หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แก้อยากด้วยแอ๊บเปิ้ล ลูกใหญ่ ที่ มิวสิค สะพานควาย (ไม่มีปลา )  (อ่าน 10773 ครั้ง)
littlelux66
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 6

« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 04:55:15 PM »

เมื่อคืนหลังจากส่งการบ้านน้องYearเสร็จ เริ่มรู้สึกหิวเลยเดินออกไปกินก๋วยเตี๋ยวในซอยแถวบ้าน กินอิ่มแต่ไม่หายอยาก
ฝนก้อตกปรอยๆ ดูเวลาปาเข้าไปเที่ยงคืนแล้ว คงต้องหาไรทำแก้อยาก เลยเดินต่อไป เซเว่น ซื้อ สปอนเซอร์ 1ขวด
จากนั้นก้อเรียกแท๊กซี่ไป มิวสิค สะพานควาย บอกคนขับว่าด่วนเพราะ...โชว์มันกำลังจะเริ่ม

ไปถึงหน้าร้านก้อมีพวกเด็กรับแขกที่ไม่ค่อยน่าพิศมัยเดินมาให้การต้อนรับอย่างน่ารำคาญ เข้าไปในร้านโชว์เริ่มแล้ว
ผมเลยเดินไปห้องน้ำเพื่อหนีตัวประกบ และมองหาทำเล ในร้านก้อมีลูกค้าพอสมควร ได้ที่โต๊ะแถวที่สองจากเวที
สั่งสิงห์มา1ขวด จิบไปดูน้องเต้นโชว์ไปเพลินๆ โชว์ชุดแรกจบน้องๆก้อจะลงจากเวทีมาเต้นโชว์ที่โต๊ะตามที่ลูกค้าเรียก
ชุดนี้ยังไม่มีที่ถูกใจ เพราะเสป็คผมต้อง เด็ก ขาว อวบ และนมใหญ่ รอชุดสอง เล็งไว้คนนึงตามเสป็ค พอโชว์เสร็จ
ให้เด็กเสริฟไปเรียกมาที่โต๊ะ เอามาดูใกล้ๆกะว่าถ้าถูกใจจะอ๊อฟเลย และเพื่อเป็นการเช็คตัวเองว่ากรูจะแข็งรึป่าว
น้องมาเต้นบนตักเราปรากฏว่าผมแข็งคับ แต่ตัวน้องเขาเหงื่อเยอะไปหน่อย น้องเขาก้อให้ผมช่วยเช็ดเหงื่อให้
ผมก้อเช็ดไปจับนมไปล้วงจิ๋มไป ซักพักเขาก้อขอตัวไปเต้นโต๊ะอื่นต่อ ให้ค่าเหนื่อยไป 100
ผมก้อลุกไปห้องน้ำ....มือเหนียวต้องล้างมือ

กลับมาที่โต๊ะให้เด็กเสริฟไปหาน้องๆมานั่งระบุเสป็คไป เด็ก ขาว อวบ และนมใหญ่ นอกเหนือจากนี้ไม่เอา
ต้องระบุไปอย่างนี้ครับไม่งั้นเด๋วไปเอาแก่ๆเหี่ยวๆมา กรูรับม่ายด้ายยย หมด'รมย์ ซะป่าวๆ
ซักพักมันก้อหามาให้ได้เว้ยย ขาวววมาแต่ไกล อวบกลางๆ นมล้นมาเชียว น่าตาน่ารัก ดัดฟัน ใส่บิ๊กอายแบ๊วได้อีก
ถูกใจจีงงงงง... น้องเขาชื่อ เปิ้ล คุยไปจับนมน้องไป ไอ๊..ยะ๊.. เสื้อในธรรมดาไม่มีฟองน้ำดันทรง น้องบอกไซส์ 34
อย่างนี้ต้องล้วง...นมยังไม่เหลววุ้ย

