หน้า: 1 2 »   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งรู้ตัว โรคจิต บ้ากาม วิตถาร @ BARBAR Fetish Club  (อ่าน 23227 ครั้ง)
pinkblackxbox
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 160

« เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 01:19:29 AM »

หลังจากที่ได้ข้อมูลจากกระทู้ http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,91203.0.html

จากพี่ nuttymafia และ PM ไปขอข้อมูล

จะไปตั้งแต่ สงกราณ์ แต่จากข้อมูล ดูแล้วนี้มันที่ ตรงเล่นน้ำ สีลมเลยนี้ เลยต้องรอ

เดี่ยวมาต่อนะครับ

ถ้าผิดห้อง รบกวน Mod ย้ายให้ด้วยครับ
เพราะไม่รู้ว่าจะ ไปห้องไหน อาบ BLV Club หรือ ชุมชนคนนวดแผนโบราณ

1. แผนที่จาก Web
2. ซอยครับ
Lucifer
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 158

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 01:27:14 AM »

ไม่ต้องกลัวเหงาครับ ผมอยู่เป็นเพื่อน 62031_1
ilovesideline
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 01:29:56 AM »

คนไทยชอบแนวนี้ก็มีเยอะนะเออ.....
เคยเห็นเวปประมาณนี้อยู่ ทาสๆ นายๆ อะไรประมาณนี้หละ
แต่ไม่ไหวอะ....กลัวมันไม่สู้.....
 04
ถ้าจับลูกคุณหนูมาใส่ชุดหนัง..แล้วปรี้แบบธรรมดา-พิเศษนิดๆ อันนี้ก็โออยู่
ขอบคุณสำหรับความรู้ใหม่ๆ นะท่าน........
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาติดตาม....บอลแพ้ไม่มีอารมณ์  dookdik26
Maina
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 01:33:53 AM »

รอด้วยครับ
@acu[ra]
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 01:35:48 AM »

รอด้วยคนครับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 01:42:01 AM »

มาต่อเลยนะครับ

หลังจาก โง่ๆๆๆ เดินหลงไปหลงมา ตอนแรกนึกว่า สีลมซอย 2 ไกลโคตร

แต่ก็ไม่น่ากลัวเท่ากับ เดินไป สีลมซอย 4 เพราะ แม้งเป็น Bar เกย์ คนเยอะ เต็มซอยเลย มีแต่ ผู้ชายOnly

ไปถึงนะครับ

จะเข้าไป ปุ๊ป จะมี แขกๆๆๆ หรือ ที่พูดไม่ชัด เชิญชวน จะเก็บทันที 900 บาท แล้วแม้งก็ ตะโกน หรือ โทร
ไม่รู้เหมือนกันจำไม่ได้ แล้วก็เดินนำเราขึ้น ชั้น 2

สำหรับ คนที่ งง เข้าไปปุ๊ป เราจะ งง งง งง งง งง

แม้งก็ไม่พูด หรือ บอกไรเรา

แม้งก็บอกว่า นั่งตรงนี้ครับ น้อง เอา Drink อะไร ก็ถาม แม้งก็พูดไม่รู้เรื่อง
Free บอกมีไรบ้าง ก็ไม่พูด กรูก็สั่งมั่วๆๆๆ Beer ไรมาก็ได้

แล้วเมิงก็ งง เว้ย

แม้งก็มีผู้หญิง คนหนึ่ง มา แก้ผ้า อีกคนมา เตรียมเชือก จะมัด

แล้วก็ไม่พูดไร ให้กรูฟัง ไม่บอกไรกรูเลย

มัดเสร็จ ก็ญที่โดนมัด แล้วก็จับ ตรึงกับ ที่รูปตัว X lock แขน lock ขา

อีกคนเอา ไม้ ไม่รู้แม้งเรียกไร ประมาณ แซ่ หรือ เหมือนไม้ๆๆๆแต่เป็นพลาสติก

ฟาดให้กรูดู แล้วก็มาเอาเทียน หยดเทียน ใส่ ก็ตื่นเต้นดีครับ

แล้ว ก็เข้ามาใกล้ เราแล้วก็ แก้มัด แล้วก็ ตีน้องเค้าต่อหน้าเรา หยุดเทียนใส่

แล้วก็บอกให้เราหยดใส่ บ้างกรูไม่ได้ ... เลยไม่ได้ทำ

น้องเค้าก็ มาไม่รู้ทำไร เหมือนมาไซ้ๆๆๆขา ไม่ได้เสียวหรือไรเลย แล้วก็เหมือนจะมา เล่นควยกรู

แต่กรูใช่ ยีนส์แพง แข็งๆๆๆ บีบไง กรูก็ไม่ได้รู้สึกเลย บีบยีนส์ กรูคงรู้สึก

แล้วก็ งี่เง่าใส่กรูเว้ย ก็บอกว่า บอกงั้นหนูไปกินข้าวก่อนนะ

กรูยังไม่ทัน เสียว หรือ อะไรกรูเลย 900 หมดไปละ น้องอีกคนก็มาบอกผมว่า เรียกน้องไปเล่นข้างบนได้นะ

จิงๆๆๆผมก็รู้อยู่แล้ว แต่ก็บอกว่า ขอดู Show ก่อนนะครับ

ขออธิบาย ก่อนเลยครับ

คือ ที่นี้จะ Show ก็ต่อเมื่อ มีคนเข้ามาใหม่ครับ ถ้าไม่มี ก็จะไม่มี โชว์ มันจะมี ห้องโถ่งใหญ่

ก็จะ แบ่งเป็นแบบ กรงดำใหญ่ กรงคล้ายกรูนกเล็กต้องปีนเข้าไป เตียงเอียงไม่รู้ว่า เล่นไงเหมือนกัน ห้องพยาบาล ประมาณนี้
เท่าที่สำรวจนะครับ ตอนที่ผมไป โชว์ผม ก็ ตรงมัดตรงตัว X , ซักพัก ก็มีเล่นตรงกรงใหญ่

แล้วโชว์ผมเสร็จ ไม่น่าจะเกิน 10 นาทีครับ

นั่งเล่นซักพัก ก็มีฝรั่งมาใหญ่ เค้าก็จะมาโชว์ครับ
เล่นกับ กรงใหญ่ แสดงก็จะเหมือนกับ ที่แสดงให้ผมดูครับ ไม่ได้แตกต่าง แต่เปลี่ยน จาก X เป็น กรง , สาวๆๆๆนะครับ

3 รูป ป้ายแดง พอดี ต้องถ่ายไกลๆๆๆ ไม่งั้นเดี่ยวมีปัญหาชีวิต
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 01:55:50 AM »

ดูฝรั่ง โชว์ไปอีกรอบเสร็จ

น้องๆๆๆ ไม่ค่อยสนใจคนไทย (กรูเลย) ปล่อยให้กรูเหงามากๆๆๆ จนต้องเอา บีบีมาเล่น

น้องก็ไปแดกข้าว , อีก 3 คน ก็ไปนั่งเล่นกับฝรั่ง คุยเล่นกัน ก็นั่งเล่นผ่านไป 30 นาทีได้

ไม่ไหลละ กรูต้องเลือกละ ว่าจะไปเล่นที่อื่น หรือ เล่น Fetish ดีวะ

ไงก็มาละ เล่นก็เล่นวะ แต่ราคา สำหรับผมว่า แพงนะ 3000 นะ (3000 + 900 = 3900 เลยอะ)
ปกติ เที่ยวแต่ บีวา กับ แถบเพชรบุรี

มันต้องตอบโจจทย์กรูให้ได้

ก็บอกว่า อยากให้น้องใส่ ชุดหนัง น้องก็ไปยืมๆๆๆ เพื่อนๆๆๆมา ก็ได้ตามใจดี
แล้ว ก่อนจะ ขึ้น น้องก็บอกให้เลือก ของเล่น แม้งมีเยอะมาก เลือกไม่ถูก น้องๆๆๆเค้าก็ช่วยเลือก

พวก เอาไว้ตี ที่Lock ขา ที่ตีก้น หลายๆๆๆแบบ ที่ปิดตา ไอ้ลูกกลมที่เอาไว้ให้อมอะ ตามหนังโป๊ะอะ หน้ากาก

ห้องของร้านนี้ แม้งมี 3 ห้อง
1. ห้อง Vip ราคาแพงขึ้น ไม่รู้เพิ่มเท่าไร
2. ห้องที่ จะมี ตัว X เอาไว้มัดแขนขา และ กรง และ เตียง
3. ห้องนี้ น้องบอก จะมี เตียงไม้ Lock แขนขาเราในแนวนอนอะ (อยากลองวะ) กรง เตียงเล็กๆๆๆ น้องบอกนะ
แต่ถ้าให้แนะนำ เอาห้อง 3 ครับ มันจะอย่ชั้นบน ชั้นเดียวกับ 2 แต่ห้องด้านใน

ข้อเสียคือ แม้งมี แค่ 3 ห้อง ต้อง วนๆๆๆ ไม่ก็รอ กัน

อธิบาย คำศัพท์ก่อน

เพราะถ้าไม่เข้า จะคุยกับน้องไม่รู้
A. Mistress คนลงโทษ
B. Slave คนถูกลงโทษ
เพราะว่า
น้องจะถามว่า อยากเป็นอะไร เพราะแม้งจะไม่ยอมเปลี่ยน กรูถึงกับ งง ไงก็เลือกเลย
ว่า กรูจ่ายตัง ไมจะเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาไม่ได้วะ

รูปห้อง
5 ตัว X มัดแขนขา
6 กรง (ไม่ได้มีเวลาเล่ยวะ)

