หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นวดกันมานาน จนพี่มาเปิดร้านเอง นวด sydney สาวไทย  (อ่าน 2227 ครั้ง)
big9mac
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 26

« เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 10:28:20 AM »

ผมเคยลงมาแล้วบ้างนะครับ นวดใน sydney
ต้องบอกก่อนนะครับว่าส่วนตัวแล้วผมเป็นคนชอบนวด (+พิเศษ)
ผมก็จะรู้ว่าร้านไหนมีพิเศษ โดยที่ยังไม่เคยเข้าด้วยช่ำ
แล้วเวลาเข้าร้านพวกนี้ผมก็จะต้องพูดอังกฤษตลอด เพราะว่าถ้าเจอะ พนง. คนไทยเค้าจะไม่รับคนไทยด้วยกัน โดยส่วนตัวผมชอบนวดกับคนไทย เพราะว่าโดยส่วนมาแล้วคนไทยจะมีทักษะการนวดมาบ้าง ไม่มากก็น้อย

ผมชอบนวดกับคนที่นวดเป็นครับ บริการดี พูดคุย เป็นกันเอง
ร้านไหนที่ผมเข้าไปแล้วก็จะ ตามคิว

วันหนึ่ง ร้านหนึ่งใน sydney ไม่ขอบอกนะครับ ว่าร้านไหน แต่ว่าร้าสนี้จะมี พนง. เป็นส่วนใหญ่ 90% ผมได้เจอะกับ พี่นก (นามสมมุติ)
พี่นก เป็นคนผิวคล่ำ ไม่ดำ ผิวผันดี อวบ นมใหญ่ (น่าจะทำมา) บอกไม่ถูก เพราะเท่าที่สำพัด เหมือนจิงมาก
งานนวด ดีมาก เท่าที่เคยนวดกับร้านนวดแนวนี้มา เป็นกันเอง ชวนคุยตลอด ผมก็เลยเป็นลูกค่าประจำพี่เค้า จองนวดประจำ แรก ๆ พี่เค้าจะทำอยู่ร้านนี้ 2 วัน และร้านอื่นด้วย ต่อมาก็เหลือ อยู่แค่วันเดียว ผมน่าจะนวดกับ พี่นก ที่ร้านนี้ได้น่าจะ ไม่ต่ำกว่า 20 ครั้ง พิเศษทุกครั้ง เรื่องพิเศษ ของที่ sydney ตามร้านนวด แนวนี้ จะมี ระดับ 1 กะ 2 ครับ ส่วน 3 น้อยคนมากที่จะทำ ราคาก็จะ $20 $50 $100 ค่าระดับ ส่วนตัวผมนะครับ ระดับ 3 ค่อนค่างแพง ไป ออน. ที่นี้ดีกว่า
พี่นก รับแค่ 1 กับ 2 น่าจะนะครับ ไม่เคยที่จะร้องขอ แต่ถ้าเสนอมา สำรับพี่นกผมก็จะเอาครับ อิอิ พี่นกดูดีสำหรับผม

เข้าเรื่องเลยครับ ผมนวดกับพี่นกได้มาเป็นปีกว่า ๆ พี่นกบอกว่า จะเลิกทำแล้วเร็ว ๆ นี้ ผมก็รู้สึกดีกับพี่เค้าบ้าง... เสียใจบ้าง เพราะรู้สึกถึงการบริการดี ๆ กับพี่นก. และแล้ววันหนึ่งพี่เค้าก็หายไปจากร้านนี้ แต่ผมจะมีแวะไปที่ร้านนี้บ้างเป็นครั้งคราว เพราะหาคนนวดถูกใจยาก.

เวลาผ่านไปได้สัก 6เดือน
ผมได้เดินไปซื้อของร้านไทยร้านหนึ่งในตัวเมือง ก็ได้เจอะกับ พี่นกอีกครั้ง ตั้งแต่นวดมา พี่นกไม่ได้รู้เลยว่าผมเป็นคนไทย เพราะพูดอังกฤษกันตลอด แต่วันนี้พี่นก เจอะผม พี่นกยิ้มให้ ผมก็ยิ้มให้พี่นก เหมือนเรารู้กัน แล้วผมก็ได้รู้ว่าพี่นก มาเปิดร้านนวดใกล้ ๆ กับที่ผมมาซื้อของบ่อย ๆ ผมก็เลยได้เบอร์โทรพี่นก มาเพราะว่ามันอยู่ที่หน้าร้านเลย ที่ร้านพี่นกจะเป็นร้านนวดผ่อนคราย นวดหน้า นวดตัว คลาย ๆ สปา เล็ก
หลังจากที่ได้เบอร์ติดต่อ ผมก็โทรนัดนวดหน้าก่อนเลยครับ เดียวไก่จะตื่น อิอิ ถึงเวลานวดเราก็ได้เจอะกันอีกแล้ว ระหว่างนวดก็ถามข่าวคราวว่าเป็นอย่างไรบ้าง ไม่ได้เจอะกันนาน พูดกันเป็นภาษาไทยเลย พี่เค้าบอกว่าเลิกทำแล้ว นวดแบบนั้นมันก็ใช่ว่าจะดีตลอดไป อายุก็เริ่มเยอะ มีลูกด้วย ก็ไม่มีอะไรในก่อไพ่

พอครั้งที่ 2 ผมก็มานวดอีก
แต่ครั้งนี้ผมขอนวดตัว ผมก็ถอดเสื้อเหลือแต่ กกน. ระหว่างนวดก็มีเชียวบ้างแต่เป็นเพราะ กกน. ติดอยู่ พอนอนหงาย พี่นก ก็เอามือมาจับเลย แต่จับผ่านกกน. นะครับ อิอิ แค่ทั้งทาย ตุ่งมาเชี่ยว พี่นกบอก ส่งใสอยากมานาน ผมก็บอกว่าอยากกับพี่นกเสมอ อิอิ
แต่ก็ไม่ได้มีอะไรเพิ่มเติ่ม

เดียวมาต่อ..... นวดในsydney
buum442
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 11:18:01 AM »

ปูเสื่อรอครับผม
GuLord
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 3

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 11:59:47 AM »

ติดตามครับ
ขุนศรีแสวงเหาะ
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 327

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 01:54:57 PM »

milkbottle8 milkbottle35
รีบๆมาต่อนะจ๊ะ  รอติดตามแบบลุ้นๆ
pee_zaaa
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 281

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2019, 02:27:59 PM »

รอเลยครับ +1
big9mac
*

พลังหื่น : 26

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 26, 2019, 11:22:22 AM »

มาต่อครับ.... ขอโทษด้วยครับที่ทำให้รอนาน ช่วงนี้ติดงาน ที่ sydney เป็น long weekend ทำให้ไม่มีพนักงานต้องทำเอง.

หลังจากที่นวดครั้งที่ 2 ผ่านไป ก็ได้รู้สึกว่าไม่น่าจะมีอะไรที่ความพยายาม จะให้พี่เค้านวดระดับ 2 ได้
ไม่ถึง อาทิตย์ ผมก็กลับไปหาพี่เค้าอีก แต่ที่นี้ผมถอดหมดเลยครับ พี่เค้าหันมาเห็นพอดี เค้าก็ยิ้ม เหมือนรู้ทัน อิอิ. แล้วบอกว่า เดียวนี้ update นะเนี้ย. ผมก็ไม่ได้พูดอะไร ยิ้มตอบ. แล้วนอนคว่ำ แล้วนวดหลัง ก็ยังมีเชียวชนบ้าง เป็นแบบการนวนของพี่เค้า แต่ไม่ได้มากมานทุก ๆ 5 นาที ก็วนมาเชียวครั้ง ให้มีการตื่นตัว พอหันหลัง ก็มานวดขา นวดไข่ วนไป วนมา แล้วพี่เค้าก็ทำปาก เหมือนอยากจะกลื่นกินให้ได้ เป็นหน้าที่ sexy มากครับ แล้วพี่เค้าก็ยิ้มเหมือนรู้กัน แล้วถามว่าวันนี้พิเศษไหม ก็ไม่พลาดครับ ถอดหมด นวดปู่ไปมา เราก็มือปลาหมึก ข้างบนใหญ่ดี ข้างล้างก็แซะดี ลูบ ๆ คล่ำ ๆ เหย่ ๆ สักพักผมจับพี่เค้านอนบนเตียง เปลี่ยนตัวกลายเป็น ช่างทาสีเลยครับ ทาไป นิ้วเหย่ไป พี่เค้าจะร้อง ก็ร้องไม่ได้กลัวใครได้ยิน เอฝันกัดนิด ดูดนิ้วตัวเองไป ผมก็ช้วยพี่เค้าอยู่ประมาน 10 นาที จากนั้นผมก็เอา ของผม ถูไปถูมา กับของพี่เค้า แล้วทำทากระแทก ๆ กระแทก ๆ แต่ไม่ได้สอดใส่นะครับ มันมากเลย เหมือนพี่เค้าจะเสร็จแล้ว ผมก็เลยปล่อยน้ำออกมา เต็มท้องพี่เค้าเลย....
นี้ก็จบ สำหลับการนวดกับพี่เค้าครั้งที่ 3.

ก็เหมือนที่ใครหลาย ๆ คนรู้ครับ ว่าใครที่เข้ามาในวงการนวดแล้วจะเลิกยากครับ ก็เป็นอย่างนั้นครับ ....

แต่แค่นี้ยังไม่จบนะครับ
เดียวว่าง ๆ จะมาต่อ ครับ เพราะมีครั้งหนึ่งตื่นเต้นมาก
ไว้จะมาต่อครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์