หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะจีบน้องเปิ้ล XXX AV ด้วยการเขียนการบ้าน นี่แหละ HAHAHAHA  (อ่าน 2933 ครั้ง)
pejo, nana5552, thamakop, premavera, thesonglover, rha และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
footlong bite
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 442

« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2020, 05:26:38 PM »

สำหรับคนอื่น อาจจะกลัวเรื่อง โดนพระเอก เอาการบ้านไปฟ้องน้อง

แต่สำหรับผมแล้ว ผมกลับมีชุดความคิดอีกมุม

ทำไมผมถึงต้องซ้ำน้องเปิ้ล XXX หน่ะเหรอ  ???

เหตุผลมีเพียงข้อเดียว  ผม-ชอบ-เปิ้ล ครับ  boy-emoticon-004

ชอบแบบ ชอบจริงๆ นะ   คือ เปิ้ลทำให้ประทับใจ

จีบแบบไม่ครอบครอง เน้นเป็นเพื่อนคุย เรื่อยๆ

้ไม่เคยเจอใครที่มี พลังบวกในชีวิต สูงขนาดนี้

อยู่ใกล้ๆ แล้วมีความสุข

ขนาดขึ้นห้องสูทร กับ พี่มาราธอน

ผมกับเปิ้ล เราคุย กระหนุง กระหนิง กัน แบบ สัมผัสได้ ต่างคน ต่าง นึกถึงกัน อยู่ตลอด (ไม่กล้าใช้ คำว่า คิดถึงกัน    มันดูอวยตัวเอง เกินเหตุ กูไม่ใช่ ณเดช ไอฉัด 55555++ )  boy-emoticon-014

1. เปิ้ลจำผมแม่นมาก อาจจะ จำชื่อไม่ได้ก็จริง   แต่ ทุกดีเทล ระหว่างที่เรา เจอกัน ครั้งแรก   เปิ้ลจำได้หมด

2. เปิ้ลจำได้ขนาดวา  พี่ไม่ขอไลน์หนู ทั้งๆ ที่  คนอื่น ขอไลน์หนูทั้งนั้น

3. (อันนี้ ผม ช้อค สัสๆ )  เปิ้ลบอกผม ประมาณว่า  งานไม่ขาดสายเลย เพราะมีลูกค้าคนนึง มาขึ้นเปิ้ล ...เปิ้ลถามทำไมจองหนู ...ลูกค้าท่านนั้น ตอบตรง ...พี่มาหาเปิ้ลเพราะการบ้าน !!!!! (ลูกค้าท่านนั้น   อยู่  จันทบุรี )  ลูกค้าท่านนั้น เปิดการบ้านให้ดูเลย   เปิ้ลอ่าน และ เก็บความสงสัย ว่า ต้อง เป็นผม แน่ๆ ไว้ในใจเงียบๆ (หึหึหึ)  boy-emoticon-003

4. (ช้อค อีก รอบ )  เปิ้ลคุยกับผม เรามองตากัน แล้วถามผมตรงๆ เลยว่า  พี่เขียนการบ้านหนูใช่มั้ยคะ เพราะ หนูคุยกับพี่เยอะที่สุด และ ถูกคอที่สุดค่ะ  รู้จักหนู แทบจะทุกมุม  **** ขอบคุณนะคะ  พี่เขียนการบ้านถึงหนู ดีมากๆ *******   ............... เจรสเข้  GOOD MINDSET  สุดๆ  น้องเปิ้ล ของ กระผม  อีตาพี่มาราธอน  ตบเข่าผาง หัวเราะ กร้ากกก  เลย  ....ชมเปิ้ลใหญ่ ......เปิ้ล เธอนี่นอกจากฉลาดแล้ว ยังมี SIX SENSE  จนน่ากลัว ............ ผมนี่เขิล ชิบหาย  ไอฉัด  โดนจับได้ 5555555555555555  boy-emoticon-020

5. พี่มาราธอน เข้าห้องไป ลุยกับ น้อง คิว39 (จำชื่อไม่ได้แล้ว  มาส่งการบ้านด้วย 555)  แล้ว   ...แต่ผมกับเปิ้ล เหมือนยัง คิดถึงกันอยู่ ยังคุยกันไปเรื่อย   จนเปิ้ลต้องเอ่ยปาก ชวนผมเข้าห้องเอง  เอิ้กๆ

6. บทเพลงระเริงรัก เราเป็นไปอย่างนุ่มนวล ฟิลแฟนเวอร์วัง  (ผมไม่ลงรายละเอียดนะครับ เก็บไว้เป็นความหวานเฉพาะเรา 2 คนพอ )

7. ผมจะแพ้คำว่า  ** ขอบคุณนะคะ ขอบคุณสำหรับทุกๆ อย่าง **   เวลาเปิ้ลพูดกับผมมากๆ   (เวรหล่ะกู  เสียอาการนะเนี่ย)

8. เราเสร็จสมอารมณ์หมายทั้งคู่  นอนคุยนอนมองหน้ากันต่อ   ไม่มีเบื่อ  ปกติ ผมเป็นคนชอบความคุ้ม จะต้อง เบิ้ลตลอดทุกงาน   แต่สำหรับเปิ้ล ครั้งเดียวก็ เกินพอ  อิ่มทั้งกาย อิ่มทั้งใจ (ผมว่า พวกท่านอ่านการบ้านฉบับนี้แล้ว คงเข้าใจความรู้สึกที่เปิ้ลกับผมมีให้กันมากขึ้นนะครับ อิอิ )

9. ผมกับเปิ้ล แลกไลน์กัน   คุยกัน เบาๆ  วันละนิด   ผมเอง ไม่ชอบตื้อใคร  ไม่ชอบจิกใคร   เปิ้ลเองก็เช่นกัน  หล่อนมี ศิลปะ ในการ ชวนคุย สูงมาก  ไม่มากไป ไม่น้อยไป  แต่กระตุ้นความคิดถึง ในฐานะ เพื่อนกันเสมอ  จนผมต้องส่งคลิปเจ้าหมาอ้วนของผม ให้เปิ้ลดูเล่น เพราะเปิ้ลเองก็รักหมาของเธอเองมากๆ เช่นกัน     ผมโครตชอบ และ โครตยอมใจ  น้องเปิ้ล  YOU WIN +++!!!!!!!

จบการบ้านแล้วครับ  ขอตัว ไปจีบเปิ้ลต่อ ด้วยการบ้าน ฉบับนี้ ครับผม   boy-emoticon-013

jeabmad2007
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2020, 09:21:20 PM »

ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้าน
Marathonman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 855

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2020, 09:36:23 PM »

ขอบคุณ จดหมายจีบสาว. เอ้ย. การบ้านสวยงาม อ่านแล้วเคลิบเคลิ้ม เป็นที่สุด
    เจ้าเล่ห์ นะ ขุดบ่อล่อปลา รู้ว่า ต้องมี พระเอก ( ซึ่งอาจจะเป็น ไอ้ Mm ก็ได้) เอาไปให้น้องอ่าน จะได้คะแนนความหื่น. เอ้ย...ความหวาน เพิ่มขึ้นอีก 
     ส่วน ตรู อกหักไปตามระเบียบ อุตส่าห์ขอไลน์น้องตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอ นางตอบแค่วันแรก แล้ว หายเข้ากลีบเมฆไปเลย...
     ไม่เป็นไร เดี๋ยว แก้แค้นด้วยการ ไปตีท้ายครัว น้องข้าวฟ่าง Q45 (หนึ่งในเมียรักของเขาล่ะ) พาไปฟัดต่อหน้า ให้อิจฉาเล่น  น้องคงจัดเต็มอย่างสาสม 
     ก่อนจบ มีของแถม  แนะนำ M7 เอวิต้า สาวใหญ่ เซ็กซี่  หุ่นยังเฟิร์ม มีไม่มีลูก ช่วงล่างแน่น ผิวสองสี ไม่ขาว นมโม ไม่ใหญ่มาก กำลังสวย
*** งานครบเครื่อง แบบร้อนแรงแต่ไม่รุนแรง ***   
Marathonman
*

พลังหื่น : 855

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2020, 09:59:19 PM »

M7 Avita สาวใหญ่ร้อนแรง น่าลอง
Elmo
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 68

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2020, 11:41:04 PM »

งานดีมาคู่เลย วุ้ย
Sakura Taisen
*

พลังหื่น : 407

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2020, 08:43:16 AM »

โด่ววว ผมก็ไม่ขอไลน์น้อง  boy-emoticon-017 boy-emoticon-017 boy-emoticon-017

ขอบคุณการบ้านท่าน footlong ด้วยคร้าบ

Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2020, 08:52:07 AM »

ขอบคุณ จดหมายจีบสาว. เอ้ย. การบ้านสวยงาม อ่านแล้วเคลิบเคลิ้ม เป็นที่สุด
    เจ้าเล่ห์ นะ ขุดบ่อล่อปลา รู้ว่า ต้องมี พระเอก ( ซึ่งอาจจะเป็น ไอ้ Mm ก็ได้) เอาไปให้น้องอ่าน จะได้คะแนนความหื่น. เอ้ย...ความหวาน เพิ่มขึ้นอีก 
     ส่วน ตรู อกหักไปตามระเบียบ อุตส่าห์ขอไลน์น้องตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอ นางตอบแค่วันแรก แล้ว หายเข้ากลีบเมฆไปเลย...
     ไม่เป็นไร เดี๋ยว แก้แค้นด้วยการ ไปตีท้ายครัว น้องข้าวฟ่าง Q45 (หนึ่งในเมียรักของเขาล่ะ) พาไปฟัดต่อหน้า ให้อิจฉาเล่น  น้องคงจัดเต็มอย่างสาสม 
     ก่อนจบ มีของแถม  แนะนำ M7 เอวิต้า สาวใหญ่ เซ็กซี่  หุ่นยังเฟิร์ม มีไม่มีลูก ช่วงล่างแน่น ผิวสองสี ไม่ขาว นมโม ไม่ใหญ่มาก กำลังสวย
*** งานครบเครื่อง แบบร้อนแรงแต่ไม่รุนแรง ***   

โครตรักลูกพี่  การบ้านอย่างแจ่ม ชอบบบ  ครับ  boy-emoticon-009
TACHOM
*

พลังหื่น : 61

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2020, 09:56:22 PM »

milkbottle9
BOOB
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 80

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2020, 10:52:16 PM »

สวย
Big Bug
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 281

Work Hard...Play Hard...Fight Hard...Fuck HARD

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2020, 11:15:16 PM »

ยินดีด้วยครับ......    red flags.....  ancient face......  tattoo.....   many fish in the sea..... less value..... #metoononeedurline.....
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 09:01:09 AM »

ยินดีด้วยครับ......    red flags.....  ancient face......  tattoo.....   many fish in the sea..... less value..... #metoononeedurline.....

เฮ้ยย  ท่าน บิ้ก บั้ก    แฟนคลับ  เอวี ตัวจริง นะ เนี่ย 55555  รู้ โครต ลึก  boy-emoticon-020
BlackDick
ดุ้๊กดิ๊ก...กับBlacKDicK
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 1489

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 11:19:30 AM »

การบ้านโคตรหวาน ครับ ลวกเพ่  milkbottle9
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 02:54:11 PM »

โด่ววว ผมก็ไม่ขอไลน์น้อง  boy-emoticon-017 boy-emoticon-017 boy-emoticon-017

ขอบคุณการบ้านท่าน footlong ด้วยคร้าบ

รออ่าน การบ้าน ท่าน วากูระ  อยู่ ครับ   boy-emoticon-019
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 02:55:37 PM »

การบ้านโคตรหวาน ครับ ลวกเพ่  milkbottle9

รู้สึก ชอบ เปิ้ล  จริงๆ ฮะ   .....สเน่ห์แรง ความคิดความอ่านเลิศ...รักในทุกสิ่งที่เธอทำ   ผู้หญิงแบบนี้ น่าชื่นชม   boy-emoticon-013 
Gsmk2
*

พลังหื่น : 78

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 05:23:25 PM »

หวานอ่าพี่... ไม่กล้าลอกเลย 55555
Big Bug
*

พลังหื่น : 281

Work Hard...Play Hard...Fight Hard...Fuck HARD

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2020, 11:29:43 PM »

เฮ้ยย  ท่าน บิ้ก บั้ก    แฟนคลับ  เอวี ตัวจริง นะ เนี่ย 55555  รู้ โครต ลึก  boy-emoticon-020

พอดีไกล้บ้านครับ.. เข้าออกเหมือนนินจา....เด็กรุ่นก่อนๆที่ประจำ น่่าจะเก็บมาหมดแล้ว  ผมมักจะเน้นเอาเด็กหน้าใหม่ ส่วนใหญ่ทําไม่นานก็ออก 555 ส่วนใหญ่ถ้าพอใจคนไหนก็เก็บเป็นปิ่นโตครับน้องๆ เคาก็เล่า story ให้ฟัง... แต่จริงๆแล้ว ออกมาได้พักนึงแล้ว...เมียๆ  ผมอิ่มตัวครบแล้วครับ งานก็ busy   ทุกคนขอให้เที่ยวให้สนุกครับ  แนะว่่าอย่าไปหลงเด็กทำงาน... มีแต่ปัญหาตามมา fuck them....leave them.... butterfly technique.....
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2020, 05:02:16 PM »

พอดีไกล้บ้านครับ.. เข้าออกเหมือนนินจา....เด็กรุ่นก่อนๆที่ประจำ น่่าจะเก็บมาหมดแล้ว  ผมมักจะเน้นเอาเด็กหน้าใหม่ ส่วนใหญ่ทําไม่นานก็ออก 555 ส่วนใหญ่ถ้าพอใจคนไหนก็เก็บเป็นปิ่นโตครับน้องๆ เคาก็เล่า story ให้ฟัง... แต่จริงๆแล้ว ออกมาได้พักนึงแล้ว...เมียๆ  ผมอิ่มตัวครบแล้วครับ งานก็ busy   ทุกคนขอให้เที่ยวให้สนุกครับ  แนะว่่าอย่าไปหลงเด็กทำงาน... มีแต่ปัญหาตามมา fuck them....leave them.... butterfly technique.....

ผมไม่เคยหลงใครเลยครับ  มีแต่เด็กมาหลงผม กรั้ก ๆ ๆ ๆ   ล้อเล่นฮะ  boy-emoticon-017
Dummy
*

พลังหื่น : 19

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2020, 07:10:37 PM »

90242_1
Tor3333
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว

พลังหื่น : 184

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 03:35:02 PM »

ทรงน่าลองมากๆ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์