เดี่ยวมาต่อภาคจบ เมื่อยมือละ แต่จะพิมพ์ละเอียดๆๆๆจะได้ ไปลองเล่นแบบผม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 02:26:25 AM »

ครบนี้เข้าห้อง น้องก็บอกว่า จะเล่นเป็นอะไร
ดูความบ้า + โรคจิต

ก็อยากลองเป็น Slave ครับ
น้องจับถอดเสื้อผ้า แล้วก็เอาผมไปมัดไว้กับ ตัว X
แล้ว Lock ขาด้วยนะ Lock ขาติดกัน (ไม่ได้กลัวไรเลย กลัวแม้งไฟไหม้แล้วใครจะ แก้มัดกรูเนี่ย ตายสภาพนี้ คงโดน Mouse ไปอีกนานเลย)

ตอนแรกมัดเอาหน้าเข้ากำแพง แล้วแม้งก็ เอาคล้ายๆๆๆแซ แต่เป็นทรงประมาณ ไม้ตียงอะ แต่ปลายที่ตีใหญ่
ก็เจ็บอยู่นะ และ มีแบบคล้ายที่ตีม้าอะ เสร็จ ตีนม และ น้องด้วยนะ (โชคดีทีเบาหน่อย)

แล้วก็หันมาข้างหน้า ลองคิดดูชุดหนัง ลองเท้าBoot ปลายแหลม มาดันน้องผม แต่เค้าก็เลือกดันนะ ถ้าเอาไอ้แหลมๆๆๆ โดนคงเป็นแผลแน่นอน
เสร็จก็ เอาที่หนีบไม้แขวนเสื้อมา หนีบที่นม ตอนยังเจ็บอยุ่เลย แล้วก็เอาไปไม้ไปตีมัน ยิ่งเจ็บโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แล้วก็เอาตัวมา ไซ้ ทรงแปลกๆๆๆ เพราะไม่เสียวไม่ไรเลย แต่แม้งจะทำ ก็ไม่ห้าม

มาเข้าประเด็นกัน ตั้งแต่แรกเว้ย บอกแล้วว่า จะเลือกไร ต้องเลือกอย่างได้อย่างหนึ่ง คือ Slave กับ Mistress
ผมเสือกเลือก อยากเล่นเป็น Slave ไปแล้ว

คราวนี้ ตอนโดนมัดอยู่บอก อมน้องสิ (จิงๆๆๆใช้คำว่า ค...นะ อารมณ์ช่วงนั้น)
แม้งพูดเลยว่า Slave ไม่มีสิทธิ์มาสั่ง กรูจบเลย

แม้งก็ตีๆๆๆกรูไปเรื่อยๆๆๆ ทั้งเจ็บทั้งแดง

คราวนี้กรูก็เริ่มแสดง ว่ากรูเบื่อๆๆๆ เริ่มไม่สนุกละ

น้องแม้งคงรู้ ก็ให้กรู ไปนั่งตรง เก้าอีกแปลกๆๆๆ แล้วแม้งก็อมให้ กรูอมดีนะ พอๆๆๆกับออน
แต่นี้มัน Fetish Club นะ กรูนึกว่า ต้องแรงโหด
ก็เลย กดปากแม้งเลย ดันๆๆๆๆขึ้นๆๆๆลงๆๆๆๆๆๆ โหดหน่อยๆๆๆ
ได้อารมณ์ดี ผมบอกพอก่อนแม้งรีบวิ่งเข้าห้องน้ำเลยเว้ย
รู้เลยว่ายังไม่เก่ง คือ จะอ้วกอะ (รู้ที่หลังว่าพึ่งมาทำงานได้ 2 เดือน)

แล้วความเป็น mistress ก็บังเกิดอีก แม้งสั่งให้กรู นั่งคุกเข่า ตรงเก้าอีกแปลกๆๆๆตัวเดิม แล้วหันหลังมา แล้วยกก้น

ต้องซื้อถุงยางมาเองนะครับ ไงก็ก่อนเข้าซอย จะมีร้าน Boots อยู่ก็ซื้อตรงนั้นแหละ เพราะ น้องบอกว่า ฝรั่ง หรือ พวกญี่ปุ่นพวกนี้ ไม่ได้เอา ส่วนใหญ่จะให้ทรมาน แล้วเสร็จเอง ช่วยตัวเอง หรือ อม ทางร้านเลยไม่ได้มีบริการให้น้องเอาถุงยางเหมือนออน แต่ถ้าลืมซื้อก็ไปเอาซื้อที่ร้านได้

