หน้า: 1 2 »   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันเดียว 2 นัด + ปิ่นโตมาหา=2 วัน 1 คืน กับ 4 น้ำ (ปากรอบกรุบกริบ)  (อ่าน 7243 ครั้ง)
ake1980, Tkpnbcdnt, prtscrboy และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
tartar
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 578

« เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 12:42:32 PM »

การบ้านที่ไม่คิดว่าจะเกิด เพราะผมไม่ได้นัดสาวๆ นานมากแล้ว
มี สมช.บางท่านส่ง PM มาถามลายแทงผมก็ได้แต่แนะนำสถานที่ให้ไป
เพราะไม่สามารถส่งผู้สาวให้ได้ เนื่องจากส่งไปบางที่ก็ติดต่อไม่ได้ บางนางติดต่อได้นางก็ไม่ไปไม่รับ
เพราะไม่รู้จักไม่เคยเห็นท่าน และจะทำให้ผมโดนด่าอีกต่างหาก และอย่างที่บอกเดะนี้ผมไม่ได้ติดต่อนัดสาวๆ นานแล้ว
สถานบันเทิงก็ไม่ได้ไปนานแล้วครับ เครือข่ายต่างๆ ก็หายๆ ไป ปกติหิวๆ ก็แค่แวะไปเวียงจันพลาซ่าแก้หิวเท่านั้น

เริ่มจากเห็นน้องคนนี้โพสเฟส หลังจากนางหายไปเป็นปี ด้วยความที่น้องเป็นหนึ่งในน้องที่งานดีเนื้อตัวดี จึงทักแชทไปหา ถามไถ่ตามประสาคนเคยขี่
รอเงียบไปซักพักน้องตอบกลับมา และได้คุยกันจึงรู้ว่าช่วงที่นางหายหน้าตาไป เพราะมีป๋าคนไทยมาเลี้ยงพานางไปอยู่ไทย
กลายเป็นนกน้อยในกรงทอง (หรือเปล่า) แต่สุดท้ายก็แยกทางกัน
หลังถามไถ่ไปมาน้องจึงบอกว่ากลับมาเวียงจันแล้ว อ้ายมีหยังบ่อ คึดรอดข้อยหวา เป็นประโยคที่น้องส่งมาก็เข้าทางสิครับ
จึงนัดน้องระลึกความหลังไปแบบไม่ทันคิดอะไร
เวลานัดเจอกัน 18.00 pm ???

อ้าว....เรามีธุระเสร็จงานก็ 15.00 pm ก็ขี้เกียจกลับเข้าบ้านด้วย เดะเมียถาม (เมยลาว) เอาไงดี
เลยนั่งคิดว่า เอ๋..เราเคยมีเบอร์น้องที่โรงแรมอนุ อยู่คนนี่น่าไม่เคยได้ลองซักที่ตัวเล็กๆ หน้าตาน่ารักดี
ก็ทัก Wathsapp ไปนางตอบกลับมา และจึงได้นัดนางเป็นคิวแรกเวลา 15.00 pm

การบ้านแบบ 2 สาวนัดต่อกันจึงบังเกิดขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:24:21 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

It’s you road, and yours alone.
Other may walk it with you, but no one can walk it for you.
t53
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 11

เบื่อโครตๆ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 12:48:08 PM »

+1 ให้ท่าน จขกท. เลยครับ การบ้านน่าติดตาม
tartar
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 12:49:12 PM »

หลังจากเสร็จงาน จึงขับรถไปหาน้องที่นัดกันไว้ตามที่ตกลง ห้องเชือดแบบชั่วคราว
ไปถึงเวลา 15.15 pm. แชทหาน้องๆ บอกกำลังมาให้เปิดห้องรอเลย
ก็เปิดรอแล้วนิ จัดการแก้ผ้าอาบน้ำล้างตัวนอนรอน้องมา ผ่านไป 10 กว่านาทีน้องมาเคาะห้อง
เปิดมาก็เห็นน้องใส่ชุดกระโปงสั้นแบบเป็นกางเกงซ้อนด้านหลัง ตัวเล็กกะทัดรัด นี่เป็นการเจอกันครั้งที่สอง
ครั้งแรกเห็นน้องที่สถานบันเทิง โรงแรมอนุ น้องมานั่งด้วยที่โต๊ะ แต่ไม่ได้มีใครออฟไปแค่มาดื่ม
ผมเองก็ได้ขอเบอร์ไว้ตั้งแต่ตอนนั้น ขอเผื่อๆ ไว้ กะว่าวันไหนหิวยังพอติดต่อนัดกินแก้หิวได้ อิ อิ
น้องขอตัวไปล้างตัวอีกรอบ จึงได้มีจังหวะพอแอบถ่ายมาได้เล็กๆ น้อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:27:05 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

It’s you road, and yours alone.
Other may walk it with you, but no one can walk it for you.
tartar
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 01:02:39 PM »

