หน้า: « 1 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: I'm back การบ้านmerry Christmas ภาค2 เมื่อผมปลอมเป็นต่างชาติ ตลุยอะโกโ้ก้  (อ่าน 14101 ครั้ง)
คนเก่งฟ้าประทาน
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 199

« ตอบ #150 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 03:13:27 AM »

boy-emoticon-009

จังหวะผมเดินผ่านพอดี นางเลยเรียกผมว่า ฮัลโหลเบบี๋

ผมเห็นว่านางสวยและเซ็กซี่ดี  หุ่นนี้แบบเอ็กซ์มากๆ

ใสชุดเดรสผ้านิ่มๆแบบเข้ารูป แถมnobra อีก

เลยลองนั่งดูละกัน ก็นั่งคุยทักทายกัน

นางบอกว่ามาแอฟริกัน แต่ไม่ได้บอกว่ามาจากประเทศไหน

จริงๆมาจากหลายประเทศจากแอฟริกาเลยนะ

ผมก็สั่งเตอกีล่าให้เทอ ผมกินสปาย

ระหว่างคุยกันนั่งใกล้ๆกันเลย ที่นั่งเป็นเก้าอี้พลาสติกเลื่อนเขยิบหากันได้

ผมก็เริ่มหอมเทอ ปากเราจูบกันเบาๆ

มือผมเริ่มไปจับนมเทอ นมใหญ่ดี 34 น่าจะได้คล้อยๆหน่อย

Nobra แบบเห็นหัวนมชัดเจนเลย เดรสเทอผ่าตรงลึกตรงอกด้วย

มองเห็นนมเป็นเต้าๆชัดเจน ผมทั้งบีบนม โอบเอวเทอ ลูบขาไปด้วย

boy-emoticon-006

เทอก็ชวนผมออกกับเทอนะ บอกมา 4 พัน แพงมากๆ555

ผมบอกไม่ไปนางเลยบอกลดราคาให้ด้วยนะ 555

Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

« ตอบ #151 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 03:20:29 AM »

milkbottle45

ระหว่างคุย เทอเรียกผมเบบี๋ๆตลอดเลย. แหมปากหวานดีนะ

เทอก็ชวนผมจะให้ไปกับเทอให้ได้นะ

ทั้งลุกขึ้นเต้นแบบสาวแอฟริกัน จะบอกกว่าตอนเทอลุกเต้นนี่แบบโคตรเอ็กเลย

หุ่นดีโคตรๆ โดยเฉพาะตรงก้นนี่แบบมันก้นเด้งออกมามากๆเลย

คือ เหมือนกับว่าก้นสางแอฟริกัน ส่วนใหญ่จะเป็นแบบนี้ทุกคนใหม

เคยเห็นในหนังก็ก้นแบบนี้เลย บอกตรงๆโคตรน่าจับกะเเทกก้นมากๆ

ก้นแบบนี้สาวไทยสาวเอเขียไม่มีเลย
arhahaha
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #152 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 11:45:17 PM »

เพิ่งไปรอบสอง วันที่ 11 วันจันทรเลย  เริ่มจากซอยนานาก่อนเลย ไปร้านแรก (ขึ้นบรรไดซ้าย ชั้นสองร้านแรก) เข้าร้านไป โอ๊ะ คนเพียบแต่มาม่ากวักมือเรียกให้มานั่ง ข้างตู้อาบน้ำเลย นั่งดูๆสาวๆที่เต้นกับเพื่อน ว้าไม่ถูกใจเลยสักคน ที่เด็ดๆโดนเรียกไปนั่งอีกฝั่งนึงหมดเลย แหม่ ป๊าที่ไหนมาเองแจกดื่มกระจายเหมาไป5 คน นั่งผ่านไปเกือบ ชั่วโมงจนมาม่าจะไล่ ก็เลยเอาวะเรียกมานั่งคนนึง เดี๋ยวจะออกจากร้านมือเปล่า แจกไป 1 ดิ้งก่อนเลย พอเธอเดินลงมา นั่งหอมแก้มจะพักคร่อมเลย ละเอามือเราไปจับนม เราก็บี้เพลิน คุยกันไป ด้วยความที่เราใช้ได้ทั้ง จีนกับอังกฤษ เวลามาร้านเลยจะโมเมว่ามาจากสิงค์โป ปรากฎ สาวที่มานั่งพุดจีนเก่งกว่าผมอีก เสียวความแตก นั่งนัวได้15 นาทีตีนึงละ เลยชวนเพื่อนออกจากร้าน ปะเราไปซอยคาวบอยต่อ

ไปถึงซอยคาวบอย สาวๆแน่นซอย แสดงว่าคนน้อยมาก เลยเดินไปท้ายซอย เข้าร้านแรกเลย ปรากฏ คนโล่งเลยมองขึ้นไปบนเพดานกระจก มีเต้นอยุ่หลายคนเลยชวนเพื่อนขึ้นไปเลย ขึ้นไปถึง ตายแหล่วมีคนอยุ่โต๊ะเดียว โล่งเกินจนไม่กล้า แต่ไหนๆมาละ เดินไปนั่งติดฟลอเลย นั่งไป10 นาทีมีสาวเดินมาคุยหลายคน ไม่เด็ดเลยยิ้มปัดๆไป จนเจอคนนึงสเป็คมาก เลยดึงมือมานั่งตักเลย แจกก่อน 2 ดิ้ง เพราะชอบมากสวย มารยาทดี พูดจาดี ให้เกียรติเพราะเราก็นั่งฟังเค้าพูดไทยกับคนอื่นตลอด เลยให้อีก2ดริ้ง เธอดีใจใหญ่ จับหัวเราไปซุกอก ฟินสุดๆ สรุปก็นั่งก็ร้านปิดตีสาม ส่วนเพื่อนเรียกมา2 คนไม่โดนเลย บอกร้านที่นานาดีกว่าอีก 5555

