หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นตีนแหก M20 MEREE เจอตาต๋อย ยัดเด็ก !!!  (อ่าน 3994 ครั้ง)
moammodeling, ARTORO, somchai, DF และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
footlong bite
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 437

« เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 06:14:56 PM »

ปกติ ผมเป็นคนหล่นยาก เพราะผมเที่ยวมานาน จนเข้าใจเด็กๆ น้องๆ หลายๆ คน ครับ

แต่การเขียนการบ้าน ทอนรัวๆ  บางที ก็ดู เหมือนอวย สถานที่ประกอบการ หรือ เชียร์ คนนั้นๆ เกินไป

ดังนั้น ผมขอเขียนการบ้านแบบ หล่น บ้าง เพื่อเตือนสติ เชียร์ และ  ให้เพื่อนๆ ร่วมบอร์ด ระวังกันไว้ก็ดีครับ

ส่วนนึง เป็นการให้โอกาสน้อง ปรับปรุงตัวด้วย  และ ให้โอกาสเชียร์ว่า อย่ายัดเด็กให้กับ ลูกค้าประจำ ที่จองแล้ว ไม่เคยเบี้ยว ไม่เคยบิดพริ้ว และไปตรงเวลานัดเสมอ

ตอนนี้ ใกล้เลิกงานออฟฟิศผม เต็มที่แระ  กระทู้นี้ ผมขอเสียงคนที่อยากอ่านการบ้าน หล่นที่สุดในชีวิต ผม หน่อย ครับ ....ถ้าฟีดแบ้คดี ผมจะมาเขียนต่อ และเขียนให้สนุกตามความเป็นจริงครับผม ......
sanook
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 06:31:32 PM »

รอครับ
keyman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 191

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 07:03:07 PM »

อยากรับฟังทั้งดี และไม่ดีครับ ไว้ระวัง จะได้ไม่เงินหล่น
kengmuay
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 08:01:24 PM »

รอติดตามครับ
lifeismono
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 270

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 08:19:14 PM »

เชี่ยละ เบอร์นี้ น้องแอบเล็งตอนที่ไปขึ้นกับเมียอีกคน
ว่าจะข้ามเรื่องรอยสัก แต่เจอแบบนี้
ตามฮะๆๆๆๆ
ก็ไม่รู้สินะ
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 08:34:37 PM »

ตามครับ
changnoinoi
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 01:10:35 AM »

boy-emoticon-001
Solong
*

พลังหื่น : 93

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 04:45:45 AM »

กางเต้นรอ
U759
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 10

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 07:22:39 AM »

รอติดตามครับ จะได้ระวัง
Elmo
*

พลังหื่น : 68

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 07:30:36 AM »

รอเก็บข้อมูลครับ
cool9339
Kiss Me Kiss Me More
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 16

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 08:12:18 AM »

ติดตามฮะ
Yokee PlayBoy
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 49

เราเป็นคน..ดังนั้นพูดแล้วต้องทำให้ได้

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 08:27:12 AM »

เข้ามา...  milkbottle3 milkbottle3

Unlimited Fucking ® (^w^)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 09:03:36 AM »

เชี่ยละ เบอร์นี้ น้องแอบเล็งตอนที่ไปขึ้นกับเมียอีกคน
ว่าจะข้ามเรื่องรอยสัก แต่เจอแบบนี้
ตามฮะๆๆๆๆ

อย่าเด็ดขาด ท่านน้อง โมโน    เด๋ซ เคลียร์งานก่อนนะ  มาเขียน บ่ายๆ  เย็นๆ
lifeismono
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 09:42:11 AM »

ตามฮะๆๆๆๆ

อย่าเด็ดขาด ท่านน้อง โมโน    เด๋ซ เคลียร์งานก่อนนะ  มาเขียน บ่ายๆ  เย็นๆ

เฝ้ารอครับ

เรื่องเชียร์ยัดอีกเรื่องนึงด้วยครับ ...
pat_nont
*

พลังหื่น : 32

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 11:58:11 AM »

รออ่านการบ้านครับ
KKKKKKK
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 44

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 12:23:38 PM »

ที่นี่ผมเลิกไปนานแล้วครับ
จองน้องไว้เชียร์บอกมา ไปถึงน้องไม่มาเอาอีกคนมาแทนให้
เรื่องนานแล้วครับ
Boy_Za
*

พลังหื่น : 30

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 12:43:09 PM »

รอติดตามเหมือนกันครับ แต่ที่นี่เคยเข้าไปเชียร์บอกดีทุกคนเลย แต่ไม่โดนเลยไม่ได้ขึ้น
JOOSAN
*

พลังหื่น : 15

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 12:48:23 PM »

เขียนต่อครับ
Rarelove man
*

พลังหื่น : 52

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 01:06:57 PM »

เสน่ห์ของการเที่ยวอ่าง หล่นบ้าง ทอนบ้าง

เป็นกำลังใจให้ครับ

#งดเที่ยววันที่ 9 บันทึกความทรงจำ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 01:48:46 PM »

ที่นี่ผมเลิกไปนานแล้วครับ
จองน้องไว้เชียร์บอกมา ไปถึงน้องไม่มาเอาอีกคนมาแทนให้
เรื่องนานแล้วครับ

ขอบคุณที่แชร์เรื่องนี้ครับ  ผมคิดไม่ผิดจริงๆ ที่ตั้งกระทู้นี้  milkbottle41
*

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 02:38:50 PM »

