หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 800 ตำนานบีวา  (อ่าน 3172 ครั้ง)
plasmaz และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
Hero911
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 56

« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2020, 10:32:02 PM »

800 บีวา
ในที่สุดผมก็ได้จัดครับ
เริ่ม ...
ขอบคุณพี่อู๊ดที่ล๊อคคิวให้ โดยสั่งเด็กให้บอกแขกว่า รอบนี้มีจองต่อรอบไม่ได้นะ
ก็เลยได้เจอกันสักที
ผมเคยเจอตัวจริง 800 นานละ น่าจะปีที่แล้วเลย
รู้สึกเฉยๆมาก ไม่ได้โดนอะไร แต่ไม่ถึงกับขี้เหร่ กลางๆมากกว่าครับ

ไปอ่านการบ้านหลายท่านในนี้ ก็เลยอยากพิสูจน์ว่าบริการดีมาก มันจะขนาดไหน
ถึงเวลานัดหมายน้องมาในชุดซานตี้สาวสีแดง เพราะใกล้คริสมาสต์
แต่สิ่งที่พบคือน้องน่ารักขึ้นเยอะครับ ตัวเล็กๆ หุ่นโอเคเลย
ถ้าไม่ถามอายุก็คือยังสวยน่ารักอยู่ครับ แต่อายุจริงหลัก 4 เข้าไปแล้วถือว่าดูแลตัวเองดีมาก

มาถึงเรื่องในห้องกันบ้าง
อาบน้ำงานของที่นี่คือสะอาดหมดจดครับ กลับถึงบ้านคือนอนได้เลยครับ มีเอาบอดี้มาถูตามตัวให้ด้วย
ขึ้นมาก็เช็ดตัวให้แบบใส่ใจในบริการ
ขึ้นเตียงเริ่มจากจูบนี่คือลิ้นจะเทพไปไหน ข้าน้อยขอคาราวะจริงๆ อยากให้มาลิ้มลองว่าลิ้นเทพคือแบบไหน มาลองกันๆ
ต่อด้วยดูดไข่ โม๊กสด คนนี้คือสุดครับ ดูดจนหยดสุดท้ายแบบที่เค้าล่ำลือกันจริงๆ
น้ำแตกแล้วก็ยังโม๊กยังดูดไม่หยุด คือเสียวมาก แทบจะเสร็จในปากต่ออีกน้ำเลย ถ้าน้ำยังมีนะ 555+
ลีลาดีครับ ไปจัดกันได้
ที่บีวาน้องให้ 2 น้ำปกติ ไม่มีเรียกร้องอะไรพิเศษ ทิปก็แล้วแต่เราครับ
เอาเสร็จมีตัดแต่งขนล่างให้ด้วยครับ
คะแนนโดยรวมผมให้ 9 ครับ
 milkbottle9
rupinhood
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 05:22:04 PM »

เมื่อวานมีโอกาสนอกรอบกับน้องตุ๊กตาก่อนน้องจะกลับพะเยา ผมน่าจะเป็นคนสุดท้ายของปีนี้ที่ได้ปี้น้อง น้องยังคงสุดยอดเหมือนเดิม ชอบตรงดูดไข่ เลียดาก เสียวจนก้นลอยเลย..55  เสร็จสมอารมณ์หมาย ก็ไปเลี้ยงกินฉลองวันเกิดให้เธอ สุขที่ได้อิ่มท้องและสุขที่ได้ถึงอารมณ์กับตำนานของใครหลายๆคนเขา
windax
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 09:51:01 AM »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ...ชาตินี้ได้เจอตุ๊กตาสักครั้งถือเป็นวาสนาของกระเจี้ยวเลยทีเดียว ลองแล้วติดใจจะซ้ำแต่ละทีต้องจองนานเลย milkbottle3
jeabmad2007
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 04:33:13 PM »

แบบนี้ต้องลอกครับ
oxuoooo
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 36

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2020, 10:40:26 AM »

ขอบคุณครับ สุดยอดตำนาน
Dummy
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 19

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 12:31:36 PM »

90242_1
Snowman
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว

พลังหื่น : 1720

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 04:04:42 PM »

จำบรรยากาศตอนปะทะกับน้องได้ดี เสียวจนขนหัวลุกเลย
 boy-emoticon-004 boy-emoticon-004
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์