อยากสอบถามพี่ คนเก่งฟ้าประทาน ถึงชื่อร้าน ที่โอเคไม่ฟันเราหัวแตก ในซอยนานา กับ คาวบอย ผมไป2 รอบ เข้าอยุ่ 2 ร้านนี้เพราะกลัวครับ ดูไม่ออกจริงๆร้านไหน กะฟัน PM แนะนำผมหน่อย ร้านไหนเป็นมิตร พร้อมทั้งข้อดี ข้อเาีย คร่าวๆก็พอครับจักเป็นพระคุณมิลืมเลือน
*

« ตอบ #153 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 03:30:36 AM »

เพิ่งไปรอบสอง วันที่ 11 วันจันทรเลย  เริ่มจากซอยนานาก่อนเลย ไปร้านแรก (ขึ้นบรรไดซ้าย ชั้นสองร้านแรก) เข้าร้านไป โอ๊ะ คนเพียบแต่มาม่ากวักมือเรียกให้มานั่ง ข้างตู้อาบน้ำเลย นั่งดูๆสาวๆที่เต้นกับเพื่อน ว้าไม่ถูกใจเลยสักคน ที่เด็ดๆโดนเรียกไปนั่งอีกฝั่งนึงหมดเลย แหม่ ป๊าที่ไหนมาเองแจกดื่มกระจายเหมาไป5 คน นั่งผ่านไปเกือบ ชั่วโมงจนมาม่าจะไล่ ก็เลยเอาวะเรียกมานั่งคนนึง เดี๋ยวจะออกจากร้านมือเปล่า แจกไป 1 ดิ้งก่อนเลย พอเธอเดินลงมา นั่งหอมแก้มจะพักคร่อมเลย ละเอามือเราไปจับนม เราก็บี้เพลิน คุยกันไป ด้วยความที่เราใช้ได้ทั้ง จีนกับอังกฤษ เวลามาร้านเลยจะโมเมว่ามาจากสิงค์โป ปรากฎ สาวที่มานั่งพุดจีนเก่งกว่าผมอีก เสียวความแตก นั่งนัวได้15 นาทีตีนึงละ เลยชวนเพื่อนออกจากร้าน ปะเราไปซอยคาวบอยต่อ

ไปถึงซอยคาวบอย สาวๆแน่นซอย แสดงว่าคนน้อยมาก เลยเดินไปท้ายซอย เข้าร้านแรกเลย ปรากฏ คนโล่งเลยมองขึ้นไปบนเพดานกระจก มีเต้นอยุ่หลายคนเลยชวนเพื่อนขึ้นไปเลย ขึ้นไปถึง ตายแหล่วมีคนอยุ่โต๊ะเดียว โล่งเกินจนไม่กล้า แต่ไหนๆมาละ เดินไปนั่งติดฟลอเลย นั่งไป10 นาทีมีสาวเดินมาคุยหลายคน ไม่เด็ดเลยยิ้มปัดๆไป จนเจอคนนึงสเป็คมาก เลยดึงมือมานั่งตักเลย แจกก่อน 2 ดิ้ง เพราะชอบมากสวย มารยาทดี พูดจาดี ให้เกียรติเพราะเราก็นั่งฟังเค้าพูดไทยกับคนอื่นตลอด เลยให้อีก2ดริ้ง เธอดีใจใหญ่ จับหัวเราไปซุกอก ฟินสุดๆ สรุปก็นั่งก็ร้านปิดตีสาม ส่วนเพื่อนเรียกมา2 คนไม่โดนเลย บอกร้านที่นานาดีกว่าอีก 5555

อยากสอบถามพี่ คนเก่งฟ้าประทาน ถึงชื่อร้าน ที่โอเคไม่ฟันเราหัวแตก ในซอยนานา กับ คาวบอย ผมไป2 รอบ เข้าอยุ่ 2 ร้านนี้เพราะกลัวครับ ดูไม่ออกจริงๆร้านไหน กะฟัน PM แนะนำผมหน่อย ร้านไหนเป็นมิตร พร้อมทั้งข้อดี ข้อเาีย คร่าวๆก็พอครับจักเป็นพระคุณมิลืมเลือน

ทักไปแล้วนะ boy-emoticon-008
*

« ตอบ #154 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 03:38:15 AM »

milkbottle11

มาต่อๆนะ ก็สรุปว่ากับสาวแอฟริกัน ผมไม่ได้ไปกับเทอนะ  เทอเรียกตั้ง4พันแพงมาก

เทอเลยบอกว่าถ้าไม่ไปกับเทอ นั่งไม่นั่งต่อละนะ ละก็ลุกไปหาฝรั่งฝั่งตรงข้ามเลย

แถมให้เราจ่ายค่าเบียรของนางที่นางกินอยุ่ตั้งแต่ก่อนมาเรามาอีก

พอเราบอกไม่เกี่ยวกัน นางก็มาโวยวายเสียงดังอีก อ่อ boy-emoticon-012

boy-emoticon-014

เลยจ่ายๆให้นางไปละ สรุปว่าวันนั้นนั่ง 10 กว่านาที จ่ายไป400 แพงเหมือนกัน

สปายของผม 100+ เตอกีล่าของนาง 2 แก้ว 200+เบียนนาง100=400

ราคานี้นั่งอะโกโก้มันกว่า 5555

แต่ช่างเถอะ นั่งแค่ครั้งเดียวละ
*

« ตอบ #155 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 03:48:03 AM »

มาต่อการบ้านคืนวันศุกร์ดีกว่า  วันนี้วันปาร์ตี้อยุ่ละ  ไปซ.คาวบอยดีกว่า

มาซ.คาวบอยก่อนละ เข้าไปนั่งร้านนี้ก่อน พอดีร้อนๆด้วยนั่งตากแอร์หน่อย

นั่งไปเรื่อยสักพัก ออกดีกว่า ร้านนี้มีแต่แก่ๆเยอะมาก

จ่ายค่าน้ำไป 140 บาท เดินออกมาสำรวจในซอยต่อ

boy-emoticon-017

เข้าร้านนี้ละกัน ร้านนี้จริงๆก็เด็ดอยุ่นะ  แต่มาแล้วไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่

