หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงขาด ผ่านมาสองเดือน เกิด มีแผลตรงปลายครับ  (อ่าน 1068 ครั้ง)
popseed
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 59

« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2020, 01:39:49 PM »

เมื่อสองเดือนที่แล้ว วันนี้ครบ สองเดือนพอดี  ได้เอาน้อง แล้วถุงเกิดขาด  เมื่อ สามวันก่อนมีแผลที่ปลาย แดงๆ ครับ  ไม่เจ็บ ไม่คัน ปัสสวะ ไม่ขัด ไม่แสบ  ไม่ทราบว่าเป็นอะไรครับ   แล้วอยากตรวจ ตรวจได้ที่ รพ.ทั่วไป หรือ ต้องคลินิกนิรนามเท่านั้นครับ แล้วพวกคลินิก ตรวจเลือด ตรวจโรคทั่วไป ตรวจได้ไหมครับ   ขอบคุณครับ
motorolaxxx
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 24

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2020, 07:31:50 PM »

ตรวจได้ครับ แต่คลีนิคนิรนาม น่าจะดีกว่า ทีหลัง ชอบเสี่ยง ไปคลีนิคนิรนาม ซื้อยา prep   มากินก่อนเสี่ยง 7 วัน สบายใจกว่าแน่นอน
popseed
*

พลังหื่น : 59

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 03:50:27 PM »

ตัดสินใจไปหาหมอ ปรากฎ เป็นเชื้อรา ครับ ได้ยามากิน 1 เม็ด และยาทา  และทำการตรวจทุกอย่าง แล้วครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์