สาวนวดที่ปิ่นเกล้า เกลือบจะกลายเป็นเมียจริงๆ ซะละ แต่ ล่มกลางทางซะงั้น ออิอิิอิอ

<< < (4/10) > >>

peterzakk:
ก่อนอื่นบอกก่อนนะครับ ว่าผมไม่หล่อ หนัก 100 สูง 180 หัวเกรียน เจาลาย

ผมก็ไปนวดปกติละครับ แต่ที นี่ หมอที่เข้ามานวดน่ารัก( มากๆ เลยอะ ) ผมก็คุยไปเรื่อยๆ

ก็คุยแบบจริงใจนะครับ ก้บอกว่าเลยว่า คบกับหมอที่นี่อยุ่ แต่เขาไม่ยอมเลิกกับทางนุ็น ปล่อยผมเป้น น้อย ซึ่งผมก้ยอม

เขาก้งง ว่าทำไม ผู้ช. ถึงยอมเรื่องแบบ นี้ ประจงบเขาเคยเจอเหตุการนี้เอง แต่เขาไม่ยอม เขาเลิกอะครับ

ผมก็คุยไม่พยายามไม่คิดอะไรมาก คุยแบบจริงใจ ซื่อเลย ไม่ได้จีบ

ก็คุยกันแบบถูกคอมากมาย แต่ไม่ขอเบอ พยายามทำเป้นไม่สนใจ แต่ในใจคิดนะ อิอิอิอิ
นวดเสร็จ วันแรก จบไปทิป 200( ซึ่งทิป 200นี่ ดู กระจอกมาเลยนะครับ อิอิ )

peterzakk:
พ่านไปอีก 7 วัน เพราะ แฟนผม ทำงานอยู่ไม่ว่างมานวดกับผม

ผมเลยได้โอกาศ

นวดกับเขาใหม่ คราวนี้คุยง่านกว่าเก่า เพราะ สนิท จากคราวที่แล้วพอสมควร

คุยแบบเดิมนั้นละครับไม่มีการจีบใดๆ เพราะเขารู้ว่าผมคบหมอที่นี้อยุ่ ถ้าเราจีบ เขาจะว่าเราเจ้าชู้แน่นอน

แต่ข้อมุลที่ได้จากการคุยเพิ่มมาคือ แฟนเก่าเขา หุ่นคล้ายผม เลย

ผมนึกในใจ อย่างนี้ได้ลุ้นละ55555555555555

นวดตอน20.00 พอ 22.00 บอกปวดท้อว ผมก็เลยบอกว่า งั้นกลับเลยก็ได้ ตัดเวลาให้

และเด๋วไปส่ง  เขาก้บอกว่าจะดีหรือ ผมก็เลยว่าไปว่า ดีซิ เราไม่สบาย ผมไปส่ง ยังไงก้ดีกว่าไปคนเดียว

เขาบอกได้ เอาละเข้าแผน เลย อิอิอิอิ

ก็ไปส่ง ก่อนลงก้ ขอเบอซะ หน่อย แล้วก็จากมา  ระหว่างทาง ก้ไม่มีการกระทำอะรที่ส่อไปมทางจีบนะครับ
มีแต่คุยปรมานว่า ทำไมถึงยอมให้แฟนไม่เลิกกับทางนั้น และ ปล่อยให้เขาทำงานแบบนี้

ผมเลยตอบแบบที่คิดจริงๆ ก็คือ เขาไม่เลิกทำไงได้ก้ทนเท่าที่ทนได้ละกัน  ส่วนเรื่องงาน ในเมื่อเราเลี้ยงเขาให้สบายไม่ได้ ก้ต้องปล่อยเขาทไำงานเท่านั้น

พอถึงบ้านเขาก้ไป เท่านั้นจบ

พอผมกลับมาบ้านก็ส่ง ข้อความไป ว่าถึงบ้านแล้ว นอนยัง เขาก้ตอบกับมาว่า ยังไม่นอน 

เลยดทรหาคุยนิดหน่อยพอเป้นพิธีไม่มากัลวเขาลำคาน อิอิอิอิ

peterzakk:
ประเด็นมาอยุ่ที่ครั้งที่ 3 เนี่ยละครับ

ขึ้นนวดปกติ พอมาถึงท่านวดไหล่ ซึ่งผมต้องนั่ง ก้ไหลไปปกติ พอนวดเสร็จเขาไปห้องน้ำ ผมก็น้ำดุทีวีไป

พอเขากลับมาเท่านั้น มานังที่ตักผมเลย เอาละ เข้าทาง

ผมปล่อยนั่งไปนะ ไม่ได้ทำไร ซักพัก มาหอมแก้ม ผมเลย

อ่า แบบนี้ต้องสานต่อ ก้เลยจีบเลย อิอิอิอิ

212 MEN:
ต่อให้จบ 

sk@:
น่าสนใจครับ

ถ้าจะลีลาดี  :dookdik26:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว