หนัง R (ไทย)

<< < (12/13) > >>

เล้งฮู้ชง:
เนตไม่แรง บิทไม่ไว
มีใครให้ดูดบ้างมั๊ยครับ 160GB ก็พอ ....

mudang:
ชอบ r ไทยเหมือนกันครับ 
แต่หาซื้อไม่ค่อยได้
เจอบางบริษัท  ตัดส่วนสำคัญออกซะนี่+
 (แล้วจะดูทำไมฟระ)

tkl:
ในเวปน่ะ ลองเซิร์จหาดู ในกรูเกิ้ล พิมพ์ vcd x

komz007:
เมื่อก่อน หนัง R ไทย บูมมากๆๆๆๆ เลยนะครับ

มีหลายเจ้า ที่ชอบสุดคือ เฮียไผ่ทอง (ผู้กำกับ)

ที่ต้องมีผู้กำกับคือแต่ละเรื่อง เขาจะมีเนื้อเรื่องที่แตกต่างกันไป

และ แอ๊คติ้งแต่ละคน นี่สุดยอดนะ ทำเอาคนเล่นหนัง อาร์สมัยก่อน ได้เป็นดาราจริง ๆสมัยนี้ไปเลย (ใครดูเรื่องเป็นต่อจะคุ้น ๆหน้าพี่คนนึง)

และที่สำคัญนางเอก หรือ นางรอง ทั้งหลายสวยๆ ทั้งน้าน
ที่ประทับใจสุดคือ น้องส้ม
ปัจจุบันพบว่าน้องเล่นเอ๊กซ์ก้บฝรั่งซะแล้ว แต่ก็ยังตามเชียร์อยู่นะครับ :biggrin:

Arsenosourus:
เมียเก่า JTR เล่นเรื่องอะไรเหรอ 

บอกชื่อเรื่องมาก็พอ อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว