หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SUKI EXTREME BIG BATHTUBE/MRT VS DDD/FLB VS Q12,Q20/MONO VS M33 AVITAR  (อ่าน 3841 ครั้ง)
footlong bite
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 453

« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 03:18:34 PM »

หวัดดี พี่น้อง BLV ทุกท่านๆ

ช่วงนี้ เอวิต้าร์ ฟรี สูท  ตลอดวัน   พวกผมเลย กินสุกี้ กัน แบบ รัวๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ใช้เงินอย่างเมามันส์  ระดับ  มารร่วงบ๋อย เลย ฮะ 5555

แต่อย่างว่า เจอพี่น้องเพื่อนฝูงคอเดียวกัน ความมันส์ จึงบังเกิด

ผม กับ ลูกพี่ใหญ่ มาราธอนแมน   และ  น้องเล็ก นักปั่นการบ้านประจำทีม เจ้าโมโน   เราจึงจัด มิตติ้ง กันซะ เลย   สุกี้ กระชับมิตร ตามภาษาพี่น้อง

พี่มาราธอน จัดชุดใหญ่ กับ น้อง แนต  DDD  ซึ่งลูกพี่ใหญ่ ก็  ลอกการบ้าน น้องรอง อย่างผม นี่ แหละ 555555   ไม่ลอกได้ไงครับ ของโครตดี   จูบแบบ โครตขยี้  จิ๋มนี่ก็ชอบให้บี้ด้วยลิ้น

ส่วนกระผม แน่นอน น้องแอน Q12 เมียสก้อยแสนสวย แสนรัก    ที่สำคัญ  น้อง แอน   โมนม มาแว้วว !!!!!!!!!!  อะ โห   โครตสวยเซ็ก เอ็กแตก เป็นบ้า

ปกติ ผมไม่ส่งการบ้านซ้ำเด็กๆ   แต่ น้องแอน ผมต้องส่งครับ  เพราะ พอ โม นม มาใหม่ปุ้บ  ชี เปลี่ยนลุ้ค เลย

จากผมต่อยาวๆ สลวยบ้าง     หนีบ-ลอน บ้าง แล้ว แต่อารมณ์ สมัยที่ยังไม่ทำนม

เจ้าแอนของกระผม พลิกโฉมเลย      จาก สก้อยตัวน้อย    นมเล็ก    กลายเป็น สาวเปรี้ยวจี้ด  ผมสั้น  นมโต  แถมเกล้าผม เปิดหน้าผากกว้างๆ สวยๆ แบบ เต็มเหนี่ยววว อะ โหหหห.....ผมกับพี่มาราธอนเห็นน้องแอน ตั้งแต่ ป้วนเปี้ยนรอผมอยู่แถวเค้าเตอร์   เรา 2 พี่น้อง MRT AND FLB   กรี้ด กัน สะบัด 5555555555555

และ อะรัมพะบด มาเยอะ แล้ว  ตัดฉาก ไป ที่หม้อ สุกี้ ใหญ่ รวมเลยนะ ครับ

1. แว้บแรกเลย  ต้กกะใจ กับ M33 ของ เจ้า โมโน มากกก  โอโห  สวยแบบ วัวหาย ควายล้ม  ขนาดเจ้าแนท DDD กับ เจ้าแอน Q12 ยัง งง    และ ออกปากถามพร้อมกันเลย " พี่คะ    พี่สวยมากๆ เลยค่ะ  ทำไมนั่งแค่ M ????? "

2. น้อง ดาว M33 ของเจ้าโมโน  ตอบทันทีว่า " ท้องลายค่ะ "

3.  ลงหม้อรวมกัน  ผมนี่ รีบปรี่  เข้าไปขอดูท้อง น้องดาว M33 ก่อนเลย  ไม่เห็นจะลายเท่าไหร่นี่  และ ก็  ถือโอกาส จับนมน้องดาว ทันที 1 ปี้น  ต่อหน้า เจ้าโมโน  555555555555+++ (น้องบอกนมทำ  แต่ผมว่า มันธรรมชาติเหมือนแท้มากๆ โครตดี )

4. เจ้าแอน Q12  กับ เจ้าแนท DDD  ตามมาลงหม้อ ติดๆ   ผม ผละ จากน้องดาว  มานัวเนีย คลอเคลีย เจ้าแอนของผมดีกว่า แซ่บกว่าเยอะ  อิอิ

5. ผมดู เจ้าแนท จูบบดขยี้ กับ ลูกพี่ใหญ่ MRT ไป   ตัวกระผมเองก็ จูบพันลิ้นกับเจ้าแอน เมียรัก แบบ บันเทิงสุดพลัง  แอนเวลาลงหม้อรวม เหมือนเธอ เก่งขึ้นเยอะ เลยฮะ  ทุกอย่าง ครบเครื่องมากกว่าเดิมอีก ทั้งจูบ พันลิ้น อร่อยจัด   แถมยัง FOREPLAY  ชนิดที่เรียกว่า ผมเกือบ แตก คา อ่าง  5555

6. ผมแอบเหลือบไปมอง เจ้า โมโน น้องเล็กของทีม กับ น้องดาว ว่า เป็นไงมั่ง ?? ผลคือ ดูน้องดาว M33 บ่ายเบี่ยง นิดๆ  ที่จะ เต็มที่กับงาน และ อย่างที่คิดจริงๆ MONEY TALK  รัวๆ  (แต่อย่างว่านะ  สวยจัด เลย เรื่องเยอะ เป็นธรรมดา )

7. ผมไม่ไหวแล้ว กับ ลีลาการเล้าโลม เจ้าแอน เลย จูงมือกันเข้าห้อง และ แน่นอน เจ้าแนท และ พี่ MRT  ตามมาแจมกัน รวมห้อง เช่นเคย   มันส์สัส เดือดจัด !!!!!!

8. รายละเอียด หลังจากนี้  ผมไม่ลงลึกฮะ เพื่อนๆ   ไปหาอ่าน การบ้านบับเก่าๆ  ของผม กันเอาเอง    และผม ยังยืนยัน คำเดิม  แอน Q12 ถ้าคุณชอบสาวเปรี้ยวจี้ดเข็ดฟัน แล้ว มองผ่านเธอไป  ผมบอกเลย   คุณ พลาดชิบหาย !!!!!  boy-emoticon-014

9.  ผม กับ เจ้า โมโน   เสร็จกิจเรียบร้อย    เราออกมานั่งคุยกัน ฉันพี่น้องต่อ ข้างนอก   เจ้าโมโน  กินอิ่มแบบพอดี ไม่ต่อรอบ    ส่วนกระผม ได้เจอเจ้าแอน Q12 ก็หายคิดถึงแล้ว  ก็ลงไปส่งน้องข้างล่าง   และ  ตรูก็ส่องเด็กใหม่ต่อทันที 55555++

10. ตามน เชียร์ผู้เฒ่ามือฉมัง  จัด Q20 น้องบีมให้ผมต่อเลย  (ตอนแรกว่าจะลอง M33 น้องดาวต่อ  แต่ เจ้าโมโน น้องรัก หัวไว และ รักพวกพ้อง บอกผมทันทีว่า พี่  FLB  คนอื่นเถอะครับ เชื่อผม  งานน้อง NO SERVICE MIND  โอเค  รู้เรื่อง  )   เอา น้องบีม Q20 ทันที   เพราะยังไงก็ตาม M33 โดนตู ลวนลามไปแว้วว   คุ้ม กรั้กๆ ๆ ๆ ๆ

11. พี่ MRT  แก สาย กินจุ   ต่อรอบ แนทๆ  ยาวๆ    จัดกัน ป้าบๆ ๆ ๆ  3 ชม. เต็ม อะ โห  จะ โหด ไป ไหน   เชิญตามอัทธยาศัย ครับ พี่    กร้ากกกกกกกกกก

12. น้องบีม Q20 ดูในรูป เหมือน หน้าจะแก่   แต่พอ เจอตัวจริง เฮ้ยยย แจ่มมมมม    สาวหวานตัวเล็กๆ