บนเวทีโชว์เลสเบี้ยนเริ่มแล้ว กรรม เสาร้านเสือกบังกรูอีก เห็นไม่หมด น้องบอกไม่เป็นไรเด่วเราไปโชว์กันสองคน
เหอ เหอ เหอ ผมเรียกเด็กเสริฟเช็คบิลเลยเพื่อไม่เป็นการเสียเวลา น้องเขาก้อไปบอกม่ามาว่าผมจะอ๊อฟ พอบิลมา 590
อ้าวเหี้ยยแล้วมันชาร์จดริ๊งกรูนี่หว่า เลยถามม่ามาไปว่าเด็กนั่งไม่ถึงชั่วโมงทำไมมี 4ดริ๊ง บอกให้ไปคิดใหม่
มาม่าลยเอาออกให้สองดริ๊ง เออค่อยคุยกันได้หน่อย จ่ายค่าตัวน้องไปชั่วคราว 1500  ทิป มาม่า 100 ให้เด็กเสริฟ100
เดินออกมาน้องเขาบอกถุงไม่ต้องซื้อนะพี่หนูมีให้ เด็กรับแขกหน้าร้านกางร่มมาส่งที่ โรงแรมสุภาพ ให้ไป 40

เข้าโรงแรมจ่ายค่าห้อง 250 น้องเขาถามผมอาบน้ำพร้อมกันมั้ยเด๋วอาบให้ ตั้งแต่เที่ยวเด็กร้านอย่างนี้มาไม่เคยเจออาบน้ำให้เลย
ถ้าปฏิเสธก้อคงจะบ้าไปแล้ว ในห้องน้ำมีเครื่องทำน้ำอุ่นแต่ใช้งานไม่ได้ ผลัดกันสบู่ไปรูดไปอาบเสร็จเดินแข็งออกมาเลย
มาที่เตียงน้องเขาเริ่มจัดการกับผม ลงลิ้นจากหัวนมทั้งเลียทั้งดูด ลงมาสะดือ น้องชายผม เลียยันตะโปด จากนั้นเริ่มโม๊ค
ลิ้นพริ้วไม่มีโดนฟันมีผ่อนหนักผ่อนเบา ขึ้นสุดลงสุด ซักพักน้องก้อถอนปากออก ผมไม่ยอมจับน้องชายผมถูไปที่แก้มน้อง
น้องเขารู้งานโม๊คต่ออีกพักใหญ่ ผมก้อบีบนมน้องไปเรื่อยๆจนไม่ไหวแล้ว น้องใส่ถุงให้แล้วก้อเริ่ม WOT
จากนั้นผมจับน้องพลิกลงมา Basic น้องร่อนดีชิบหาย ร่อนไปครางไปเ็ห็นเอวหนาๆอย่างนั้นเหอะ
ผมเด้าไปก้อถามน้องไปเด๋วพี่ขอต่ออีกยกได้มั้ย น้องให้ครับ ผมเลยเด้าหนักๆเน้นๆเพื่อเป็นการขอบคุณน้องเขา
คราวนี้ไม่พลาดแล้ว จับน้อง Doggy ตูดใหญ่อย่างนี้ต้องจัดหนักๆมันส์ครับ ใส่ไม่ยั้งจนเสร็จครับ
  เดินเข้าห้องน้ำตัวเบาเลย ล้างตัวเสร็จออกมานอนบนเตียง บอกน้องที่ขอไหวเมื่อกี้ยกเลิกนะพี่หมดแรงแล้ว น้องบอกไม่เป็นไร
ให้ทิปน้องไปอีก 300 กลับบ้านสบายตัวหายอยาก

สรุปค่าใช้จ่าย  390  +  1500  +  300  +  100  + 100  + 250  +40 + 120  = 2550  ปิดงบปรี้สำหรับเดือนนี้
                      อาหาร     น้อง       ทิปน้อง    มาม่า    เสริฟ   โรงแรม   ร่ม     taxi

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
welcometothelonelyworld
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 05:04:04 PM »

ไม่เคยเข้าไปร้านนี้ แต่ได้ยินชื่อเสียงมานานแล้ว
บางคนก็บอกว่าดี บางคนก็หล่น
ต่างกรรม ต่างวาระจริงๆ

ยังไงก็ขอบคุณ ท่าน LITTLELUX66
สำหรับการบ้านดีๆ 05
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
littlelux66
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 05:12:59 PM »

แก้ไข ค่าใช้จ่ายนะครับ

สรุปค่าใช้จ่าย  390  +  1500  +  300  +   100  +   100  + 100  + 250  +40 + 120  = 2900  ปิดงบปรี้สำหรับเดือนนี้
                  อาหาร     น้อง       ทิปน้อง    เด็กเต้น    มาม่า     เสริฟ   โรงแรม   ร่ม     taxi
toon1524
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 05:16:35 PM »

อุ...ต้องลองแว้วววววววว :62032_1:
thejoys
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 05:42:41 PM »

04  ไปบ่อยแต่ไม่เคย เอาออกมาปรี้สักที่ เปิดเมม 2500 ก็ให้เพื่อนปรี้ กลัวหล่นแล้วจะเสียอารม เที่ยวอ่างดีกว่า
แบบนี้ต้องลองบ้างละ
ท่านเจ้าสำนักอ่างทองคำ
ตีกันฉันป่วยตีหม้อเรียกด้วยถึงป่วยก็ไป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 196

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 06:47:24 PM »

ไม่แน่ใจใช่ร้านเดียวกะที่ผมเที่ยวสมัยยังเรียนอยู่รึป่าวนะครับเพราะตอนนี้ก็33แล้วถ้าใช่เนี้ยสุดยอดร้านนี้ไปที่ไรได้แบบเด็ดๆกลับมาทุกที
ถึงขนาดค่าดริ้งไม่เอาปรี้กันในห้องน้ำร้านเลยพูดแล้วก็น่าว่ะ 06

เคยมีคนว่าคุณไหมว่าคุณอะเป็นขาโหดแต่ผมอะเคยโดนน้องๆว่าขาโหดของปี๋ ดีใจดีรึว่าเสียใจดีเนี้ย
MrTee
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 34

เสียวแต่น้อย เน้นนานๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 07:12:44 PM »

ขอถามหน่อยนะว่า  ไอ้ร้านพวกนี้ที่มีเต้นโชว์ๆ  มันเหมือนกับที่พัฒน์พงษ์ป่ะ  เคยไปที่พัฒน์พงษ์หลายๆๆ ปีก่อนโน่น 
กว่าจะได้ดูโชว์  แม่...ง เสียค่าอาหารว่าง  ค่าเครื่องดืม  ค่าอื่นๆ จิปาถะ  หมดไปหลายๆ พัน  เข็ดเลยร้านที่พัฒน์พงษ์
littlelux66
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 07:35:35 PM »

ขอถามหน่อยนะว่า  ไอ้ร้านพวกนี้ที่มีเต้นโชว์ๆ  มันเหมือนกับที่พัฒน์พงษ์ป่ะ  เคยไปที่พัฒน์พงษ์หลายๆๆ ปีก่อนโน่น 
กว่าจะได้ดูโชว์  แม่...ง เสียค่าอาหารว่าง  ค่าเครื่องดืม  ค่าอื่นๆ จิปาถะ  หมดไปหลายๆ พัน  เข็ดเลยร้านที่พัฒน์พงษ์

คล้ายกันครับแต่แถวนี้จะเน้นไปทางเด็กๆแนวสก๊อย เมื่อก่อนเคยมีเป่าโป่ง เปิดขวด เด๋วนี้ไม่เห็นแล้วครับ
 ที่มิวสิคจะเป็นแก้ผ้าเต้น กับ เลสเบี้ยนโชว์
 ที่ ทีเด็ด 99 จะเหมือนกันแต่จะเพิ่มโชว์ แม่ไก่ออกไข่ กับโชว์เทียนครับ สำหรับโชว์เทียนผมไม่แน่ใจว่ายังมีอีกหรือป่าวนะครับ
 โชว์เริ่มประมาณเที่ยงคืนครึ่งครับ สองร้านนี้จะอยู่ติดกัน T-ded 99 จะอยู่ข้างหน้า มิวสิคจะอยู่ข้างหลัง
 BLV เคยจัด มิทติ้งที่T-DED 99 ครับ  ลองเสริชหาดูได้จากระทู้เก่าๆครับ 
  ร้านอื่นไม่รู้ครับ
coolguy @ FHM Group
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 1934

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 08:27:41 PM »

เคยไปสมัยทำงานใหม่เมื่อสิบกว่าปีนู้น เรียกกันว่า"บาร์ผี"ในเวลานั้น  ตอนแรกไปดูเหมือนจะน่ากลัวครับ(จริงๆก็น่ากลัวแหละ) เด็กเรียกแขกมันแทบจะฉุดเข้าร้าน มีเด็กสก๊อย ผลัดกันไปแก้ผ้าเต้น สลับลงมานั่งโต๊ะ พอกรึ่มๆเลยสอยไปคน เด็กพาไปเอาที่ห้องพักด้านหลัง กลัวโดนทุบก็กลัว แต่อารมณ์นั้นมันเงี่ยนมากกว่า เด็กดูเหมือนจะดีพอถอดผ้าแล้วเผลอะ นมห้อยเชียว แถมแขนยังมีรอยกรีดจากข้อพับถึงข้อมืออีกตะหาก 36320_1   แต่ก็เอาแป็บเดียวเสร็จ เจือกบ่นอีกด้วยว่าพี่ทำนานจัง...เวร 

หลังจากนั้นเพื่อนชวนไปอีกสองหนแล้วเลิกไปเลยครับ อาบน้ำดีกว่าเยอะ ปลอดภัยกว่าด้วย 36514_1  +ไปครับท่านสำหรับข้อมูล

...หายเบื่อหิ๋มแระ...
คนชอบโลว์คอส x ชอบกินเด็ก
ชายที่ไร้ใจ ถือว่าสุดยอดชาย
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 57

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 09:17:22 PM »

2900 ไปอ่างนี้ได้ตัวท๊อปเลยนะ ขอบอก

ช้างเผือกนั้นหายาก แสนลำบากกว่าได้มา
myworld
*

พลังหื่น : -1

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 09:59:20 PM »

ปิดงบตั้งแต่กลางเดือนเลยเหรอคับ
David
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 12:06:06 AM »

โอ้วสุดยอดแล้วครับร้านนี้ เป็นร้านเดียวที่สะพานควายที่ผมเข้าซ้ำ ร้านอื่นผมว่ามันดูเถื่อนๆไปหน่อย สงสัยต้องไประลึกความหลังบ้างแล้วสิ ขอบคุณครับสำหรับข่าวคราวjavascript:void(0);
little monkey
*

พลังหื่น : 23

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 02:14:31 AM »

โอวพูดถึงร้านนี้ เมื่อวันที่ 10 ที่ผ่านมาผมเพิ่งโดนตีหัวแตกมางับ โดนไปเกือบ5000+  04

ก้อเจ้าเพื่อนตัวดีบอกให้มานเปิดเมมดันม่ะยอม ผมจะเปิดก้อกัวตกลงกันไม่ได้ว่าใครจะเอาเด็ก

สุดท้ายเช็คบิลรอบแรก 3300+ แม่งเพื่อนมันไม่หน่ำใจไปห้องเกะอีกถึง 6โมงเช้า โดนอีก1600

สรุปไม่ได้ปี้อีกตั้งหาก เซ็ง

ปล.ตอนแรก ไปกัน 4 คน สุดท้ายเหลือ 2 คน เพื่อนผมไม่เคยมาแต่ผมเคยมาแล้ว แต่ความที่เมา
เลยลืมห้ามเพื่อนว่าไม่ถูกใจเด็กอย่าเพิ่งเรียก เช็คบิลมาชื่อน้องอะไรไม่รู้เยอะแยะไปหมด ผมเช็คบิลแล้วแต่จำชื่อม่ะได้
เซ็งค้าบ  ถ้าเพื่อนๆไปผม ฝากระวังหน่อยก้อแล้วกัน

ปล.2 จะเที่ยวสะพานควายแนะนำให้เปิดเมม ที่มิวสิค2500 ได้เด็กด้วยค้าบ หรือไม่ก้อนั่งเลือกจนกว่าจะถูกใจแล้วค่อยพาออกไปเลย
pond007
*

พลังหื่น : 57

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 07:59:53 AM »

