่าน 4905 ครั้ง)
Calculus18, kyokung, pong009, TUGTIC, iggy4480 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
lifeismono
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 283

« เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 12:37:59 AM »

ซ้ำคนเดิมๆ ซ้ำเพิ่มเติม จะผิดไหม ฮ่าๆๆๆๆ

สถานการณ์ COVID ก็ไม่ค่อยสู้ดี
ถามว่ากลัวมั้ย? ก็มีหวั่นๆนะเว้ย แต่ด้วยค่อนข้างมั่นใจว่า ถ้าเรา safe น้อง safe ก็น่าจะปลอดภัยระดับนึง

แต่...จะมั่นใจได้ไง อันนี้คงต้องอาศัยความเชื่อใจกันหน่อย

ตัวเราเอง มั่นใจอยู่แล้วว่า ไม่ได้เดินทางไปพื้นที่เสี่ยง ป้องกันตลอดเวลา แต่น้องล่ะ เราจะมั่นใจได้อย่างไร?

อ่ะๆอ่านการบ้านก่อนๆ

นั่งปัดไลน์ ดูตามกลุ่ม SL ต่างๆ ใจกล้าๆกลัวๆ จะจองน้องดีมั้ยวะ โปรเยอะชิบหาย แต่นึกไปนึกมา เอางี้ ขอ safe หน่อยละกัน ไปอ่าง อย่างน้อยแม่งมีมาตรการทางร้านว่ะ

นั่งปัดไลน์ ดูรูปน้องๆ ทั้ง Evita, Nancy, Meree ก็หน้าเดิมๆ ฝั่ง Evita ก็เบื่อๆละ ฝั่ง Meree มีแจ่มๆอยู่ ดูเด็กๆ ก็น่าสน แต่เรื่องงานส่วนมาก ยกใจไปให้ Evita มากกว่า แต่ด้วยความสนิทใจช่วงสถานการณ์แบบนี้ ขอคนที่ “วัวเคยค้า ม้าเคยขี่” ดีกว่า เพื่อเพิ่มความมั่นใจตัวเอง

LINE หาน้องหมวย: หมวย วันนี้เข้าเปล่า?
หมวย: เข้าค่ะ พี่ XXX จะมาเหรอ?
โอเค งั้นเดี๋ยวไปหา จองรอบกับเชียร์ทันที

วันนั้น เป็นวันคริสมาสต์พอดี นึกในใจ เออว่ะ ส่วนมาก เด็กๆต้องคอสเพลย์เป็น “แซนตี้” แน่ๆ แล้วน้องหมวยนี่ จัดว่าเป็นคนที่แต่งตัวเก่งมากกกกกกก ถ้าไปที่แนนซี่ ใครจะแต่งตัวแซ่บ มีสไตล์ หรือโป๊ ยั่วเย็ดเท่านาง ไม่มีหรอก บอกเลย

เออ แต่ลืมบอกน้องว่า ถ้ามีชุดแซนตี้ จัดให้พี่หน่อยดิ ไม่เป็นไร ไปลุ้นหน้างาน ไม่อยากคุยกับเด็กมันมาก จะหาว่ายุ่มย่ามชีวิต ขอมากเกินไป

ไปถึงร้าน น้องยังไม่มา แต่จองรอบไว้แล้ว ได้ห้องสวีทฟรีด้วยนะ ถ้าไปก่อน 6 โมง ลดค่ารอบไปอีก 200

นั่งดูเด็กๆพลางไป เออ มีแซนตี้ว่ะ แต่ก็ไม่ได้มีเยอะ เออ จะบอกว่า ที่ชอบที่แนนซี่อีกอย่างคือ การแต่งตัวของเด็กๆ มันจะแต่งตัวไม่เหมือนหมอนวด มันแต่งตัวเหมือนเด็กไปเที่ยวผับ คือควงออกงานข้างนอก ก็บอกไม่ได้ว่าทำงานอะไร ถ้าเทียบกับร้านอื่นๆ ก็ยังแต่งตัวแบบสไตล์หมอนวดอยู่ เดรสเหมือนงาน Prompt หรือ Good bye Senior ตอนสมัยเรียน ม.แหละ เออ ยิ่งอีเบอร์แพงๆนี่ หลายคนก็น่าล่ออยู่นะครับมึง

