หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ประสบการณ์ตื่นเต้นนอกสถานที่เสียว ๆกันไหมครับ  (อ่าน 29109 ครั้ง)
boy_beee
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 15

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 03:19:42 PM »

เมื่อก่อน ในรถบ่อยมากครับ 
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
tack
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 03:38:48 PM »

เคยบนดาดฟ้าแมนขั่นครับวันนั้นพี่สาวแฟนอยู่เลยชวนไปเอาบนดาดฟ้าแต่แมนชั่นเรามันเตี้ยกว่าคอนโดข้างๆคิดว่ามีคนเห็นนะเพราะพึ่งจะ 6 โมงเย็น

อีกทีเป็นในห้องเพื่อนจับเอาในตู้เสื้อผ้า  jed19
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
pinkblackxbox
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 142

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 03:48:11 PM »

ขอผม ไม่ได้แปลกกว่า ใคร

นานละ ตั้งแต่สมัย ม 5 6 ละมั้ง
สมัยก่อนไม่กล้าไป รร ไง แม้งกลัว เลย ...... โรงหนังเลย เค้าอมให้นะ
ที่ major เอกมัย สมัยก่อน 100 อยู่ข้างล่าง 120 ข้างบน ไปช่วงบ่ายโมง 120 แทบไม่มีคนดู เลย .... กันมันเลย
แต่แนะนำ ให้ เลือกหนังมืดๆๆๆ อย่าเลือกพวก การ์ตูน เพราะมันจะ สว่างมากๆๆๆๆๆๆ อันตรายเกิน

ส่วนอีกที
สมัย  ม.ละ เคยไปนอนบ้าน แฟน นอนห้องเดียวกัน แฟน น้องแฟน(ม 4 5 ผญ) เรา
เราโดนนอนพื้น รอน้องหลับ แล้ว ขอแฟนเอา ตื่นเต้นโคตร น้องแฟนห่าง ไม่เกิน 1 เมตรอะ ใกล้มาก
แฟนดดนเอา ไม่มีร้องเลย กรูก็ไม่ค่อยเสียวเลย สุดท้ายไม่ถึง ไปต่อนอกห้อง อย่างมัน

ตลกสุดๆๆๆ บอกแฟนนอนกอดกันเถอะ นอนไม่หลับ เดี่ยว ตี5 รีบปลุกแล้วค่อย ขึ้นไปนอนบนเตียง ตื่นมาอีกที แฟนปลุก 8 โมงกว่าแล้ว
น้องแม้ง ตื่นไปเรียนแล้ว โดนด่าชุดใหญ่ไหนบอกจะปลุก ซ ว ย เลย
แต่ตื่นเต้นมากๆๆๆ  
BUG BUNNY
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 446

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 04:11:31 PM »

ส่วนตัว ชอบมีเซ็กแบบแปลกๆนะครับ  แต่ไม่ค่อยมีโอกาส ได้อยู่กับแฟน  หรือเด็กๆ

เคยมีเรื่องนึงครับ  ก็ตื่นเต้น ดีเหมือนกันครับ   เพิ่งคบกันใหม่ๆ

คืนนั้นกลับมาจาก ต่างจังหวัด  พาครอบครัวแฟนไปบ้านญาติเค้า    พอส่งครอบครัวแฟนถึงบ้าน ผมก็ขอตัวจะกลับบ้าน ( ที่จริงอยากให้เค้าชวน นอนมากๆ )

แฟนก็ถามขับกลับไหวไหม  ผมก็ฟอร์ม นิดนึง เมื่อยๆ ง่วงๆ  เพราะกลับบ้านอีกก็ สองร้อยกว่า กม.

แม่แฟน ก้เลยพูดขึ้นมา ว่า.. นอนที่บ้านแม่สิ  จะได้ไม่ต้องขับรถกลับ  เข้าทางเราเลย  

เค้าให้ผมนอนเฝ้า หน้าประตูห้อง ส่วน แฟนผม ก็นอนในห้องคนเดียว  แม่เค้าก็นอน ในห้อง กับพ่อ

ด้วยความเงี่ยนมาหลายวัน  ตั้งแต่อยู่บ้านญาติเค้า  จึงไปเคาะห้องเรียกแฟน มาปรี้กัน  แต่ห้องแม่เค้าก็อยู่ติดกันเลย

เราก็เคาะเบาๆ  แต่แฟนเราก็ได้ยินนะ สงสัยตั้งท่ารอเหมือนกัน  ก็ ออกมาเปิดประตู  ส่วนผมก็ดึงมือเธอมา

กะว่าจะปรี้ มันหน้าห้อง แม่เค้านี่ล่ะ  แต่แฟนบอกว่า ไม่เอานะ เดี๋ยวแม่ออกมาเห็นจะไม่ดี  

ได้แค่กอดแฟนก็จูบแล้วก้เข้าห้องไป   ทำไงดีล่ะเจี้ยวก็แข็ง  ผมเลยไปเข้าห้องน้ำ  ฉี่  พอกลับมาจะ มานอนที่เดิม

ผมก็มองเห็น ที่นอนของผม  เหมือนมีคนนอนห่มผ้าอยู่  ผมตกใจ ใครมานอนว่ะ....

ผมก็เปิดผ้าห่มออก   มันเป็นแค่หมอนนี่หว่า  ใครมาเรียงไว้วะ

ผมมัวแต่ งง กับที่นอน  ... สักพัก  มีมือ มากระชากแขนผม    แล้วหายเข้าไปในห้องของเธอ

เธอเอามือ  ปิดปากผมไว้ ..จุ๊ จุ๊ จุ๊  เงียบไว้  แล้วเธอก็ผลัก ผมนั่งลงไปบนเตียง  

เธอถลก ชุดนอน ลายลูกไม้ บางๆแนบเนื้อขึ้น แล้วนั่งเสียบ ลงไปที่เจี้ยวผม   โอ้ว..

น้ำเธอมันไหลเยิ้มออกมาเยอะมากๆครับ  เธอร้องครางเบาๆ  ซีดเบาๆ   ขณะนั้นผมยัง ตกใจไม่หาย

ไม่คิดว่าเธอจะทำแบบนี้  ผมก็จับเธอพลิกลงมาที่เตียง แล้วก็กระแทกเธอด้วยความเงี่ยน มาหลายวัน

เสียงเตียงดัง อี๊ด ออด ๆ  เธอกระซิบเบาๆ ข้างหูบอกว่า  ให้อุ้มเธอ ลงไปซอยข้างล่าง ที่พื้นซิ จะได้ไม่มีเสียง

ผมทำตามคำสั่งเธอครับ  แล้วสักพัก  น้ำก็ทะลักเข้าเต็มๆน้องสาวเธอ  อื้ม  เสียวมากครับ

เรื่องก็มีเท่านี้ล่ะครับ  ทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น กลัวว่าแม่เธอจะออกมา แล้วไม่เห็นผมนอนอยู่  

เล่าซะยาวเลย โทษทีครับ  อิอิอิ

ขอบคุณครับ
BlueDiamond
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 04:24:28 PM »

นาน..แล้วเหมือนกัน (อยากเล่าเป็น Live แต่มันนานเกินกว่าจะเล่าแล้วล่ะ)

ไปกิ๊กกับแฟนคนอื่น..แฟนเขาไปทำงานตจว. คราวนี้ก็ไปเลย
เขาไปเช่าห้องพัก..ทำงานโรงงานแถวอยุธยา

ไอ้เราก็กล้าๆ กลัวๆ ว่าเกิดว่านอนอยู่ดีๆ แฟนตัวจริงมาล่ะก็ ตูตายแน่..
แต่ความกระสัน..มันลงแล้ว..เอาวะ