น้องเดินไปปิดไฟ และขึ้นมาบนเตียงห่มผ้า
แหม โรงแรมนี้ผ้าม่านมันกันแสงดีจริง จึงบอกน้องว่ามืดไปมองไม่เห็น เดะทิ่มผิดทิ่มถูก
น้องหัวเราะ เดินไปเปิดไฟห้องน้ำเปิดประตูห้องน้ำทิ้งไว้ ให้แสงออกมาก็ทำให้เห็นแสงพอประมาณ
จังหวะแอบถ่ายต่อไม่มีเลย จึงเป็นการบ้านปลากรุบกริบเอานะครับ ขอโทษด้วยจริงๆ สำหรับขาหื่นชอบดูปากรอบ 5555
ก่อนเริ่มกิจกรรมก็จับน้องถอดผ้าเช็คตัวเช็คของ ชวนคุย และต้องแปลกใจเมื่อ
ผมเอามือจับไปที่ไฟหน้าน้อง ไฟหน้าน้องไม่ได้ใหญ่มาก แต่ก็มีพอดีตัว แต่มันกับนิ่มไปนิด นิ่มจนเรารู้ละว่ามันไม่ใช่อย่างที่คิด
จึงเอ่ยถามไถ่น้องเพิ่มเติม จึงทราบว่า น้องอายุ 30 แล้ว และมีลูกแล้ว 1 คน (พ่อของลูกเป็นคนไทย ไข่ทิ้งไว้ เวรกรรม 55555)  
จึงไม่แปลกใจที่ไฟหน้าน้องจะออกนิ่มเกินไปนิด แต่ก็ไม่ถึงกับแย่มาก และประกอบกับหน้าตาน้องเด็กมาก (เด็กมากจริงๆ ดูยังไงก็ไม่ใช่ 30)
หน้าน้องเหมือนสาว 20-25 เท่านั้น มือผมก็เริ่มคลำลงด้านล่างน้องโกนมาอย่างดีเกลี้ยงเกลา
กลีบไม่ยืนไม่แย่ ผมก็ไม่รอช้าเริ่มบรรเลงพลงมวยใส่นาง จนนางเริ่มมีเสียง เริ่มแฉะก็คว้า 002 มาใส่
(001 หมดแล้ว และราคา 002 ถูกกว่าเท่าตัว และในความรู้สึกบางที่แถบไม่ต่างกันมากนัก)
น้องไม่อิดออดในท่าทางต่างๆ ถือเป็นน้องที่ใช้ได้ครับ แต่คงไม่ซ้ำ
สรุป
หน้าตา 8.5/10
ไฟหน้า 6.0/10 (จุดใหญ่เล็กน้อย สีน้ำตาล ดูดแล้วสู้ลิ้นพอควร)
ช่วงล่าง 8.5/10 ฟิวใช้ได้ มีตอดเป็นช่วงๆ และตอนน้องเสร็จมีตอดรัดดีพอประมาณ
บรรท้าย 9.0/10 เวลาด็อกกี้แล้ว ได้ฟิวดีครับ กลมกลึงใช้ได้รับจังหวะกระแทกได้ดี มีการสวนกลับตามจังหวะ
GF 8.8/10
ค่าใช้จ่าย
ค่าห้องชั่วคราว 70,000 กีบ
ค่าตัวน้อง 500,000 กีบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:32:09 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 01:08:58 PM »

หลังจากเสร็จกิจ ก็จ่ายค่าตัวน้อง
ล้างเนื้อตัว และล่ำลากัน ก็ได้ขับรถออกจากสถานที่นี้ไปยังจุดหมายต่อไป มองดูนาฬิกา เวลายังเหลือกว่าจะถึง
เวลานัดอีกตั้ง 40 นาที งั้นเราไม่ต้องรีบขับรถชิวๆ และแชทบอกน้องว่ากำลังไป น้องบอกงั้นขออาบน้ำแต่งตัวก่อน
หากอ้ายมาฮอดก่อนให้เปิดห้อง อาบน้ำรอถ้าเด้อ... อะจัดไป

ขับรถไปชิวๆ ช่วงเย็นๆ แบบนี้ก็มีอาหารตาขาวๆ ผ่านไปๆ มาๆ พอให้จับปากันเล่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:33:07 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 01:09:56 PM »

ขับๆ มาเจอน้องคนนี้
ในรูปมองไม่เห็นหน้าแต่ตัวเล็ก ขาขาวมาก ย้ำว่าขาวมาก เห็นแล้วหิวเลย 55555

tartar
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 01:16:00 PM »

ขับมุ่งหน้าต่อไปยังจุดหมาย
เมื่อถึงสถานที่นัดพบ ก็แชทบอกเบอร์ห้องน้องๆ บอกให้รอแปบ เดะออกไป
ผมก็เปิดห้องเตรียมตัวรอ และคอยแอบมองดูนางว่าเมื่อไหร่จะมา
น้องคนนี้เคยขี่กันอยู่ 4-5 รอบ แต่หายไปนาน ตอนนั้นน้องอายุ 17-18 ปี
ตอนนี้น้อง 19 ปีนิดๆ แล้ว อยากจะรู้ว่าเปลี่ยนไปแค่ไหนหลังจากไม่ได้เห็นกันเป็นปี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:35:13 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 01:19:28 PM »

หลังแอบถ่ายต้องหน้าต่าง ก็ไปเปิดประตูให้น้องเข้ามา
แว็บแรกเลย น้องตัวสูงขึ้น ขาวขึ้น ผอมลง หน้าดูเป็นสาวสาวขึ้น แต่ก่อนหน้าจะดูเด็กๆ ใสๆ
น้องยิ้มทักทาย และเขินอายนิดๆ เดินไปนอนลงบนเตียงทั้งชุดที่ใส่มา แต่เรานั้นนุ่งแต่ผ้าขนหนูรอแล้ว 55555
(ไม่ค่อยจะหื่นเลยตรู แก้ผ้ารอกันที่เดียว 5555)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:36:07 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 01:25:55 PM »

น้องถาม อ้ายฟ้าวหวา น้องบ่อฟ้าวเด้อ (พี่รีบหรอ น้องไม่ได้รีบนะ)
อะได้ จึงโดดขึ้นเตียงไม่นอนคุยด้วย มือไม้ก็อยู่ไม่สุขสำรวจไปทั่วทั้งๆ ที่น้องใส่ชุดน้องอยู่นั้นละ
ล่วงทางคอเสื้อ อุย ไฟหน้าทรงเดิมเพิ่มเติมคือใหญ่ขึ้น น้องไม่ได้ขัดขืน แต่ยังใส่ชุดอยู่
แล้วกะล้วงจากทางขากางเกงต่อ อุย ช่วงล่างดีเหมือนเดิม ขนอ่อนๆ จำนวนน้อยๆ ไม่แข็งกระด้างมือยังเป็นเหมือนเดิมที่เคยสัมผัส
คุยไปกวนน้องไป จนน้องขอตัวลุกไปเปลี่ยนเสื้อผ้าในห้องน้ำ และเดินนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา
ทำให้พอมีจังหวะแอบถ่ายมาได้เล็กน้อย

อย่าแปลกใจในมุม และสถานที่ของห้องเชือดนี้ เพราะเป็นสถานที่ประจำผมในการบ้านก่อนๆ นี้ 55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:37:43 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 02:02:49 PM »

เมื่อน้องกลับมาบนเตียง ผมก็จับปลดผ้าขนหนูออก เพื่อชิมไฟหน้าคู่เดิมที่เคยดูด ดอมดม บีบคลึง แค่เพียงแต่หายไปอยู่กับป๋าไทยนาน 55555
ไฟหน้ายังได้ทรง จุกพอดีงาม ดูดแล้วสู้ลิ้น อาจด้วยอายุที่ยังสาว และน้องบอกว่าป๋าที่เลี้ยงอายุเยอะแล้ว ทำการบ้านไม่บ่อยนัก
โอ...ดีจริงของจะได้ไม่สึกหรอ 55555
ผมได้ระดมดูดจูบ ตั้งแต่ปากจนถึงสะดือ ล่ามลงไปที่ช่วงล่าง ที่ยังคงสะอาดไม่มีกลิ่น ขนน้อยๆ บางๆ
น้องยังคงเกร็งขานิดๆ เหมือนแต่ก่อน ผมมิได้รอช้าจัดการเบิร์นจนน้องหลับตาพริ้ม บิดตัวเล็กน้อย
น้ำน้องเริ่มหลั่งไหล ไม่ได้มากแบบเขื่อนแตก แต่ก็ลื่นไหน แฉะ ยิ่งเน้นตรงติ่ง น้องยิ่งเกร็งยิ่งมีเสียงกระเซ้าออกมาไม่ขาด
ผมต่อเนื่องการเบิร์ดจนสะใจ แล้วหยุดเงยหน้า น้องลืมตาผงกหัวลงมามองผมแล้วยิ้มแบบอายๆ และบอกว่าน้องมีอารมณ์หลายแล้ว เฮ็ดเลยอ้าย

จะรอช้าอยู่ใย โหลด 002 ใส่แล้วเสียบ.... โอ้ออออออ น้องยังคงแน่นกระชับเหมือนเดิม
แต่สิ่งหนึ่งที่สังเกตได้คือน้องมีอารมณ์ร่วม มีท่าทางร่วมมากกว่าแต่ก่อน ความอายลดน้อยลงกว่าแต่ก่อน
ผมเข้าจังหวะลีลาในท่าเบสิกแบบอิ่มเอม จากนั้นก็ลองจับน้องพลิกหันหลังเพื่อท่าด็อกกี้
ซึ่งแต่ก่อนน้องไม่ยอมท่านี้ให้ทางเบสิคท่าเดียวตลอดจนจบเกมส์ทุกที
ด้วยเหตุผลที่นางว่าอาย และเจ็บมดลูก แต่ครั้งนี้นางกับยิ้มๆ อายๆ และหันหลังให้จัดท่าทาง
น้องมีถามว่า อ้ายมักท่านี้หวา น้องละอาย (พี่ชอบท่านี้หรอ น้องอายนะ) บ่อต้องอายเด้อ อายมักแรง 5555

มันเป็นอะไรที่ฟินมากเพราะไม่เคยด็อกกี้น้องเลย เป็นครั้งแรกสำหรับผมกันน้อง ก้นที่กลมกลึง เนื้อยังแน่นนุ่มตึงมือมาก เวลาบีบเค้น
บีบไป กระแทกไปมันพาให้อารมณ์และความฟินของผมพรุ่งพร่าน เสียงครางกระเซ้าเบาๆ จากน้องส่งออกมาไม่ขาดตามจังหวะ

ผมออกแรงจนเหงื่อซึม จึงเปลี่ยนให้น้องอยู่บน และด้วยความที่เคยขี่กันอยู่แล้วจึงรู้ว่าน้องนั้นจะเสร็จก็ต่อเมื่อเป็นฝ่ายอยู่บนคุมจังหวะเอง
น้องรู้ทันที่ว่าผมคิดอะไร และรีบบอกว่าน้องไม่อยากเสร็จเดี๋ยวเหนื่อย ไปนั่งกินเบียร์ไม่ได้ มีหรือผมจะยอม 5555
บอกน้องไปว่า อ้ายมักหลาย อยากเบี่งเจ้าแล้ว (พี่ชอบมาก อยากเห็นเจ้าเสร็จ)
แล้วก็จับน้องจัดท่าทางน้องหย่อนตัวลงตามตำแหน่ง ความหนึบแน่นยังคงอยู่
น้องเริ่มร่อนเอว ผมใช้มือบีบไฟหน้าน้องทั้งสองข้างอย่างฟิน ด้วยความเสียว น้องเองเริ่มเอามือทาบหน้าอกผม
จังหวะน้องเริ่มเร็วขึ้น มือเริ่มบีบหน้าอกผมแรงขึ้น ช่วงล่างตอดรัดเป็นจังหวะถี่ขึ้น
เสียงที่น้องส่งออกมาพร้อมการหลับตาปี้ จนจังหวะสุดท้าย น้องโน้มตัวลงมาดูดปากผมอย่างหิวโหย
ช่วงเอวที่ขยับไม่หยุด อาการตอดยาวที่ลำของผมอย่างเสียว แล้วนางก็หยุดจึงรู้ว่านางเสร็จแล้ว

ผมก็ใช้จังหวะนี้เองจับสะโพกน้องขึ้นเล็กน้อย และให้มั่นคง พร้อมกับกระหน่ำกระแทกจากด้านล่างต่อเนื่อง
น้องเริ่มกลับมาส่งเสียงครางต่อ แขนก่อนรัดรอบคอรอบตัวผมแน่น
และสุดท้ายผมก็ปิดเกมไป ด้วยเหงื่อเต็มหลัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:45:52 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 02:10:04 PM »

น้องยังคงไม่ยอมลุก และถอนถ้ำน้องออกจากลำผมปล่อยให้ลำผมคาอยู่อย่างนั้น
แรงบีบรัดยังคงมีอยู่ น้องนอนกอดรัดคอผมเหมือนเดิมแต่ไม่ได้แรงแบบเมื่อกี้
หน้าซุกอยู่ซอกคอ ลมหายใจเข้าออกที่ผ่านชอกคอผ่านหูผม และด้านล่างมียังมีแรงหนีบรัดลำผมไว้
มันฟินจริงๆ จนลำผมเริ่มผ่อนคลาย และผ่านไปซักสี่ห้านาที น้องยกตัวขึ้นนั่งในท่าที่ยังนั่งทับผม
นางยิ้มอายๆ แบบเดิมน้องก็ยกช่วงล่างขึ้น และอย่างที่ผมคิด
พอน้องยกตัวถอนออกจากลำผม ถุงยางกับติดคาที่น้องสาวน้องอยู่ครึ่งนึง ส่วนลำผมนั้นก็หลุดออกมาจากถุง 555555
น้ำจากถุงที่ห้อยคาที่น้องสาวนางอยู่ครึ่งถุง ย้อยหยด นางหัวเราะวิ่งเข้าห้องน้ำ ปล่อยให้ผมต้องหาทิชชู่เช็ดทำความสะอาดเอง 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:47:15 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 02:18:01 PM »

เมื่อล้างเนื้อล้างตัว แต่งตัว น้องเข้ามากอดและหอมแก้มล่ำลา
ผมได้ให้ค่าขนมน้องไปเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือทิปที่เคยรับปากไว้เมื่อเนินนานเป็นปี
ตอนนั้นน้องแนะนำเพื่อนให้คนหนึ่ง ซึ่งเพื่อนน้องมีพี่สาวอีกคนจึงได้จัดทั้งพี่ทั้งน้องที่เป็นเพื่อนของน้อง (งงไหม 555)
และบอกน้องว่าจะให้ค่าเสียเวลาที่ติดต่อให้ ตอนแรกน้องไม่รับ
น้องเป็นคนสุภาพ ไม่เคยงอแงเรื่องเงินกับผมเลย แต่ผมก็ให้ไป น้องขอบใจด้วยรอยยิ้ม
สรุปการบ้าน
หน้าตา 9.6/10 หน้าตาหน้ารัก แต่ผมชอบหน้าตาหมวยๆ เฉี่ยวๆ จึงมีหักนิดน่อย
ไฟหน้า 9.0/10 หักที่สีจุกน้ำตาลแดง กับขนาด ถ้าใหญ่แบบปิ่นโตผมได้เต็มแน่นอน
ช่วงล่าง 10/10 แน่นหนึบเกาะถนน แคมสวย ขนไรๆ ทาสีหวาน เต็มไปเลยครับ
ก้น 10/10 กลมกลึงกระแทกมันมาก และเป็นครั้งแรกสำหรับท่านี้กับน้องเต็มไปครับคะแนน
GF 10/10

ค่าใช้จ่าย
ค่าห้องชั่วคราว 50,000 กีบ
ค่าตัวน้อง 500,000 กีบ + ทริป 100,000 กีบ
(ทริปที่น้องเคยติดต่อเพื่อน"สาย L"ให้เมื่อปีที่แล้ว)

แล้วผมก็ขับรถกลับบ้านอยากอิ่มเอม หลังจาก 2 น้ำสบายตัว กลับมาบ้านอาบน้ำเปิดทีวี นอนพักผ่อน

แต่...อยู่ๆ แชดก็เตือนสั่นๆ ที่มือถือผม......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:50:40 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 02:32:43 PM »

และ เมื่อเปิดดูปิ่นโตของผม นางแชดมาว่าจะเดินทางมาเวียงจัน อยากให้ผมไปรับที่คิวรถ
นางจะมานอนคืนหนึ่ง นางนั้นอยู่กับที่บ้าน นางอายุ 22 นางจบจากการเป็นนักศีกษาที่ลาว
มาเป็นปีแล้ว และยังไม่มีงานทำ กลายเป็นปิ่นโตของผม อาศัยค่าปิ่นโตจากผม และก็อยู่กับที่บ้านช่วยงานแม่เล็กๆ น้อยๆ
ไม่มีผู้บ่าว เพราะนางคบกับทอม แต่ตอนนี้เลิกแล้ว เลิกตอนมาเจอผมนี่ละ 55555
นางบอกว่าทำกับผู้ชายแท้ๆ ดีกว่าทอมเยอะเลยเนาะ แหมก็แน่ละจ๊ะ

คืนนั้นผมนอนหลับด้วยรอยยิ้มเตรียมตัวตื่นในวันรุ่งขึ้น เพื่อที่จะทำงานและไปรับปิ่นโตของผม
ที่แน่ๆ ก่อนนอนต้องหาข้ออ้างบอกเมียลาวก่อน อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:52:18 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 02:34:44 PM »

ขอทำธุระแปบครับ การบ้านยาวนิด พร้อมปากรอบชุดสุดท้าย กับนม 36" แท้แม่ให้มาครับ
ถ้าชอบการบ้านก็กดบวกเพิ่มคะแนนให้บ้างนะครับ อิ อิ
เดะเย็นๆ มาต่อให้จบครับ

bigboythai123
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 54

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 03:53:42 PM »

เยี่ยมเลยครับ  เสียดายมาไม่ทันปลา 36  boy-emoticon-001
tartar
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 04:01:36 PM »

ต่อการบ้านครับ
เมื่อถึงเวลานัดวันรุ่งขึ้น ช่วงบ่ายแก่ๆ เกือบเย็นผมจึงมุ่งหน้าไปคิวรถสายใต้ ถนน 450 ปี
เมื่อนางขึ้นรถ นางบ่นร้อนพร้อมเอื้อมตัวมาหอมแก้ม และบอกว่าคึดฮอดหลาย มื้อนี้ต้องเอาดอกหลายๆ เด้อ
(คิดถึงมาก วันนี้ต้องทำหลายๆ ยกนะ) ผมก็มุ่งหน้าสู่ที่พัก
อ่อ ผมได้ทำการจองที่พักทางบุ๊กกิ้งไว้ คล้ายๆ อะโก้ด้านั้นละ เพราะคนนี้เป็นปิ่นโตไม่ได้พาไปนอน
พวกห้องเชือดชั่วคราวที่คนพลุกพลานครับ ถึงที่หมายนางบอกขออาบน้ำนอนพักก่อนนั่งรถมาร้อนเมื่อย
แต่ให้ผมไปอาบด้วย หัวผมคิดอย่างไวจึงแกล้งว่าเจ็บท้องของนั่งห้องน้ำ (ที่จริงไม่ได้ปวดท้องอะไรหรอกกะแอบถ่ายครับ อิ อิ)
นางจึงอาบไปผมก็ทำท่านั่งห้องชักโครก และแอบถ่ายไป พอได้ภาพมา แต่ต้องซูมภาพเลยชัดน้อยไปนิด

หลังจากนั้นก็นอนครับ นางนอนจริงจัง 5555 เราก็หลับตามตื่นมาหาอะไรกินตอนค่ำ
พอกลับมาห้องก็นอนกอดดูหนัง มือผมก็กวนนางไปเลยๆ จนลงต่ำไปด้านล่าง จนนางแฉะ
(นางเป็นคนไม่ชอบใส่เสื้อผ้าเวลานอน เวลาอยู่กับผม คือถ้าอยู่ห้องด้วยกันทั้งวันนางก็แก้ผ้าเดินทั่วห้องทั้งวัน)
นางหันมามองหน้าบอกว่า แนวนี้กะบ่ต้องเบี่งแล้วหนัง เอาดอกผัวดีก่อน 5555 จัดไปสิจ๊ะ
เธอหันหน้ามาดูดปากอย่างหิวโหย เนิ่นนานพอละจากปากนาง ผมเลื่อนลงไปกินนมคู่ใหญ่
จุกสู้ลิ้น สีน้ำตาลอ่อนๆ ขนาดจุกสวย เสียงครางจากลำคอนาง
ผมระดมจูบ ดูดทั่วตัว จนเลื่อนลงต่ำไปเจอช่วงล่างที่คุ้นเคย แคมเล็กๆ สีน้ำตาล
ขนที่ตัดแต่งมาอย่างดี ออกแข็งไปหน่อยแต่ก็ไม่ใช่ปัญหา
ผมเริ่มบรรเลงเพลงเบิร์น เน้นติ่ง ขบดูด งัดลีลาใส่เต็มที่ ไม่ให้เสียเชิงชาย ว่าแพ้ทอมที่นางเคยคบหา
นางเคยชมว่าการเบิร์นผมสู้ทอมได้ และที่สำคัญเราใช้ลำของเราด้วย ไม่ใช่มีแต่นิ้วแหย่ 55555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:56:45 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 04:02:16 PM »