แม้งก็เอา ถุงยางออก เว้ย เอานิ้วจิ้มเข้าไป แล้วก็ไปเอา น้ำมันลื่นๆๆๆ ทานิ้ว กรูแอบมองจากระจก
รู้ใช่ไมว่ามันจะทำไร กรูบอกเลยว่า อย่าไม่เอาไม่เล่น แม้งความเดิมตอนที่แล้ว มันเป็น Mistress กรูเป็น Slave ไม่มีสิทธิ์ออกสิทธิ์ออกเสียง
แม้งจิ้มเลย ก้นกรูเสียความบริสุทธ์จากเมิงแล้ว แต่กรูด้วยความฉลาด เข้าไปนิดเดียว บอกเลย ว่า เดี่ยวขี้แตกนะ
Mistress ก็ Mistress เถอะวะ เจอ Slave ท่าไม่ตาย ไม่กล้า...กรูเลย

แล้วคราวนี้ น้องก็บอกให้เราถอดเสื้อให้มัน เพราะมันร้อน ชุดนั่งที่ผมให้น้องเค้าใส่ เหงื่อยเต็มตัวน้องเลยครับ แล้วก็ให้บีบ นมแม้งเล่น ก็ทำไปสนุกดี
บีบๆๆๆแบบสะใจนะ กรูแม้งโรคจิตวะ

เสร็จ ก็มานอนที่เตียง น้องมันก็มา ดูดที่หัวนม แต่แรงมาก กัดด้วย ทั้งที่ยังเจ็บกับไอ้ที่หนีบไม้แขวนเสื้ออยู่เลย เสียวโคตร จิงๆๆๆผมแพ้ตรงนมกับ ก็ได้อารมณ์กันไป แล้วไมอยู่ดีๆๆๆกรูก็สั่งแม้งได้เว้ย บอกให้อมที่นิ้วหัวแม่โป้ง จิงสั่งทั่วตัวก่อน แต่ก็ธรรมดาไง
ตอนอมนิ้วหัวแม้งโป้งเว้ย ได้อารมณ์โคตร อมทั้งสองข้างเลย อมไม่ได้กัดเล่นๆๆๆเหมือน ออน บีวา หลายๆๆๆคนก็ทำนะ
แต่นี้อมแบบ เหมือนนิ้วเท้า เหมือน น้องเลยอะ ได้อารมร์สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบวะ

เหมือนเดิมครับ น้องคงมาใหม่พึ่ง 2 เดือน อมเท้าเสร็จก็ไปเข้าห้องน้ำคงจะ อ้วก หรือ กรูตีเหม็นนี้แหละ

กลับมา ก็มาจะ สั่งอีก น้องแม้งชักสีหน้า อันนี้ไม่ชอบเลย แบบไม่พอใจ ทั้งที่กรูไม่ได้อะไรเลยนะ

อันนี้ผม ปฏิเสธวะ ทำไม่ได้จิงๆๆๆ
ทำไม่ลง คือ น้องแม้งสั่งให้ผม เลียลองเท้า Boot จิงๆๆๆก็อยากลองดูแหละ
แต่อาศัยที่นั่งดูอยู่ เกือบ ครึ่งชม ไอ้รองเท้าเจ้ากลับนี้ แม้งพึ่งสลับกับอีกคนใส่แล้ว ใส่ไปซื้อของข้างนอก กรูได้ยินอยู่เลยไม่ได้ทำ

แล้วก็มา ดูนม อมน้อง แล้วก็ไม่ไหวละ เล่นโน้นเล่นนี้ไปนานอยู่
จิงผมถึงง่ายอยู่แล้ว น้อง WOT ท่าเดียวเสร็จเลย ไม่เปลี่ยนท่าเลย เพราะ ตอนแรก กะว่าจะ รอบ 2 แต่ไม่รู้ตัวไง ดูเวลาจิงๆๆๆคงโกงแหละเพราะ ห้องมันมีน้อย แต่ไม่ Serious ไร เพราะ แปลกๆๆๆดี

รูปต่อไปนี้ ไปเที่ยวเสร็จจะเป็นแบบนี้ครับ จิงๆๆๆมันแดงมากกก แต่ไมถ่ายไม่เห็นก็ไม่รู้
อันนี้กลับบ้านมาถ่ายเองครับ พึ่งรู้ว่า ถ่ายก้นตัวเองมันยากขนาดนี้
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 02:39:58 AM »

สรุป สำหรับผมนะ เป็นประสบการณ์แปลกใหม่

เหมือนในหนัง XXX ที่ดราเคยดูเลยครับ คงต้องจิตหน่อยๆๆๆนะครับ
GF --- Fake นะ ให้ 7.5 เพราะ น้องไม้ได้ชอบอะไรแบบที่ทำงานอยู่นะ
สถานที่ 9 เลย แต่งสวย ของเล่นเยอะ จนเลือกไม่ถูก แตห้องน้อง โชคดีที่ไปตอนคนน้อง
                  หรือ ไม่ดีก็ไม่รู้ เพราะถ้าคนมาเยอะ จะมีโชว์เรื่อยๆๆๆให้เรา ดูได้ซะใจ ดี
                  โชว์นี้ เห็นหมดเลยนะ ทั้งบนและล่าง ปิดหน่อยแต่ก็เปิดโชว์ และ แม้งมีหลายๆๆๆ แนว
หน้าตา          ตอนปิดไฟ หรือ ในร้าน 9 สวย ขาว หน้าตาดี เลย ตอนอาบน้ำ 6.5 ไฟนิออน หน้าคนขายส้มตำชัดๆๆๆๆ เห็นภาพเลย
ค่าใช้จ่าย       900+3000+100 (ค่าแรกเข้าจะแถม 1 Drink + ค่าตัวน้อง น้องจะได้จิงๆๆๆ800 + 100 ถุงยาง) = 4000
                  จิง เราอาจจะต้องเลี้ยง Drink น้องที่โชว์ 250 นะ แต่ไมตอนนั้นผมไม่เบี้ยงไม่รู้
                  ส่วนไม ผมไม่ให้ Tip ปกติผม Tip เสมอจะมากจะน้อย แล้วแต่บริการ ไม่ชอบตรงชักเสียหน้า ไข่หดเลยอะ จำได้ต้องเอามือมา Bulid เลย

เที่ยวครั้ง 4000 สำหรับผมแพงอยู่เหมือนกันนะครับ และมันไม่อิ่ม เพราะผม ปกติ 2 -3 น้ำ โดนเฉลี่ย

ไงใครชอบแนวเดียวกัน แนะนำสถานที่ผมหน่อยนะครับ  PM มาพูดคุยเล่นกัน ได้นะครับ

ย้ำ PM มาคุยกัน ช่วยแนะนำด้วย

Link ร้าน http://barbarfetishclub.com/bangkok-thailand.html ไปเลือกดู Lady ก่อนได้ครับ
พอดีผมไป หลังสงการณ์ น้องๆๆๆเลยไม่เยอะ และ คนเที่ยวน้อยด้วย ร้านเลย ดูเหมือนไม่ค่อยมีคน

จบแล้ว ไงติตมกันด้วยนะ

ย้ำแนะนำร้านผมที หรือ Club ไหน website ไหนที่เล่นกัน แนวพวกนี้ PM มาหน่อยนะครับ
รบกวนหน่อย ใครรู้ช่วยบอกด้วย หน้าไมค์หลังไมค์ได้หมดครับ
หวังว่าคงเป็นประโยชน์นะ
wcatman30
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 03:48:12 AM »

การบ้านแนวใหม่ 62031_1
z370
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 3

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 04:24:56 AM »

แรงงงงงจริงๆๆๆๆครับ jed1
kuku
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 44

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 04:37:48 AM »

มันแปลกดีนะ
อาชาวิน@คนฝั่งทวย
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 30

แดกแต่ Low Cost

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 05:23:18 AM »

การบ้าน ฮาโคต

ชอบ ๆ 55+

ha06
อาชาวิน@คนฝั่งทวย
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 30

แดกแต่ Low Cost

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 05:28:39 AM »

ผมไปเจออีกเว็บนึงมา

http://www.demoniabangkok.com/

รู้สึกจะอยู่แถวๆสุขุมวิท นะ

yenta4-emoticon-0014
X_LAWS
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 70

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 07:28:44 AM »

สุดยอดเลย
แต่น่าจะเลือกเป็น mistress ดูนะ
เอาให้หนัก อิอิ
My..Car..@ FHM Group..แก๊งค์งานดี
ถุยยยยย!!!!! กาก กาก อย่าง ตรู สาวสูไหน จะมาสนใจให้ปรี้ ฟรี ฟรี ฟร่ะ @@@
สมาชิกVIP : ระดับ 4 ดาว
*

พลังหื่น : 909

You never walk alone !!!

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:06:01 AM »

>>> โห แหล่มมากครับ กับ ประสบกาม ชีวิตแนว ใหม่...สงสัย หาก มีเพื่อนสมาชิกมากมาก ..บอร์ดต้องเปิดห้องใหม่ รองรับ แนววนี้ มั้ย เนี่ย..5555 ....การบ้าน ..อ่านแล้วได้ แนว ดี คิด ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้าน..แต่ผมว่า น้องที่มาทำงาน แนวนี้ ..คงมีหลายคน ที่ ไม่ชอบ อ่ะ  ha04

>> ไม่ได้ ร่ำรวยเงินทอง ...ไม่ได้อยากเป็นสอง รอง ใคร ..ไม่ได้ อยากเป็นหนึ่ง เหนือ ผู้ใด...หากเป็นได้ ขอเป็น แค่ ฝุ่นผงดิน..ที่อยู่ในสายตา ของเธอ ตลอดไป <<
มอมแมมด้านมืด@สมาชิกแอบปรี้แล้วไม่ส่งการบ้าน
"นักรักทีมชาติ"
*

พลังหื่น : 385

ปล.ผมชอบนมใหญ่ๆ

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:32:01 AM »

ถือว่าเป็นประสบกามแล้วกันครับ คราวหน้าเล่นเป็นMistressดิท่าน  jed19

เหนื่อยเราไม่เเหนื่อย เมื่อยเราไม่เมื่อย เราปรี้ไปเรื่อยๆ เราไม่เมื่อยเราไม่เหนื่อย
2t^d
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 31

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:36:50 AM »

ฮาร์ดคอร์ จริงๆ  80045_1
kuy_kutsuo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:42:54 AM »

มันแปลกดีน่ะ..
Jars
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 09:16:25 AM »

+1 ครับ การบ้านแนวใหม่ อ่านสนุก
แต่คงขอบายอ่ะ ไม่ใช่ทาง  80034_1
เขยลาว
*

พลังหื่น : 93

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 10:06:53 AM »

สรุป สำหรับผมนะ เป็นประสบการณ์แปลกใหม่

เหมือนในหนัง XXX ที่ดราเคยดูเลยครับ คงต้องจิตหน่อยๆๆๆนะครับ
GF --- Fake นะ ให้ 7.5 เพราะ น้องไม้ได้ชอบอะไรแบบที่ทำงานอยู่นะ
สถานที่ 9 เลย แต่งสวย ของเล่นเยอะ จนเลือกไม่ถูก แตห้องน้อง โชคดีที่ไปตอนคนน้อง
                  หรือ ไม่ดีก็ไม่รู้ เพราะถ้าคนมาเยอะ จะมีโชว์เรื่อยๆๆๆให้เรา ดูได้ซะใจ ดี
                  โชว์นี้ เห็นหมดเลยนะ ทั้งบนและล่าง ปิดหน่อยแต่ก็เปิดโชว์ และ แม้งมีหลายๆๆๆ แนว
หน้าตา          ตอนปิดไฟ หรือ ในร้าน 9 สวย ขาว หน้าตาดี เลย ตอนอาบน้ำ 6.5 ไฟนิออน หน้าคนขายส้มตำชัดๆๆๆๆ เห็นภาพเลย
ค่าใช้จ่าย       900+3000+100 (ค่าแรกเข้าจะแถม 1 Drink + ค่าตัวน้อง น้องจะได้จิงๆๆๆ800 + 100 ถุงยาง) = 4000
                  จิง เราอาจจะต้องเลี้ยง Drink น้องที่โชว์ 250 นะ แต่ไมตอนนั้นผมไม่เบี้ยงไม่รู้
                  ส่วนไม ผมไม่ให้ Tip ปกติผม Tip เสมอจะมากจะน้อย แล้วแต่บริการ ไม่ชอบตรงชักเสียหน้า ไข่หดเลยอะ จำได้ต้องเอามือมา Bulid เลย

เที่ยวครั้ง 4000 สำหรับผมแพงอยู่เหมือนกันนะครับ และมันไม่อิ่ม เพราะผม ปกติ 2 -3 น้ำ โดนเฉลี่ย

ไงใครชอบแนวเดียวกัน แนะนำสถานที่ผมหน่อยนะครับ  PM มาพูดคุยเล่นกัน ได้นะครับ

ย้ำ PM มาคุยกัน ช่วยแนะนำด้วย

Link ร้าน http://barbarfetishclub.com/bangkok-thailand.html ไปเลือกดู Lady ก่อนได้ครับ
พอดีผมไป หลังสงการณ์ น้องๆๆๆเลยไม่เยอะ และ คนเที่ยวน้อยด้วย ร้านเลย ดูเหมือนไม่ค่อยมีคน

จบแล้ว ไงติตมกันด้วยนะ

ย้ำแนะนำร้านผมที หรือ Club ไหน website ไหนที่เล่นกัน แนวพวกนี้ PM มาหน่อยนะครับ
รบกวนหน่อย ใครรู้ช่วยบอกด้วย หน้าไมค์หลังไมค์ได้หมดครับ
หวังว่าคงเป็นประโยชน์นะ
มา+เป็นการขอบคุณ
แต่คงไม่ไหว ผมไม่ชอบความรุนแรง

ความรักเหมือนหมอฟัน  หลอกกูอยู่นั่นว่าไม่เจ็บ..ไม่เจ็บ
ratchamun
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 10:30:12 AM »

ขอบคุณครับ
orge1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 11:24:21 AM »

เท่าที่อ่านดูก็คะเนว่า จขกท. เป็นแค่ fetish ชุดหนังแบบ อ่อน ๆ ครับ คือรู้สึกเร้ากับพวกชุดหนังชุดยางlatex แนบเนื้อ
ยังไม่ใช่ SM แนวเต็มตัว จะว่าเป็น sm แบบเบาบางก็ยังไม่น่าใช่
ที่น่าจะตอบสนอง จขกท.ได้ดีกว่า คือ พวกแนวคอสเพลย์ แต่เลือกชุดแบบที่ จขกท ชอบ