อย่างแรกเลยครับ

ลูกพี่ใหญ่ มาราธอนแมน ทักผมมาเช่นเคย ตามภาษาพี่น้อง คนสนิทและเคยเจอหน้าเจอตากัน

ตาต๋อย บอกพี่มาราธอนว่า  M20 มาใหม่  งานดี 

พี่มาราธอน แกมีจองเด็กที่อื่นไว้แล้ว  แกเลยทักผมมา 

ผมเอง ตามลอก และ  แลกลายแทงกับพี่ มาราธอน ตลอด 

อย่างแรก บอกก่อนนะครับ ผมกับพี่มาธอน อาจมีชุดความคิด ไม่เหมือนคนอื่นก็คือ  เราชอบส่งการบ้าน เพื่อสนับสนุนให้น้องงานเยอะ และ อยู่วงการได้นาน

เพื่อเราจะได้เที่ยวอย่างสบายใจ น้องเองก็มีงานไม่ขาดสาย

ทำทุกอย่าง ให้ วินๆ  และ  ซื่อตรงต่อทุกๆ ฝ่าย

ส่วนเรื่อง ใครจะกั้ก จะหวง หรือ อยากผูกปิ่นโต ของงี้ แล้วแต่ฝีมือ หรือ  พาวเวอร์ ไม่ทางใดก็ทางหนึ่งเลยครับ

แต่ที่แน่ๆ  เชียร์ต๋อย พี่มาราธอน ใช้บริการมาช้านาน

และผมเอง ก็ เป็น ลูกค้าเชียร์ต๋อย เพราะพี่มาราธอน แนะนำให้เช่นกัน

ดังนั้น อะไรที่ พี่มาราธอน แนะนำ   มันย่อมดีที่สุดเสมอ

แต่ครั้งนี้  ต้องบอกว่า เชียร์ต๋อยแกพลาดมากนะ

ที่เชียร์เด็ก ไม่ได้ผ่านการฝึกงานแบบจริงจัง  ให้กับ นักเที่ยวที่รอบจัดแบบผม

และ ทีน่าเจ็บใจ คือ  ไปโยนบาปให้พี่มาราธอนเฉย

แต่ผมรู้แต่แรกอยู่แล้ว พี่มาราธอน แกไม่เคยโกหก (เพราะ จะโกหก ไปเพื่ออะไร )

พี่มาราธอน แคบ หน้าจอให้ดู และ ก็ เป็นอย่างที่ผมคิดจริงๆ  ตาต๋อยโยนบาป

อ่ะ  ที่นี้มาเข้าเรื่อง ครับ  ว่า หล่น แบบ ไหน

1. รูปสวยเกินจริง

2. น้องใหม่จัด  ผมสัมภาษณ์เลย  น้องบอกสถานที่และรุ่นพี่ฝึกแค่อาบน้ำให้

3. น้องไม่เคยทำงานฟิลนี้เลย

4. น้องพูดเล่น ติดตลกมากเกินไป

5. น้องพยายามทำงานนะ ตรงนี้น่าเห็นใจ...... แต่ ตาต๋อย บอก งานดี  ?????

6. อันนี้ ทุเรศสุด   น้องท้องลาย  และ ขาแตกลายงา แบบ สุดพลัง

7. หุ่นพังว่าแย่แล้ว  จิ๋มแม่งพินาศ  จนผม ไม่แข็ง  !!!!!!

8. ผมโทรไปหาเชียร์ต๋อย ขอเปลี่ยนเด็ก เชียร์ต๋อย ลีลา สารพัด โบ้ยให้พี่มาราธอนเฉย ว่า  ผมบอกแล้วเด็กใหม่

9. ผมขึ้นมาได้ เกือบ ชม.  ผมเข้าใจนะ  ว่า เปลี่ยนไม่ได้    แต่  มันน่าเกลียดตรงที่ ตาต๋อย โยนขี้ให้เพื่อนผม โห ....จริงๆ ยอมรับแบบแมนๆ ว่า พลาด และ รีบขอโทษ ก่อนผมโครตเดือด  ผมจะไม่ส่งการบ้านด้วยซ้ำ 

10.  ผมลงจากห้องทันที เหลือเวลา 1  ชม. เต็ม  ผมไม่ว่าไรน้องมันนะ  สงสาร  แต่ กับ เชียร์ต๋อย  ผมต้องต่อว่า ผ่านการบ้านหน่อย มันทุเรศเกินฮะ  ส่งเด็กแบบนี้ มาได้ไง

11.  ตอน ตาต๋อยคุยกับผมด้วยวาจา  เล่นโยนให้พี่มาราธอนหมด  พอผมลงข้างล่างมา  ผมส่งการบ้านให้พี่มาราธอนคนแรก ว่า หล่นตีนขาด  พี่มาราธอน แค้ปจอ ให้ดู สั้นๆ เลย ว่า ตาต๋อย  เชียร์ว่า งานดี  ?????

12. ผมส่งต่อ หน้า แค้ป  ให้ ตาต๋อย  เท่านั้นแหละ  พิมมาดีเลยทีนี้ น้อมรับความผิด  ...แล้ว คุณรับผิดชอบอะไรให้ผมบ้าง ???????? ตะกี้ยังแถสีข้างถลอกอยู่เลย  ?????

โอเค ผมขอจบการบ้านหล่นตีนขาดเพียงเท่านี้

สรุปคะแนน -100 ไปเลย     เวร   หน้าสวย  แต่หุ่น โครตพะโล้   แถม สภาพจิ๋ม โครตสยอง  ท้องลายสรัดหมา  เล่นกู ผวา ไป 2 เดือน 555555555555555555

ผมเลือกที่จะส่งการบ้านให้มันช้าหน่อย  อย่างน้อย ให้น้องได้หายใจในวงการบ้าง   แต่บอกเลยฮะ  ถ้ายังเล่นระบบเดิมๆ นี้อยู่ ยัดเด็ก แล้ว ทำเนียน   มีแต่จะพังนะครับ

ขนาดตามน แกเคยพลาด ยัดเด็กบ้าๆ ให้ผม  ผมลงมา คอมเพลน แกรีบขอโทษ และ ขออย่าส่งการบ้าน  ผมก็ไม่ส่ง เพราะ ถือว่า มีความจริงใจในการขอโทษ และ  น้องมันก็ยังทำให้ผมเสร็จ

แต่ตาต๋อยนี่ บัดซบมาก  ตอนผมลงมาข้างล่าง มุดหน้าหายหนี  แทนที่จะเข้ามาคุยดีๆ ผมคงไม่ทำแบบนี้หรอกครับ ขอโทษอย่างจริงใจและรับผิดชอบด้วยน้ำใจ นิดๆหน่อยๆ ผมก็หายโกรธแล้ว  หลบหน้าหนี ทำแบบนี้ คุณคิดผิดถนัดครับ 

เอ้า จบครับ พอ  เชิญพี่น้อง คอมเม้น และ แชร์ประสบการณ์ กัน ตามสะดวก   boy-emoticon-006
bath_bt
*

พลังหื่น : 35

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 03:03:41 PM »

โบ้ยให้เพื่อนนี่สิ้นคิดมาก ไม่คิดบ้างเหรอว่าเราต้องไปคุยกันต่อทีหลัง
ต่อให้การบ้านจะหล่นหรือทอนเราก็ต้องเล่าให้เพื่อนฟังก่อนอยู่ดี
Rarelove man
*

พลังหื่น : 52

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 03:27:26 PM »

อย่างแรกเลยครับ

ลูกพี่ใหญ่ มาราธอนแมน ทักผมมาเช่นเคย ตามภาษาพี่น้อง คนสนิทและเคยเจอหน้าเจอตากัน

ตาต๋อย บอกพี่มาราธอนว่า  M20 มาใหม่  งานดี 

พี่มาราธอน แกมีจองเด็กที่อื่นไว้แล้ว  แกเลยทักผมมา 

ผมเอง ตามลอก และ  แลกลายแทงกับพี่ มาราธอน ตลอด 

อย่างแรก บอกก่อนนะครับ ผมกับพี่มาธอน อาจมีชุดความคิด ไม่เหมือนคนอื่นก็คือ  เราชอบส่งการบ้าน เพื่อสนับสนุนให้น้องงานเยอะ และ อยู่วงการได้นาน

เพื่อเราจะได้เที่ยวอย่างสบายใจ น้องเองก็มีงานไม่ขาดสาย

ทำทุกอย่าง ให้ วินๆ  และ  ซื่อตรงต่อทุกๆ ฝ่าย

ส่วนเรื่อง ใครจะกั้ก จะหวง หรือ อยากผูกปิ่นโต ของงี้ แล้วแต่ฝีมือ หรือ  พาวเวอร์ ไม่ทางใดก็ทางหนึ่งเลยครับ

แต่ที่แน่ๆ  เชียร์ต๋อย พี่มาราธอน ใช้บริการมาช้านาน

และผมเอง ก็ เป็น ลูกค้าเชียร์ต๋อย เพราะพี่มาราธอน แนะนำให้เช่นกัน

ดังนั้น อะไรที่ พี่มาราธอน แนะนำ   มันย่อมดีที่สุดเสมอ

แต่ครั้งนี้  ต้องบอกว่า เชียร์ต๋อยแกพลาดมากนะ

ที่เชียร์เด็ก ไม่ได้ผ่านการฝึกงานแบบจริงจัง  ให้กับ นักเที่ยวที่รอบจัดแบบผม

และ ทีน่าเจ็บใจ คือ  ไปโยนบาปให้พี่มาราธอนเฉย

แต่ผมรู้แต่แรกอยู่แล้ว พี่มาราธอน แกไม่เคยโกหก (เพราะ จะโกหก ไปเพื่ออะไร )

พี่มาราธอน แคบ หน้าจอให้ดู และ ก็ เป็นอย่างที่ผมคิดจริงๆ  ตาต๋อยโยนบาป

อ่ะ  ที่นี้มาเข้าเรื่อง ครับ  ว่า หล่น แบบ ไหน

1. รูปสวยเกินจริง

2. น้องใหม่จัด  ผมสัมภาษณ์เลย  น้องบอกสถานที่และรุ่นพี่ฝึกแค่อาบน้ำให้

3. น้องไม่เคยทำงานฟิลนี้เลย

4. น้องพูดเล่น ติดตลกมากเกินไป

5. น้องพยายามทำงานนะ ตรงนี้น่าเห็นใจ...... แต่ ตาต๋อย บอก งานดี  ?????

6. อันนี้ ทุเรศสุด   น้องท้องลาย  และ ขาแตกลายงา แบบ สุดพลัง

7. หุ่นพังว่าแย่แล้ว  จิ๋มแม่งพินาศ  จนผม ไม่แข็ง  !!!!!!

