มีที่ไหน สอน Krav Maga มั่งครับ

(1/3) > >>

lugpolla:

Krav Maga คราฟมากา วิชาป้องกันตัวของอิสราเอล
เห็นมีเพื่อนเล่าให้ฟังว่าสมัยหลายปีก่อนเคยมีสอน ไกล้ๆ เมเจอร์รัชโยธิน
ไม่ทราบว่า เพื่อนๆรู้ไหมครับว่ามีที่ไหนสอนบ้าง??

ฟอสซิล สยิวกิ้ว หิวตลอด รับรุก บุกทะลวง ควงสว่าน บานบุรี:
ในกรุงเทพไม่รู้ครับ

แต่ที่มีแน่ๆและดังๆเลยคือที่พัทยาครับ

ผมอยากจะไปเรียนเหมือนกัน แต่ไกลไปหน่อย

slash:
มันเป็นรูปแบบไหนอ่ะครับ  ไอ่ คราฟมากา เนี่ย  เพิ่งเคยได้ยิน :80035_1:

ทั่นหัวหน้าหมู่:
ผมเคยได้ยินอีกที่นึงแถวๆต้นสุขุมวิท แต่ค่อนข้างนานแล้วอะครับ

เฒ่าทารกส์:
มวยไทยดีกว่าไหม๋คับ

ของดีที่ไคๆทั่วโลกก้อยอมรับ  :ha12:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป