หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อน้องติดดูม็อบ (หล่น) วา2  (อ่าน 1891 ครั้ง)
Almost และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
lactis
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 42

« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2020, 08:31:43 PM »

วันฝนตก&หวยออก ผมมาถึงวาเลนไท2 ประมาณสี่โมงเย็น (ม็อบเริ่มชุมนุมที่ราชประสงค์) เข้ามาเด็กค่อยข้างน้อย ผมตัดสินใจระหว่าง SSS กะ 223 สุดท้ายเลือก 223 เพราะเชียร์บอกงานดีมีปสก. เทียบกับ ตองS ที่ฟิลเด็กๆ (เห็นด้วย)...

มาถึงห้องน้องตรงมาเปิดทีวีดูม็อบบบบ ชวนคุยเรื่องม็อบ ผมก็สั่งเบียร์ น้องดูแบบจริงจัง เอามือมานวดๆ ต้นขาผมแต่สายตาก็ไม่แหละจากทีวี :( ผมก็คุยด้วยแบบกลางๆ (ไม่ซีเรีรยสตอนนั้น) ประมาณ 20 นาทีก็ไปอาบน้ำกัน น้องอาบดี โม็กสดในอ่าง อาบเสร็จ ผมเช็ดตัวมานอนรอ โดยผมคาดว่าพอมาที่เตียงน้องจะปิดทีวี (เริ่มรำคาญบทสนทนาเกี่ยวกับม็อบ) แต่น้องไม่ปิดทีวีซะงั้น boy-emoticon-014 เริ่มกิจกรรม น้องมาบิ้วๆ โม้กๆ (ใช้ได้นะ) สักพักน้องขึ้น WOT ให้ (นึกในใจถ้ามัน reverse cow girl ดูม็อบ ก็จะลง ฮาาาา) ทำสักไม่ถึง 5 นาที ก็บอกใก้เราทำเอง :( ผมก็พลิกกลับมาซอยให้มันจบๆไป...

เซ็งครับ ผมว่าน้องงานดีมีฝีมือนะ แต่ไม่ตั้งใจทำงาน??
ปกติผมทิปเด็กตลอด (ไม่ได้เบิ้ลก็ให้) คนนี้เป็นคนที่2 ตั้งแต่เที่ยวมาสิบกว่าปีที่ผมไม่ให้ทิป

จากปสก. ผมคิดว่าพวกเด็กงานดี (ที่เค้าเล่าว่า) หรือพวกทำมานานแล้ว นี่น่ากลัว มี tactic เยอะ ลวดลายเยอะ ต่อไปนี้จะขึ้นกะหน้าใหม่ ผมคิดว่าเด็กหน้าใหม่(ในอ่างนะ นวดปู๋ไม่นับ) ตั้งใจทำงาน ถือฝีมือยังไม่ดีทาก
ปล. ตอนลงเจอน้องขาประจำ โคตรเสียดาย  boy-emoticon-001
keyman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 191

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2020, 10:09:41 AM »

ขาประจำเบอร์อะไรครับ มีลายแทงแนะนำด้วยนะครับ จะได้ตามลอก milkbottle10
siera
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 11:38:54 AM »

+41 ขอบคุนสำหรับข้อมูลคับ เจอแบบนี้ไปคงเซ็งเหมือนกัน  milkbottle34
phrain
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 31

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 02:03:24 PM »

ออน น่าจะมีหนัง AV เป็นการกระตุ้นแขกนะครับ boy-emoticon-017 boy-emoticon-017
สำหรับคนที่คุยไม่เก่งเจอน้องที่คุยไม่เก่งจะได้ไม่ต้องคุยทำตามจอไปเลย boy-emoticon-020 boy-emoticon-020
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2020, 02:03:57 PM โดย phrain » บันทึกการเข้า
พ่อหนุ่มโOนไว
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 747

เรื่องในหัว มีแค่หอยและหำ

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 02:18:27 PM »

แสดงตนเป็น สลิ่มแล้วอัดให้ยับ แทงให้มิดคคับ boy-emoticon-020

TheStar ค้นฟ้า คว้าเป้า Season2
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์