8. ผมโทรไปหาเชียร์ต๋อย ขอเปลี่ยนเด็ก เชียร์ต๋อย ลีลา สารพัด โบ้ยให้พี่มาราธอนเฉย ว่า  ผมบอกแล้วเด็กใหม่

9. ผมขึ้นมาได้ เกือบ ชม.  ผมเข้าใจนะ  ว่า เปลี่ยนไม่ได้    แต่  มันน่าเกลียดตรงที่ ตาต๋อย โยนขี้ให้เพื่อนผม โห ....จริงๆ ยอมรับแบบแมนๆ ว่า พลาด และ รีบขอโทษ ก่อนผมโครตเดือด  ผมจะไม่ส่งการบ้านด้วยซ้ำ 

10.  ผมลงจากห้องทันที เหลือเวลา 1  ชม. เต็ม  ผมไม่ว่าไรน้องมันนะ  สงสาร  แต่ กับ เชียร์ต๋อย  ผมต้องต่อว่า ผ่านการบ้านหน่อย มันทุเรศเกินฮะ  ส่งเด็กแบบนี้ มาได้ไง

11.  ตอน ตาต๋อยคุยกับผมด้วยวาจา  เล่นโยนให้พี่มาราธอนหมด  พอผมลงข้างล่างมา  ผมส่งการบ้านให้พี่มาราธอนคนแรก ว่า หล่นตีนขาด  พี่มาราธอน แค้ปจอ ให้ดู สั้นๆ เลย ว่า ตาต๋อย  เชียร์ว่า งานดี  ?????

12. ผมส่งต่อ หน้า แค้ป  ให้ ตาต๋อย  เท่านั้นแหละ  พิมมาดีเลยทีนี้ น้อมรับความผิด  ...แล้ว คุณรับผิดชอบอะไรให้ผมบ้าง ???????? ตะกี้ยังแถสีข้างถลอกอยู่เลย  ?????

โอเค ผมขอจบการบ้านหล่นตีนขาดเพียงเท่านี้

สรุปคะแนน -100 ไปเลย     เวร   หน้าสวย  แต่หุ่น โครตพะโล้   แถม สภาพจิ๋ม โครตสยอง  ท้องลายสรัดหมา  เล่นกู ผวา ไป 2 เดือน 555555555555555555

ผมเลือกที่จะส่งการบ้านให้มันช้าหน่อย  อย่างน้อย ให้น้องได้หายใจในวงการบ้าง   แต่บอกเลยฮะ  ถ้ายังเล่นระบบเดิมๆ นี้อยู่ ยัดเด็ก แล้ว ทำเนียน   มีแต่จะพังนะครับ

ขนาดตามน แกเคยพลาด ยัดเด็กบ้าๆ ให้ผม  ผมลงมา คอมเพลน แกรีบขอโทษ และ ขออย่าส่งการบ้าน  ผมก็ไม่ส่ง เพราะ ถือว่า มีความจริงใจในการขอโทษ และ  น้องมันก็ยังทำให้ผมเสร็จ

แต่ตาต๋อยนี่ บัดซบมาก  ตอนผมลงมาข้างล่าง มุดหน้าหายหนี  แทนที่จะเข้ามาคุยดีๆ ผมคงไม่ทำแบบนี้หรอกครับ ขอโทษอย่างจริงใจและรับผิดชอบด้วยน้ำใจ นิดๆหน่อยๆ ผมก็หายโกรธแล้ว  หลบหน้าหนี ทำแบบนี้ คุณคิดผิดถนัดครับ 

เอ้า จบครับ พอ  เชิญพี่น้อง คอมเม้น และ แชร์ประสบการณ์ กัน ตามสะดวก   boy-emoticon-006

รหัส M เรทเท่าไหร่ครับ ตั้งแต่ผมเที่ยวมา เจอน้องท้องลายไม่กี่ครั้ง แต่ตามเรทไม่เกิน1500

เรท1800-2000 ขึ้น เจอแต่หุ่นดีๆครับ แต่ก่อนไปเมรีกับเอพิต้า ต่อมาไปแนนซี่ วนไปแค่นี้ละครับ

ขอบคุณที่แชร์การบ้านให้นะครับ
 ขอให้เจองานที่ทอนเยอะๆนะครับ
Marathonman
*

พลังหื่น : 855

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 04:33:02 PM »

ทีแรก ว่าจะอ่านกระทู้นี้เฉยๆ เพราะ รับทราบเรื่องราวทั้งหมดจาก ท่าน ฟุตลองแล้ว แต่ขอเม้นทีสั้นไปก็แล้วกัน
   1. เรื่องการส่งการบ้าน ผมมีหลักการของผม คือ มาส่งเพื่อสนับสนุนเด็กที่งานดีๆ โดยคาดว่า สมาชิกท่านใดมาขึ้นก็ต้องทอน ดังนั้น เด็กคนไหนที่ คะแนนที่ผมให้ ต่ำกว่า 8/10  ผมจะไม่ส่ง และการบ้านผมจะไม่ค่อยมีรูปภาพ ยกเว้น น้องอยากให้ลงด้วย
   2. เคสที่ท่านฟุตลองเจอ ผมเองก็เพิ่งเห็นวันนั้นแหละ และก็ถูกชะตามากด้วย แต่เผอิญได้จองเด็กไว้ที่เอวิต้าแล้ว ประกอบกับ ถามเชียร์ต๋อยไป แกก็บอกว่า “งานดี”  ก็เลยลองแคปหน้าน้องไปให้ท่านฟุตลองดู ซึ่งเห็นแต่หน้า ปกติถ้าเป็นเด็กเก่า ป๋าต๋อยแกจะต้องถ่ายรูปแก้ผ้า ส่งมาให้ดูด้วย แต่แกบอก เด็กเพิ่งมาทำ เลยยังไม่ได้ถ่ายไว้ (ซึ่งไม่รู้ว่า จริงรึเปล่า )
  3. ผมเองก็เจอเคส คล้ายๆกับ M20 ที่เอวิต้า ในเวลาไล่กันเลย ถามเชียร์มล บอก งานดี มีฟีดแบค จากลูกค้า ผมเจอ ไม่ให้จูบ ไม่ให้เบอร์นหุ่นก็บวมๆ นมนี่เหลวเลย ติดรหัส M ด้วย แต่ก็ทำใจไว้ก่อนแล้ว เรื่องเชียร์แขก
  สรุป ถ้าจะถามเชียร์แขก ต้องรู้นิสัยเชียร์คนนั้นให้ดี  บางที ใช้บริการกันมานาน ก็อย่าเพิ่งวางใจ ส่วนหลายคนที่ผมเจอ แนะนำ 10 คน ดีทั้ง 10 คน เช่น เชียร์อี๊ด ที่ แอง เชียร์เต้ย (คนนี้ สมาชิกหลายคนบอกชอบยัดเด็กให้ ก็มี ) ที่แนนซี่ เด็กคนไหนไม่เวิร์ค แกบอกตรงๆเลย
ukulele
*

พลังหื่น : 161

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 04:48:11 PM »

การบ้านงานดี อ่านมาเยอะแล้ว

การบ้านหล่นแล้วจัดหนักอย่างนี้ อยากจะบวกให้ท่านซัก 100 แต้ม

เชียร์อย่างนี้อย่าไปสนับสนุนให้มีที่ยืนเลยครับ ความจริงใจไม่มี

พักหลังผมก็ไม่อยากเข้าไปอาบน้ำ เหตุผลนึงก็เพราะเชียร์นี่แหละ

เจอยัดเด็กเข้าไปหลายครั้ง ถามถึงใครบอกดีหมด พอขึ้นไปไม่หล่นก็เกือบหล่น

เพียงแต่ผมไม่กล้าพอที่จะทำอย่างท่าน แก่แล้วไม่อยากมีเรื่อง กลัวมันโวยกลับมา

ไม่มีความจริงใจแล้วยังไม่มีความเป็นลูกผู้ชายโทษคนอื่นอย่างนี้ มันเลวจริง ๆ
cena
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
**

พลังหื่น : 83

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 04:56:49 PM »

อ่านการบ้านท่านแล้วก็สงสารน้องเค้าอยู่นะ งานนี้ต้องโทษเชียร์แขกคนเดียวเลย ปกติผมจะเชื่อสายตาตัวเราเองมากกว่าเชียร์แขก ถ้าเราเลือกเองหล่นเองก็จะไม่แค้นใจเท่าเชื่อเชียร์แล้วหล่น เชียร์เอาไว้ใช้บริการเฉพาะจองเด็กอย่างเดียวแค่นั้น เพราะส่วนใหญ่ผมจะเลือกเองพอเจอน้องที่ถูกคอกันก็จะใช้บริการน้องคนเดิมต่อเรื่อยๆ ไม่ค่อยชอบเปลี่ยนน้องบ่อยๆ
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 05:14:23 PM »

อ่านการบ้านท่านแล้วก็สงสารน้องเค้าอยู่นะ งานนี้ต้องโทษเชียร์แขกคนเดียวเลย ปกติผมจะเชื่อสายตาตัวเราเองมากกว่าเชียร์แขก ถ้าเราเลือกเองหล่นเองก็จะไม่แค้นใจเท่าเชื่อเชียร์แล้วหล่น เชียร์เอาไว้ใช้บริการเฉพาะจองเด็กอย่างเดียวแค่นั้น เพราะส่วนใหญ่ผมจะเลือกเองพอเจอน้องที่ถูกคอกันก็จะใช้บริการน้องคนเดิมต่อเรื่อยๆ ไม่ค่อยชอบเปลี่ยนน้องบ่อยๆ

เยี่ยมครับผม ถึงหล่น ก็ โอเค จริงๆ  boy-emoticon-009
พ่อหนุ่มโOนไว
*

พลังหื่น : 747

เรื่องในหัว มีแค่หอยและหำ

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 09:15:03 PM »

อะหึยย !   แอบมองอยู่นะเนี่ย M20 เห็นหน้าหวานๆไม่น่าจะใจร้าย เยยยย boy-emoticon-007

ยังไง ขอบคุณที่มาเตือน  เกือบไป  boy-emoticon-017 90242_1

TheStar ค้นฟ้า คว้าเป้า Season2
lifeismono
*

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 11:40:24 PM »

จะบอกว่า M20 เป็นเบอร์ที่แอบเล็งไว้ หลังจากตอนนั้นไปขึ้นกับเมียรัก น้องใหม่ M33

ตอนเดินกลับ เหลียวขึ้นไปมอง เห็นหน้าหวานๆ เพราะตอนดูในรูป ก็ดูหวานๆ ติดตรงมีลอยสักที่หน้าอก แต่ส่วนตัว หน้าตาน้องมันเย้ายวนแปลกๆ

จริงๆเหมือนว่าที่ ฟุตลอง น่าจะหงุดหงิดกับเชียร์มากกว่า ส่วนน้องเอง น่าจะยังใหม่ในวงการด้วย ตามที่พี่ฟุตลองบอก แต่ "เชียร์" ดันบอกว่า "งานดี"

คือ ต้องบอกว่า ช่วงนี้ มีเด็กมาสมัครเด็กอ่างเยอะ ทำ SL ก็เยอะ เรียกได้ว่า เย็ดกันไม่หวาดไม่ไหว แต่จะถูกใจหรือเปล่า อีกเรื่อง เพราะด้วยพิษเศรษฐกิจ

