หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แกแล็คซี่ กับแฮปปี้เวิลด์ นอหจากออน. แล้วมีอะไรอีกไหมครับ  (อ่าน 1137 ครั้ง)
durians
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 300

« เมื่อ: มีนาคม 12, 2020, 11:11:20 PM »

เพื่อนจะมาเที่ยวบางแสน ตอนแรกว่าจะจัดปาร์ตี้หาเด็กเอ็นไปที่บ้าน แต่เปลี่ยนแผนครับ

เลยขอคำชี้แนะจากเพื่อนสมาชิก แกแล็คซี่ กับ แฮปปี้เวิลด์ นอกจาก ออน. แล้ว มีอะไรอีกไหมครับ
เช่น เลาจน์ โคโยตี้ คาราโอเกะ แบบที่มีเด็กนั่งนัวได้ มีไหมครับ

หรือเพื่อน ๆ มี่ที่แนะนำ แนว นั่งดริ้งค์ นัว ๆ จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ...

เคยไป โซล กะ เดอะบีช ก็แนวพริตตี้ชงเหล้า หมาหยอกไก่ มันค้าง ๆ อะครับ...555

ขอบคุณเพื่อน ๆ ล่วงหน้าครับ
^ Little Spider ^
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 242

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2020, 11:40:28 AM »

ลองดูคุ้มนารีนะครับ อาจจะชอบ
Magnito
*

พลังหื่น : 116

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2020, 09:10:31 AM »

เพื่อนจะมาเที่ยวบางแสน ตอนแรกว่าจะจัดปาร์ตี้หาเด็กเอ็นไปที่บ้าน แต่เปลี่ยนแผนครับ

เลยขอคำชี้แนะจากเพื่อนสมาชิก แกแล็คซี่ กับ แฮปปี้เวิลด์ นอกจาก ออน. แล้ว มีอะไรอีกไหมครับ
เช่น เลาจน์ โคโยตี้ คาราโอเกะ แบบที่มีเด็กนั่งนัวได้ มีไหมครับ

หรือเพื่อน ๆ มี่ที่แนะนำ แนว นั่งดริ้งค์ นัว ๆ จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ...

เคยไป โซล กะ เดอะบีช ก็แนวพริตตี้ชงเหล้า หมาหยอกไก่ มันค้าง ๆ อะครับ...555

ขอบคุณเพื่อน ๆ ล่วงหน้าครับ

แกแล็คซี่  --> มีอยุ่นะครับ   ชั้นล่างชื่อ X-CODE ออกแนวผับ เลาจน์ โคโยตี้    ส่วนคาราโอเกะมีด้านบนชั้นสองแต่ไม่ค่อยเวิร์คเท่าไร
sayuri25
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 05:58:58 PM »

คาราโอเกะด้านบนแกแล็กซี่ แพงอยู่นะครับ
เด็กเฉยๆ แต่ใส่บิกินี่ และนัวได้สุด
maratiraj
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 18

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 12, 2021, 08:39:59 PM »

เมื่อก่อนมี NB Model เป้นนวดกระปู๋
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์