เพราะที่ว่าเลือก ระหว่าง นาย,บ่าว (ผู้กระทำหรือผู้ถูกกระทำ) พวก sm ไม่มีสลับไปสลับมาครับ เป็นแบบไหนเป็นแล้วเป็นเลย
และอาจเสร็จได้ด้วยตัวเองโดยไม่มีการสอดใส่ ขอแค่ได้ทำแบบที่ถูกใจ

ส่วนไม้ที่เป็นไม้พายใหญ่ ๆ เค้าเอาไว้ลงโทษครับ เน้นไปทางตีก้น ตีพวงของลับ ตีราวนม เพื่อให้เกิดความรู้สึกสุขสมเวลาโดนทำโทษ
(คือบางคนมีปมในใจแบบรู้สึกผิดและอยากหาคนมาลงโทษ ถ้ามีใครมาด่าว่าหรือทุบตีเหมือนลงโทษเด็ก ๆ ก็จะรู้สึกสุขสม)
ปล. ใครที่สมัยเด็ก ๆ ชอบทำผิดซ้ำ ๆ ยั่วครูให้โกรธบ่อย ๆ เพราะติดใจเวลาโดนไม้เรียวตีหน้าชั้น.....คุณอาจเป็น fetish แบบนี้โดยไม่รู้ตัว ลองค้นหาตัวคุณเองดูน่ะครับ

ถ้าเลือกเป็นแบบ นาย (ผู้กระทำ) ถ้ายังไม่รู้จะเริ่มจากอะไรหรือยังควบคุมระดับความรุนแรงไม่ถูก แนะนำให้ดูโชว์เก็บประสบการณ์ก่อน แล้วค่อยออกรอบของตัวเอง เพราะ ฝ่ายลงมือ ถ้าทำแรงเกินเหตุไปนิดหน่อย ฝ่ายถูกกระทำอาจจะเจ็บหนักเลยน่ะครับ แล้วบางจุดตีได้ รัดได้ ทุบได้ เบา ๆ เพื่อเพิ่มอารมณ์ทางเพศ แต่ถ้าลงมือไม่ถูกจุดนี่ก็อาจจะทำให้สาหัสได้
ถูกระจก
*

พลังหื่น : 210

ถูกระจกทุกวันมีความสุขทุกนาที

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 12:36:15 PM »

ha04โหดได้อีก
Maverick@คนฝั่งทวย™
*

พลังหื่น : 131

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 01:12:38 PM »

ท่านแน่มากครับ
monkeydee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 02:19:42 PM »

ha02 เคยไป eden club เพราะเพื่อนฝรั่งมันให้ลอง ... เป็น 2/1 หรือ threesome อ่ะครับ ... (ห้ามพูดไทย ต้องปลอมเป็นยุ่น หรือ สิงค์โปร์เเทน) ขอบอกว่า จึ๋ยย์มั่ก (มีทั้ง les + kinky เล็กๆ เเละจบด้วย threesome)

36530_1ท่านเเน่ มั่กๆ .. ตอนนี้ชอบ costume กะน้องน่ารักๆมาก ก่าครับ
excuse
*

พลังหื่น : -10

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 04:03:19 PM »

ไปแต่ตา เสียวพอกัน
king16
U're what U think:)
*

พลังหื่น : 190

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 04:11:32 PM »

+1ครับ

อ่านแล้วแบบ เอ่อ ฮาได้ใจครับ ha06

แต่กระผมขอบายอ่ะนะ 80041_1

ขอแค่Cosplayชุดหนังพอดีกว่าฮะ ใจไม่กล้าพอ ไม่อยากเจ็บไฟหน้ากับท้ายด้วยอ่ะ

ha08
sulfer
*

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 04:12:18 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ แต่ถ้าจริงๆคงไม่ไหวครับ 80044_1
ตุ๊กแกหน้าตู้
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 05:03:29 PM »

ชอบ ชอบ ชอบ
Good But Mouth
Once Upon a Time....
*

พลังหื่น : 67

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 05:14:44 PM »

แปลก แหวก แนว ครับ สุดยอดดด  แต่เป็นผม ผมไม่ไปอ่ะ กลัวววว (กลัวติดใจ) ฮาาาาา

กินอย่าอาย ตายอย่ากลัว ยากช่างหัว ตายปลด!!
Bom
*

พลังหื่น : 446

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 05:21:44 PM »

เค้าไม่กล้า เค้ากลัววววว ha04
Nuchai
*

พลังหื่น : 268

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 07:23:36 PM »

อ่านแล้ว กัว ๆ ไงไมู่รู้ ....  36311_1
Mr.Bushido
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 07:47:57 PM »

คุณแน่มาก.. 06
tlechelsea
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:04:53 PM »

เจ๋ง เกินคำบรรยายเลยท่านพี่ ha08
KCHBT
*

พลังหื่น : 17

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:18:35 PM »

