หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม Nude Beach ภูเก็ตครับ  (อ่าน 993 ครั้ง)
ciggarate567
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 4

« เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 10:34:09 PM »

สอบถาม Nude Beach ภูเก็ตครับ
พอดีมีแพลนจะไปกับกิ๊กเดือนหน้า
ทีนี้ผมมีรสนิยมแบบสวิงกิ้ง กิ๊กอยากลองอ่อยฝรั่งดู
อยากเริ่มจากหาดไหนในภูเก็ตมี Nude Beach บ้างครับ
หรือแนะนำสถานที่ บาร์หรือหาดที่มีฝรั่งเยอะๆครับ

ขอบคุณครับ
fatcat025
Liveไปทำไม เค้าเจ็บ เราเจ็บ ซื้อกินจบ
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 83

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2020, 03:10:01 PM »

ฝรั่งเงียบเกือบทุกหาด เท่าที่เห็นก็มีแต่ฝรั่งแก่ๆนะครับไม่น่าจะใช่แนวกิ๊กท่าน
วันนี้ไปป่าตอง กะรน กะตะมา ไม่ค่อยมีคนเดินเล่นริมหาด ผมว่าท่านลองหากลุ่มสวิงเลยน่าจะได้ตามที่ท่านต้องการมากกว่านะครับ
หล่อ แต่ไม่อร่อย
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 46

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2020, 08:40:28 PM »

ลองไป Naturist Resort ไหมครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์