เพราะที่นี่ชอบขอทีละ 2 ดริ้งเลย 170×2=340 เลยนานๆมาร้านนี้สักที

แต่วันนี้นั่งนี่ละ  คิดในใจแล้วว่า เด่วจะนัวมันแหลกเลยวันนี้
*

« ตอบ #156 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 04:07:38 AM »

พอเข้าไปได้ในร้านก์ok เลย  คือบรรยากาศมันก็คึกครื้นๆเหมือนๆเดิมละ

สาวๆสวยๆเพียบ ชุดที่ใส่กันก็โคตรเอ็กซ์ ลูกค้าก็แน่นร้าน หาที่นั่งก็ไม่ค่อยจะได้เลย

เสิรฟมาพาหาที่นั่งให้  อ่อ ได้ที่นั่งละ  boy-emoticon-016

คิดในใจว่า ได้ที่นั่งตรงนี้ด้วย ทำเลโคตรดีเลย  ทางผ่านเลย ที่นั่งตรงนี้อยากได้มานานละ

และพวกสาวๆที่ว่างๆอยุ่ก็มักจะมายืนแถวๆนี้ด้วยซิ

สั่งเครื่องดื่มมาละ มองหาสาวๆก่อนละ มีสาวๆเดินผ่านแวะเวียนมาจะมาขอนั่งด้วยเพียบเลย

มาๆได้เวลานัวแหลกประหยัดดริ้งละ สาวคนแรกเข้ามาหา

ผมบอกไม่ให้ดริ้งนะ แต่ทิปให้ 100 okไหม นางบอกok

งั้นมานัวนัวกันเลย 555 เนื่องจากผมได้เก้าอี้นั่งแบบเดียวแบบสูงหน่อย

เวลามีสาวมาหา นางเลยต้องยืนนัวกับผมๆเองก็นั่งนัวๆไป

และตรงก้นพวกเทอจะพอดีกับเป้ากางเกงผมพอดีเลย

นางก็ส่ายก้นบดๆกับเป้าผม ผมก็เปิดกะโปรงบีบก้นไป นางใส่จีสตริงกัน

คนแรกนี่ก็ทั้งจูบทั้งนัวกัน ก็คุ้มดีนะ 100 เอง ไม่ต้องไปจ่าย2ดริ้ง 340

(และดีกว่าที่ทีเด็ด99สะพานควายเยอะ ที่นั่น100นั่งโยกๆไม่ถึงนาทีออก นมดูดไม่ได้

โอกาสจูบก็ได้น้อย ตอนแรกๆหลงเที่ยวที่นั่นอยุ่เป็นปี จนมาเจออะโกโก้นี่ชีวิตเปลี่ยนเลย)
*

« ตอบ #157 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 04:41:03 AM »

วันนี้เที่ยวร้านนี้สนุกมากๆ  เพราะได้ทำเลดีด้วย

บางจังหวะมีสาวๆเดินผ่าน ผมแกล้งคว้าแขนนางไว้  มี 3 คนที่ผมคว้าแขนนะ

boy-emoticon-004

ปรากฎว่าทุกๆนางทั้ง 3 คน ตอบสนองดีมาก ยิ้มให้

และมาคว้าหมับบีบและขย้ำแบบหมั่นเขี้ยวที่เป้าผมให้ด้วย ก่อนจะเดินไป 555

แหมดีจังเลย มีบริการทักทายบีบขย้ำเป้าด้วย 555

และก็มีพวกที่มาขอดื่มอีก 4-5 คน แต่มีบางคนจะอวบไปนิด บางคนก็เฉยๆ

แต่พวกนางทุกๆคนก็เข้ามานัวผมก่อนเลย ทั้งไซสทั้งจูบ

ผมก็ไ่ม่ได้ให้ดริ้งนะ แต่ยอมให้นางนัวละ บอกนางว่าเงินหมดแล้ว

นางก็ไม่ว่าอะไรแล้วก็ไปหาดื่มทึ่อื่นต่อ boy-emoticon-009

และในหลายๆจังหวะที่ได้นัวฟรี ผมก็อาศัยพอมีสาวๆมายืนใกล้ๆผม

ผมก็จะแกล้งเอาหัวซบพิงนางไปเลย ซึ่งได้ผลนะ 555

นางก็ยิ้มๆให้แล้วก็ลูบหัวผมบ้าง ลูบหน้าผมบ้าง

บางคนก็คล้องแขนกอดกันต่อเลย สเต็ปนี้ได้ผลตลอด
MomoTarOO
*

พลังหื่น : 103

« ตอบ #158 เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 09:28:05 AM »

เสียดาย ตอนเก่งๆ อังกฤษไม่กล้าคุย555
LookForward
*

พลังหื่น : 720

« ตอบ #159 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 02:15:16 AM »

ไปแต่ที่เดิมๆ ไม่เบื่อบ้างเหรอฟ่ะ  milkbottle32

พัทยาเด็ดกว่าเยอะ
*

« ตอบ #160 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 05:11:47 AM »

เสียดาย ตอนเก่งๆ อังกฤษไม่กล้าคุย555

boy-emoticon-006 boy-emoticon-006

ลองดูๆใหม่
*

« ตอบ #161 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 05:13:10 AM »

ไปแต่ที่เดิมๆ ไม่เบื่อบ้างเหรอฟ่ะ  milkbottle32

พัทยาเด็ดกว่าเยอะ

ร้านพวกนี้มีคนมาสมัครใหม่ๆเรื่อยงัย. มีสาวๆหน้าใหม่ๆมาตลอด มันเลยสนุก
*

« ตอบ #162 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 05:25:02 AM »

สรุปว่าร้านนี้จ่ายรวมๆไปทั้งหมดปะมาาน 1,300 นะ

(เบียรผม170+ดริ้ง170+ดริ้ง170+170+ให้ทิปแทนดริ้งคนละ100×5 คน)

ก็คุ้มนะ มีสาวมานัวด้วยตลอดทั้งคืน 11-12 คน ในนี้จะมีมานัวฟรี 4 คน ได้จูบไป5-6คน

ที่เหลือคือ คนละดริ้ง กับ ทิป100แทนดริ้งประหยัดไป ได้เเยอะเลย

สุดคุ้มราคานี้ จ่ายพันนิดๆได้สาวมานัวทั้งคืน10กว่าไม่ซ้ำหน้าด้วย boy-emoticon-013

มาต่อของวันนี้ดีกว่า เพิ่งกลับมาเลยละ

วันนี้ไปถึงร่วมๆ5ทุ่ม เข้านานาพลาซ่าดีกว่า. เรารักนานา 555

ไปถึงก็ยืนๆมองตั้งหลักสำรวจก่อน boy-emoticon-008

*

« ตอบ #163 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 05:32:57 AM »

boy-emoticon-019

จะเข้าร้านไหนดีเน้อ. จริงๆก็มีร้านประจำๆอยุ่หลายๆร้านอยุ่ละ

มองๆไป. เห็นร้านนี้ ซึ่งร้านนี้ไม่ค่อยได้เข้านะ นานๆมากๆจะเข้าที

วันนี้แหม มีสาวๆใส่จีสตริงลูกไม้ขาว มายืนเรียกลูกค้าหน้าร้านเลย

ชุดนางมันเซ็กซี่ดีจริงๆ ไม่ใส่ถุงน่องด้วยนะ โชว์หุ่นเต็มๆ555

อืมๆลองเข้าไปดูซิ เข้าไปนั่งดูๆก่อน มีใช้ได้หลายคนอยุ่นะ

เล็งๆไว้ก่อน.  milkbottle36 :

boy-emoticon-016

เรียกมาคนแรก. คนนี้วัยรุ่นเลย22-23 หุ่นดี  มาถึงมานั่งตักเราเลย
*

« ตอบ #164 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 04:46:43 AM »

milkbottle21

นางมาถึงก็มานั่งตักเลย เอาก้นมาบดๆเป้ากางเกงเรา

ชุดนางก็ได้ใจ เสื้อในขาว กับ กางเกงในลูกไม้ขาวบางๆ

เราก็ล้วงจับทั้งก้นทั้งหีนางเลย 555

ก็กอดๆนัวๆจูบแลกลิ้นกัน จนหมด1ดริ้ง ไม่ได้ให้ต่อ

นางก็ลุกไป

และพอดีมีอีกนางตามตื้อตั้งแต่ตอนผมเข้ามาละ
*

« ตอบ #165 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 05:23:12 AM »

เพิ่งกลับมารอนมากๆ

เด่วจะมาเล่าเรื่องเจอสาวอังกฤษ  กับ

สาวเวียดนามหน้าฝรั่งให้ฟังนะ
*

« ตอบ #166 เมื่อ: มีนาคม 24, 2019, 01:06:58 AM »

ขอตัดข้ามมาวันที่เจอสาวฝรั่ง ซึ่งเป็นสาวอังกฤษก่อนนะ

ตอนแรกเห็นนางก็ไม่ได้คิดอะไร คิดว่านางคงมานั่งดื่มกับเพื่อนๆฝรั่งนาง

แต่ถัดมาอีกวัน เอ้ย ดันเจอนางอีกละ ก็เลยแบบต้องคุยละ

คิดในใจ ถ้าเข้าไปคุยจะอะไรดีนะ คุยอะไรกับนางบ้างดีเนี่ย

เพราะนางไม่ใช่พวกหมียักษ์อุซเบที่รับงาน ถ้าพวกหมีก็ไม่ต้องคุยอะไรมาก

แต่นี่นางไม่ได้รับงานนะ เราจะคุยจีบยังงัยดีนะ

รวบรวมความกล้าสักพักแล้วเดินเข้าไปถามเพื่อนนางก่อน

ว่าผมอยากคุยกับเพื่อนเทอนะ เค้าก็เลยบอกสาวอังกฤษว่าผมอยากคุยด้วย

นางก็ส่งยิ้มมาให้ผม okเลย ผมเลยตรงเข้าไปคุยกับนางเลย

ทักทายนางพูดคุยกัน นางน่ารักมากๆ คือ สวยน่ารักเลย เป็นมิตรเป็นกันเองมาก

ผมก็หยอดลูกชมนางไปเยอะเลย 555 เราคุยกันถูกคอมากๆ

*

« ตอบ #167 เมื่อ: มีนาคม 24, 2019, 01:19:06 AM »

เราคุยกันไม่นาน ผมเองก็ยังเขิลๆนาง นึกเรื่องคุยยังไม่ค่อยออกด้วย 555

เลยขอตัวนางกลับก่อน เลยบอกนางว่าไว้เจอกันอีกนะ เราbye bye และยิ้มให้กัน

อยากได้เป็นแฟนจังเลย  boy-emoticon-004

วันถัดมา เที่ยวอะโกโก้เสร็จออกจากนานาพลาซ่า

ก็หาเดินเล่นต่อในซอยนั้นเรื่อยเปื่อยชิวๆตามสไตล

ขากลับที่ผมเดินออก ผมเดินสวนกับสาวสวย แบบสวยมากๆคนหนึ่ง

นางเดินจะพ้นผมละ ดีนะเรียกไว้ทัน hey hey hey

นางหันมาตามเสียงเรียกผมด้วย อุ้ย ได้คุยละ

เลยถามนางว่าจะไปไหน พอนางตอบมา

อ้าว เอ้ย คนเวียดนามหรอ ตอนแรกคิดว่าฝรั่งนะ

คือ แบบหน้าตาแบบฝรั่งสวยๆคมๆเลย ผมดำลอนๆ หุ่นดีเซ็กซี่
*

« ตอบ #168 เมื่อ: มีนาคม 24, 2019, 01:30:25 AM »

ขาวเนียน นมโต ใส่ชุดเดรสดำเข้ารูป โชวร่องอก nobra ด้วย

เลยถามนางว่า รับงานึป่าว นางรับงานด้วย

แต่ราคาที่บอกมา ฟังตอนแรกยังงงๆว่าใช่หรอ

ทูฮันเดรสอะไรนะ ถามอีกที 200us.ดอลล่าห์

Ho. Noooo 555 รับเงินus.เลยหรอ

ทำงานดีเนี่ย เลยบอกว่า ผมคิดว่า 2 พันบาทไทย

นางด็ยิ้มๆนะ แล้วดันokอีก 2,000+ค่าห้อง350=2,350

ได้ราคานี้เลย 555

แต่ๆเด่วก่อน โทรศัพท์แบตก็หมดละ ต้องเดินหาตู้กดอีก (กดเงินแบบไม่ใช้บัตรจากแอปมือถือ)