เอางี้ ถ้าเรื่อง X bar หรือค่าเฉลี่ยหน้าตาเด็กๆ ผมยกให้แนนซี่เป็น เบอร์ 1 ณ ตอนนี้ ถ้าเทียบกับ 2-3 ร้านที่ผมไปประจำ เสียแค่เรื่องเวลาแค่นั่นแหละ

ซักพัก น้องหมวยก็มา อีเชี่ยยยยยยยยย นางมาในชุดdress ลูกไม้แดง ซีทรู กางเกงในบิกินนี่ตัวจิ๋ว เชี่ย ใส่เหมือนไมได้ใส่ ใส่เขากวางน้อยเรนเดียร์ เดินยิ้มหวาน ตาหยีมาแต่ไกล

นางผู้ไม่เคยทำให้กูผิดหวังเล้ยยยยย ให้ตาย นี่ขนาดไม่ได้บอกน้องมันนะ รู้งานชิบหาย เข้าธีมคริส ตะ มาดดดดด

สวัสดีค่ะ…รอหมวยนานมั้ย?
ก็หมดเบียร์ไปขวดนึงอ่ะ แต่น้องแม่งยิ้มหวานมาแต่ไกล แพยาง เอ้ย แพ้ทางชิบหาย

ความยิ้มเยาะในใจคือ เวลานางเดินมาหา โต๊ะข้างๆชอบส่งสายตามามอง กูนี่แม่ง โคตรได้อารมณ์ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ จะเรียกน้องตอนไหนไม่รู้ แต่ที่รู้ ตอนนี้ของกูละ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วแม่งเป็นแบบนี้ทุกครั้งที่มาขึ้นงานกับน้อง ยังมีเคยเล่าให้ฟังเลย แขกหลายคน ถึงกับรอรอบต่อจากผมนี่แหละ อย่างว่าแหละ เวลานางเดินมานี่แม่ง “แม่มา” ชัดๆ

ไม่รอล่ะ เช็คบิลๆๆๆๆ ขึ้นห้องเลยละกัน

พอเข้าห้อง สังเกต เอะ น้องหมวยผอมลงป่ะเนี่ย
ช่ายยยยย เซ็กซี่มั้ยยยยยย (ยิ้มหวานนนนนน)
เออ จำได้เลย จากคราวที่แล้ว นางบอกว่า นางจะพยายามลด น้ำหนัก อื้อหือ แม่งแซ่บกว่าตอนนั้นอีก หุ่นมา นมมา หน้าตาบ๊องแบ๊ว อ้อนเก่ง ท่าทางยั่วเย็ก

Step นางเดาไม่ยาก ที่ได้ยากคือ นางชอบเต้นยั่ว แล้วเป็นประเภทยั่วก็ให้อยากเย็ด แต่ถ้าจะเย็ด จะรีบไม่ได้ ประเภทเปิดห้องมา ใส่กันเลยเนี่ย ไม่ได้นะ ฟีลนางไม่มา เป็นคนเดียวที่ผมรู้สึกว่านางแตกต่าง ส่วนมาก เด็กที่มาทำงาน แม่งก็เย็ดๆให้มันจบๆไป แต่นางคนนี้แม่งทั้งอ่อย ทั้งยั่ว มันทำให้สันชาตญาณ hunter มันตื่น (แต่ละคนก็มีเทคนิคกันแหละ)

แต่อยากจะบอกน้องมากว่า อีห่า แค่เห็นชุดหนู กระเจี๊ยวกูก็แข็งปั๋งแล้วจ้า

แต่เดี๋ยว ชอสัมภาษณ์ก่อน ว่าช่วงที่ผ่านมา ได้เดินทางไปพื้นที่เสี่ยงมั้ยจ๊ะ?