13. ลีลารัก ของ น้องบีม  แรกๆ ก็ นุ่มนวลลลล   แต่ น้องบอก ชอบผู้ชายหุ่นหมี  สิ้นคำนี้เท่านั้นแหละ  ผมบรรจง จูบน้อง แบบ นุ่มนวลล  และ จับ เลียจิ๋ม แบบ ทะลายแตด

โฮะๆๆ   ทีนี้  น้องบีม กลายเป็น สาวร้อนแรง ขึ้นมา ฉับพลัน   " พี่คะ หนูชอบ  พี่เก่งจัง "   ยาวๆ  ไป ครับ

14. เหมือน เคมี บีม กับ ผม  ตรงกัน หลายจุด  แน่นอน ครับ    น้องบีีม ทำผมเสร็จ 2  รอบ   รวมกับ เจ้าแอน 1 รอบ

วันนี้ ผมทำ  HATRICK  ++++!!!!!!!!!!!!

จบการบ้าน สรุปคะแนนเลยนะครับ

1. แนท  DDD  ผมไม่ได้เอา แต่ได้ดู ก็ เพลิน แล้ว 9/10 วันนี้ น้องท้องแบนราบ 5555

2. แอน Q12  อร่อยเสมอ งานดี ไม่มีดรอบ  9.8/10  เกือบเต็ม แต่ ยังไม่ให้เต็ม เพราะคิดถึง เปิ้ล XXX  เสมอ    กรั้ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

3. บีม Q20  ** หน้า สวยนะ อาจดูมีอายุ แต่ เซ็กซี่  และ น่าค้นหา** 

**นม แท้  พอมี ไม่ใหญ่  **

** จิ๋ม  โครตวิเศษ บอกแค่นี้ 55555**

** จูบ แรกๆ น้องเกร็งๆ แต่พอ เบิร์นให้ปุ้บ ฟิลแฟน   กร้ากกกก **

** งาน  เล่นเอาผมเสร็จ 2  รอบ แบบ สบายๆ  (คือ  จริตตรงกัน ด้วย มันเลยง่ายไปหมด กับคนอื่น ผมไม่รู้นะ  พูดตรงๆ ) **

เอาไป 8.5/10  ซ้ำแน่นอนครับ

4. ดาว M 33   ไม่ได้เอา  แต่ได้ จับนม  ฟินชิบหาย  หน้าโครตสวย  คะแนนความสวย เอาไป 10/10 ไม่หัก   นมก็โครตดีด้วย

แต่คะแนนงาน เท่าที่เห็นกับตานะ 3/10 ...... แต่ใครอยากลอง  ผมก็แนะนำอยู่ดีครับ สวยจัด เห็นหน้าก็คุ้ม 1800 แระ 55555++  จบการบ้านเลยแระกัน สวัสดี 
Marathonman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 863

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 04:28:53 PM »

ขอบคุณท่าน FLT ละเลงการบ้านมันส์ระเบิดมาให้เราชาว BLV อีก ติดๆกันเป็นหม้อที่สอง
    บอกตรงๆ เห็นเจ้าแอนจูบกับน้องผม แทบอยากจะเข้าแทคทีมด้วย คนอะไร XXX เป็นบ้า แต่ก็ต้องห้ามใจ เพราะ ของผม ยังคาปากน้องแนท DDD  แบบไม่ยอมปล่อย อยู่เลย ....
lifeismono
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 276

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 05:05:05 PM »

Q20 กับจิ๋มที่โคตรวิเศษ.......

โดนแน่น๊อนนนนนนน

มาคอนเฟิร์ม รูปในไลน์ดูมีอายุ แต่ตัวจริงดูอ่อนกว่านั้นพอสมควร และ น่าค้นหาจริงๆ เป็นเบอร์ที่น่าลอกมากกกกกกก

คอนเฟิร์ม 2 ตาพี่สองคนนี้ เขาขี้ปี้จริงๆฮับ
Elmo
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 68

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 07:19:03 PM »

มหากาพ ภาพยนต์มาแล้ว มันส์แบบ เห็นภาพเลย
satreek
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 08:34:17 PM »

boy-emoticon-006 boy-emoticon-006สุดๆเลยครับ
bnc
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 18

