หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งรับ ขอแบ่งบูชาของมงคลจากพี่น้องชาวเวปครับ  (อ่าน 430 ครั้ง)
Daitaro
ชีวิตนี้จะรีบไปไหน
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 310

Forever Alone

« เมื่อ: สิงหาคม 03, 2020, 10:46:42 AM »

สวัสดีครับ ผมรบกวนขอตั้งรับวัตถุมงคลจาก 3 วัดครับ

ขอราคาไม่แรงนะครับ อยากได้มาบูชาครับ ไม่ขายต่อ

1.พระธาตุลำปางหลวง
2.พระธาตุพนม
3.พระธาตุศรีสองรัก

ท่านใดพอแบ่งปันได้ แอดไลน์ผมมาได้ที่ daitaro123 ครับ

I'm sorry for too short, too small, too fast, but to love U without any reasons.
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์