ไปพวกนี้ต้องระวังนะครับ ผมมีเพื่อนต่างชาติเคยโดน กินโค้กแม่งสองขวด แรกเช็ค แมร่งคิดสองหมื่น เพื่อนผมบอกไม่จ่ายให้แรกตำรวจมา มันโชว์มีดที่เหน็บไว้แล้วบอกว่าถ้าไม่อยากมีเรื่องจ่ายมา สุดท้ายตกลงกันที่ หมื่นสองพัน มันบอกว่าชาตินี้จะไม่ไปอีกเรย

ปล.มันเป็นต่างชาติที่อยู่เมืองไทยนานแล้วพูดไทยได้
coco555
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 435

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:35:13 PM »

:ha06:78ไปเลยครับ
ilovesideline
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 09:04:58 PM »

อ่านทุกอักขระแล้ว.....การบ้านสนุกดีท่าน ครบรส โหด มัน ฮา...... dookdik26
เป็นประสพการณ์ที่หลายๆ คนอยากลอง และ หลายๆ คนไม่คิดอยากจะลอง
เหมือนได้เกาะติด จขกท. ไปเที่ยวด้วย............โดยไม่ต้องเสียตังค์
และยังเป็นไกด์ให้กับคนที่อยากเที่ยวแนวนี้ด้วย...........
 ha12
ถ้าชอบแนวนี้....คนไทยก็มีเวปบอร์ดประมาณนี้อยู่นะท่าน คนเล่นเยอะด้วยสิ
ตอนผมตกปลาใน PJ เคยเจอน้องคนนึง...หาเพื่อนแนว นายๆ ทาสๆ นี้หละ
เลยลองสืบๆ ดู ปรากฎว่าอยู่ ม.ดัง หน้าตาน่ารักลูกคุณหนู
ขึ้นหัว Hi5 ไว้ว่า อยากเลี้ยงทาสไว้สักคนจัง(น่าจะประมาณนี้)
 yenta4-emoticon-0018
ไม่ลองเล่นบอร์ดประมาณนี้ดูอะท่าน....เพื่อจะ live ไว้หาคู่ขาปรี้..ในฟิวเดียวกัน
แต่ผมลองๆ อ่านดูแล้ว มีเกย์กับกระเทยเยอะพอสมควรนะท่าน.....ระวังตูรุดไว้ด้วย
+ไปดิ ชอบๆ  dookdik26
namo135
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 10:25:52 PM »

ความรู้ใหม่ ขอบคุณครับ
tood
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 10:55:09 PM »

ได้ความรู้คู่ความฮาเลยพี่ เยี่ยม
sportura
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 11:09:34 PM »

เค้ากลัวเจ็บอะ 62027_1
pad1@ปทุม-รังสิต
*

พลังหื่น : 1018

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:00:52 AM »

การบ้านนี้ ประดับ ความรู้มากครับ
ขอบคุณครับ

"ไม่มากมาย..... ให้แค่มี"
mama4444
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 10

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:07:44 AM »

การบ้านนี้ ต้องคิดนานหน่อย อยากตามไปลอกแต่กลัวเจ็บ
H㋡ⓛⓔ № 19
**

พลังหื่น : 154

สะ บาย ดี

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:18:28 AM »

สุดยอดคับ

แต่ไม่กล้าลอง

กัวเจ๊บ

♪ ♫ ชีวิตที่เปลี่ยนไป ♬ ♫
t_offy
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:34:25 AM »

อยากลอง แต่เหมือนใจยังไม่กล้าพอ  62023_1
manslimboyz
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : -1

« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:35:10 AM »

ha04 อยากลองง่ะ แต่เค้ากลัว
joe black
*

พลังหื่น : 89

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:50:24 AM »

บวกไปครับ จิงๆผมก็พอได้นะแบบนี้แต่ในเมืองไทยคงหาของจริงๆยาก

เท่าที่อ่านมาดูท่าจะแค่ทำแบบผิวเผิน แต่ไว้วันหลังจะลองไปดูบ้างครับ

Baby what if..? What if im the one for you?
And you're the one for me?
calix
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 01:11:31 AM »

ไม่ + ให้ ไมได้แล้ว สุดยอดจริงๆ ขนาดเอาตัวเองไปให้เขาทรมานแล้วมาเล่าให้ฟัง ฮาโค-ตะ-ระ ขี้แตกขี้แตนเลย แต่รับรองว่าไม่ลอกเด็ดขาด  ha05
slash
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 01:54:15 AM »

ผมรู้จักอยู่คนนึง(ผู้หญิง) แนวนี้แท้ๆเลย เลี้ยงทาสไว้เยอะพอดู สวยด้วย

ในFBลองsearchคำว่า smqueenดูนะครับ บอกได้แค่นี้

อ่อ เธอชอบแนว ballbust นะครับ(ทรมานลูกกะแป๋งเรา) ใครชอบแนวนี้เชิญ...
ปราบเด็ก
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 07:17:58 AM »

ตูดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ5555
หน้า: 1 2 »   ขึ้นบน
  พิมพ์