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 12:08:31 AM »

+1 ข้อมูลเพียบเลยครับ
BlackDick
ดุ้๊กดิ๊ก...กับBlacKDicK
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 1489

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 02:19:11 PM »

การบ้านโคตรเดือดครับลวกเพ่ FLB    milkbottle50

ยินดีด้วยกับเฮ็ดทริกครับ   milkbottle47
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 02:38:14 PM »

การบ้านโคตรเดือดครับลวกเพ่ FLB    milkbottle50

ยินดีด้วยกับเฮ็ดทริกครับ   milkbottle47

ขอบคุณครับ ท่านน้อง ไข่ดำ   คิดถึงงงง
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 02:38:54 PM »

ขอบคุณท่าน FLT ละเลงการบ้านมันส์ระเบิดมาให้เราชาว BLV อีก ติดๆกันเป็นหม้อที่สอง
    บอกตรงๆ เห็นเจ้าแอนจูบกับน้องผม แทบอยากจะเข้าแทคทีมด้วย คนอะไร XXX เป็นบ้า แต่ก็ต้องห้ามใจ เพราะ ของผม ยังคาปากน้องแนท DDD  แบบไม่ยอมปล่อย อยู่เลย ....

ท่านพี่อ่ะ  ลอก Q20  เมียเค้า  ส่งการบ้าน ด้วยยย  กิกิกิ  boy-emoticon-020
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 02:39:34 PM »

Q20 กับจิ๋มที่โคตรวิเศษ.......

โดนแน่น๊อนนนนนนน

มาคอนเฟิร์ม รูปในไลน์ดูมีอายุ แต่ตัวจริงดูอ่อนกว่านั้นพอสมควร และ น่าค้นหาจริงๆ เป็นเบอร์ที่น่าลอกมากกกกกกก

คอนเฟิร์ม 2 ตาพี่สองคนนี้ เขาขี้ปี้จริงๆฮับ

เจ้าโมโน น้องรัก  แล้วพบกัน เมื่อชาติต้องการ คนับบบบบบ  boy-emoticon-006
changnoinoi
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 06:15:30 PM »

kitty7คารวะท่านผู้พี่ทั้งหลายเห็นภาพเลย?
duck10104
*

พลังหื่น : 27

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 08:08:29 PM »

90242_1
jeabmad2007
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2020, 10:07:21 AM »

Q20 ต้องขอลองละครับแบบนี้
AJ Style
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 955

กลับคืนสู่รากเหง้า

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2020, 01:23:34 PM »

ที่การบ้านห้องนี้ยังคึกคักส่วนนึงมาจากท่านล้วนๆ ดีแล้ว

ผมหมดไฟในการเที่ยวไปแล้ว ตั้งแต่ผ่อนบ้าน ใช้จ่ายแต่ละทีระวังตัวเองสุดๆ   

ตอนนี้เลิกเที่ยวมาจะปีนึงแล้ว ขอส่องอย่างเดียวนะจ้ะ
lifeismono
*

พลังหื่น : 276

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2020, 03:34:24 PM »

ที่การบ้านห้องนี้ยังคึกคักส่วนนึงมาจากท่านล้วนๆ ดีแล้ว

ผมหมดไฟในการเที่ยวไปแล้ว ตั้งแต่ผ่อนบ้าน ใช้จ่ายแต่ละทีระวังตัวเองสุดๆ   

คิดถึงการบ้านพี่ AJ เงียบหายไปเลยยยย
AJ Style
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 955

กลับคืนสู่รากเหง้า

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2020, 06:43:19 PM »

คิดถึงการบ้านพี่ AJ เงียบหายไปเลยยยย
ขอบคุณครับท่าน มีภาระ มีหนี้ เจอโควิด หยุดเที่ยวไปนานเลยผม milkbottle22

ตอนนี้เลิกเที่ยวมาจะปีนึงแล้ว ขอส่องอย่างเดียวนะจ้ะ
joker24
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2020, 07:39:43 PM »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ milkbottle9
52mmhard
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 10

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2020, 11:07:51 AM »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์