หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งรู้ตัว โรคจิต บ้ากาม วิตถาร @ BARBAR Fetish Club  (อ่าน 19814 ครั้ง)
Good But Mouth
Once Upon a Time....
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 43

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 05:14:44 PM »

แปลก แหวก แนว ครับ สุดยอดดด  แต่เป็นผม ผมไม่ไปอ่ะ กลัวววว (กลัวติดใจ) ฮาาาาา
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

กินอย่าอาย ตายอย่ากลัว ยากช่างหัว ตายปลด!!
Bom
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 407

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 05:21:44 PM »

เค้าไม่กล้า เค้ากลัววววว ha04
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Nuchai
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 268

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 07:23:36 PM »

อ่านแล้ว กัว ๆ ไงไมู่รู้ ....  36311_1
Mr.Bushido
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 07:47:57 PM »

คุณแน่มาก.. 06
คนชอบเจ็ด@_@!!
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:04:53 PM »

เจ๋ง เกินคำบรรยายเลยท่านพี่ ha08

เบื่อพวก 2 มาตรฐานวะ เมิงทำเมิงโดน กุทำได้เพราะกุเก๋า (กลัวคนอื่นเด่นเกินตัว)
KCHBT
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:18:35 PM »

ไปพวกนี้ต้องระวังนะครับ ผมมีเพื่อนต่างชาติเคยโดน กินโค้กแม่งสองขวด แรกเช็ค แมร่งคิดสองหมื่น เพื่อนผมบอกไม่จ่ายให้แรกตำรวจมา มันโชว์มีดที่เหน็บไว้แล้วบอกว่าถ้าไม่อยากมีเรื่องจ่ายมา สุดท้ายตกลงกันที่ หมื่นสองพัน มันบอกว่าชาตินี้จะไม่ไปอีกเรย

ปล.มันเป็นต่างชาติที่อยู่เมืองไทยนานแล้วพูดไทยได้
coco555
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 305

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:35:13 PM »

:ha06:78ไปเลยครับ
ilovesideline
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 09:04:58 PM »

อ่านทุกอักขระแล้ว.....การบ้านสนุกดีท่าน ครบรส โหด มัน ฮา...... dookdik26
เป็นประสพการณ์ที่หลายๆ คนอยากลอง และ หลายๆ คนไม่คิดอยากจะลอง
เหมือนได้เกาะติด จขกท. ไปเที่ยวด้วย............โดยไม่ต้องเสียตังค์
และยังเป็นไกด์ให้กับคนที่อยากเที่ยวแนวนี้ด้วย...........
 ha12
ถ้าชอบแนวนี้....คนไทยก็มีเวปบอร์ดประมาณนี้อยู่นะท่าน คนเล่นเยอะด้วยสิ
ตอนผมตกปลาใน PJ เคยเจอน้องคนนึง...หาเพื่อนแนว นายๆ ทาสๆ นี้หละ
เลยลองสืบๆ ดู ปรากฎว่าอยู่ ม.ดัง หน้าตาน่ารักลูกคุณหนู
ขึ้นหัว Hi5 ไว้ว่า อยากเลี้ยงทาสไว้สักคนจัง(น่าจะประมาณนี้)
 yenta4-emoticon-0018
ไม่ลองเล่นบอร์ดประมาณนี้ดูอะท่าน....เพื่อจะ live ไว้หาคู่ขาปรี้..ในฟิวเดียวกัน
แต่ผมลองๆ อ่านดูแล้ว มีเกย์กับกระเทยเยอะพอสมควรนะท่าน.....ระวังตูรุดไว้ด้วย
+ไปดิ ชอบๆ  dookdik26
namo135
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 10:25:52 PM »

ความรู้ใหม่ ขอบคุณครับ
tood
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 10:55:09 PM »

ได้ความรู้คู่ความฮาเลยพี่ เยี่ยม
sportura
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 11:09:34 PM »

เค้ากลัวเจ็บอะ 62027_1
pad1@ปทุม-รังสิต
*

พลังหื่น : 729

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:00:52 AM »

การบ้านนี้ ประดับ ความรู้มากครับ
ขอบคุณครับ

"ไม่มากมาย..... ให้แค่มี"
mama4444
*

พลังหื่น : 5

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:07:44 AM »

การบ้านนี้ ต้องคิดนานหน่อย อยากตามไปลอกแต่กลัวเจ็บ
H㋡ⓛⓔ № 19
**

พลังหื่น : 152

สะ บาย ดี

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:18:28 AM »

สุดยอดคับ

แต่ไม่กล้าลอง

กัวเจ๊บ

♪ ♫ ชีวิตที่เปลี่ยนไป ♬ ♫
t_offy
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:34:25 AM »