นางบอก “หนูก็กลัวนะ ไม่เดินทางไปไหนเลย ทำแต่งาน เจ้านายก็สั่งกำชับ ไม่ให้เด็กๆเที่ยวด้วย เพราะถ้ามีใครติดมา จะซวยยกกะบิ” เออ มันก็ทำให้เรามั่นใจในระดับนึงไง นี่จึงเป็นที่มาของการเที่ยวมาครั้งนี้ อีกอย่างก็เชื่อใจในตัวนางอยู่ บวก ลบ คูณ หาร ดู ก็ร้านปิด เจอเคสเดียวนี่ lock down ธุรกิจกลางคืนเลยนาจา

เปิดน้ำรอ ระหว่างรอ นางก็เปิดเพลงคลอสร้างบรรยากาศ เต้นยั่วตาม step ส่งยิ้มหวานชนิดที่ว่า หุ้นน้ำตาลในตลาด SET ยังมี P/E ถูกไป มานั่งคลอเคลียที่โซฟาระหว่างรอน้ำเต็ม แต่ถึงกระนั้น การป้องกันก็คือ ผมก็พยายามไม่ไปจูบ หรือไปนัวเนีย ป้องกันทั้งเรา ทั้งน้องมันด้วย

พอน้ำเต็ม ก็พากันลงอ่าง ล้างหำ รูดกำให้สะอาด และที่ขาดไม่ได้คือ ถ้าไม้ตายของน้อง Pussy massage พี่ชอบใช่มั้ยยยยยย เอา hee มาถูๆ หำอีกล้าววววว โอ้ยยยยยย เสียวชิบหาย เสียวเสียบด้วยนี่ดิ แม่งเอ้ยยยยยย สบู่ลื่นๆ กระปู๋แข็งๆ ที่โดนกลีบเขมือบนี่มันช่างงงงง ชอบบบบบบบบบ ชอบโว้ยยยยยยย เอาล่ะ รีบอาบน้ำ ขัดตัว แล้วไปต่อกันเถอะ

น้องหมวย เป็นคนที่ชอบ “คุมเกม” คือ เหมาะสำหรับนักเที่ยวที่เน้นมาหาความสุข คือ จริงๆ น้องมันสาย Entertain นะ ไม่น่ามาทำงานตรงนี้หรอก อ้อนละลาย คุยด้วยแล้วไม่ดูไร้สาระ คุยแม่งได้ทั้งชั่วโมงที่อยู่กับน้องมันอ่ะ มีความคิดความอ่าน ชวนคุยไม่มีเหงา ยิ่งถ้าตอนเมาๆ เฮฮากันในนั้นแหละ แม่งสนุก ทิ้งตัวได้เลยจ้า จัดว่าเป็นคนที่ heal ความเหนื่อยล้าเราได้โคตรดีคนนึง

ก่อนเข้าบทบู๊ บอกน้องเลย สวมชุดนะ วันนี้พี่ขอจัดแซนตี้แบบเต็มยศ!

– ได้ค่า!!!!!! -

ผมจัดไม่เยอะท่า เน้นว่า น้ำแตกในช่วงนี้ก็พอ ตอนโม๊คคือ สบตาเราตลอด ฟีลแฟนสัสๆ ซึ่งส่วนมาก ไปเที่ยวเด็กคนไหนที่ทำแบบนี้ จะมี service ที่ดีด้วย คือไม่ได้มาเน้นปี้อ่ะ เน้นมา Happy อ่ะ แต่การอมของนางก็ทำผมแทบลั่น งั้นบอกน้อง ขึ้นเลยเถอะ ฉีกซอง เติมน้ำร้อน เอ้ย สวมถุง พุ่งเสียบเลย WOT นางนี่ยังทรงพลัง ถ้านอนเข้ามุมดีๆ ยกตูดน้องลอยหน่อย จะแตกไวชิบหาย ไม่ได้การ ลุกขึ้นมาๆๆ พี่จะขี่แม่กวางน้อยของพี่ น้องไม่อิดออด โก้งโค้ง เข้าเสียบ จับเอว แล้วขี่แม่กวางน้อยของพี่ มองกระจก ดูทรงการควบกวางนี่มันช่างงงงงงง เอ้า ขี่กวางจนหนำใจ ก็ลงไปหาของขวัญจากน้องแซนตี้หน่อย ลงมานี่เลย พี่ขึ้นต่อเอง หนุนหมอน มองหน้านาง สบตาตลอด หัวนมชูชัน ครางเสียงอย่างดัง เร้าอารมณ์มาก ข้าน้อยก็ขอเร่งจังหวะให้น้ำแตกกระจายในชุดแซนตี้ และ Merry Christmassssss อ่าห์ (สัส กูตะโกนตอนน้ำแตกแบบนั้นจริงๆ ฮ่าๆๆๆๆ)

อีดอก จัด 2 รอบนะ แต่ขี้เกียจเขียนรอบ 2 ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

นี่น้องก็ชวนนะ ปีใหม่นี้ ร้านก็ยังเปิด (ถ้ายังไม่โดน Lock down อ่ะนะ) เผื่อใครจะไปนั่ง count down ก็ไปได้นะ เดาว่าเมารั่วๆแน่นอนนนน ผมก็คนต่างจังหวัด เปลี่ยนแผน คงไม่ได้กลับภูมิลำเนา อยู่ยาวๆกะเพื่อนที่ กทม. ก่อน

เออ แต่เหมือนจำได้ นางก็มีชุดคอสเพลย์บ้างนะ ลองถามๆดูนะ เผื่อมี อันนี้แม่งคุ้นๆ แต่ลืมๆ

น้องหมวย N9 Nancy

คะแนนถอก 9.5/10
2,100 + 2,300 + 500 + 200 + 300
ค่ารอบ + ค่ารอบ + ทิปน้อง + เชียร์ + เครื่องดื่มและทิปเสิร์ฟ

อ้อ ผมเคยแจกไลน์น้องนะ แต่ถ้าผมไม่เข้ามาอ่าน โน่น ไปแนนซี่แล้วบอกกับเชียร์ได้เลย หมวย N9 หรือ หมวยมวยตู้ อีห่า ถ้าไม่จอง ไม่เจอด้วย แต่ถ้าหลังไมค์มา ก็จะพยายามเข้ามาดูให้นะครับ

อาจจะเป็นการบ้านสุดท้ายของปี ถ้าไม่เงี่ยนไปปี้ส่งท้ายปีอีกทีนะ เห็นการบ้านที่ Evita หรือจะไปตอนปีใหม่ อิอิ

อ้อ ขอเสริมเรื่องการเที่ยว ถ้าถามจากส่วนตัวในสถานการณ์แบบนี้ ผมค่อนข้างมั่นใจว่า ไปอ่างยังปลอดภัย หรือ น่าจะปลอดภัยกว่าการไป SL อีกทั้งตัวเราเอง ต้องมั่นใจด้วยว่า ไม่ได้ไปพื้นที่เสี่ยงมา และปฎิบัติอย่างเคร่งครัดในการป้องกันของเราเอง

ถ้าเรามองว่า ไม่มีสถานการณ์ COVID การมาเที่ยวแบบนี้ ก็เสี่ยงต่อโรคทางเพศสัมพันธ์ ไม่ต้องมองเฉพาะ HIV ก็ได้ เพราะเราป้องกันได้จากการสวมถุงยางอยู่ แต่ก็ยังมีโรคอื่นๆ และ ช่องทางการติดต่อช่องทางอื่นๆอยู่ดี – แต่เราก็ยังไปเที่ยวไง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ (ใครบอก burn ไม่ติดเชื้อ มาคุยกับกูนี่ มันเคสนะมึง)

