หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงโทบิตะแล้ววววว  (อ่าน 1896 ครั้ง)
eakaphan
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 38

« เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 07:47:48 PM »

ปกติสงกรานต์จะไปแต่ฮ่องกง เกาหลี ไต้หวันเป็นหลัก แต่รอบนี้อยากเปลี่ยนสถานที่บ้าง เลยตกลงปลงใจมาโอซาก้าตามรอยการบ้านหลาย ๆ ท่าน

ดื่มเหล้าตั้งแต่อยู่เลานจ์สายการบินแห่งชาติ บนเครื่องก็ขออีก ถึงคันไซอากาศเป็นใจเย็นมากช่วงนี้ถึงไม่ได้เห็นขาอ่อนสาว ๆ แต่เห็นหน้าสาวญี่ปุ่นแล้วก็นึกถึงหนักที่โหลดทุกที

ตอนแรกกะพักผ่อนก่อนเพราะวันนี้วันศุกร์พนักงานใส่สูทคงเดินทั่วโทบิตะ เลยเดินหาอะไรทานก่อนเจอร้านหนึ่งว่างมากเลยเข้ามานั่ง พอทานไปทานมา สายตาไปเห็นร้านตรงข้ามนั้นมันร้าน sextoy นิหว่าาาา กลางนัมบะเลย ผมรีบกินรีบเข้าไปในร้านมีผู้หญิงเข้ามาซื้อด้วยเฮ้ยแต่ละนางสวย ๆ น่ารักทั้งนั้น

ไม่ไหวแล้วใจลอยไปโทบิตะเลย
eakaphan
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 08:04:23 PM »

วาบบบมาโทบิตะเลย อย่างที่คิดพนักงานใส่สูทเต็มเลย รีบเดินมาโซนสส แม่เจ้าคุณหนูทั้งนั้น
เดินวนสองรอบเลือกสองบ้านแต่เทไปบ้านแรกมากกว่า
บ้านแรก ผมสั้นน่ารักหมวยยิ้มหวานตัวเล็ก บ้านสอง ผมยาวอวบขาว
ตกลงใจจะเลือกบ้านแรกเดินกลับไปไม่อยู่แล้วไปไหนหว่าาาจำมาม่าได้แต่คนที่นั่งไม่ใช่แล้ว
eakaphan
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 08:11:13 PM »

เลยเดินมาบ้านสอง ตกลงเลือกสองชั่โมงจ่ายตังค์กับมาม่าเสร็จ น้องผมยาวหยิบขนมมาพาขึ้นชั้นสอง
จังหวะที่เดินขึ้นก็มีอีกนางมานั่งแทน อ่อ แสดงว่าเมื่อกี่น้องผมสั้นโดนเรียกไปนึกว่าจำบ้านผิด

ขึ้นมาที่น้องผมยาวเวลามีน้อยเข้าห้องปุ้บถอดเสื้อปับ นมสวยดีแต่เล็ก หุ่นโอเคออกอวบค่อนอ้วน ถามชื่อน้องบอกชื่อยูนนา

น้องยูนนาโหลดซีดีเห็นแวบ ๆ 0.2 แม่เจ้ากลัว 555 น้องยูนนาอมให้เลียให้สะท้านทั้งไข่ อมเลียสิบนาทีได้เฮ้ยไม่ไหวแล้วขอบ้าง
ถามน้องตรงๆเลยว่าห้ามอะไร น้องบอกห้าม kiss โอเคบอกตรงๆไม่เสียความรู้สึก
เลยถามกลับว่าทาสีได้ไหมน้องบอกได้ แต่ห้ามใช้นิ้วนะ โอเคจัดทาสีเอาคืนบ้างน้องร้องซาวน์เหมือนในหนังเป๊ะ
eakaphan
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 08:15:27 PM »

เวลาใกล้หมดรีบใส่ท่าเบสิคดูดนมด้วยร้องครางได้ใจ แต่สัมผัสได้ว่าผิวไม่เนียนมีขนแข็งๆแถวน่องกับขาอ่อน

ไม่คิดไรมากเร่งสปีดเร็วเหมือนน้องจะเสร็จไปละ ผมไม่รอช้าเต็มแม็คเลย สรุปจบ น้องเอาเช็ดชูเปียกมาเช็ดให้

สรุป คะแนนเต็ม 10 ให้ 8 หัก ผิวไม่เนียน หน้าท้องมีผ่าเหมือนคลอดลูกมาแล้ว

เดินกลับออกมาเจอสาวผมสั้น โอ๊ยปวดใจน่ารักมากสเปคสุดๆๆๆๆ
LUNGBU
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 138

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 09:00:28 PM »

milkbottle47
fqmm1974
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 210

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 13, 2019, 01:47:44 PM »

+1 ที่ 35 ครับ

ปกติที่โทบิตะ รอบงานไม่นานมาก ถ้ามาไม่เห็น เดินเล่นสักพัก น้องก็กลับมาครับ (ถ้าเราไม่รีบ) boy-emoticon-006
mazda2j
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 72

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 13, 2019, 08:30:55 PM »

ของท่านนับว่าแฮบปี้แล้วครับ
ของผมเลือกแบบ20นาที
ถอดเสื้อปั๊บ ยังไม่ทันแข็ง ใส่ถุงโม้คเลย
ไม่มีเล้าโลมเลย ผมก็ไม่เคยเจอแบบนี้
มาแข็งตอน5นาทีท้าย
ยังดีที่ได้เสียบไป2นาทีเสร็จเลย
b007
*

พลังหื่น : 22

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 05:35:06 AM »

ยินดีด้วยครับ

ผมว่าเกิน 50% ผิวตรงน่องกะขาอ่อนจะเป็นแบบนั้นอะครับ คงทาครีมไม่ทั่วม้างครับ
eakaphan
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 15, 2019, 06:48:13 PM »

ของท่านนับว่าแฮบปี้แล้วครับ
ของผมเลือกแบบ20นาที
ถอดเสื้อปั๊บ ยังไม่ทันแข็ง ใส่ถุงโม้คเลย
ไม่มีเล้าโลมเลย ผมก็ไม่เคยเจอแบบนี้
มาแข็งตอน5นาทีท้าย
ยังดีที่ได้เสียบไป2นาทีเสร็จเลย

20 นาทีเหมือนกัน พิมพ์ผิดครับ
ben77
*

พลังหื่น : 19

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 12:26:31 PM »

+1 ขอบคุณครับ ศิษย์เก่าโทบิตะ เหมือนกันครับ  milkbottle9 milkbottle9
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์