หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใส่ปุ๋ปถุงแตกน้องเลยรีบแล้วเอาออก น่ากลัวไหมครับ  (อ่าน 1903 ครั้ง)
my swing
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 28

« เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 01:34:01 PM »

กลุ้มใจ ไปเที่ยวมาใส่เข้าไป แล้วมันแตก ไม่น่าเกิน10วิ จะติดโรคไหมครับ แตกบริเวณด้านข้าง ใครรู้ช่วยผมด้วย
my swing
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2019, 05:12:32 PM »

คือบริเวณส่วนของหัวถุงยางมันปกติดีเพราะถอดออถุงออกมาดูหลังจากที่น้องเค้าสงสัยว่าถุงแตก (ใส่ปุ๋ปแตกเลยรีบเอาออก) มันดันมารั่วที่กลางถุง จากโคนขึ้นไปหัว  (ผมเอาน้ำใส่เพราะตอนแรกหารอยแตกไม่เจอ) เป็นรูเล็กๆ มันเรียกว่ารั่วหรือแตก??? โชคดีที่น้องรู้สึกว่ามันแตก เลยรีบเอาออก
อย่างนี่น่ากลัวไหมครับ  boy-emoticon-001
toyota8
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 858

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2019, 10:13:21 AM »

ถุงเป็นรูต้องถามก่อนว่าถุงของใคร ถ้าเป็นของเด็กน่าจะเกิดจากการใช้เข็มเจาะนะซึ่งก็ไม่เข้าใจว่าทำไปทำไม
ถามว่าน่ากลัวไหมตอบยาก แต่คิดในแง่ดีไว้ก่อนไม่น่าจะมีอะไร รู้ตัวแล้วรีบเอาออกก่อน

ถ้าจะให้สบายใจก็ไปตรวจเลือดครับ

ส่วนตัวผมว่าไม่น่าจะเป็นอะไร
my swing
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2019, 07:20:45 PM »

ขอบคุณครับ
my swing
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 10, 2019, 07:38:39 PM »

ถุงเป็นรูต้องถามก่อนว่าถุงของใคร ถ้าเป็นของเด็กน่าจะเกิดจากการใช้เข็มเจาะนะซึ่งก็ไม่เข้าใจว่าทำไปทำไม
ถามว่าน่ากลัวไหมตอบยาก แต่คิดในแง่ดีไว้ก่อนไม่น่าจะมีอะไร รู้ตัวแล้วรีบเอาออกก่อน

ถ้าจะให้สบายใจก็ไปตรวจเลือดครับ

ส่วนตัวผมว่าไม่น่าจะเป็นอะไร

ถุงของน้องเค้าครับ ก็ไม่เข้าใจว่าจะเจาะทำไม หรือมีคนให้น้องเขามาอีกที แต่ผมคิดดูถ้าเจาะมันจะต้องเจาะอย่างไงให้รั่วด้านข้างได้ เพราะถุงมันพันกันอยู่
วันนี้โทรไป 1663แล้ว คุยกันยาว เค้าบอกว่าเคส นี้ไม่น่าห่วงเพราะตราบใดที่หัวน้องชายเราไม่ไปโดนน้ำหล่อรื่นของน้องเค้า โอกาสเสี่ยงน้อยมาก ยกเว้นว่าน้องชายมีแผลครับ เลยโล่งใจไป เพราะตอนเอาออกมาหัวน้องชายผมยังป้องกันอย่างดีสภาพถุงยังรัดหัวแน่นอยู่อย่างดี หารอยแตกไม่เจอ จนเอาถุงออกไปใส่น้ำ ใส่ตอนแรกยังไม่มีรอยรั่ว แต่ พอเติมน้ำเข้าไปอีกถึงพบว่ามีน้ำรั่วครับ

แต่อีกสองอาทิตย์คงต้องไปตรวจ แล้วคงเลิกเที่ยวแล้วจริงๆครับ คิดแล้วไม่คุ้มเลยครับ ถ้าพลาดอีกทีคงเซ็ง
ขอบคุณอีกครั้งนะครับ
moobakrub
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 188

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 28, 2019, 12:22:35 PM »

ตราบใดที่หัวยังถูกคลุมด้วยถุงโอกาสน้อยครับยกเว้นไปเขอช่วงน้องเมนส์มาเลือดทะลักเข้าไปในถุง​ ปทเคยโดนแบบโหดคือแตกจริงเลยซอยเสร็จถอนออกมาถึงรู้ว่าถุงแตก​ ตอนซอยก้รู้สึกนะเหมือนเอาสด​ แต่ก้เข้าข้างตัวเองไม่ม้างงงงงงของน้องแน่นดี​ พอปล่อยปุ้ปน้องบอกอุ่นๆถุงแตกรึเปล่าใช่​เลย​ ยิ้มผงกอยู่ไม่เหลือ​
 อะไรเลย
namkhong
NO WOMEN NO CRY
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 3848

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 30, 2019, 11:23:08 AM »

โอกาศติดน้อยมากครับ เพราะท่านรู้ตัวก่อน แล้วรีบล้าง  ผมหนักกว่าท่านอีก ซอยจนนํ้าแตก  ถุงฉีกร่น ขึ้นมาอยู่ที่โค่นเลย boy-emoticon-018

kitty2สายนํ้ามิอาจไหลกลับ  วันเวลาไม่อาจหวนคืน  kitty2
pukij
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2020, 06:29:13 PM »

โอกาศติดน้อยมากครับ เพราะท่านรู้ตัวก่อน แล้วรีบล้าง  ผมหนักกว่าท่านอีก ซอยจนนํ้าแตก  ถุงฉีกร่น ขึ้นมาอยู่ที่โค่นเลย boy-emoticon-018

ท่านไปตรวจมาเป็นยังไงบ้างคับขอผมพึ่งเป็นเหมือนกับท่านเลยคับถอดออกมาถุงเเตกตอนนี้กลุ้มมากเลยคับไม่รุ้ต้องซื้อยาต้านเชื้อที่ไหนคับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์