ลงทุนนั่งรถเมล์จากจตุจักรไปเลย...ไปถึงตอน 2 ทุ่ม หาไรกิน..ถามๆ ว่าแฟนไม่อยู่แน่นะ..
ก็เลยจัดเลย 3 ทุ่ม 1 ดอก...และตีหนึ่งอีก 1 ดอก... นอนหลับเป็นตาย...แต่ถ้าแฟนเขากลับมาคงตายจริงๆ แน่

นอกสถานที่ เสียวมั้ยล่ะ  ha04

i3lackpoi2ny
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 04:44:09 PM »

มันส์ มันส์คนเว็บนี้มันเป็นไรกัน หื่นกันมันทุกคน 555+
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 05:16:07 PM »

ha06 ผมมีความจังไรขั้นสุดยอดคิดว่าที่สุดของชีวิตแล้ว ย้อนไปประมาณเกือบ 10 สมัยผมเรียน อยู่มัธยมสมัยนั้นเกรียนและหื่นมากปกติของเด็กชายทุกคน ผมมีเพื่อนสมัยเรียนอยู่คนสนิทกันตั้งแต่สมัยประถม ผมก็ย้าย รร. ก็มาเจอมันโดยบังเอิญ โดยด้วยความสนิทของผมกับมัน ของพ่อแม่มันกับทางบ้านผม มันเลยชวนผมไปนอนค้างบ้าน แต่เพื่อนของผมคนนี้ค่อนข้างแบบครอบครัวทำงานพ่อเป็นวิศวกรญี่ปุ่น แม่ก็เปิดร้านขายเครื่องสำอางค์ร้านเช่าหนังทำกันว่าง จึงไม่มีใครอยู่ นิสัยมันเลยแบบปัญญาอ่อนติดเกมส์ มันก็นั่งเล่นเกมส์ไป ผมก็ลุกเข้ามาห้องน้ำ ผมเห็นกางเกงในแม่มันตากไว้สีดำลายลูกไม้ ต้องเท้าความก่อนแม่เพื่อนคนนี้ขาวมาก ขาวเหมือนหยวกกล้วย เป็นลูกครึ่งญี่ปุ่นดูแลตัวเองดีมาก ลูก 14 - 15 แต่ตัวเองอายุประมาณ 32 - 33 แต่ดูภายนอกประมาณ 20 ต้น ๆ ผมจึงไปคุยตะกร้าผ้าที่อยู่ใหน้องน้ำก็เจอแบบเดียวกัน เป็นสีดำลายลูกไม้ผสมซีทรูยังไม่ได้ซักผมเลยเอามหอม ดม เลีย สุดท้ายเอามาห่อแหนมว่าว แตกใส่ซะ พอเสร็จเก็บเข้าที่เดิม ไปเล่นกับเพื่อนไม่มีไรเกิดขึ้น

นี่เป็นเรื่องจังไรฝังใจมาตลอดเกือบ 10 ปี ครับ เคยเล่าให้ผบ.ฟังแทนที่จะด่า หรือต่อว่ากลับมีอารมณ์เฉย
golf
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 34

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 08:41:39 PM »

- ของผมก็มีเอากันในรถหลังจากผับเลิก ริมถนนวิภาวดีตอนตี 2 ที่สำคัญรถฟิลม์ใส่ด้วย (ตอนนั้นคิดว่ารถขับกันเร็ว คงไม่มีใครจอดดู)
โดยปรับเบาะฝั่งคนขับเอนลง แล้วให้น้องเค้าขึ้นให้
- ยืนด้อกกี้ริมระเบียงคอนโด (อันนี้ทำบ่อย)
- ให้เด็กถอดกกนทิ้งไว้ในรถ แล้วไปนั่งล้วงกันในโรงหนัง
- ไปนอนเฝ้ากิ๊กที่รพ. ตอนดึกๆไปยืนข้างขวดน้ำเกลือ ให้น้องเค้าโม้ค 
kob110
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 08:47:13 PM »

ha07เคยครับกับเด็กที่ทำงาน หื่นมากแต่ต้องทำเวลา จอดเอาริมถนน เพชรเกษมเลย
แถวๆหมู่บ้านเศรษฐกิจเลยอนุบาลเด่นหล้ามาหน่อย
 เอาที่บังแดด บังสองข้าง ด้านเบาะหลังเวลาประมาณ 10 โมง ไม่ถึง 5 นาที กระจุย dookdik26
TVQX
*

พลังหื่น : 35

อยากมีเธอเป็นแฟน

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 09:08:25 PM »

-ในออฟฟืสตอนพักเที่ยงครับ  ha12
-บนรถไฟชั้น 2  dookdik26
-ในห้องแฟนที่เพื่อนนอนข้างๆ  cool
meepanda14
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 09:12:22 PM »

ขอสักนิดแล้วกัน เมื่อประมาณสัก 2-3ปีก่อน ได้รู้จักกับสาวใต้คนนึง แต่แม่นางมีแฟนแล้ว แล้วชวนไปกินเหล้าที่ห้องของแฟนแม่นาง กินกัน 4 คน
มีผม แม่นาง แฟนแม่นาง และเพื่อนของแฟนแม่นาง ชาย 3 ญ 1 กินไปแม่นางชวนค้างที่ห้องก็ บอกว่าไม่มีแปลงสีฟันแม่นางบอกเดี๋ยวพาไปซื้อ
ก็เดินลงมากะแม่นาง เข้าในลิฟแม่นางก็เมาๆๆๆ มีจูบปากกันในลิฟ พอกลับมาที่ห้องแฟนแม่นางบอกว่า เหล้าหมดออกไปซื้อก่อนนะ แฟนแม่นางออก
ไปกะเพื่อน 2คน เหลือผม กับแม่มนาง พอแฟนของแม่นางออกไปได้สัก 5 นาทีแม่นางเดินไปปิดประตูห้อง แล้วเข้าไปมีไรกันในห้องน้ำ ออกมาต่อที่เตียง
ประมาณ 10 นาทีแฟนแม่นางดันกลับมา...รีบแต่งตัวผมแกล้งหลับ แฟนแม่นางบอกลืมเป๋าตังมาเอาและออกไปอีกที พอออกไปทีนี้ผมกับแม่นาง
เลยจัดไปอีก 1 ดอก แฟนแม่นางกลับมานั่งกินเหล้ากันต่อ จบหลับกันไป เช้ามาแฟนแม่นางถามแม่นางว่าทำไมไม่ใส่กางเกงในล่ะ..ผมใจหายแป้ว
เช้าแต่งตัวกลับห้อง ด่วนนน..
juka
*

พลังหื่น : 264

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 10:24:03 PM »

เมื่อสัก 3 ปีก่อน  ตอนนั้นผมยังซิงอยู่  ยังไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิง  ได้ไปออกค่ายกับเพื่อนๆในเวปหนึ่ง  ไปถึงก็ร่วมทำกิจกรรมกับเพื่อน  เช่น  เล่นเกมกับเด็ก  ทำอาหาร  ตกเย็นก็มีเพื่อนอีกกลุ่มหนึ่งตามมา  มีผู้หญิงคนหนึ่งดูดี  ขาว  น่ารัก  ได้คุยบ้างนิดหน่อย