ดังนั้น ผมจึงเอาหลักการเดียวกันนี้ มาใช้กับการเที่ยวในระหว่างสถานการณ์แบบนี้ หรือส่วนตัวก็เชื่อว่า ถ้าเกิดเหตุ Lock Down จริงๆ นักเที่ยว ก็ไปหากลุ่ม SL แหงๆ แต่ด้วยความปลอดภัย และมั่นใจ ไม่หลอกตัวเอง ถ้าไม่มั่นใจ ก็อยู่บ้าน พักเที่ยว แต่ถ้าไม่ไหว ส่วนตัวคิดว่า มาแนวนี้ดีกว่า

เป็นห่วงนักเที่ยวทุกคนครับ
สวัสดีปีเก่า 2563 ต้อนรับปีใหม่ 2564 ครับ
abcxyz3
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 08:42:54 AM »

milkbottle3
เขียนดี อ่านเพลิน สนุกดีครับ
ขอบคุณครับ
lifeismono
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 10:06:40 AM »

milkbottle3
ขอบคุณครับ

ขอบคุณค๊าบ
Marathonman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 864

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 03:36:49 PM »

อ่านการบ้านท่าน LMN  ไป เจี๊ยวดันแข็งไดไง วะ
  น้องหมวย ตอนที่ผมไปเจอ ครั้งสุดท้าย ก่อนโควิด อวบอั๋นระยะสุดท้าย แต่งานสุดติ่ง ยั่วเยะ อย่างที่ท่าน LMN เล่ามาเลย บอกน้อง อยากมาหาน้องอีก แต่น้องควรลดหุ่นหน่อยนะ
Elmo
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 73

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 06:06:31 PM »

หมวยงานดีสาย เอ็นนี่เอง ว่าแต่ เบิ้ล 2 รอบเลยเหรอคร้าบท่าน  boy-emoticon-006
073234490
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 06:22:33 PM »

milkbottle3
ขอบคุณครับ

ขอบคุณค๊าบ
ลบกวนขอไอดีไลน์น้องด้วยนะครับพี่ชาย
lifeismono
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 08:03:58 PM »

อ่านการบ้านท่าน LMN  ไป เจี๊ยวดันแข็งไดไง วะ
  น้องหมวย ตอนที่ผมไปเจอ ครั้งสุดท้าย ก่อนโควิด อวบอั๋นระยะสุดท้าย แต่งานสุดติ่ง ยั่วเยะ อย่างที่ท่าน LMN เล่ามาเลย บอกน้อง อยากมาหาน้องอีก แต่น้องควรลดหุ่นหน่อยนะ

ผอมลงจริงครับพี่มาราธอน เห็นว่าจะเอาลงอีกด้วยนะครับ
lifeismono
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 08:07:30 PM »

หมวยงานดีสาย เอ็นนี่เอง ว่าแต่ เบิ้ล 2 รอบเลยเหรอคร้าบท่าน  boy-emoticon-006

วันนั้นไปคนเดียว มันก็จะออกมาแบบนี้  ฮ่าๆๆๆ ถ้าไปกับเพื่อนๆ บางทีไปเมา ไม่ปี้เลยนะ
jeabmad2007
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 08:55:27 PM »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านแจ่มๆ
Elmo
*

พลังหื่น : 73

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 10:40:38 PM »

วันนั้นไปคนเดียว มันก็จะออกมาแบบนี้  ฮ่าๆๆๆ ถ้าไปกับเพื่อนๆ บางทีไปเมา ไม่ปี้เลยนะ
ไม่ปี้ แต่ทำกิจกรรม เข้าจะหวะ รึเปล่าอ่า  boy-emoticon-020
footlong bite
*

พลังหื่น : 457

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 11:27:30 AM »

เจ้าโมโน น้องรัก เขียนการบ้าน มัน สรัดๆ เช่นเคย  boy-emoticon-020
oikTbx
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 09:27:28 PM »

รบกวนขอ ID ไลน์ เชียร์ที่ Nancy กับ น้อวหมวยหน่อย ครับผม ขอบคุณคับ
lifeismono
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2020, 09:27:16 AM »

เจ้าโมโน น้องรัก เขียนการบ้าน มัน สรัดๆ เช่นเคย  boy-emoticon-020

หุหุหุ แต่อดน้า ช่วงนี้ พักยาววววว
lifeismono
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2020, 09:27:41 AM »