เยี่ยมเลยครับ  เสียดายมาไม่ทันปลา 36  boy-emoticon-001
ทันสิครับ กำลังส่งต่อ แต่ปาอาจเบลอนิดครับ ซูมแอบถ่ายนาง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 06:57:10 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

bigboythai123
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 54

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 04:10:43 PM »

เยี่ยมเลยครับ  เสียดายมาไม่ทันปลา 36  boy-emoticon-001
ทันสิครับ กำลังส่งต่อ แต่ปลาเบื่อนิดครับ ซูมแอบถ่ายนาง

boy-emoticon-013 ขอบคุณครับ  อยากไปลุยเพื่อนบ้านมาก แต่หาโอกาสเหมาะๆไม่ได้สักที
tartar
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 04:17:11 PM »

ผมเบิร์นจนนางช่ำแฉะ มือของนางจับคลึงอยู่ที่หัวของผม
พร้อมเสียงร้องครางที่ยิ่งเร่งเล้าอารมณ์ของผมให้ลุกโชน มือสองข้างผมเยียดไปบีบเค้นไฟหน้าคู่นั้นอย่างเมามัน
นางร้องบอกพอๆ ไม่ไว้แล้ว ยิ่งนางบอกให้พอๆ ผมยิ่งเร่งฝีปาก นางบิดตัวเกร็งหน้าท้องเพื่อไม่ให้เสร็จ เป็นวิธีประจำของนาง
แน่นอนครับ ผมรู้สไตล์ของนางดีว่านางจะต้องเสร็จแบบไหน

ผมเงยหน้าขึ้น ดึงผ้าขนหนูข้างๆ ตัวมาเช็ดปาก 5555 แฉะปากเลย
ค่อยๆ บรรจงนำลำคู่กายผมถูกับติ่งนางเบาๆ ก่อนแทงเข้าไป ดันเข้าไปจนมิดโคน
ความลื่น เสียว ความฟินเกิดขึ้นทันที่ เพราะว่ากับนางแล้วผม ยสตน. ครับ
ผมเริ่มจังหวะไปอย่างเนิบๆ และค่อยๆ เพิ่มเร่งจังหวะ ใช้มือข้างหนึ่งเขี่ยติ่งของนางไปตามจังหวะที่แทง
ใช่ครับมันจุดอ่อนของนาง เวลาเราแทงแล้วใช้มือช่วยเขี่ยติ่งนางไปด้วยนางจะยิ่งเสียวมาก
เป็นการกระตุ้นอารมณ์ของนางให้เตลิดขึ้นเป็นเท่าตัว ผมเห็นอารมณ์เธอกำลังต่อเนื่อง
ผมจึงจับนางหันหลังเป็นท่าด็อกกี้ เร่งจังหวะจนเหงื่อผมซึม
ผมดันเธอจนนอนราบลงกับเตียงในท่านอนคว่ำ ผมอยู่ในท่านั่งทับ
ให้ลำของผมสอดผ่านร่องก้นแน่นๆ ทางด้านหลังเสียบเข้าใส่น้องสาวของนาง
ที่ยังเบียดติดปิดปากถ้ำในท่านอนคว่ำขาชิดของนาง ผมบดลำเข้าใส่ด้วยจังหวะต่อเนื่องและมีน้ำหนัก
ผมโน้มตัวลงไปนอนทับนางแบบกึ่งทับกึ่งคร่อมตัวเธอเพื่อไม่ให้เธอหนักเกินไป
และเอามือสอดเข้าไปบีบเค้นหน้าอกเธออย่างเมามัน เหงื่อเธอเริ่มออก เสียงที่ครางออกมา
พร้อมกับบอกให้ช้าๆ ยังไม่อยากเสร็จๆ อยากเอานานๆ (ตรูสิเหนื่อยจะตายแล้ว)
ผมจับเธอพลิกตัวกลับมาท่าเบสิค กระหน่ำแทงเร่งจังหวะพร้อมกับเขี่ยติ่งไปด้วย
เธอร้องครวญคราง ตอดรัดลำผมเป็นจังหวะ และลากยาว เธอเสร็จแล้ว
และมันยิ่งทำให้ผมเสียวที่ลำมาก จึงเร่งจังหวะต่อและเสร็จแตกในเรียบร้อย
ผมหมดแรงล้มตัวลงนอนเหนื่อยหอบทับนมเธอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 07:05:18 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

tartar
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 04:22:58 PM »

เรานอนกอดจูบกันซักพักก่อนไปล้างตัว และนอนหลับกันไป
เช้าผมตื่นมาก็ลุกไปล้างหน้าแปรงฟัน เพราะรู้ว่าจะมีกิจกรรมยามเช้ารออยู่
ผมกลับมานอนข้างเธอๆ หันมาตื่น และรู้ทันทีเธอเข้าห้องน้าแปรงฟันล้างตัว
โดดกลับขึ้นเตียงมาบรรเลงกันต่อ ตามลีลาที่คุ้นเคย
บ่ายวันนั้นผมไปส่งเธอที่คิวรถ โบกมือลา
และแน่นอน อีกไม่นานเธอจะกลับมาหาผมอีก
สรุปการบ้าน
หน้าตา 8.0/10
ไฟหน้า 10/10
ช่วงล่าง 9.8/10 ตัดที่ขนเธอแข็ง ผมพวกชอบเกาเหลา
ก้น 9.0/10 กลมกลึง แต่ตัดที่ก้นเธอไม่ค่อยงอน ก้นแบนไปนิด
GF 10/10
ค่าใช้จ่าย
ค่าโรงแรม 140,000 กีบ
กินข้าว 120,000 กีบ
ค่าตัวเป็นรายเดือน....