กลางคืน  ก็นอนกันบนบ้านชาวบ้าน  หลังที่ผมนอนมีคนนอนประมาณสิบคนได้  ซึ่งนอนเรียงติดๆกัน  ไฟก็ไม่มี  มืดแบบว่ามองไม่เห็นเลยนะครับ  ผมก็เล็งๆแล้ว  โชคดีที่ข้างๆเธอว่าง (รู้ว่าเธอนอนตรงนั้นเพราะเห็นจากกระเป๋าถือของเธอและแอบมองตอนที่เธอมาวางขอตอนหัวค่ำ) ผมก็แทรกตัวลงไปนอน  แต่ด้วยตอนนั้นอากาศหนาว  ประกอบกับผมไม่มีผ้าห่ม  จึงลองขอแบ่งผ้าห่มจากเธอ  เธอก็แบ่งให้  ผมก็เริ่มได้ใจเลยขอกอด  เธอก็ไม่ว่า  คราวนี้ได้ใจลูบหลัง  แล้วค่อยๆล้วงเข้าไปในเสื้อ  ค่อยๆจับนม  คลึงนม  มีเสียงครางเบาๆ  ผมก็จูบปาก  แต่ก็ทำอะไรมากไม่ได้เนื่องจากบ้านมันเป็นไม้เก่าๆ  ก็เลยได้แต่จับๆคลึงๆ  มีดูดนมบ้าง  มีบ้างที่ผมจะเอามือล้วงไปในกางเกง  แต่เธอเอามือปัด  (ทราบทีหลังว่ามีเมนส์นะ)  

สรุปคืนนั้นแทบไม่ได้หลับเลยนะครับ  ลูบๆบีบๆดูดๆทั้งคืน  วันรุ่งขึ้นก็ทำเหมือนไม่ได้เกิดอะไรขึ้น  ตอนเย็นก่อนแยกย้ายก็ขอเบอร์มือถือ  กลับถึงบ้านโทรคุยเกือบชั่วโมง

วันรุ่งขึ้นตอนเย็นนัดไปทานข้าว  ได้คุยกันเกือยสองชั่วโมง  สุดท้ายเธอขอไม่มีอะไรคืบหน้าไปกว่านี้  เนื่องจาก lifestyle เราสองคนแตกต่างกันมาก

ถือว่าเป็นประสบการณ์กับคนที่เพิ่งรู้จักได้ไม่ถึงหกชั่วโมง  แต่ทุกวันนี้ก็คุยกันบ้างในเอ็มนะครับ    
alkaline
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 01:39:21 AM »

ในซอยทะลุไปพาหุรัด ตอนสามทุ่ม
solki
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 02:51:39 AM »

สมัยแฟนคนแรก  บนมอไซค์ Handa Dream ครับ  ในซอยเปลี่ยว  ซัดกับบนเบาะเลยครับ

จงเดินหน้าต่อไป
Dr.Seuss@FHM Group
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 364

I meant what I said And I said what I meant.

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 07:40:50 AM »

บนรถในสวนสาธารณ มะหาลัย
มอไซเนี่ยนะ
นับถือ นับถือ ha03 ha03

"ชีวิตของคนหลายคนไม่ได้อับปางเพราะคนที่ประกาศว่าเป็นศัตรู แต่เป็นด้วยน้ำมือของคนที่เคยย้ำแล้วย้ำอีกว่ารักเรา จะยืนอยู่เคียงข้างเราตลอดไป"....ฉะนั้น...."เมื่อเจอบทเรียนที่เจ็บปวด...จงทิ้งความเจ็บปวดนั้นไป...และเก็บมันไว้แต่บทเรียน"
andy
*

พลังหื่น : 85

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 07:53:13 AM »

คลิปในห้องลองชุดเป็นคุณนะเอง เด็กน่ารักดีครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 07:57:42 AM »

บรึ๋ยส์  555+ ไม่ใช่แว้วว
obkaiser
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 10:59:04 AM »

เคยบนรถทัวร์เบาะหลังสุดอ่ะครับ

หลังจากแถวห้าลงมาไม่มีคนนั่งเลย

มีผมนั่งอยู่แถว8 แถวสุดท้ายคนเดียว

เลยชวนน้องพนักงานบนรถเล่นเสียวๆกัน

แล้วก็บนรถไฟตู้นอนครับตื่นเต้นดี

เอาไปเอามือปิดปากแฟนไป หุ หุ
น้องใหม่ใจรัก
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 12:29:27 PM »

-เคยตอนนอนรวมกับเพื่อนแฟนเวลาไปเที่ยว
-ในทะเลที่เกาะเสม็ดอ่าวหวายไรซักอย่าง มีเล่นน้ำกันอยู่ 2 คู่ก็เลยจับอุ้มซะ กับอีกที่ที่บ้านเพ ระยอง คนเต็มหาดเลย
-ในออฟฟิสแฟน กะ ออฟฟิสผม ตอนวันหยุด
-ในรถทัวร์ ตะแคงข้างปรี้กัน
ไอ้ขี้
*

พลังหื่น : 160

ยี๊......

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 12:52:00 PM »

ในห้องสปาคับ
มีคลิป

หนุ่มพระกาฬ
ก็เรามันหนุ่มพระกาฬ
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 31

PraTu return !!

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 01:20:07 PM »

พอดี ได้เจอ เพื่อนเก่า สมัยเด็กๆ ตอนนั่งรถไปส่งมัน มันก็ถามเราตรงๆว่า

" มรึงเคย ซั่ม กับ เมีย มรึงในรถ ไหม "   

" เออ "     

" ทำไม เพื่อน ที่มีรถ ทุกคน แม่งเคย ซั่ม เมีย ในรถ ทุกคนเลยวะ "

เลยอยากรู้ว่า มีใคร มีรถ แล้ว ไม่เคย ซั่ม เมีย ในรถ บ้าง

แต่ใน บอร์ดนี้ มั่นใจน่า จะ ซั่ม กัน ทุกคน   แต่ เพื่อนผม ที่เป็น นักเลง รถ ประมาณ ขับรถตอนไปเรียนหนังสือ เมื่อ ปี ที่แล้ว มันบอกว่า
ใช้ เงินแค่ 300 ทั้งที่ เป็น เด็ก แต่งรถ แข่ง บ้านอยู่ไกล  ม.

บทสรุปคือ มัน นั่งรถเมถ์ มาเรียน  รถ เก็บไว้แข่ง 

สุดยอด คนรักรถ แบบมัน นี้ จริงๆเลย แล้วบอกว่า อย่า ซั่มแฟน ในรถ เดียว เทพในรถ หายไป

ประสบการณ์ สถานที่แปลกๆ ที่ผมไปซั่มสาว

ห้องน้ำ นร ประถม
ในรถ สนามบอล
ในรถ ข้างบ้าน ชาวบ้าน
ย่องไปห้องแฟน ในบ้าน  พ่อแม่ เค้า ย่องผ่าน ยาย ที่นอนอยู่
ยายเห็นด้วย แต่ อาศัย ต้นทุน ทางสังคม ที่ แฟน ผมดี  ยาย ไปพูดแล้ว ไม่มีคนเชื่อ 

แต่ที่ตื่นเต้น ที่สุดคือ
กับแฟนเก่า ในห้องน้ำแฟรต ตำรวจ  โดย ที่ น้องๆ เค้าก็นอน อยู่ใกล้ๆ
พอดีไปนอนบ้านแฟนเก่า นอน รวมกันหมด
ตื่นเช้ากับแฟน  มองตาหื่นๆ แล้ว ไม่ต้องพูดกัน วิ่งเข้าห้องน้ำ ทั้งคู่

โฮยย สุดยอด น้องๆ มันก็นอน อยู่ข้างนอก รุ่นชิบหาย

Lhuldok & Kook Kuy forever
ดูมดูม
ละแล้วซึ่งทางธรรม
*

พลังหื่น : 96

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 09:22:08 PM »

จอดรถริมถนนพุทธมลฑลสายสอง แต่รถสวนมาเยอะเกินไป รุสึกเขิล เลยให้ย้ายที่ไปต่อจนเสร็จที่หน้าบ้านเค้า  80356_1

No man is worth your tears and the only one who is will never make you cry
Dr.Seuss@FHM Group
*

พลังหื่น : 364

I meant what I said And I said what I meant.

