หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: EP.4 "เด็ก หัด เหี้ย" (นิวยศเส) Lowcost The Series BKK  (อ่าน 6206 ครั้ง)
mosji และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
GJ PLAYBOY
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 815

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 03:47:14 PM »

ช่วงที่ไปเป็นช่วงที่เพิ่งจะเริ่มเข้าวงการใหม่ๆ เลย ยังสดๆ ซิงๆ ประสบกามและชั่วโมงบินเรียกได้ว่าน้อยจนต่ำตม

ที่นี่คือสถานที่ขึ้นครูครั้งแรกของผมเลยสำหรับ "การเยสแบบเติมเงิน"

ได้รู้จักกับสาวรับงานตัวเป็นเป็นครั้งแรกก็ที่นี่

พอได้เข้าสู่ด้านมืดบ่อยๆ จิตใจก็ชักจะเริ่มห้าว เริ่มอยากลองอะไรที่มันเกินขีดความสามารถของตนเองด้วยการ...

"วางแผนแอบตั้งกล้อง"

โดยไม่ได้สำเหนียกตัวเองเลยว่า "เหนือฟ้ายังมีฟ้า"

ทำครั้งแรกสำเร็จ ครั้งต่อๆ ไปใช่ว่าจะง่ายเสมอไป

เดินดุ่มๆ เข้าตรอกแห่งความลับข้างรพ. เดินผ่านก็แอบชะเง้อมองก่อนว่ามีใครมากันบ้าง

พอหลุดเข้าไปในตัวอาคาร แอบอุทานในใจ

นี่กูมาผิดที่รึเปล่าวะ

มองเผินๆ กูนึกว่าบ้านเมตตาเถอะ ผู้สูงอายุวัยแตะๆ เจ็ดสิบหลายสิบชีวิตเลย

กำลังยืนหายใจรวยรินชะเง้อหน้ามองลอดผ่านประตูซี่กรงแบบเลื่อนไปยังกลุ่มสาวๆ ที่นั่งอยู่ด้านนอก

"พวกเขามารับลูกหลานเหรอ ?"

แค่ยืนยังแย่อ่ะคุณลุง คุณตา จะออกแรงซอยบั้นเด้ากันไหวมั้ยครับเนี่ย

ผมแม่งกลายเป็นแกะดำเลย ยืนตัวลีบเป็นเม็ดข้าวสารอยู่ตรงซอกหนึ่งของทางเดิน

มาที่นี่ทีไร ความมั่นใจไม่เคยมีเลย ไม่เคยกล้าออกไปยืนเลือกจังๆ ข้างหน้าเลยซักที

ที่ส.โบตั๋น มันยังมีกระจก มีสติ๊กเกอร์อำพรางความเขินอายได้ไง

แต่ที่นี่คือแม่งสดๆ เรียลๆ เลย สติ๊กก้งสติ๊กเกอร์ กระจ่งกระจกอะไร ไม่จำเป็นเลย ตาสบตา ใจสบใจเลยมึง

เท่าที่เห็นคือคุณตาวัยเจ็ดสิบกะรัต ยืนเกาะประตูเลือกเลย

ถูกใจคนไหนก็กวักมือโบกเหมือนเรียกแท๊กซี่ไปคลองหลอดเพื่อส่องพระเครื่องเลย

สว. คนแล้วคนเล่า ถูกมนุษย์รุ่นปู่พรากไปทีละคน จนยี่สิบนาทีผ่านไป ก็เหลือแค่ผมกับพี่ส่งพัสดุอีกสามถึงสี่คน

ผมและพี่ส่งพัสดุได้แต่ยืนมองหน้ากัน ประมาณว่า "มึงเปิดก่อนดิ เข้าไปเลือกก่อนเลย"

ผมค่อยๆ เสือกตัวเองผ่านนาฬิกาโบราณบานใหญ่เพื่อไปเลือกน้อง

พอไปยืนอยู่ตรงนั้น อารมณ์เหมือนตัวเองกำลังยืนรายงานหน้าชั้นเรียนเลย คือมันมีความกดดันเล็กๆ จากสายตานับสิบชีวิต

ที่จิกส่งมาเพื่อจะบอกว่า "เลือกฉันสิ"

ผมใช้เวลาในการเลือกไม่นาน ก็ได้คนที่ถูกใจ เป็นสส. รูปร่างดีคนหนึ่ง ซึ่งผมจำชื่อเขาไม่ได้

สูงยาวเข่าดี แถมยังเป็นวัยที่ใกล้เคียงกับผม

ใจผมที่ตอนนั้นคิดเหี้ยมาจากบ้านแล่วว่ากูจะต้องแอบถ่ายให้ได้

ก็พยายามทำตามสูตรเดิมที่คราวก่อนมันใช้ได้ผล

แต่ทว่าไม่ใช่กับครั้งนี้

เพราะทันทีที่ผมออกมาจากห้องน้ำ น้องแม่งถามขึ้นมาเสียงดังเลย

"พี่แอบถ่ายหนูใช่ป่ะ ?"

คำถามธรรมดาที่ทำเอาผมนิ้วตีนเย็นวูบเลย ผมว่าผมซ่อนดีแล้วนะ น้องมันรู้ได้ไงวะ

"น้องรู้ได้ไงอ่ะครับ"

"พี่...หนูไม่ได้โง่นะ"

น้องแม่งตวาดใส่ด้วยความหัวเสียอย่างรุนแรง

อารมณ์ในห้องเปลี่ยนฉับพลันทันที ผมที่ตอนนั้นรู้สึกแย่สุดๆ คิดในใจเลยว่ากูซวยแล้ว ไม่น่าทำเลย

"ปกติถ้าหนูเจอแบบนี้ หนูจะไม่ทำต่อหรอกนะ"

"หนูเสียความรู้สึกมากเลย"

ทุกคำล้วนกลั่นออกมาจากอารมณ์ฉุนเฉียว น้องที่ตอนนี้นั่งเซ็งผม

"น้อง... พี่ขอโทษ"

"พี่ไม่ต้องมาขอโทษหนูเลย พี่แม่งเลวว่ะ"

ผมทำหรรมหดเข้าท้องไปหมดแล้ว ไม่รู้จะแก้สถานการณ์ตรงหน้ายังไง

ประสบกามและชั่วโมงบินที่มีไม่สามารถช่วยอะไรตัวเองได้เลย

เพราะนี่เป็นครั้งแรกและครั้งเดียวที่โดนจับได้เรื่องแอบถ่าย

ผมที่ได้แต่นั่งขอโทษน้อง ก็พยายามง้อน้องด้วยความรู้สึกผิด

"อ่ะนอนลงไป ปกติเจอแบบนี้หนูเดินออกแล้วนะ"

แต่น้องก็ยังอุส่าห์ทำต่อด้วยการโม๊กสดเพื่อบิ้วอารมณ์ผม แต่มันไม่มีผลแล้ว สภาพจิตใจผมแม่งดรอปแม่งดาวน์ลงไปแล้ว

ต่อให้เอา ใหม่ สุคนธวา มาบิ้วปลุก ก็คิดว่าคงไม่สามารถปลุกแม่งขึ้นมาได้

ผมให้น้องพยายามอยู่สักพัก จนในที่สุดผมก็ขอเป็นฝ่ายยอมแพ้

หรรมไม่ขึ้นแล้วจริง มันคงกลัวจนหัวหดไม่กล้าออกมาสู้หน้าแล้วในชั่วโมงนั้น

พอทุกอย่างจบน้องแม่งก็ใส่เสื้อผ้าแล้วเดินออกจากห้องนำผมไปเลย ผมก็ได้แต่เดินตามด้วยความรู้สึกที่แย่

ลงไปยืนสงบอารมณ์อยู่ตรงที่ที่แก๊งค์อากงเขารวมตัวกันอยู่ ซักพักไม่เกินห้านาที

ผมเห็นน้องเดินตรงมากับแขกอีกคนซึ่งเป็นพี่ส่งพัสดุอีกคน นางเดินผ่านผมไปโดยที่ไม่เฉียดมามองแม้กระทั่งหางตา

ลึกลึกเชื่อว่านางต้องเล่าเรื่องระยำของผมให้พี่คนนี้ฟังแน่ๆ

คิดแล้วก็ได้แต่โทษตัวเองว่าไม่น่าคึกคะนองเลย

ครั้นจะเดินไปเลือกคนอื่นมาขึ้นต่ออีกรอบก็ทำใจไม่ได้

สุดท้ายเลยตัดสินใจเดินไปโรงแรมแสงฟ้า (ย้ำว่าเดิน)

มาดูกันว่าน้ำต่อไปซึ่งจัดเป็น "น้ำแก้กรรม"

มันจะมีหน้าตาออกมาประมาณไหนกัน ?

- จ น ก ว่ า จ ะ หื่ น กั น ใ ห ม่ . . . ส วั ส ดี ค รั บ -
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2019, 10:38:26 PM โดย GJGAME » บันทึกการเข้า

>>> http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,417914.0.html <<<

จะทยอยอัพเดทเรื่อยๆ ครับ
potterz1
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 83

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 04:00:50 PM »

+ก่อนครับมารออ่าน แถวนั้นผมไปทีเป็นแกะดำเหมือนกันครับ  milkbottle35 milkbottle35 milkbottle35
JohnDeere
จอห์นเดียร์...อัศวินแห่งรัตติกาล
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 530

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 05:45:50 PM »

หนุ่มๆไปก็ ใครว่าแกะดำ

มีแต่จะมองเป็น อัสวินขี่ม้าขาว มาช่วยให้ เสร็จ

boy-emoticon-006

"ผมใช้เวลาในการเลือกไม่นาน ก็ได้คนที่ถูกใจ เป็นสส. รูปร่างดีคนหนึ่ง ซึ่งผมจำชื่อเขาไม่ได้

สูงยาวเข่าดี แถมยังเป็นวัยที่ใกล้เคียงกับผม "
ใครเอ่ย อยากรู้จัก

ไม่น่าไปถ่ายเค้าเลย บางคนขอดีๆก็ให้นะ สุภาพหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 06:36:52 PM โดย JohnDeere » บันทึกการเข้า

“ Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving....
GJ PLAYBOY
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 07:12:27 PM »

หนุ่มๆไปก็ ใครว่าแกะดำ

มีแต่จะมองเป็น อัสวินขี่ม้าขาว มาช่วยให้ เสร็จ

boy-emoticon-006

"ผมใช้เวลาในการเลือกไม่นาน ก็ได้คนที่ถูกใจ เป็นสส. รูปร่างดีคนหนึ่ง ซึ่งผมจำชื่อเขาไม่ได้

สูงยาวเข่าดี แถมยังเป็นวัยที่ใกล้เคียงกับผม "
ใครเอ่ย อยากรู้จัก

ไม่น่าไปถ่ายเค้าเลย บางคนขอดีๆก็ให้นะ สุภาพหน่อย

ช่วงนั้นผมเป็นนักเที่ยวที่โคตรเหี้ยเลยครับ เห็นใครทำอะไรก็อย่างทำบ้าง โดยไม่เคยใช้สติเตือนตัวเองเลย

>>> http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,417914.0.html <<<

f0nt69
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 62

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 10:56:06 PM »

บทเรียนครับพี่ ตั้งสติเดินหน้าใหม่ เหนือฟ้ายังมีฟ้า แต่น้องก็ยังดีที่ไม่โวยตะโกนออกมาให้คนข้างนอกได้ยิน
ไม่งั้นจะวุ่นวายกันไปใหญ่ครับ บทเรียนครับ
Rockgod
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 120

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 02:31:25 AM »

ถ้าเจอกับตัวเอง  โดนน้องจับได้คงทำอะไรไม่ถูกเหมือนกัน
ที่จริงเคยแอบถ่ายแล้วน้งจับได้ครั้งหนึ่ง  แต่น้องถามแบบขำๆว่า 
"พี่แอบถ่ายรูปหนูเอาไปชัดว่าวหรือ?  พี่ลบรูปออกให้หน่อย เราก็ลบให้  แล้วน้องก็คุยปกติไม่ว่าอะไร 
ครั้งนั้นโชคดี  จบแบบสวยๆ
monne
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 07:40:38 AM »

จากที่เที่ยวมาต้องขอบอกเลยนะครับว่าเด็กคนไหนที่จับเราได้ หรือมัวแต่จะจับผิดเราเนี่ย งานไม่ได้เรื่องสักคนหรอกครับ

ตอนเที่ยวแรกๆ ผมก็เอามือถือเปิดกล้องอัดวิดีโอไว้เสียบไว้กับประเป๋าสะพายซึ่งมันจะโผล่ส่วนกล้องออกมาพอดี ไม่เคยมีใครจับได้ครับ

ถ่ายมาก็หลายสิบคน แต่มีน้องคนนึงเขาจับได้ว่าผมถ่ายแต่น้องไม่ได้ว่าอะไรไม่ได้บอกให้ลบด้วย แต่น้องบอกว่า

ถ้าพี่ถ่ายไปแล้วเก็บไว้ดูคนเดียวน้องจะยินดีมาก และจะให้ถ่ายต่อแบบเปิดเผยเลยไม่ต้องแอบ แต่ถ้าพี่ถ่ายแล้วเอาไปปล่อยต่อส่งต่อ

น้องเสียอนาคต ไม่มีที่ทำมาหากิน พี่คิดดูเอานะคะ เท่านั้นแหละ ตั้งแต่วันนั้นเลยผมลบคลิปทุกคนออกแล้วก็ไม่เคยแอบถ่ายอีกเลยครับ
GJ PLAYBOY
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 08:04:27 AM »

บทเรียนครับพี่ ตั้งสติเดินหน้าใหม่ เหนือฟ้ายังมีฟ้า แต่น้องก็ยังดีที่ไม่โวยตะโกนออกมาให้คนข้างนอกได้ยิน
ไม่งั้นจะวุ่นวายกันไปใหญ่ครับ บทเรียนครับ

สมัยก่อนประสบกามยังไม่มีครับ
ยังไม่รู้จักวิธีเอาตัวรอด

GuLord
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 3

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 10:31:05 AM »

จากที่เที่ยวมาต้องขอบอกเลยนะครับว่าเด็กคนไหนที่จับเราได้ หรือมัวแต่จะจับผิดเราเนี่ย งานไม่ได้เรื่องสักคนหรอกครับ

ตอนเที่ยวแรกๆ ผมก็เอามือถือเปิดกล้องอัดวิดีโอไว้เสียบไว้กับประเป๋าสะพายซึ่งมันจะโผล่ส่วนกล้องออกมาพอดี ไม่เคยมีใครจับได้ครับ

ถ่ายมาก็หลายสิบคน แต่มีน้องคนนึงเขาจับได้ว่าผมถ่ายแต่น้องไม่ได้ว่าอะไรไม่ได้บอกให้ลบด้วย แต่น้องบอกว่า

ถ้าพี่ถ่ายไปแล้วเก็บไว้ดูคนเดียวน้องจะยินดีมาก และจะให้ถ่ายต่อแบบเปิดเผยเลยไม่ต้องแอบ แต่ถ้าพี่ถ่ายแล้วเอาไปปล่อยต่อส่งต่อ

น้องเสียอนาคต ไม่มีที่ทำมาหากิน พี่คิดดูเอานะคะ เท่านั้นแหละ ตั้งแต่วันนั้นเลยผมลบคลิปทุกคนออกแล้วก็ไม่เคยแอบถ่ายอีกเลยครับ

น้องโคตรใจเลยครับ

ฟกหดกหดฟหดฟหดฟ
LookForward
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 718

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 05:55:59 AM »

ถ้าเป็นที่นี่มีน้องคนนึงชื่อน้ำ ถามหมดทุกคนว่าแอบถ่ายใช่ไหม ทั้งๆ ที่ไม่ได้ถ่าย
2002
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 81

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 03:43:21 PM »

ถ้าเป็นที่นี่มีน้องคนนึงชื่อน้ำ ถามหมดทุกคนว่าแอบถ่ายใช่ไหม ทั้งๆ ที่ไม่ได้ถ่าย

อ้อ ถามกวาดเลย ใครทำจริงมีสะดุ้ง  boy-emoticon-018
GJ PLAYBOY
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 05:40:11 PM »

ถ้าเกิดเป็นน้องคนนั้นจริงๆ แปลว่าน้องหว่านสุ่มๆ

แต่ผมดันเสือกร้อนตัวเลยความแตก ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2019, 10:53:31 AM โดย GJGAME » บันทึกการเข้า

LookForward
*

พลังหื่น : 718

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 12:42:18 AM »

ถ้าเกิดเป็นน้องคนนั้นจริงๆ แปลว่าน้องหว่านสุ่มๆ

แต่ผมดันเสือกร้อนตัวเลยความแตก ?

น้องเขาเป็นคนขี้ระแวง ผมเคยขึ้นกับน้องเขาอยู่ ถามว่าพี่แอบถ่ายหนูเหรอ
ทั้งๆ ที่ไม่ได้ถ่าย ถามกวาดมั่วไปเรื่อย แต่ก็มีบางคนหลุดบอกว่าถ่ายก็มี
Baret M82A1
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 228

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 09, 2019, 01:13:17 AM »

ผมก็เคยครั้งนึงเหมือนกัน  น้องมันเห็น ผมนั่งตรงข้ามกับน้องเปิดกล้องไว้กะรอจังหวะน้องเผลอ  จะกดเรคคอร์ด แต่น้องดันทักมาก่อนว่า พี่แอบถ่ายรูปหนูเหรอ  ผมล่ะตกใจเลย ทำหน้างง  น้องมันบอกว่าหนูเงาสะท้อนจากกระจก  จะบ้าตาย ด้านหลังผมเสือกเป็นกระจก  ผมเลยแถไปว่าป่าว จะเอารูปให้ดู ในเครื่องผมมีรูปโป๊อยู่เลยแถไปกะน้องว่าของพี่ไม่ค่อยขึ้น (ในห้องไม่มีช่องหนังโป๊ ) แล้วก็ชวยคุยทะลึงๆกลบเกลือนไป  ไม่รุ้น้องมันเชื่อหรือไม่เชื่อ แต่ตลอดเวลาผมทำตัวสุภาพตลอด ไม่ฉวยโอกาส ไม่สวาปาม ทำตัวเหนียมๆ คิดว่าน้องคงแค่สงสัยแต่ไม่กล้าซักไซ้ไล่เรียงผม  และนั่นก็เป็นความพยายามแอบถ่ายครั้งเดียวของผม
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
สมาชิกVIP : ระดับ 4 ดาว
*

พลังหื่น : 1757

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 23, 2019, 12:51:37 AM »

คิดถึงอกเค้าอกเราครับ ถ้าน้องแอบถ่ายเรา แล้วหลุดไปภายนอก แล้ววันดีคืนดีท่านเกิดมีชื่อเสียงเป็นอะไรซักอย่าง เป็นดารา เป็นนักการเมือง ... หรือแม้แต่เป็นสามีที่ดีของภรรยา แล้วรูปนั้นกลับมาทำลายชีวิตท่าน ท่านจะรู้สึกยังไง?

ตี๋เล็กเจ้าเก่าค้าบบ
52mmhard
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 09, 2019, 01:30:38 PM »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน
52mmhard
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 09, 2019, 01:57:16 PM »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน
manjawa
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 5

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 15, 2019, 08:56:32 AM »

ผมขอถ่ายดีๆให้ตังเพิ่มอีก1,000 ถ่ายต้งแต่ต้นจนจบเอากลับไปชักว่าวต่อที่บ้านสบายใจ milkbottle3
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์