หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แอบอ่านมานาน ขอส่งการบ้านกับเขามั้งครับ AV ที่คุ้นเคย  (อ่าน 2732 ครั้ง)
jeabmad2007
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 9

« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2020, 11:12:30 AM »

หลังจากโควิท ซาไป ก็เลยได้มีโอกาส กลับไปหาน้องๆ ที่เดิมที่คุ้นเคย วันนี้ไปแบบไม่ได้นัดหมายครับ กะไปตายเอาดาบหน้า ไปเจอป๋ามล ก็แนะนำน้องให้ครับ ป๋าบอกน้องกวาง M34 งานดี ก็เลยเชื่อป๋า
น้องกวาง หน้าตาธรรมดา ผิวออกแทนไม่ขาวนะครับ นมโมมา แน่น ดูดอร่อย

ตัดมาที่ห้องคุยกับน้องระหว่างรอน้ำ น้องบอกว่าช่วงนี้เงียบ ลูกค้าหายไปเยอะ คุยกัยถูกคอดีครับ ตัดมาตอนอาบน้ำเลยละกันครับ น้องอาบน้ำธรรมดานะครับ เสร็จแล้วมี สเปย์สด ในอ่างให้ เสียวดี ทนไม่ไหวบอกน้องขึ้นเถอะเดี๋ยวพี่จะทนไม่ไหว พุ่งซะก่อน

ตัดมาที่เตียงน้องมาสเปย์ต่อให้อีกจนทนไม่ไหวบอกน้องพอแล้ว ถึงเวลาของพี่บ้าง จับน้องนอนลง ดูดนมน้อง น้องบอกอย่ากัดนะน้องเจ็บ 555 เสร็จแล้วเลื้อยลงมาข้างล่าง พิสูจน์ดูแล้วไม่มีหมี จัดซิครับรออะไร น้องชอบ ร่อนหาเลย จัดการอยู่ซักพักน้องทนไม่ไหวเสร็จไปก่อน 1 ที จากนั้นน้องมาจัดการสเปย์ให้อีกแล้วบอกหนูต้องเอาคืนพี่แล้วละ เลยจัดให้น้องไป เบสิค กวาง สุดท้ายจบเบสิค สบายตัวไป เสร็จแล้วไปล้างตัวมานอนให้น้องนวดให้สบายตัวไป

นวดไปนวดมา น้องบอกเอาอีกนะ เลยจัดกันอีก เริ่มจากน้องสเปย์ให้ก่อน แล้วเราก็จัดการต่อ ดูดนม จับน้องเบิร์นต่อ จนน้องบอกไม่ไหวแล้วหนูไม่อยากเสร็จกับลิ้นพี่แล้ว น้องเลยกลับมาสเปย์ให้แล้วหันหลังให้บอกพี่จัดเลย ตามใจน้องครับ จัดให้ไป กวาง น้องขึ้น ลงมาเบสิค เสร็จสมอารมณ์หมายกันไป

สรูป
น้องกวาง M34 AV
หน้าตา 7 น้องไม่สวยมาก
ผิวพรรณ 7 น้องไม่ขาวผิวออกแทน
นม 8 นมทำมา แต่ดูมันส์
จิมิ 8 ไม่มีหมี เบิร์นอร่อยน้องชอบ ร่อนบดเข้าหาเลย
โดยรวม 8 น้องตามใจคุยง่าย

เรื่องจูบน้องยังกั๊กๆนะครับ ไม่สุดนะครับ

ต่างกรรมต่างวาระนะครับ

ค่าใช้จ่าย
1,800+500+200+100+20 (ค่าน้อง+ทิปน้อง+ค่าน้ำ+ทิปป๋า+ทิปจอดรถ)

ต้องขออภัยที่บรรยายไม่เก่งนะครับ

Marathonman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 864

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2020, 11:52:47 AM »

ขอบคุณที่มาแบ่งปันครับ.
  กวาง M34 แต่งหน้าเข้ม สูง (เคย) หุ่นดีมาก ตอนนี้ อวบขึ้นนิดหน่อย  งานดีเยี่ยม ตามใจ อารมณ์ร่วมสูง น้ำแฉะธรรมชาติ จัดได้เลย คุ้มค่าราคา 1,700 / 2 ชั่วโมง
jojoe20089
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 36

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2020, 12:06:48 PM »

milkbottle9ว้าวเขียนการบ้านดีนะคับ อ่านเข้าใจง่ายดีขอบคุณที่แน่นำคับจดเก็บข้อมูลละ  และยิ่งมีท่านMarathonman มายืนยันด้วยต้องรีบไปละ ขอบคุณมากๆครับ   milkbottle16 90242_1
Elmo
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 73

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2020, 12:26:39 PM »

milkbottle18
footlong bite
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 457

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2020, 01:34:22 PM »

หลังจากโควิท ซาไป ก็เลยได้มีโอกาส กลับไปหาน้องๆ ที่เดิมที่คุ้นเคย วันนี้ไปแบบไม่ได้นัดหมายครับ กะไปตายเอาดาบหน้า ไปเจอป๋ามล ก็แนะนำน้องให้ครับ ป๋าบอกน้องกวาง M34 งานดี ก็เลยเชื่อป๋า
น้องกวาง หน้าตาธรรมดา ผิวออกแทนไม่ขาวนะครับ นมโมมา แน่น ดูดอร่อย

ตัดมาที่ห้องคุยกับน้องระหว่างรอน้ำ น้องบอกว่าช่วงนี้เงียบ ลูกค้าหายไปเยอะ คุยกัยถูกคอดีครับ ตัดมาตอนอาบน้ำเลยละกันครับ น้องอาบน้ำธรรมดานะครับ เสร็จแล้วมี สเปย์สด ในอ่างให้ เสียวดี ทนไม่ไหวบอกน้องขึ้นเถอะเดี๋ยวพี่จะทนไม่ไหว พุ่งซะก่อน

ตัดมาที่เตียงน้องมาสเปย์ต่อให้อีกจนทนไม่ไหวบอกน้องพอแล้ว ถึงเวลาของพี่บ้าง จับน้องนอนลง ดูดนมน้อง น้องบอกอย่ากัดนะน้องเจ็บ 555 เสร็จแล้วเลื้อยลงมาข้างล่าง พิสูจน์ดูแล้วไม่มีหมี จัดซิครับรออะไร น้องชอบ ร่อนหาเลย จัดการอยู่ซักพักน้องทนไม่ไหวเสร็จไปก่อน 1 ที จากนั้นน้องมาจัดการสเปย์ให้อีกแล้วบอกหนูต้องเอาคืนพี่แล้วละ เลยจัดให้น้องไป เบสิค กวาง สุดท้ายจบเบสิค สบายตัวไป เสร็จแล้วไปล้างตัวมานอนให้น้องนวดให้สบายตัวไป

นวดไปนวดมา น้องบอกเอาอีกนะ เลยจัดกันอีก เริ่มจากน้องสเปย์ให้ก่อน แล้วเราก็จัดการต่อ ดูดนม จับน้องเบิร์นต่อ จนน้องบอกไม่ไหวแล้วหนูไม่อยากเสร็จกับลิ้นพี่แล้ว น้องเลยกลับมาสเปย์ให้แล้วหันหลังให้บอกพี่จัดเลย ตามใจน้องครับ จัดให้ไป กวาง น้องขึ้น ลงมาเบสิค เสร็จสมอารมณ์หมายกันไป

สรูป
น้องกวาง M34 AV
หน้าตา 7 น้องไม่สวยมาก
ผิวพรรณ 7 น้องไม่ขาวผิวออกแทน
นม 8 นมทำมา แต่ดูมันส์
จิมิ 8 ไม่มีหมี เบิร์นอร่อยน้องชอบ ร่อนบดเข้าหาเลย
โดยรวม 8 น้องตามใจคุยง่าย

เรื่องจูบน้องยังกั๊กๆนะครับ ไม่สุดนะครับ

ต่างกรรมต่างวาระนะครับ

ค่าใช้จ่าย
1,800+500+200+100+20 (ค่าน้อง+ทิปน้อง+ค่าน้ำ+ทิปป๋า+ทิปจอดรถ)

ต้องขออภัยที่บรรยายไม่เก่งนะครับ

สำหรับผม การบ้านฉบับนี้ โครตดี  ครับบบบบบบบบบ   ไว้ลอกแล้วจะมาส่งบ้าง 555555555  boy-emoticon-020
Dummy
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 19

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2020, 01:54:03 PM »

90242_1
[email protected]คนฝั่งทวย
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 455

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2020, 02:34:00 PM »

ขอบคุงมากครับ
tee789
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 12, 2021, 11:49:59 AM »

milkbottle9 90242_1
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์