หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆที่เที่ยว ออนเป็นประจำหน่อยครับ  (อ่าน 717 ครั้ง)
omnia7200, teedoraemon, soiton และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
erickevra
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 105

« เมื่อ: เมษายน 15, 2019, 07:51:22 PM »

ปกติ ส่วนใหญ่ผมจะเที่ยวแต่ นวดน้ำมัน กับ ปู๋ตับ

ไม่ค่อยได้เที่ยวออน เท่าไหร่นัก  จึงสงสัยว่า ถ้าเราขอน้องจัดในอ่าง มันจะอันตรายไหมครับ 5555 boy-emoticon-006
iosphere
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 37

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2019, 11:05:38 PM »

ระวังลื่นหัวแตกนะครับ 5555 milkbottle3
bestbass01
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 39

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 12:20:24 AM »

ผมเคยเอาในอ่างนะ
แต่กับคนนั้นขึ้นมา 3 รอบละ
เอาได้แต่ท่าหมา ผมไม่ชอบอะ55
ชอบท่ามิชชันบนเตียงมากกว่า
Snowman
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
**

พลังหื่น : 1149

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 12:46:30 AM »

จัดในอ่างไม่อันตรายหรอกครับถ้าไม่ลื่นล้มไปเสียก่อน

แต่ก็มีโอกาสที่น้องเค้าจะติดเชื้อจากน้ำในอ่างเข้าไปในจิ๊มิ๊ได้

ตอนผมอายุน้อยกว่าตอนนี้(หนุ่มๆ) ท่าประจำผมก็จะให้น้องอมในอ่างก่อน

พอแข็งได้ที่น้องเค้ารู้งานว่าจะเอาในอ่างก็จะปล่อยน้ำออกไป

ประมาณครึ่งนึง แค่พอดีตัวเราเวลานอนไม่จมน้ำไปทั้งตัว

ให้หนอนน้อยผงาดเหนือน้ำขึ้นมา แล้วให้อยู่ข้างบนครับ

จะกลับหน้ากลับหลังก็ได้ตามสะดวก จากนั้นลุกขึ้นยืนท่ากวางเหลียวหลัง

บางทีก็จับน้องนอนหงายที่ขอบอ่างเอาหัวไปด้านบน เอาหมอนยางรองหัวเอาไว้

หรือไม่ก็ยอมเสียผ้าเช็ดตัวสักผืนเอาไว้หนุนหัว หรือปูกันลื่นที่หัวอ่าง

ถ้าไม่ปล่อยน้ำในอ่างออกอย่างที่บอก ซึ่งผมเคยทำมาก่อน

เวลาน้องเค้าขยับตัวน้ำมันจะกระฉอกเวลาปฎิบัติกาม

เคยเล่นกันหนักจนถึงขนาดน้ำกระฉอกออกไปนอกประตู

เพราะอ่างมักจะอยู่ติดกับประตู จนแม่บ้านร้องวี๊ดว้ายกันลั่นบอกว่า

น้ำท่วมมมม แถมแซวจนเสียงลอกเข้ามาในห้องว่า...เบาๆหน่อยจ้าาลูกสาว

น้ำท่วมร้านแล้ว
 boy-emoticon-019 boy-emoticon-017 boy-emoticon-004
เด็กดอยค๊าบ
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 01:12:59 AM »

ในอ่าง จัดได้นะ ถ้าอ่างสุกี้ใหญ่ๆนี่เด็ดเลยครับ ถ้าอ่างเล็ก น้องจะใส่เดทตอลค่าเชื้อให้นะ บางคนน้องจะสเปสด ให้ ย้ำบางคนนะครับ ถ้าน้องชอบหรือคิดว่าสะอาด ส่วนจะมีอะไรมากกว่าสเป ต้องอยู่ที่อารมย์น้องด้วย   ถ้าหม้อสุกี้ ส่วนใหญ่ จะจัดในอ่างน่ะแหละ แล้วไปต่อในห้อง หรือจะต่อหน้าคาราโอเกะโชว์เลยก็ไม่มีใครว่าครับ
erickevra
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 105

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 07:54:24 AM »

จัดในอ่างไม่อันตรายหรอกครับถ้าไม่ลื่นล้มไปเสียก่อน

แต่ก็มีโอกาสที่น้องเค้าจะติดเชื้อจากน้ำในอ่างเข้าไปในจิ๊มิ๊ได้

ตอนผมอายุน้อยกว่าตอนนี้(หนุ่มๆ) ท่าประจำผมก็จะให้น้องอมในอ่างก่อน

พอแข็งได้ที่น้องเค้ารู้งานว่าจะเอาในอ่างก็จะปล่อยน้ำออกไป

ประมาณครึ่งนึง แค่พอดีตัวเราเวลานอนไม่จมน้ำไปทั้งตัว

ให้หนอนน้อยผงาดเหนือน้ำขึ้นมา แล้วให้อยู่ข้างบนครับ

จะกลับหน้ากลับหลังก็ได้ตามสะดวก จากนั้นลุกขึ้นยืนท่ากวางเหลียวหลัง

บางทีก็จับน้องนอนหงายที่ขอบอ่างเอาหัวไปด้านบน เอาหมอนยางรองหัวเอาไว้

หรือไม่ก็ยอมเสียผ้าเช็ดตัวสักผืนเอาไว้หนุนหัว หรือปูกันลื่นที่หัวอ่าง

ถ้าไม่ปล่อยน้ำในอ่างออกอย่างที่บอก ซึ่งผมเคยทำมาก่อน

เวลาน้องเค้าขยับตัวน้ำมันจะกระฉอกเวลาปฎิบัติกาม

เคยเล่นกันหนักจนถึงขนาดน้ำกระฉอกออกไปนอกประตู

เพราะอ่างมักจะอยู่ติดกับประตู จนแม่บ้านร้องวี๊ดว้ายกันลั่นบอกว่า

น้ำท่วมมมม แถมแซวจนเสียงลอกเข้ามาในห้องว่า...เบาๆหน่อยจ้าาลูกสาว

น้ำท่วมร้านแล้ว
 boy-emoticon-019 boy-emoticon-017 boy-emoticon-004

ผมนึกภาพตามแล้ว สุดจิงๆ 555
oxuoooo
*

พลังหื่น : 18

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 08:45:35 AM »

ยังไม่เคยจัดเต็มในอ่างอ่ะครับ เต็มที่แค่ทาสีในอ่าง น้องนั้งบนขอบอ่าง อ้าขา เราก้มลงไปทาสีเพลิน ๆ ตอนจะจัดไปบนเตียง
Soontorn2016
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 194

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 09:46:34 AM »

มันเสี่ยงนะครับ อ่างลงไว้กี่คน หมักหมม เชื้อโรคมากมาย

จิ่งอาจเกิดเเผล จากกิจกรรมด้วยเสี่ยงมาก boy-emoticon-009
Busty Master
สว. สวย sexy นมโต มีรอยสัก เป๊คเลย
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 4 ดาว
*

พลังหื่น : 1389

I fucks only Big Tits bitch

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 10:15:33 AM »

เคยหลายทีครับ

ส่วนตัว ไม่ชอบครับ มันไม่ได้เสียวหรือสนุกเหมือนในหนังโป๊เลย บนเตียงดีกว่าครับ ในอ่างแค่เล่นๆกันนิดๆหน่อยๆก็พอ
RHCP75
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 17, 2019, 02:39:39 AM »

ให้ร้อง WOT สิครัย มันมาก
toyota8
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 839

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 09:38:29 AM »

ท่าที่เหมาะสมที่สุดและไม่มีอันตรายเลยคือให้เด็กขึ้นโยกเรานอนเฉย ๆ ถ้าอ่างใหญ่ก็ไม่มีปัญหาอะไรแต่ถ้าอ่างเล็ก
แบบ ออน สมัยเก่าก็ลำบากหน่อยละ แต่ส่วนตัวผมไม่ชอบไม่เสี่ยวไม่มันเท่าที่ควร บนเตียงดีที่สุดครับ
gobpy
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 933

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 18, 2019, 09:46:49 AM »

อุ่นเครื่องในอ่าง  อารมณ์มา ต่อที่เตียง ทั้งตัวเปียกๆนี่แระ 
ปล.  จิมิ ถูไปถูมา เข้าไปเฉยเลย  milkbottle53 milkbottle53 milkbottle53
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์