นางจะมารอเราไหมเนี่ย เลยถามนางว่าจะมาไหมพรุ่งนี้

นางบอกจะกลับพรุ้งนี้ละ  เศร้าเลยเรา เลยแยกกันตรงนั้น เสียดายสุดๆ boy-emoticon-001
*

« ตอบ #169 เมื่อ: มีนาคม 25, 2019, 05:02:01 AM »

มาส่งการบ้านที่พัทยา วอคกิ้งสตรีท ไปมาเมื่อวันศุกร์ละ

งานนี้ลุยแหลกเลย จองคิวนั่งรออ่านกันเลยนะ
*

« ตอบ #170 เมื่อ: มีนาคม 27, 2019, 11:07:45 PM »

milkbottle42

ศุกร์ที่แล้ว 23/03/2019 ก่อนเลือกตั้ง ไปพัทยามา ถึงโน่นร่วมๆ 5 ทุ่มแนะ

พอถึงแล้วเริ่มเดินสำรวจตรงโซนนอกก่อนเข้าวอคกิ้ง

ดูตามซอยต่างๆที่มีทั้งร้านนวดต่างๆ บาร์เหล้าเล็กๆ

รวมทั้งอะโกโก้มากมายที่อยุ่ตรงโซนนอกนี้

ดูแล้วน่าจะมีอะโกโก้ตรงโซนนอกอยุ่ 30-40 ร้านเลย

ซึ่งมองๆจากภายนอก คิดว่าน่าจะเด็ดด้วยละ

แต่เสียดาย ไม่ได้เข้าอะโกโก้โซนนอกเลยสักร้าน

เพราะไปดึก รีบๆกันกับเพื่อนด้วย

เลยเดินมองๆดูกันแต่ร้านนวด
*

« ตอบ #171 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 03:11:00 AM »

ดูเดินแต่ละร้านนวด บางร้านก็มีแบบกะเทยล้วนๆก็มี

ร้านนวดพัทยาที่นี่เยอะจริงๆน่าจะเป็นมีร้อยๆร้านได้

แค่ซอยทึ่ผมเดินดูๆย่านนั้นก็ร่วมๆ 30-40 ร้านละ

เลยลองเข้าไปถามร้านหนึ่งดู  เพราะเห็นคนนวดสวยดีนั่งหน้าร้าน

นางบอกเป็นนวดออย 500 ห้องส่วนตัว มีให้เลือกทั้งใช้มือ อม เอา

ถ้าจำไม่ผิดเรทเอาน่าจะ 2,000 อย่างต่ำนะ

ส่วนร้านนวดอื่นๆที่เห็นก็เขียนราคานวดไทยไว้ไม่แพง

300-400 ดูแล้วตามสูตร เอาได้ทุกร้านละ

จากนั้น เราก็มุ่งหน้าสุ่วอคกิ้งสตรีท

ถึงวอคกิ้งละ โอ้วว บรรยากาศที่นี่คึกคักเหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน

ไปร้านไหนกันดีละ เรามีเป้าหมายอยุ่ละ

เดินเข้าไปซอยซ้ายมือดีกว่า

ซอยนี้มีหลายๆร้านเลย
*

« ตอบ #172 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 03:20:03 AM »

ระหว่างเดินผ่านแต่ละร้าน เราก็จะเห็นหลายๆเลยที่แค่เดินผ่านก็มองเห็นในร้าน

ดูๆก็ยังเฉยๆดู  แค่ใส่บิกินีกันเอง. ยังๆไม่เข้า

เพราะวันนีีเราต้องการร้านที่ถอดหมดเท่านั้น 5555 boy-emoticon-008

เจอละร้านนี้เองรอบก่อนเคยเข้าอยุ่นะ

เปิดม่านเข้าไป โอ้ววววว ถอดหมด แก้ผ้าทั้งร้านเหมือนเดิม

แบบนี้ละ ที่ต้องการ ร้อนๆอยุ่ด้วย

เลยนั่งกันก่อน

แต่ดูๆไปดูมา ร้านนี้อวบๆท้วมๆเยอะอ่า หาสาวๆหุ่นดีแทบไม่มี

นั่งพักแปปเดียวเลยออกเลย ค่าโ่ค้ก110 เบียร 170

milkbottle23

ออกมาๆ เข้าร้านใกล้ๆกันเลย

เปิดม่านไป oh No ร้านนี้ละ ใช่เลย หุ่นดีๆหน้าตาดีๆหลายคนเลย แก้ผ้าเต้นกันหมด555

*

« ตอบ #173 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 03:32:03 AM »

จะบอกว่า ที่แก้ผ้าเต้นกันนี่  คือแบบ เวลาพวดนางเดินไปมาก็แก้ผ้าอยุ่ตลอดเวลานะ

นั่งกับลูกค้าก็แก้ผ้านั่งแบบนั่้นละ 555 แบบนี้ซิเด็ดจริง

เลยเรียกมานั่งคน 1 ดื่ม 170 มาถึงก็มานั่งตักเลย

นางยังวัยรุ่นอยุ่นะ หุ่นเพียวๆนมเล็ก ก็จับนมลูบๆตัวนางไป

แต่ดูท่างานไม่ได้อ่า ไม่จูบด้วย แค่นั่งตักแล้วจะชวนออกอย่างเดียวเลย

เลยให้นางไปเถอะ boy-emoticon-012
นายแหยม ไม่ได้เหรอ
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 13

« ตอบ #174 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 06:53:22 AM »

สนุกดี เล่าต่อๆครับ  milkbottle45
อยากไปบ้างแต่ไม่รู้จะหนีเมียยังไง

*

« ตอบ #175 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 03:38:45 PM »