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 01:41:04 PM »

จอดรถริมถนนพุทธมลฑลสายสอง แต่รถสวนมาเยอะเกินไป รุสึกเขิล เลยให้ย้ายที่ไปต่อจนเสร็จที่หน้าบ้านเค้า  80356_1
ป้าดูมเนี่ยนะ

"ชีวิตของคนหลายคนไม่ได้อับปางเพราะคนที่ประกาศว่าเป็นศัตรู แต่เป็นด้วยน้ำมือของคนที่เคยย้ำแล้วย้ำอีกว่ารักเรา จะยืนอยู่เคียงข้างเราตลอดไป"....ฉะนั้น...."เมื่อเจอบทเรียนที่เจ็บปวด...จงทิ้งความเจ็บปวดนั้นไป...และเก็บมันไว้แต่บทเรียน"
Chan49
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 04:42:05 PM »

ในห้องนั่งเล่นบ้านแฟนครับ...อาสํยตอนนที่ที่บ้านเค้าขึ้นห้องกันหมด ก็นั่งดูหนังไปเรื่อยๆค่อยๆล้วงแล้วก็จับนั่งค่อมตัก สบายตัวครับ 80354_1
ukulele
*

พลังหื่น : 82

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 08:16:22 PM »

ตอนเรียน ม. วิชาphoto ในห้องแลปที่ใช้ล้างรูป เป็นห้องมืด ยืนดูดปากกับแฟนเก่า ล้วงกันไปด้วย เพื่อนยืนอยู่เต็มห้อง ล้างรูปกันเพลิน

พอเปิดไฟสีแดงเกือบแยกกันไม่ทัน

อีกเรื่องให้เด็กเก่าโมคให้ในรถ ตอนขับรถหลังจากจ่ายเงินค่าทางด่วนแล้วที่ดินแดง เวลาเที่ยงๆ ระยะทางจากดินแดงไปลงพระรามสาม

แต่ไม่เสร็จตื่นเต้นมาก ต้องขับรถหลบรถเมล์ไปตลอดทาง แต่เป็นวันอาทิตย์ รถก็เลยไม่มาก
wasabi7@patum
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว

พลังหื่น : 100

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 04:36:54 AM »

จับใส่เสื้อเชิ๋ตยาว ตัวเีดียว ไม่มีข้างใน แล้วไปซื้อของเซเว่น แค่นัว แต่ก้ตื่นเต้นน่าดู
ผมว่าเด็กขายของมันคงรู้ ยิ้มใหญ่เลย dookdik26
ton_corona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 03:17:10 AM »

พวกคุณเคยไหม"ที่มอหินขาว" ที่ จ.ชัยภูมิ โดยมีเราสองคน
อิอิ
มันส์โครต หนาวก็หนาว แหย่เข้าไป อุ่นโครตตตตตตตต

ลองมาแล้วเกือบทุกที่ ..
นายอัณฑะชัย องคชาติสกุล
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 13

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2011, 08:54:52 AM »

ตอนไปเที่ยวกับครอบครัวแล้วปรากดว่าห้องพักไม่พอคุรม่ต้อนมานอนร่วมเตียงเดียวกันไอ้เราก็อะนะต่างจังหวัดบรรยากาศเป็นใจก็ช่วยผบด้วยดัชนีไปแต่พอถึงเราผบก็ด็วบๆเราปรากดว่าเมียลำคาณเงยหน้ามาดูผีผ้าห่มแล้วแกล้งถามผบไปไหนเนี้ยฮากันไป5555555555555555555
อ่านแล้วงงครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์