จบการบ้านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 07:06:34 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

PM2015
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 13

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 04:35:41 PM »

+396 อยากย้ายไปอยู่ลาวเลยครับพี่
tartar
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 04:39:31 PM »

วันนี้ ตอนนี้กำลังเดินทางไปทำการบ้านใหม่ เดะต้องดูก่อนมีจังหวะแอบถ่ายไหม เพื่อมาส่งการบ้าน

freeman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 317

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 05:59:51 PM »

ท่านบรรยายได้ อารมส์สุดๆๆ  เห็นภาพเลย  อยากไปลาวอีกละ อิอิ milkbottle9
tartar
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 07:07:59 PM »

ท่านบรรยายได้ อารมส์สุดๆๆ  เห็นภาพเลย  อยากไปลาวอีกละ อิอิ milkbottle9
ผมกลับเข้ามาเช็คแก้คำผิดใหม่ หากไม่เบื่อลองอ่านใหม่ครับ
การบ้านพิมพ์ส่ง แบบสดๆ ตามเหตุการณ์จริง แต่แต่งคำบรรยายตามความรู้สึกครับ

Avis
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 83

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 07:34:52 PM »

+ที่ 399 ด้วยความขอบคุณในน้ำใจแบ่งปัน ผมเองก้อหลงเสน่ห์สาวเมืองนี้ 18-19นี้ก้อจะไปตามรอยเพื่อน สมช. เป็นครั้งที่ 3 แกะรอยไปถูกบ้างผิดบ้างก้อสนุกดี ขอหารือเรื่องใช้ Google Map นำทางที่นั่น เหมือนจะถูกบล๊อคหรือปล่าวครับ เพราะมันไม่ได้เคลื่อนที่แบบ Real Time เหมือนที่บ้านเรา ทำให้ลำบากมาก เพราะต้องคอยจอดเพื่อ Refresh ดูตำแหน่งปัจจุบัน เนื่องจากไม่ชำนาญทาง
tartar
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 08:33:35 PM »

+ที่ 399 ด้วยความขอบคุณในน้ำใจแบ่งปัน ผมเองก้อหลงเสน่ห์สาวเมืองนี้ 18-19นี้ก้อจะไปตามรอยเพื่อน สมช. เป็นครั้งที่ 3 แกะรอยไปถูกบ้างผิดบ้างก้อสนุกดี ขอหารือเรื่องใช้ Google Map นำทางที่นั่น เหมือนจะถูกบล๊อคหรือปล่าวครับ เพราะมันไม่ได้เคลื่อนที่แบบ Real Time เหมือนที่บ้านเรา ทำให้ลำบากมาก เพราะต้องคอยจอดเพื่อ Refresh ดูตำแหน่งปัจจุบัน เนื่องจากไม่ชำนาญทาง
ที่นี่ยังสำรวจอัพเดททางไม่ครบ ผมไม่แน่ใจเรื่องการทำงานและเครือข่ายการทำงานของกลูเกิล คิดว่างบที่นี้กับบุคลากรมีปัญหาแน่ๆ ครับ ต้องทำใจ ลองเข้าดูได้ครับ แค่แผนที่ในตัวเวียงจันก็ยังไม่ทั่วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2019, 08:34:12 PM โดย tartar » บันทึกการเข้า

noyn07
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 3

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 14, 2019, 11:37:58 PM »

กับน้องคนแรก ใช่บ้านพักจิดตะวง หน้า รร S Park ใช่ไหมครับ
แมนจู
*

พลังหื่น : 624

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 12:20:46 AM »

tartar
*

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 02:36:30 AM »

กับน้องคนแรก ใช่บ้านพักจิดตะวง หน้า รร S Park ใช่ไหมครับ
ใช่แล้วครับ

หนอนน้อยตี๋หิด
*

พลังหื่น : 92

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 07:42:15 AM »

สุดยอดเลย.....ปล่อยน้ำแบบไม่ต้องกลัวหมดเลย boy-emoticon-017 90242_1
NonToxic
*

พลังหื่น : 22

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 08:40:11 AM »

สุดยอดครับพี่
เคียวชิโร่
*

พลังหื่น : 1472

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 08:52:30 AM »

อยากข้ามฝั่งไปกินตับจัง อิอิ
LordThor
*

พลังหื่น : 33

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 09:00:03 AM »

ขออนุญาติถามได้ไหม ว่าใช้งบประมาณเท่าไร ในการมีปิ่นโตลาวครับ

sman
*

พลังหื่น : 18

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 09:03:23 AM »

boy-emoticon-013
tartar
*

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 09:25:36 AM »

ขออนุญาติถามได้ไหม ว่าใช้งบประมาณเท่าไร ในการมีปิ่นโตลาวครับ
ตอบเป็นเกณฑ์ตายตัวไม่ได้หรอกครับ อยู่ที่ท่าน อยู่ที่น้อง
บางที่เจอน้องหิวเงินก็แย่ เจอลูกอ้อนเยอะ ความจำเป็นเยอะ
อย่างผมเองถ้าจะรับเป็นปิ่นโตจริงๆ นี่ยากครับ ปกติไม่ได้เพราะผมไม่ใจอ้อนง่ายๆ
พวกแบบว่าต้องซื้อปุ๋ยใส่นาให้พ่อ ค่าห้องยังไม่มีจ่าย ค่าเทอมยังไม่พอ บลาๆ ผมก็ส่ายหน้าครับ 5555 ต้องใจดำ
เพราะพวกนี้เราเลี้ยงไปก็เท่านั้นสุดท้ายนางก็ไปนอนกะผู้บ่าว ไปหาเงินอยู่ดี

สำหรับผมเอาน้องที่ผมเช็คได้ น้องที่ไม่รับงาน อย่างคนนี้ผมก็จ่ายประมาณ 15,000 - 20,000 บาทต่อเดือน
แต่น้องเบิกใช้ตามจำเป็น ที่เหลือเป็นเงินเก็บไว้เป็นทุนในอนาคต ตอนนี้เงินเก็บนางก็เกือบแสนแล้ว
นางมีใช้จ่ายส่วนตัวบาง ช่วยทางบ้านบางเล็กน้อย แต่ก่อนเบิกจะแจ้งผมปรึกษาผม และตัวบัญชีผมเช็คยอดได้เองตลอดครับ
ส่วนจะมองว่ามากไปน้อยไป คงอยู่ที่ความพอใจความเหมาะสมของเราครับ
ผมคงบอกได้คราวๆ ประมาณนี้ รายละเอียดอื่นๆ ปลีกย่อยคงต้องคิดวิเคราะห์และตัดสินใจเองครับ
สำหรับผมมีเมีย 3 คน ส่วนปิ่นโตเคยมี 2 คน แต่ตอนนี้เหลือคนเดียวครับ และไม่รับเพิ่มแล้ว
นัดกินเปลี่ยนหน้าไปดีกว่า เมียก็เช่นกันใครไม่อยู่ก็ไม่รับเพิ่มแล้ว 555555

Loading
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 10:42:58 AM »

+ 1 กันไปเลยครับ

ผมกำลังมีแผนที่จะไปลาวอยู่พอดีครับ   ไม่ทราบว่าถ้า PM ไปหาหลังไมค์ถามเรื่องผู้สาวจะได้มั้ยครับ
tartar
*

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 01:26:54 PM »

+ 1 กันไปเลยครับ

ผมกำลังมีแผนที่จะไปลาวอยู่พอดีครับ   ไม่ทราบว่าถ้า PM ไปหาหลังไมค์ถามเรื่องผู้สาวจะได้มั้ยครับ
ได้ครับ ปรึกษาได้ครับ แต่แบบขอให้ส่งให้ติดต่อให้ต้องขออนุญาติครับว่าไม่สามารถให้ได้ครับ

namtansan
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 10

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 02:32:44 PM »

การบ้านสนุกมากครับ.....มาบวกให้ครับผม...
teef77
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 07:49:21 PM »

การบ้านสุดยอดมากครับ ผมขอ pm ถามข้อมูลเที่ยวนะครับ
chane899a
*

พลังหื่น : 23

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 11:43:01 PM »

ขอคารวะเลยคับ สุดยอดคับท่าน
อิทาจิ_๒๕
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 63

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 11:52:15 PM »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ อิจฉาจัง อยากได้บ้าง milkbottle1
wid
*

พลังหื่น : 242

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 02:42:16 AM »

นัด 2 สาว ต่อกันเลย .. ชาบู ชาบู ..  milkbottle22
tartar
*

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 08:53:13 AM »

การบ้านสุดยอดมากครับ ผมขอ pm ถามข้อมูลเที่ยวนะครับ
ได้ครับ ยินดีให้คำแนะนำ

tartar
*

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 08:54:09 AM »

boy-emoticon-013
แนะนำอย่าแสดงแต่สติ๊กเกอร์ครับ เดะผิดกฎของบอร์ดนะครับ

tartar
*

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 08:54:29 AM »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ อิจฉาจัง อยากได้บ้าง milkbottle1
ต้องมาครับ แล้วจะได้ อิ อิ

tartar
*

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 08:55:04 AM »

นัด 2 สาว ต่อกันเลย .. ชาบู ชาบู ..  milkbottle22
55555 ชาบูๆ คือไรครับ ผมแก่แล้วไม่ทันมุก 5555

liashi
ชายครึ่งร้อย
*

พลังหื่น : 27

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 02:30:41 PM »

ชอบครับ แล้วจะตามไป

Life is short!
iartty
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 06:28:12 PM »

สุดยอดครับพี่
ผมไปทำงานที่ลาวบ่อย แต่ไม่เคยเที่ยวสักที boy-emoticon-001
vittayaxx
*

พลังหื่น : 39

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 07:55:26 PM »

+422  milkbottle29 milkbottle18 milkbottle52
tartar
*

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 01:10:11 AM »

ชอบครับ แล้วจะตามไป
จัดไปครับ

หน้า: 1 2 »   ขึ้นบน
  พิมพ์