สนุกดี เล่าต่อๆครับ  milkbottle45
อยากไปบ้างแต่ไม่รู้จะหนีเมียยังไง

Ok เลย มีแฟนคลับติดตามด้วย เด่วมาเล่าต่อ
*

« ตอบ #176 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 03:56:31 PM »

milkbottle3

คนสวยๆหุ่นดีๆก็ดันไปนั่งกับฝรั่งหมด  เซ็งจุง

สักพักก็มีเดินแก้ผ้าเข้ามาหาดื่มตรงมาอีกคน เลยคุยๆจับนมก่อนเลย

นมใหญ่เต็มมือดีนะ แต่หน้าตายังเฉยๆนางอวบนิดๆด้วยละ

เลยขอกอดๆนัวๆฟรีแปป  ก่อนบอกนางว่าจะออกละ. ก็ยังดีมีมาให้นัวฟรีอีกคน

จ่ายไป 470( โค้ก2×150=300+ดริ้ง170)

ออกละก่อน. วันหน้ามาใหม่ร้านนี้

พอออกมาก็เลยเดินลุยสำรวจเส้นวอคกิ้งสตรีทกันต่อ

ผมก็เดินเข้าทีละร้านเลย. เข้าร้านนี้ออกร้านนั้น

สำรวจให้ครบๆเลย ว่าแต่ละร้านเป็นไงบ้าง

มีร้านที่มีสาขาจากซ.คาวบอยมาเปิดที่นี่ด้วยนะ

มีร้านหนึ่งเข้าไปเป็นสาวรัสเซียใส่บิกินี่เต้นเปลือยอก ก็น่าสนใจนะ

ไม่ใช่ร้านที่เป็น2ชั้นแล้วขึ้นบันไดนะ อันนี้ร้านขั้นเดียว

แต่ไม่ได้นั่ง พอดีเพื่อนจะรีบไปที่อื่นต่อ

ผมก็เดินลุยเข้าทีละร้านโดยมีเพื่อนรอด้านนอก

ละก้อมาถึงร้านต้นๆซอย

อุ้ยๆ ร้านนี้มีสาววๆยืนเรียกลูกค้าหน้าร้านตั้งหลายคนแนะ

ดีๆเลย หาจังหวะจีบเลยดีกว่า 555

กำลังจะเดินเข้า เป็นตังหวะพอดีที่พวกนางเล่นกันอยุ่พอดี

ก้นนางหนึ่งมาดันโดนเป้าผมพอดีเลย พวกนี้ก็เลยจับก้นเพื่อนนางมาดันๆใส่ผมพอดี555

แหมๆจะให้เบ่นท่าด็อกกี้ดันหน้าร้านเลยหรอ
*

« ตอบ #177 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 04:12:05 PM »

ก็เลยจับเอวนางหยอกๆเล่น. 555

จากนั้นก็เดินเข้าดูในร้านนี้ ก็ปรกติยังไม่น่าสนใจอะไร

เดินกลับออกมาเจอนางคนที่เอาก้นมากะแทกเป้าเรามะกี้

ยังคงจับกลุ่มเรียกลูกค้าและเล่นกับเพื่อนนางอยุ่หน้าร้าน

เลยคิดในใจว่า ไม่รอดฉันแน่ๆ ดูนางเมาๆด้วย

ผมเลยตรงเข้าไปคุยต่อกับนาง ถามชื่อถามผโน้นนู่นนี่

ระหว่างคุย ตัวเราก็กอดกันไปด้วย

และคุยเสร็จก็เลยจูบปากกับนางต่อเลย ปากนิ่มดีจัง นางน่ารักด้วยวัยรุ่นๆหุ่นเพียวๆใสๆ

บอกนางว่าเด่วกลับมานะ นางก็บอกเบอรประจำตัวนาง 609นะ มาๆนะ

Okจ้า มาจูบอีกทีก่อนลา 555

เรียบร้อยนางโดนเรากอดจูบตามที่เราตั้งใจละ

ตามสเต็ปเราถ้าไปอะโกโก้ ต้องมีได้กอดจูบฟรีด้วย boy-emoticon-020
*

« ตอบ #178 เมื่อ: เมษายน 02, 2019, 11:04:14 PM »

milkbottle18

มาต่อๆกันเลย

พอออกจากวอคกิ้งสตรีท ก็มุ่งหน้าไปหลังปั้มเอสโซ่กันเลย

ที่นี่รวมห้อง 1200 /1 ชั่วโมง คงรุ้เรทกันละนะ

มีร้านอยุ่ปะมาน 12-13 ร้าน ร้านจะเป็นตึกแถวทั่วไปละ รร.ก็อยุ่ตรงนั้นละ

ีที่นี่ข้อดีตรงมีน้องๆวัยรุ่นเยอะงัย เลยต้องมา

พอมาถึง ก็ขับรถวนดูก่อน  สาวๆก็จะมาโบกเรียกให้หยุดกันแทบทุกร้านเลย

วนอยู่ 2-3 รอบก็เลย จอดรถลงไปเดินดูดีกว่า
*

« ตอบ #179 เมื่อ: เมษายน 02, 2019, 11:17:04 PM »

milkbottle3

ลงเดินดูทีละร้าน ก็มาหยุดดูที่ร้านตรงกลางที่เคยเที่ยวกัน

น้องๆก็เดินเข้ามาหา ยิ้มแย้มถามว่าเที่ยวไหม

เราก็ยืนๆลังเล น้องๆร้านนี้มีน่ารักหลายคน

ก็เลยคิดหนัก แต่จังหวะนั้นเอง น้องคนที่เข้ามาถามเรานะซิ

ดันเอามือนางมาจับเป้าเราไปด้วย พอเริ่มจับมันเลยเริ่มตื่นนางก็ยิ่งขย้ำๆบีบๆต่ออีก

เลยแข็งเต็มที่เลย นางเลยจับชักๆให้ตรงนั้นเลย 555 คือจับนอกกางเกงนะ

เท่านั่นยังไม่พอ นางยังเรียกเพื่อนนางมาอีก 2 คน ให้มาลองจับดูบ้าง

เพื่อนนางที่ยืนกันอยุ่หน้าร้านก็ตรงเข้ามาจับคนละไม้คนละมือ

คือ ตอนนั้นผมยืนแข็งอยุ่โดยมี 3สาว มาจับชักให้พร้อมกัน

อารมนั้นแบบอยากจะชวนไป 3 คนเลยนะ okทุกคนเลย
*

« ตอบ #180 เมื่อ: เมษายน 13, 2019, 05:23:25 AM »

ซึ่งข้อดีของที่หลังปั้มก็คือ มีน้องๆวัยรุ่นเยอะดี

แทบจะไม่มีอายุเยอะเลย. มันโดนใจตรงนี้ละ ไม่มีสว.

คุณภาพงานก็พอได้อยุ่นะ. มีทั้งจูบ อมสด งานดีๆก็เยอะอยุ่ boy-emoticon-006

วันนั้นผมไปขึ้นอีกร้าน. เพื่อนขึ้นอีกร้าน ได้งานดีทั้งคู่นะ

ก็กลัยมากทม.เช้าพอดี จบทริปพัทยาสั้นๆคืนเดียว
*

« ตอบ #181 เมื่อ: เมษายน 13, 2019, 05:27:29 AM »

ตัดกลับมากทม. ที่อะโกโก้กันบ้าง

เมื่อวานก่อนออกจากนานาพลาซ่า ก็เดินสำรวจในซอยตามปรกติ

เอ๊ะๆเห็นอะไรแปลกตา. ขาวๆยืนอยุ่3คนนะ

เลยเดินโฉบเข้าไปใกล้ๆ นางยิ้มให้ผม ก็เลยลองคุยดู

อ้าว สาวเวียดนามนี่นา 555

น่ารักด้วยจิ นางมากัน 3 คนนะ
*

« ตอบ #182 เมื่อ: เมษายน 13, 2019, 05:32:06 AM »

3 สาว มาจากโฮจิมิน  ตัวเล็กๆ1คนใส่เสื้อผ่าร่องนม ขาวดีจัง

อีกคน น่ารักหุ่นดีสมส่วน และอีกคนจะสูงหน่อยมีเนื้อนิดๆ

เรท 2000+รร.แถวนั้น 350. ไม่แพงๆ ได้สาวเวียดเลย

แต่ผมไม่ได้ไปนะ พอดีจ่ายกับอะโกโก้ไปละ หมดเงินพอดี

ได้แค่ๆไปเซยไฮ จับไม้จับมือกับนาง
*

« ตอบ #183 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 06:02:26 AM »

มาๆต่อกันเลย  เพิ่งกลับมาจากสงกรานตข้างสารนะเนี่ย ออดจากข้าวสารก็ไปซ.คาวบอย

นานาพลาซ่าต่อ

จะบอกว่าสงรานตข้าวสารปีนี้ตอนแรก. นึกว่ากร่อยละ  ไม่มีคนมาขายแป้งเลย

ไปถึงข้าวสารร่วมๆมืด มีแต่คนเล่นน้ำ เราจุดประสงคคือ เล่นแป้งประแป้งสาวเท่านั้น

นั่งพักก่อน นั่งไปนั่งมา เลยเดินวกไปทางบางลำพู

ตรงนี้คนเพียบเลย กลับมาเหมือนเดิมละ เส้นรามบุตรีก็เยอะ

แป้งเล่นกันบานเลย

รอไรละ เข้าเซเว่นซื้อแป้งกะปุก มาแปะสาวดีกว่า
*

« ตอบ #184 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 06:13:09 AM »

boy-emoticon-008

เหมือเดิมทุกๆปี สาวๆวัยรุ่นทั้งนั้น เฉลี่ยแล้ววัยเ้รียนแทบทุกคน

น่ารักเพียบเหมือนเดิม 555

ลุยแหลกเลยเรา  จริงๆตอนแรกนัดสาวไว้ที่สงกรานตสีลม แต่นางกลับไปก่อน

เลยไม่ได้เบ่นด้วยกัน

สงกรานตผมไปเล่นคนเดียวนะ เล่นคนเดียวทุกๆปีเลยที่ข้าวสาร มันสุดๆ

ปีนี้ก็เล่นคนเดียวเหมือนเดิม แต่จริงๆแล้วปีก่อน ได้นัดสาวจากเว็บพันทิปมาเล่นด้วยนะ

แต่เล่นกับสาวๆมักจะเล่นไม่ทนไม่นานเหมือนเรา เค้าก็กลับไปก่อน

เล่นคนเดียวดีสุด บางทีเราเจอสาวน่ารัก  ยังตามย้อนไปประแป้งเค้าได้อีก 555

และปีที่แล้ว ก็ได้จูบสาวในข้าวสารด้วย1คน วัยรุ่นๆอยุ่เลย 17-18 ได้มั่ง

ตอนนั้นจำได้แม่นเลย รอบแรกประแป้งนางไปทีละ ดูนางเมาๆรั่วๆนิดๆ

เดินไปเดินมา มาเจอนางอีก เลยเข้าไปประนางอีกรอบ

รอบ2นี่ซิเด็ด เข้าไปประนางๆยิ้มรับและกอดผมเลย ผมเลยกอดนางกลับ

แล้วก็จูบปากกันตรงเลย 555 และนางก็เดินเมาๆรั่วต่อไป
*

« ตอบ #185 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 06:24:23 AM »

ที่กล้ากอดจูบนาง เพราะเห็นแล้วว่านางมาคนเดียวเลยกล้า 555

แต่แอบเสียดาย ว่าทำไมไม่ควงนางเล่นด้วยกันเลยนะ หุ่นดี หน้าตาokด้วย

กลับมาที่ปีนี้กันต่อ. ก็เดินๆลุยประแป้งสาวแบบไม่ให้พลาด ทั้งมือขาว มือซ้ายเลย

เรียกว่า เจอน่ารักพร้อมๆกัน ก็ประสลับซ้ายทีขวาทีเลย

น้องๆให้ความร่วมมือทุกคน ให้ประแป้งแทบทุกคน 555

อาจมีบางคนกลัวแป้งเข้าตาเค้าก็จะหลบๆไปบ้าง

เวลาประแป้งนี่ก็ดีอย่างนะ  แขนเรายังได้ไปโดนนมน้องๆบ้างในบางครั้ง  boy-emoticon-020

น้องๆก็ไม่ว่าอะไรนะ แค่แขนโดนนมเอง 555

ยิ่งตอนตามหน้าร้านที่เค้าเปิดนะ ยิ่งดีเลย

เพราะจะชอบมีสก็อยเกิร์ลเป็นกลุ่มๆ. มายืนเต้นรั่วกัน

นี่ละตัวดีเลย บางทีเราเข้าประตอนนั้น ไปเต้นแจมด้วยได้เลย

แต่ผมไม่กล้าเต้นนะ 555 ได้ประแป้งเค้า แต่บางทีมันตังหวะมันนัวๆก็มีแบบได้กอดบ้าง boy-emoticon-017

*

« ตอบ #186 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 06:30:49 AM »

แต่วันนี้ละเด็ด  เกือบได้สาวกลับมาละ 555

เดินผ่านไปตอนแรก. เล็งไว้ละ เห็นละว่านางเต้นรั่วๆเมาอยุ่ 2 คน สวย หุ่นดีเลย

คิดในใจ มากับผัวป่าวนะ ตรงนั้นมันมีผุ้ชายยืนดูกันอยุ่ด้วย. เลยไม่แน่ใจ

สักพักเลยเดินกลับย้อนไปดูดีกว่า   เผื่อมีจังหวะเด็ดๆดีๆ

พอเดินย้อนไป เหลือนางเต้นอยุ่เดียวตรงกลางเลย โคตรรั่วเลย

รอไรละ เข้าเลยดิ

milkbottle23

เดินเข้าไปหานางเลย  บอกแค่ว่า ประแป้งหน่อยครับ

ปรากฎว่า นาง
*

« ตอบ #187 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 07:05:48 AM »

บอกนางเสร็จ นางก็ยิ้มหวานรับเลย ผมก็ประแป้งนางเลย พอประเสร็จ

และสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น  นางเข้ามากอดผมแน่นเลย ผมเลยกอดกลับเลย

ไม่ได้กอดธรรมดานะ นางกอดแล้วก็ดันพาตัวผมจนตัวผมติดกับรั้วถนนกอดแน่นไม่ยอมปล่อย

แล้วจู่ๆเพื่อนนาง2คนโผล่มาจากไหนไม่รุ้ 555

ตามเข้ากอดนางบอกนางว่า ไม่เกรงใจผัวเลย ถ้าฟังไม่ผิดนะ

ก็เลยไม่ค่อยแน่ใจว่าตกลงมากับผู้ชายด้วยไหม ถ้ามาทำไมผัวไม่เข้ามาดึงเองละ555

ผมเลยแกะมือนางออกแล้วเดินออกมา  boy-emoticon-006

boy-emoticon-012

เสียดายมากๆ ถ้าเพื่อนนางไม่มาตอนนั้นยาวแน่นอน

มีจูบมีฟัดกันต่อแน่ๆ นางทั้งน่ารัก หุ่นดี น่าจะเรียน ม.ด้วยละ

*

« ตอบ #188 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 07:12:13 AM »

milkbottle49

เสียดายสุดๆ สาวสวยวัยม้าลาย 555 โอกาสแบบนี้มีไม่บ่อบด้วย

ไม่เป็นไร สงกรานต์เหลืออีก 2 วัน เผื่อได้เด็ดๆอีก

จากหลัง ก็เล่นต่อถึง 5 ทุ่ม รุ้สึกว่า คนเริ่มน้อยลง ไม่ค่อยมีคนเล่นแป้งละ

เจอแต่น้ำเปียกๆทั้งตัวเลย ออกดีกว่า

ไปไหนต่อดีอะ อะโกโก้ดิ

ไปซ.คาวบอยก่อนเลย

*

« ตอบ #189 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 07:30:25 AM »

ถึงซ.คาวบอย เดินๆดูร้านไหนดีนะ อืม เข้าร้านนี้ละกัน เปิดใหม่เด็ดไม่แพ้ร้านอื่นๆเลย

มองไปที่หน้าร้านผมเล็งไว้ละ เห็นprสาวสวย ยืนเรียกลูกค้าอยุ่

คิดในใจเด่วจะต้องกอดจูบนางให้ได้ boy-emoticon-006

boy-emoticon-004

ผมเดินไปที่หน้าร้าน  พอนางเห็นผม นางก็พูดญี่ปุ่นใส่ผมเป็นชุดๆ

เรียกให้เข้าร้านเลย นางควงแขนผมขึ้นร้าน และก็เข้ามากอดผมเองเลย

เข้ามากอดอ้อนดีจังเลย นางบอกตัวผมหอมดี นางก็กอดนัวเนียกับผมอยุ่หน้าร้านสักพัก

( ก่อนเข้าร้านผมฉีดน้ำหอมเตรียมสะกดสาวไว้ก่อนละ)

แล้วก็ควงแขนพาผมเข้าร้าน นางก็มานั่งด้วยนะ แต่ไม่ได้ให้ดื่มนางนะ

ก็ถามๆคุยๆแปปหนึ่งก่อน

และผมก็จูบนางเลย. นางแลกลิ้นด้วยละ okเลย

แต่จูบเสร็จนางบอกจะให้ดื่มนางไหม ของนางต้อง 2 ดื่มนะ

ผมก็เลยไม่ได้ให้ดื่มนาง นางก็ลุกไปคอยเรียกลูกค้าหน้าร้านต่อ

และแผนที่คิดไว้ว่าต้องกอดจูบนางให้ได้ก็สำเร็จ boy-emoticon-011 boy-emoticon-011
*

« ตอบ #190 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 03:07:24 PM »

เมื่อวานสงกรานตวันสุดท้ายที่ข้าวสาร

เกือบได้สาวเกาหลีแล้ว 555

ผมอยุ่ดีๆนางมายิ้มทักผมเองเลย
หน้า: « 1 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์