อยากลอง แต่เหมือนใจยังไม่กล้าพอ  62023_1
manslimboyz
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : -1

« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:35:10 AM »

ha04 อยากลองง่ะ แต่เค้ากลัว
joe black
*

พลังหื่น : 88

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:50:24 AM »

บวกไปครับ จิงๆผมก็พอได้นะแบบนี้แต่ในเมืองไทยคงหาของจริงๆยาก

เท่าที่อ่านมาดูท่าจะแค่ทำแบบผิวเผิน แต่ไว้วันหลังจะลองไปดูบ้างครับ

Baby what if..? What if im the one for you?
And you're the one for me?
calix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 01:11:31 AM »

ไม่ + ให้ ไมได้แล้ว สุดยอดจริงๆ ขนาดเอาตัวเองไปให้เขาทรมานแล้วมาเล่าให้ฟัง ฮาโค-ตะ-ระ ขี้แตกขี้แตนเลย แต่รับรองว่าไม่ลอกเด็ดขาด  ha05
slash
แนวร่วมกลุ่ม นวพล2010
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 95

การ"ซ่ำ" กันอ่ะ มันเป็นศิลปะ

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 01:54:15 AM »

ผมรู้จักอยู่คนนึง(ผู้หญิง) แนวนี้แท้ๆเลย เลี้ยงทาสไว้เยอะพอดู สวยด้วย

ในFBลองsearchคำว่า smqueenดูนะครับ บอกได้แค่นี้

อ่อ เธอชอบแนว ballbust นะครับ(ทรมานลูกกะแป๋งเรา) ใครชอบแนวนี้เชิญ...

Now I lay me down to sleep

Pray the lord my soul to keep

and if I die before I wake

pray the lord my soul to take
ปราบเด็ก
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 07:17:58 AM »

ตูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ5555
NA-NA
*

พลังหื่น : 778

...still loving you...

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 08:29:46 AM »

สุดยอดการบ้านครับ เป็นความรู้ด้านมืด ที่คนไทยทั่วไปไม่กล้าคุย ไม่กล้าเข้า

ตัวผมเอง เที่ยวไปหลายประเทศ ชอบประสบการณแปลกใหม่ แต่เจอร้านพวกนี้

ไม่กล้าลอง ใจไม่ถึง กลัวสื่อสารผิดโดนทรมานตายกันพอดี

ขอบคุณที่แชร์ ท่านใจถึงมากมาย บวก82ไปเลยครับ

bmx
*

พลังหื่น : 66

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 08:50:01 AM »

ฮาดีอ่ะพี่ ขอบคุณครับ

ตามล่าหาม้าลายยยยยยย
pinkblackxbox
*

พลังหื่น : 142

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 09:07:17 AM »

ตอบทุกคนเลยนะครับ

ผมไม่ได้กล้า หรือ อะไรหรอกครับ ไม่เคยมาก่อนเหมือนกัน เห็นแม้งแปลกๆๆๆดี สงกราณ์ก็ไม่ได้เล่นน้ำเลยเซ็งๆๆๆ
แต่ที่อยากลอง เพราะ หลังแม้งเป็นไรไม่รู้ ตอนใครเล่นหัวนม ทำนิ่มนวล เบา จะไม่ค่อยเสียว ไม่เสียวจิงๆๆๆๆๆๆๆๆ
จนต้องบอกว่า ดูดแรงๆๆๆ กัดๆๆๆ เลย ก็ได้ ถึงจะเสียงแล้ว ครางออกมา (โรคจิตโคตร  80041_1) -------------- มันเลยเป็นที่มา
ออกจาก ออน ที่ไร ไม่กล้าวิดพื้น เพราะถ้าหัวนมชนไรจะเจ็บปวดมากกก แค่กอดก็เจ็บแล้ว

ที่ไปเล่นมานะ เค้าก็ไม่ได้ทำอะไรรุนแรงมากนะครับ เจ็บเราก็บอกว่า พอได้ ไม่ได้โหดอะไรมากมาย
แต่ก็เหมือนที่บอก เค้าชอบพูดว่า Slave ไม่มีสิทธิ์พูด หรือ ออกคำสั่ง ---------------------------- แต่กรูไม่ทำ ไม่ให้ทำ ใครจะทำไมวะ

เกิดมา ซักครั้งต้องลองครับ ไม่ชอบ ก็ไม่ต้องไปอีก
ส่วนตัว ผมก็ยังไม่ได้รู้สึกว่าชอบอะไรมากมายนะครับ แต่ถ้าใครชวนไปลองอีกก็จะไป ประสบการณ์แปลกๆๆๆใหม่ๆๆๆ
ขำๆๆๆ ไม่ได้เจ็บหรือ ทรมานนะ อย่างตอนเลือกของเล่น มันก็จะมีแซ่ให้เลือก เค้าก็บอกว่า เอาอันนี้เถอะไม่เจ็บมาก อีกอัน ทรมานถึงขีดสุดเลยเค้าบอก
อะไรทำนองนี้นะครับ