ขนาดตัวเองมีงานประจำ ยังรู้สึกว่าลำบากเลย แต่การที่เชียร์ทำแบบนี้ ผมเห็นด้วยที่จะโมโห ถ้าจะให้ด่าเชียร์เหี้ยๆนี่ 3 ที่หลักๆใน กทม. ที่ผมไปคือ เอวิต้า แนนซี่ เมรี แอง โดยเฉพาะที่ แนนซี่ ผมให้ the only one เลย จอมยัดเด็ก ขนาดเชียร์ประจำด้วยกันเอง ยังยัดเด็ก วันไหนไม่เจอเชียร์ประจำ พวกก็ยัดเด็ก เน้นขายแพงๆ ไม่สเปค หรือหน้าตาแบบ ไม่สวยแต่นั่งแพงก็มี (น่าจะได้อายุน้อย) เลยปรับไปขายแพงๆ แล้วมายัดเรา ผมจึงใช้วิธีคือ ใช่ เรามีเชียร์ แต่เราไม่เชื่อเชียร์ เราเชื่อสายตาตัวเอง เวลาไปนั่งเลือก ก็คุยๆกับมันไปงั้นๆ เว้นแต่มีเด็กในใจอยู่แล้ว ที่จะจอง ก็จะติดต่อเชียร์ เพื่อไม่ให้เสียเวลา เพราะบางทีนัดที่เด็ก เวลามันจะชนกันได้ เพราะจังวะไม่ดี

โชคดีที่ไปแนนซี่ ไม่เคยหล่น แต่ที่เอวี เคยหล่นมาหน 2 หน เข้าใจอารมณ์เลยครับ ถ้าเราเลือกเองแล้วหล่น ไม่ว่าเลย แต่ถ้าไว้ใจให้เชียร์เลือกให้ โฆษณาอย่างดี แต่ขึ้นไปแล้ว เป็นอีกแบบนึง เราก็ไม่โอเค เคยลงมาคอมเพลนด้วยซ้ำ เคยมาส่งการบ้านหล่นตีนแหกด้วยซ้ำ ใจจึงก็สงสารน้อง แต่อีกใจคือ เชียร์ก็เหี้ย เด็กก็เพลีย งั้นก็อย่าอยู่เลย (ของผม เด็กคนนั้นนางเคยบอกว่า เคยทำมาก่อน เคยทำสปาด้วย)

ส่วนน้อง M20 ถ้าจากที่เล่า น้องเพิ่งมาทำ ผมเองคงไม่อะไร ถ้างานจะดรอป เมรีกับแอง ผมจะให้เรตติ้งในใจเป็นที่ 3 ร่วม (แต่ตอนนี้มีน้องใหม่ กูให้เบอร์ 1 เลย 555) ส่วนทรวดทรง เอาจริงๆ มองน้องก็ไม่น่าเผละขนาดนั้น แต่ในเมื่อพี่ฟุตลองลงหน้างาน ต้องว่าตามพี่ท่านครับ

เช่นกัน การบ้านที่ส่งๆ ถ้าน้องไม่ดีจริง ไม่อยากส่ง และในใจก็คือ เป็นการช่วงน้องโปรโมทงานมันด้วย เมื่อก่อนผมจะหัวเสียกับเรื่องทิปมากๆ เพราะอะไรรู้มั้ย นักเย็ดหลายๆท่าน ไปเที่ยว แล้วขอ 2 น้ำ แต่ทิป 300-400 โอเค มาตรฐานเราอาจต่างกัน แต่ผมก็ไม่ได้ร่ำรวยอะไร พนักงานออฟฟิศนี่แหละ แต่ถ้ามีน้ำ 2 ขั้นต่ำ ก็ 500 - 700 ยืนพื้น หรือบางที่ น้ำเดียว แต่ก็ให้ทิป ถ้าน้องๆที่ถูกใจหน่อย ก็ 1,000 ไปเลย เพราะน้องมันงานดีจริงๆ แต่พอน้องมาเล่าให้ฟังแบบบางทีได้ 300 400 บางทีเบิ้ลฟรี (ลค บอกจะโอนให้ แต่หาย) เอาจริงๆ ผมสงสารเด็กๆมัน แอบเฟลล์เบาๆนะ มาทำงานขายหี ยังเจอคนอัปรีย์มาโกงอีก 555 นี่ยังไม่รวมดราม่าในร้านกันนะครับ โดยเฉพาะพวกเชียร์นี่แหละ บ้าอำนาจกับเด็กมัน

แต่ถ้าจะว่ากันจริงๆ คงไม่อยากไปว่าน้องมันเท่าไหร่ เรื่องนี้ ผมขอเทความเลวไปทางเชียร์ 80%

ตบบ่านะพี่ น้องอ่านเมื่อตอนเย็นๆ แล้วยังแบบ เชี่ยไรวะเนี่ย

แต่ไม่ห่วงเท่าไหร่หรอก การบ้านของพี่หลังๆมา พาเด็กไปแดกข้างนอกนี่ มันจะเกินหน้าเกินตาไปแล้ว แอบอิจฉาการบ้าน Q 45 Evita เบาๆ 555555
skyinthesea
*

พลังหื่น : 141

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2020, 12:10:00 AM »

ไม่ได้ไปเมรีมาซักพักแล้ว แต่ส่วนตัวใช้บริการเชียร์ต๋อยมาหลายปีแกก็ตรงๆดีนะ คนไหนไม่เวิคก็บอกอย่าอาบเลย รอบนี้อาจจะพลาดจริงๆ
*

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2020, 01:41:36 PM »

จะบอกว่า M20 เป็นเบอร์ที่แอบเล็งไว้ หลังจากตอนนั้นไปขึ้นกับเมียรัก น้องใหม่ M33

ตอนเดินกลับ เหลียวขึ้นไปมอง เห็นหน้าหวานๆ เพราะตอนดูในรูป ก็ดูหวานๆ ติดตรงมีลอยสักที่หน้าอก แต่ส่วนตัว หน้าตาน้องมันเย้ายวนแปลกๆ

