หน้า: « 1 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดู ชีวิตคนทำงาน เงิน เดือน 20,000 ออกรถป้ายแดง  (อ่าน 34288 ครั้ง)
Big Bug
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 293

Work Hard...Play Hard...Fight Hard...Fuck HARD

« ตอบ #100 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2020, 12:50:07 AM »

เมียๆ แต่ละคน ของเราอย่าไปแรด ออกรถนะ ได้เงินเดือนคนละ 4x,xxx บางทีทางบ้านกวน ยังไม่พอเลยครับ  คนที่มีลูกให้ผมก็ ให้มือสองไป รถเล็กๆ Suzuki swift สดไป 3xx,xxx.....   เมียๆน่ารักไม่ยุ่งกัน... แต่ผมสิเหนื่อย พอเข้าใจความรู้สึกคนเงินเดือน มาผ่อนรถ สว่นตัวผมนั้งรถไฟฟ้ากับเดินครับ.... ออกงานเอารถจากบ้านมาใช้
หน้า: « 1 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์