จิมิกระป๋อง ที่คลองถม?

<< < (7/12) > >>

beer6996:
ผมไม่ชอบมือสองครับ ชอบ จิ๋ม เมียชาวบ้านอ่ะ

RYAN:
ขอบคุณ ทุก คห ครับ  :ha03:

:dookdik26: จะน้อมรับไว้ พิจารณา เลือกซื้อต่อไป...

:cool: ผมชอบเล่นของเล่นแปลกๆ นะ ครับ แต่ xtoy พวกนี้ไม่เคย เล่นอะ

เห็นราคาไม่แพงนะ สรุป คห ข้างบน ว่า ญี่ปุ่น 350 บาท คลองถม 450 บาท น่าจะ O นะ  :ha07:

:ha01: แต่ว่า ไม่ มี ใครตอบ ว่าแบบไหน ดี เลยครับ

มันมี สองแบบ แบบ เป็น ยางถอดออก มาจาก กระป๋องได้ กับ แบบ ติดกระป๋องเลย

แบบไหน work กว่ากันเอ๋ย  :ha13:

ง้า อยาก  :cute-panda-emoticon-018: จิ๋มกระป๋อง

Doraemon888:
หมอนก ขอแผ่นเลียมาขายด้วยนะครับ

softkid:
ผมเคยเจอคลิปสอนทำเองอยู่

ทำจากขวดน้ำพลาสติก  แต่ตอนนี้หาไม่เจอละ

nok nammar:
ท่าน siskiyou ผมชอบ เลีย ที่เป็นแผ่น ๆ มากกว่า แผ่นเลีย ไม่ถึงใจ ..........ล้อเล่นครับท่าน

มีไรแปลก ๆ จะรีบนำเสนอครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว