หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเรื่อง "เฉิ่ม" ที่หมั่าจ๊กม๊ก และคู่กับนุ่น วรนุช หนังสาวอาบอบนวดที่ดีที่สุดที่เคย  (อ่าน 17168 ครั้ง)
~ปีศาจแดง1999~
กะล่อน เจ้าชู้ แต่จริงใจ จะเอาอะไรกับผม ผมก็ฮาไปเรื่อยหล่ะครับ
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว

พลังหื่น : 475

รักเดียวใจเดียว แต่ กระเจี๊ยว ไม่เกี่ยวกับหัวใจ

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 07:52:48 PM »

หนังประจำตัว ของน้าเหลือมครับ   ขอบอก biggrin

จริงเหรอครับ แบบว่า หลงรักนวล แบบในเรื่อง อ่ะนะครับ  36523_1

โรแมนติก เป็นที่ สวดดดดดดดดด ยอดดดดด เลย
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Champ20ns Premier league 2012-13[/b]
nongtong@คนฝั่งทวย
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 39

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 10:58:10 AM »

แปลกนะ ผมพยายามที่จะหาหนังเรื่องนี่มาดู

แต่กว่าจะได้ดูก็เมื่อเร็วๆนี้

อยากดูมาก เอาตลกมาเล่นไม่ตลกอ่ะ

เหมือนตลกก็เป็นนักแสดงได้นะ

คือ(บางคน)แค่เห็นหน้าพี่หม่ำก็ฮาแล้ว 

แต่นี่ไม่มาฮา มาเศร้า มานิ่ง ชอบอ่ะ

เอาตลกมาเล่นดราม่า เท่ห์โครต
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
vigoman
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 42

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 06:19:46 PM »

ชอบมากครับหนังเรื่องนี้ ซื้อ DVD เก็บไว้เลย
1. ฉากต้นเรื่องคลาสสิคมาก ใครเคยนั่งแท็กซี่ดึกๆเงียบๆแล้วจะรู้ว่าบรรยากาศ...ใช่เลย
2. เอาความรู้สึกแบบ Retro เข้ามาผสมผสานในหนังได้อย่างลงตัว (ละครวิทยุ,หนังไทยเก่าๆ,ลีลาศสุนทราภรณ์)
3. เอาดาราที่มีคาแร็กเตอร์ตลกอย่างหม่ำ มาเล่นดราม่าได้อย่างยอดเยี่ยม
4. สะท้อนชีวิตน้องๆในตู้ ออน.ได้อย่างลึกซึ้งจริงๆ
5. สะท้อนสังคมการเอารัดเอาเปรียบได้อย่างชัดเจน(การหลอกลวงซื้อสินค้า)

สรุป.  เต็ม10     ให้100  ยอดเยี่ยมมาก โรแมนติก ดราม่า คัมดี้ คลาสสิค

...เสียอย่างเดียว ผมว่าคนไทยไม่ค่อยชอบหนังแนวนี้ซักเท่าไร ทั้งๆที่หนังดีมากๆ
รองประทานAVC@เอวีจงเจริญ
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
**

พลังหื่น : 1208

คุณค่าของคนอยู่กับสิ่งที่เขาให้ ไม่ใช่ความสามารถในการแสวงหา

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 05:03:05 AM »

ชอบมากครับหนังเรื่องนี้ ซื้อ DVD เก็บไว้เลย
1. ฉากต้นเรื่องคลาสสิคมาก ใครเคยนั่งแท็กซี่ดึกๆเงียบๆแล้วจะรู้ว่าบรรยากาศ...ใช่เลย
2. เอาความรู้สึกแบบ Retro เข้ามาผสมผสานในหนังได้อย่างลงตัว (ละครวิทยุ,หนังไทยเก่าๆ,ลีลาศสุนทราภรณ์)
3. เอาดาราที่มีคาแร็กเตอร์ตลกอย่างหม่ำ มาเล่นดราม่าได้อย่างยอดเยี่ยม
4. สะท้อนชีวิตน้องๆในตู้ ออน.ได้อย่างลึกซึ้งจริงๆ
5. สะท้อนสังคมการเอารัดเอาเปรียบได้อย่างชัดเจน(การหลอกลวงซื้อสินค้า)

สรุป.  เต็ม10     ให้100  ยอดเยี่ยมมาก โรแมนติก ดราม่า คัมดี้ คลาสสิค

...เสียอย่างเดียว ผมว่าคนไทยไม่ค่อยชอบหนังแนวนี้ซักเท่าไร ทั้งๆที่หนังดีมากๆ

ใช่เลยจ้า บางครั้งหนังดีๆมักไม่ทําเงิน สุ้หนังตลกๆอย่างเดียวหรือหนังผีไม่ได้ เช่น  ม.เหมืองแร่นี่ก็เป็นสุดยอดภาพยนตืไทยอีกเรื่อง แต่ไม่ค่อยทําเงินจ้า  62023_1

vigoman
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 42

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 02:59:31 PM »

ใช่เลยจ้า บางครั้งหนังดีๆมักไม่ทําเงิน สุ้หนังตลกๆอย่างเดียวหรือหนังผีไม่ได้ เช่น ม.เหมืองแร่นี่ก็เป็นสุดยอดภาพยนตืไทยอีกเรื่อง แต่ไม่ค่อยทําเงินจ้า  62023_1

อ่า า า า า า.....ท่านชอบหนังเรื่องเดียวกันอีกแล้ว   ม.เหมืองแร่  นี่ผมก็ชอบมากๆ ขนาดผมเป็นคนเหนือนะ หนังดีจริงๆครับ

You're my Sunshine.....My only sunshine.... เพลงประกอบภาพยนต์ ชอบมากๆ คลาสสิคดี
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์