ย้ำมีเบาะแส ร้าน ราคาถูกกว่านี้ บอกนะ 4000 ไปมัน 10 ครั้งก็ 40000 แล้วนะครับ ออน ปกติผม 2000+-500 ก็ เท่ากับ 20 ครั้ง ได้เลย * 2 เลยนะครับ

To sum up ขอบคุณที่เข้ามาอ่าน หรือ Comment นะครับ ไงมีโอกาสก็ไปลองนะครับ ไม่ต้องร้านนี้ก็ได้
                ใครไปร้านไหนแล้ว ดีรบกวน PM มาบอกด้วยนะครับ ไม่ก็ PM มาคุบขำๆๆๆกัน หรือ จะส่งรูปก้น โดน.... ก็ได้นะ ตลกๆๆๆนะครับ อ่านคิดมาก
                ใครรู้วิธีเอารูปออก บอกหน่อยก็ดีนะครับ อาจก้นตัวเองวะ เปิดผ่านที่ไน ต้องรีบๆๆๆ กดลง เพราะ ว่า กรูเอาก้นมาเปิดเผยได้ยังไงวะเนี่ย

ผมรู้จักอยู่คนนึง(ผู้หญิง) แนวนี้แท้ๆเลย เลี้ยงทาสไว้เยอะพอดู สวยด้วย

ในFBลองsearchคำว่า smqueenดูนะครับ บอกได้แค่นี้

อ่อ เธอชอบแนว ballbust นะครับ(ทรมานลูกกะแป๋งเรา) ใครชอบแนวนี้เชิญ...

ขอบคุณครับ Add ไปละ She ก็ Accept ละ แต่ อ่านไปอ่านมา เทออยู่ เมืองนอกนิครับ เลยไม่รู้ว่าจะ ยังไงกันดี

อ่านทุกอักขระแล้ว.....การบ้านสนุกดีท่าน ครบรส โหด มัน ฮา...... dookdik26
เป็นประสพการณ์ที่หลายๆ คนอยากลอง และ หลายๆ คนไม่คิดอยากจะลอง
เหมือนได้เกาะติด จขกท. ไปเที่ยวด้วย............โดยไม่ต้องเสียตังค์
และยังเป็นไกด์ให้กับคนที่อยากเที่ยวแนวนี้ด้วย...........
 ha12
ถ้าชอบแนวนี้....คนไทยก็มีเวปบอร์ดประมาณนี้อยู่นะท่าน คนเล่นเยอะด้วยสิ
ตอนผมตกปลาใน PJ เคยเจอน้องคนนึง...หาเพื่อนแนว นายๆ ทาสๆ นี้หละ
เลยลองสืบๆ ดู ปรากฎว่าอยู่ ม.ดัง หน้าตาน่ารักลูกคุณหนู
ขึ้นหัว Hi5 ไว้ว่า อยากเลี้ยงทาสไว้สักคนจัง(น่าจะประมาณนี้)
 yenta4-emoticon-0018
ไม่ลองเล่นบอร์ดประมาณนี้ดูอะท่าน....เพื่อจะ live ไว้หาคู่ขาปรี้..ในฟิวเดียวกัน
แต่ผมลองๆ อ่านดูแล้ว มีเกย์กับกระเทยเยอะพอสมควรนะท่าน.....ระวังตูรุดไว้ด้วย
+ไปดิ ชอบๆ  dookdik26

ตกลงคือ ใน PJ หรือ ว่า เป็น Web or Club อีกที เมื่อคืนลองไปหาดูแล้ว ไม่เห็นจะมีเลยครับ
ไงรบกวน PM มาบอกอีกเป้าหมาย จะขอบคุณมากๆๆๆเลยครับ

เท่าที่อ่านดูก็คะเนว่า จขกท. เป็นแค่ fetish ชุดหนังแบบ อ่อน ๆ ครับ คือรู้สึกเร้ากับพวกชุดหนังชุดยางlatex แนบเนื้อ
ยังไม่ใช่ SM แนวเต็มตัว จะว่าเป็น sm แบบเบาบางก็ยังไม่น่าใช่
ที่น่าจะตอบสนอง จขกท.ได้ดีกว่า คือ พวกแนวคอสเพลย์ แต่เลือกชุดแบบที่ จขกท ชอบ

เพราะที่ว่าเลือก ระหว่าง นาย,บ่าว (ผู้กระทำหรือผู้ถูกกระทำ) พวก sm ไม่มีสลับไปสลับมาครับ เป็นแบบไหนเป็นแล้วเป็นเลย
และอาจเสร็จได้ด้วยตัวเองโดยไม่มีการสอดใส่ ขอแค่ได้ทำแบบที่ถูกใจ

ส่วนไม้ที่เป็นไม้พายใหญ่ ๆ เค้าเอาไว้ลงโทษครับ เน้นไปทางตีก้น ตีพวงของลับ ตีราวนม เพื่อให้เกิดความรู้สึกสุขสมเวลาโดนทำโทษ
(คือบางคนมีปมในใจแบบรู้สึกผิดและอยากหาคนมาลงโทษ ถ้ามีใครมาด่าว่าหรือทุบตีเหมือนลงโทษเด็ก ๆ ก็จะรู้สึกสุขสม)
ปล. ใครที่สมัยเด็ก ๆ ชอบทำผิดซ้ำ ๆ ยั่วครูให้โกรธบ่อย ๆ เพราะติดใจเวลาโดนไม้เรียวตีหน้าชั้น.....คุณอาจเป็น fetish แบบนี้โดยไม่รู้ตัว ลองค้นหาตัวคุณเองดูน่ะครับ

ถ้าเลือกเป็นแบบ นาย (ผู้กระทำ) ถ้ายังไม่รู้จะเริ่มจากอะไรหรือยังควบคุมระดับความรุนแรงไม่ถูก แนะนำให้ดูโชว์เก็บประสบการณ์ก่อน แล้วค่อยออกรอบของตัวเอง เพราะ ฝ่ายลงมือ ถ้าทำแรงเกินเหตุไปนิดหน่อย ฝ่ายถูกกระทำอาจจะเจ็บหนักเลยน่ะครับ แล้วบางจุดตีได้ รัดได้ ทุบได้ เบา ๆ เพื่อเพิ่มอารมณ์ทางเพศ แต่ถ้าลงมือไม่ถูกจุดนี่ก็อาจจะทำให้สาหัสได้

samaboi
*

พลังหื่น : 3

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 09:15:22 AM »

แปลกมากเลยครับ

แนวใหม่เลย

บวกเต้มๆเลยสำหรับ เปิดโลกกว้าง

แม้กินไม่บ่อย แต่อร่อย....แน่ๆ
star88
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 2029

« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:11:25 AM »

อ่านแล้วเข้าใจครับว่าบางเรื่องมันมีไว้ตอบสนองความต้องการที่แตกต่างของแต่ละคน
ส่วนตัวผม ดีใจจังครับที่ผมไม่ได้มีรสนิยมแบบนี้ ขอมีความสุขแบบปกติเหมือนเดิมต่อไปดีกว่า
บวกให้จขกท.สำหรับการบ้านแปลกๆ ประจำเดือนนี้ครับ
stock77
*

พลังหื่น : 37

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 11:23:06 AM »

ขอบคุณครับ เป็นความรู้ใหม่สำหรับผมเลยนะนี้ 90242_1
เอ็น-PARK/ X-Men team
*

พลังหื่น : 84

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 01:05:06 PM »

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลใหม่ๆ
newrmm
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 08:43:34 PM »

อ่านแล้วขำดีครับ แต่ยังไงก็ขอบคุณที่มาแชร์
Topsexcret@บินเดี่ยว ใช้กระเจี๊ยวนำทาง
*

พลังหื่น : 25

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 09:36:07 PM »

อ่านไว้เป็นประสบการณ์..
แต่คงไม่ลอกการบ้านหรอก..

มือทำรวย ฆวยทำจน

สาย L คอนถม กับตำนานนมเทพ http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,91267.0.html
slash
แนวร่วมกลุ่ม นวพล2010
*

พลังหื่น : 95

การ"ซ่ำ" กันอ่ะ มันเป็นศิลปะ

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 01:31:47 AM »

ถึง จขกท.นะครับ  ที่ว่าอยู่นอก ใช่ครับเธออยู่เมลเบิร์น แต่บางทีเธอก็บินกลับมาตากแดดอยู่ภูเก็ตเฉยเลย

เอาแน่เอานอนกับนายหญิงคนนี้ลำบากครับ ว่าจะแปะรูปจริงๆของเธอซะหน่อย สงสัยต้องถามก่อนว่าให้แปะได้ไหม เพราะในfb มีแต่รูปการ์ตูน วาดคล้ายๆ(หน้าหวานนะเออ)

Now I lay me down to sleep

Pray the lord my soul to keep

and if I die before I wake

pray the lord my soul to take
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์