จริงๆเหมือนว่าที่ ฟุตลอง น่าจะหงุดหงิดกับเชียร์มากกว่า ส่วนน้องเอง น่าจะยังใหม่ในวงการด้วย ตามที่พี่ฟุตลองบอก แต่ "เชียร์" ดันบอกว่า "งานดี"

คือ ต้องบอกว่า ช่วงนี้ มีเด็กมาสมัครเด็กอ่างเยอะ ทำ SL ก็เยอะ เรียกได้ว่า เย็ดกันไม่หวาดไม่ไหว แต่จะถูกใจหรือเปล่า อีกเรื่อง เพราะด้วยพิษเศรษฐกิจ

ขนาดตัวเองมีงานประจำ ยังรู้สึกว่าลำบากเลย แต่การที่เชียร์ทำแบบนี้ ผมเห็นด้วยที่จะโมโห ถ้าจะให้ด่าเชียร์เหี้ยๆนี่ 3 ที่หลักๆใน กทม. ที่ผมไปคือ เอวิต้า แนนซี่ เมรี แอง โดยเฉพาะที่ แนนซี่ ผมให้ the only one เลย จอมยัดเด็ก ขนาดเชียร์ประจำด้วยกันเอง ยังยัดเด็ก วันไหนไม่เจอเชียร์ประจำ พวกก็ยัดเด็ก เน้นขายแพงๆ ไม่สเปค หรือหน้าตาแบบ ไม่สวยแต่นั่งแพงก็มี (น่าจะได้อายุน้อย) เลยปรับไปขายแพงๆ แล้วมายัดเรา ผมจึงใช้วิธีคือ ใช่ เรามีเชียร์ แต่เราไม่เชื่อเชียร์ เราเชื่อสายตาตัวเอง เวลาไปนั่งเลือก ก็คุยๆกับมันไปงั้นๆ เว้นแต่มีเด็กในใจอยู่แล้ว ที่จะจอง ก็จะติดต่อเชียร์ เพื่อไม่ให้เสียเวลา เพราะบางทีนัดที่เด็ก เวลามันจะชนกันได้ เพราะจังวะไม่ดี

โชคดีที่ไปแนนซี่ ไม่เคยหล่น แต่ที่เอวี เคยหล่นมาหน 2 หน เข้าใจอารมณ์เลยครับ ถ้าเราเลือกเองแล้วหล่น ไม่ว่าเลย แต่ถ้าไว้ใจให้เชียร์เลือกให้ โฆษณาอย่างดี แต่ขึ้นไปแล้ว เป็นอีกแบบนึง เราก็ไม่โอเค เคยลงมาคอมเพลนด้วยซ้ำ เคยมาส่งการบ้านหล่นตีนแหกด้วยซ้ำ ใจจึงก็สงสารน้อง แต่อีกใจคือ เชียร์ก็เหี้ย เด็กก็เพลีย งั้นก็อย่าอยู่เลย (ของผม เด็กคนนั้นนางเคยบอกว่า เคยทำมาก่อน เคยทำสปาด้วย)

ส่วนน้อง M20 ถ้าจากที่เล่า น้องเพิ่งมาทำ ผมเองคงไม่อะไร ถ้างานจะดรอป เมรีกับแอง ผมจะให้เรตติ้งในใจเป็นที่ 3 ร่วม (แต่ตอนนี้มีน้องใหม่ กูให้เบอร์ 1 เลย 555) ส่วนทรวดทรง เอาจริงๆ มองน้องก็ไม่น่าเผละขนาดนั้น แต่ในเมื่อพี่ฟุตลองลงหน้างาน ต้องว่าตามพี่ท่านครับ

เช่นกัน การบ้านที่ส่งๆ ถ้าน้องไม่ดีจริง ไม่อยากส่ง และในใจก็คือ เป็นการช่วงน้องโปรโมทงานมันด้วย เมื่อก่อนผมจะหัวเสียกับเรื่องทิปมากๆ เพราะอะไรรู้มั้ย นักเย็ดหลายๆท่าน ไปเที่ยว แล้วขอ 2 น้ำ แต่ทิป 300-400 โอเค มาตรฐานเราอาจต่างกัน แต่ผมก็ไม่ได้ร่ำรวยอะไร พนักงานออฟฟิศนี่แหละ แต่ถ้ามีน้ำ 2 ขั้นต่ำ ก็ 500 - 700 ยืนพื้น หรือบางที่ น้ำเดียว แต่ก็ให้ทิป ถ้าน้องๆที่ถูกใจหน่อย ก็ 1,000 ไปเลย เพราะน้องมันงานดีจริงๆ แต่พอน้องมาเล่าให้ฟังแบบบางทีได้ 300 400 บางทีเบิ้ลฟรี (ลค บอกจะโอนให้ แต่หาย) เอาจริงๆ ผมสงสารเด็กๆมัน แอบเฟลล์เบาๆนะ มาทำงานขายหี ยังเจอคนอัปรีย์มาโกงอีก 555 นี่ยังไม่รวมดราม่าในร้านกันนะครับ โดยเฉพาะพวกเชียร์นี่แหละ บ้าอำนาจกับเด็กมัน

แต่ถ้าจะว่ากันจริงๆ คงไม่อยากไปว่าน้องมันเท่าไหร่ เรื่องนี้ ผมขอเทความเลวไปทางเชียร์ 80%

ตบบ่านะพี่ น้องอ่านเมื่อตอนเย็นๆ แล้วยังแบบ เชี่ยไรวะเนี่ย

แต่ไม่ห่วงเท่าไหร่หรอก การบ้านของพี่หลังๆมา พาเด็กไปแดกข้างนอกนี่ มันจะเกินหน้าเกินตาไปแล้ว แอบอิจฉาการบ้าน Q 45 Evita เบาๆ 555555

กระทืบไลค์ให้ ท่าน โมโน รัว ๆๆ ๆ ๆ    มันตรงเผง   กับความในใจผม ทุกประการ ครับบบบ    เด๋ว อินบ้อคไปหานะ  ทำงาน แนวๆ เดียวกันด้วย ต้องนัดเจอกันหน่อย อิอิ  boy-emoticon-016
Sakura Taisen
*

พลังหื่น : 407

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2020, 02:31:37 PM »

ปรกติแทบไม่เคยเชื่อเชียร์เลยครับ

เชื่อสายตาตัวเองกับการบ้านมากกว่า

หากจะเชื่อเชียร์ก็เฉพาะเมื่อนั่งห้องวี แล้วเน้นดื่มมากกว่า แล้วก็ไม่เน้นเด็ก
(เพราะบางทีก็เมา แล้วเอาไม่หวาย หรือ มึนๆ ไม่ค่อยได้สนใจรูปร่างหน้าตาเท่าไหร่)

เจอเชียร์ยัดเด็กหลอกข้อมูลอย่างนี้ แย่จริงๆ

lifeismono
*

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2020, 02:39:46 PM »

กระทืบไลค์ให้ ท่าน โมโน รัว ๆๆ ๆ ๆ    มันตรงเผง   กับความในใจผม ทุกประการ ครับบบบ    เด๋ว อินบ้อคไปหานะ  ทำงาน แนวๆ เดียวกันด้วย ต้องนัดเจอกันหน่อย อิอิ  boy-emoticon-016

Inbox กลับไปแล้วววววว กล่องเต็มนะครับพี่
*

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2020, 02:42:03 PM »

ไม่ได้ไปเมรีมาซักพักแล้ว แต่ส่วนตัวใช้บริการเชียร์ต๋อยมาหลายปีแกก็ตรงๆดีนะ คนไหนไม่เวิคก็บอกอย่าอาบเลย รอบนี้อาจจะพลาดจริงๆ

ตรงนี้ ผมก็ให้อภัยพี่ต๋อยแกฮะ  ยังไงก็ให้โอกาสแก้ตัวกันได้ ถือว่าได้เตือนผ่านการบ้านไปแล้ว  boy-emoticon-011
*

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2020, 02:42:41 PM »

Inbox กลับไปแล้วววววว กล่องเต็มนะครับพี่

เคลีย เรียบร้อย แล้วว ท่านน้อง    ทักมาอีกรอบ พลีสสสส  boy-emoticon-004
lucio555
*

พลังหื่น : 15

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2020, 11:26:00 PM »

milkbottle41  ต้องจดไว้   90242_1
vaivan
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2020, 10:39:31 AM »

ชัดเจน  milkbottle22
londoner
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2020, 12:39:45 AM »

ผมว่าการบ้านแบบนี้ดีครับ ต้องแบบนี้แหละการบ้านแบบนี้มาบ้างสมาชิกจะได้ข้อมูลจริงๆ
ไม่ใช่มีแต่การบ้านอวยน้องๆดีๆๆๆไปหมด เชียร์ทำไม่ถูกจะได้มีข้อมูล
ให้เขาแก้ไข หรือสมาชิกจะได้ข้อมูลประกอบการตัดสินใจได้ครับ
lifeismono
*

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2020, 12:38:21 PM »

ผมว่าการบ้านแบบนี้ดีครับ ต้องแบบนี้แหละการบ้านแบบนี้มาบ้างสมาชิกจะได้ข้อมูลจริงๆ
ไม่ใช่มีแต่การบ้านอวยน้องๆดีๆๆๆไปหมด เชียร์ทำไม่ถูกจะได้มีข้อมูล
ให้เขาแก้ไข หรือสมาชิกจะได้ข้อมูลประกอบการตัดสินใจได้ครับ

อันนี้ขอตอบแทนพี่ๆเค้า คือ การบ้านที่มาส่งๆกัน ทุกฉบับจะเป็น งานดี ไม่ใช่มาอวย ส่วนที่เฉยๆ หรือไม่ส่ง เพราะงานธรรมดามาก ธรรมดาจะไม่รู้จะเสียเวลามาส่งทำไม เมื่อก่อนผมเที่ยวบ่อย เดือนนึง 3-4 มีงานดีที่มาส่งได้ก็มาส่ง เดี๋ยวนี้ 1-2 รอบ ก็เต็มเหยียดแล้ว คนไหนเฉยๆ ไม่มาส่ง เพราะไม่ถูกใจเรา แต่ถูกใจคนอื่นก็ได้ แต่พี่ๆที่มาส่งนี่ เดือนนึงเที่ยวเยอะมาก แต่เค้าคัดๆมาส่งกัน ส่วนหล่นตีนแหกแบบนี้ ก็ดีครับ เห็นด้วย ซึ่งพี่เค้าก็คอมเพลนเชียร์ไปแล้ว มันน่าเจ็บใจตรง เชียร์ประจำ แต่ดันยัดงานนี่แหละ
7878
*

พลังหื่น : 33

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2020, 01:34:32 PM »

ปกติ ผมว่าเป็นแทบทุกที่ครับ

เชียร์ ยัดแต่เด็กแพงๆ งานก็บอกว่าดีแทบทุกคน
เด็กบางคน ยังไม่ได้งาน ก็ยัดมาให้
( อันนี้เข้าใจนะ )

แต่มาหลอกว่า งานดี
ถามน้องบางคน บอกเพิ่งมาวันที่ 2
ยังทำอะไร เงอะ งะ ๆ ด้วย
boybook
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2020, 11:30:08 PM »

milkbottle46

สยองจริงๆ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์