ไม่ปี้ แต่ทำกิจกรรม เข้าจะหวะ รึเปล่าอ่า  boy-emoticon-020

มีจังหวะ สามช่า และ แทงโก้ หุหุหุ
lifeismono
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2020, 09:28:06 AM »

รบกวนขอ ID ไลน์ เชียร์ที่ Nancy กับ น้อวหมวยหน่อย ครับผม ขอบคุณคับ

เดี๋ยว ib ไปนะครับ
Gsmk2
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 78

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2020, 12:22:00 PM »

ตามการบ้านน้องหมวย N9 มานาน ยังไม่มีโอกาสลองเลยครับ เป็นเพราะผมไม่ถูกโฉลกกับเชียร์ที่นั่น
ยังไงถ้าพี่มีลายแทงเชียร์ดีๆ รบกวนส่งให้ผมหลังไมด้วยคร้าบบ ขอบคุณมากครับ
lifeismono
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2020, 04:08:27 PM »

ตามการบ้านน้องหมวย N9 มานาน ยังไม่มีโอกาสลองเลยครับ เป็นเพราะผมไม่ถูกโฉลกกับเชียร์ที่นั่น
ยังไงถ้าพี่มีลายแทงเชียร์ดีๆ รบกวนส่งให้ผมหลังไมด้วยคร้าบบ ขอบคุณมากครับ

เรื่องน้อง แนะนำครับ เมื่อก่อนผมไปที่แนนบ่อยมาก จนมารู้สึกว่า น้องหมวยดีที่สุดของที่นี่ (ความเห็นส่วนตัว) น้องคนอื่นๆก็จะเป็น ลูกกลิ้ง (จำเบอร์ไม่ได้) ถ้าไปงานคู่ แนะนำ หมวย × ลูกกลิ้ง รับส่งกันสนุกมากกกกกกกก

อื่นๆก็เบอร์ N กับ PR อีก 2-3 เบอร์ จากการบ้านเก่าๆของผม ลองค้นดู นอกนั้นเฉยๆครับ เบอร์แพงๆเปลี่ยนหน้าบ่อย สวยจริง แต่งานธรรมดา (เคยขึ้น 2-3 รอบมั้ง) สู้ N ไม่ได้เลย ส่วน PR กลางๆ ถ้าเทียบๆก็ S ของ Evita เลยแนะนำว่า มา NANCY เที่ยวแค่ N PR กำลังดี หรือเบอร์ V บางเบอร์

ส่วนเรื่องเชียร์ ขอเมนท์หลังไมค์นะครับ
Hero911
*

พลังหื่น : 57

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 03, 2021, 08:47:32 AM »

+1 ชอบการบ้านพี่ครับ
จะหาโอกาสไปลอกการบ้านนี้ให้ได้เลย
รอเปิดอ่างก่อน ไม่รู้ต้องรอนานแค่ไหน
 milkbottle9
Marathonman
*

พลังหื่น : 864

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 03, 2021, 09:44:14 AM »

+1 ชอบการบ้านพี่ครับ
จะหาโอกาสไปลอกการบ้านนี้ให้ได้เลย
รอเปิดอ่างก่อน ไม่รู้ต้องรอนานแค่ไหน
 milkbottle9

ดีแล้วครับ พออ่างเปิด ท่านจะเจอน้องหมวย หุ่นเป๊ะเว่อร์ ตามที่ท่าน โมโน บอกไว้
Dummy
*

พลังหื่น : 19

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 12:25:46 PM »

90242_1
big9mac
*

พลังหื่น : 37

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 09, 2021, 10:04:58 AM »

ลบกวน ขอ line เชียร์ที่ nancy ด้วนครับ
ขอบคุณครับ
chako765
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 22, 2021, 05:18:46 PM »

รบกวนขอ ID ไลน์ เชียร์ที่ Nancy  หน่อยครับ    milkbottle22 milkbottle22 milkbottle22 milkbottle22
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์