หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูลครับ งานsales ขายล้อแม็กซ์ ยาง ฟิล์ม ประดับยนต์  (อ่าน 7190 ครั้ง)
ssps
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 9

« เมื่อ: มกราคม 11, 2019, 12:29:03 PM »

มีพี่ไม่ ท่านใด เป็น sales หรือ เป็นเจ้าของร้าน
ขอข้อมูลครับ งานsales ขายล้อแม็กซ์  ยาง ฟิล์ม ประดับยนต์

ช่วงนี้ขายดีไหมครับ พอไหวไหมครับ
ล้อแม็กซ์ สาเหตุที่ลูกค้า จะซื้อ เพราะอะไรครับ
สาเหตุ ที่ร้านค้า จะลงสินค้า เพราะอะไรครับ

ยอดขายเดือนละ3ล้าน เยอะไหมครับ
peeyai999
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 23

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2019, 09:11:22 AM »

คำถามเหมือนจะกว้าง คุณจะทำอะไรครับ product ถึงจะกลุ่มเดียวกันแต่การขายนี่คนละอย่างเลยนะครับ
alone
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 325

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2021, 03:16:24 PM »

ผมอยู่วงการนี้มาหลายปี

ต้องถามว่าไปสมัครในบริษัทที่เป็นผู้ผลิตในประเทศ หรือเป็นผู้นำเข้าครับ

ตัวเลขสามล้านต่อเดือนถ้าเฉพาะล้ออย่างเดียวต้องดูด้วยว่าได้เขตไหน

ตลาดล้อแม็กซ์จะขึ้นจะลง (ขายดีไม่ดี) ส่วนนึงอยู่ที่ตลาดรถใหม่ด้วยครับ

เพราะล้อมักจะได้ขายตอนคนออกรถใหม่

รายละเอียดมีเยอะ แต่ป่านนี้อาจจะทำจนออกแล้วมั้งครับ ^^
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์