ขอบคุณสำหรบข้อมูล เพราะผมยังมะเคยเที่ยวเลยครับ
wanchai
*

พลังหื่น : 23

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 08:11:32 AM »

เคยเที่ยวนานแล้วครับ ผมว่าไปอาบอบนวดดีกว่าครับ
ท่องโดดเดี่ยวหมื่นลี้
*

พลังหื่น : 40

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 11:21:02 AM »

งบขนาดนี้ แมวน้ำเงินได้สะบาย  80043_1

นมน้องมีไว้บี้  หำพี่มีไว้อม
~ปีศาจแดง1999~
กะล่อน เจ้าชู้ แต่จริงใจ จะเอาอะไรกับผม ผมก็ฮาไปเรื่อยหล่ะครับ
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว

พลังหื่น : 475

รักเดียวใจเดียว แต่ กระเจี๊ยว ไม่เกี่ยวกับหัวใจ

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 09:06:30 PM »

2900 งบขนาดนี้ ส.ได้ 3 คน เลยนะครับ

ผมเคยเที่ยวร้าน ทีเด็ด99 / สไปร์ซี  นั่ง drink นี่ เทพ ได้ทอนตลอด

พอ ออฟ ทีไร หล่อตลอด หลังๆ ออน.อย่างเดียวเลยครับ

Champ20ns Premier league 2012-13[/b]
@@my dream@@
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกทรงคุณค่า
*

พลังหื่น : 1298

ตามล่าหาฝัน แม้จะไกลเพียงใด

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2010, 07:33:04 PM »

อยากไปลองเหมือนกันนะที่นี่   ว่ามีอะไรแจ่มๆบ้าง

ผมเลิกกินสุกี้แล้วนะครับ ผมหันหน้าเข้าวัด  06
xhijack
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2010, 01:15:37 AM »

80041_1
เพิ่งไปมาเมื่อวันศุกร์เหมือนกันครับแต่ไปงานเลี้ยงมาก่อน แล้วไปนั่งใบตอง แป๊ปเดียวแมร่งดันไม่มีเด็ก เลยไปต่อมิวสิกไปกัน 9 ท่าน
ค่าอาหารรวมดริ้ง 5700 เดี้ยวนี้มิวสิคไม่รับบัตรครับ ต่อด้วยออฟเด็กไป 6 คน อีกสามนายไม่รับเด็ก 5555
ไป รร.ค่าเด็กคนละ พันห้า เปิดห้องสูท เตียงคู่ ล่อโชว์กันเด็กที่นี่ดีกว่าอ่างตรงที่ไม่ว่าเราจาเมาซักแค่ไหนเด็กก็ต้องรับผิดชอบเราให้เสร็จ
ถ้าค้างคืน 2000
รวมแล้วรู้สึกคืนนั้นลูกพี่ผมออกไปก่อน ประมาณหมื่นเก้า 80032_1 80032_1 80032_1จนกันไปอีกนาน แต่ผมกำไรเพราะว่ามีพี่คนนึงเมาไม่มีอารมณ์ บอกให้ผมลุยผมเลยจัดไป  ......... หวาน................
smk
*

พลังหื่น : 102

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 07:16:53 PM »

จากที่ผมไป ราคาก็ไม่น่าฟันมากนะครับ
ราคา Mixer ก็ 30 บาท (ก่อนสี่ทุ่ม จะราคา 10 บาท)
ราคาอาหารทั่วไป 100-300 บาท
ราคาดื่ม  100 บาท/ 30 นาที

จากที่เห็น ผมว่าไม่แพงนะครับ มานอยู่ที่ว่าคุณสั่งอาหารประมาณเยอะไหม (ชอบตามใจเด็ก งบตรงนี้ก็บานนะ) ค่าดื่มมานอยู่ที่คุณบริหารนะครับ
เด็กน้อย หัดลุย
*

พลังหื่น : 37

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 02:06:41 PM »

ผมเคยไปร้านแนวนี้แล้วโดนตีตัวแตกกลับมาเลยครับ

เข็ดอย่างแรง เมาๆ ไม่ทันตั้งตัว โดนยัด drink มาอย่างเยอะ

เช็คบิลทีหายเมาเลย  80049_1
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์