หน้า: 1 2 »   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Korea Girl in Hong Kong  (อ่าน 9867 ครั้ง)
Patw และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
look-around
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 78

« เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 11:55:02 AM »

เข้ามาอ่าน เกือบสิบปีแล้ว ไม่เคยส่งการบ้านเลย อันนี้ถือเป็นอันแรกนะครับ ผิดถูกอย่างไร ก็อภัยกันด้วย

ปรกติผมจะเดินทางไปฮ่องกงเพื่อทำงานปีละ 4-6 ครั้ง ล่าสุดไปฮ่องกงมาเมื่ออาทิตย์ก่อน เพื่อดูงาน ไปแต่ละครั้งก็จะเข้าไปอ่านข้อมูลจากเวป หนึ่งสี่หนึ่ง และก็ลองลุยแบบเสี่ยงๆไป

ผมจะลุยแบบเดินตามตึก และ แบบโทรนัดล่วงหน้า

ที่ผ่านมา ก็ได้เจอสาวๆสวยๆ จาก จีนแผ่นดินใหญ่ (หลายๆพื้นที่) จีนไต้หวัน เกาหลี ญี่ปุ่น และ รัสเซีย ราคาก็แล้วแต่ความสวย กับ สัญชาติน้ั้นๆ
look-around
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 02:04:53 PM »

ล่าสุดที่ไปฮ่องกงมาคือประมาณเดือน มีนาคม (ต้นปี) ไปทำงานประมาณ สี่วัน

ก็ตามประสาคนชอบสำรวจ หลังจบงานวันแรก ช่วงบ่ายกลางๆ ผมก็ ได้ไปเที่ยว ย่าน Mongkok ไปที่อาคาร King Hing ในตำนาน เพื่อไปล่าหมีขาว ที่ตกใจคือ หน้าลิฟท์ แถวยาวมาก เราก็นึกว่ามีเรื่องอะไร แต่ที่ไหนได้มีแต่อาตี๋กะอาแป๋ะ หึ่นๆ มารอขึ้นลิฟท์ กัน kitty1

ผมก็เนียนๆ มายืนรอขึ้นลิฟท์ ประมาณ ห้านาที่กว่าๆก็ได้ขึ้นไป เลยรู้ว่าที่รอนาน เพราะลิฟท์ มันเสีย ตัวนึงนี่เอง ฮ milkbottle3

ขึ้นมาชั้นบนสุด และ ก็เดินดู เคาะห้องไปเรื่อยๆ ก็เจออาหมวยขาวๆแสบตาหลายคน เจอสาวไทย (ดูจากหน้าตา) และก็ได้ยินซาวน์ประกอบจากในห้องจนทนแทบไม่ได้ และก็เคาะได้หมีขาว อายุประมาณ ยี่สิบต้นๆ ผมสีน้ำตาลทอง หุ่นดี แต่ผมลืมชื่อซะละนะ เอาเป็นว่าสวยเป็นนางแบบบ้านเราได้ ราคาก็มาตรฐาน แบงค์แดงเจ็ดใบ ในเวลา สี่สิบห้านาที

งานมาตรฐาน มีอมให้ ขึ้นให้ งานตามใจดี ซาวน์มาแบบหนังฝรั่ง และ ก็จบแบบไม่หล่นไม่ทอน สบายๆ ไป milkbottle23

ว่าจะมาเล่าเรื่่องสาวเกาหลี แต่ดันท้าวความไปซะไกลเลย 
arnott
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 47

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 02:12:11 PM »

รอเกาหลีอยู่คับ
look-around
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 04:35:41 PM »

ครับมาต่อ

สรุปผม ก็ลองเที่ยวแบบเคาะห้องไปเรื่่อยๆอีกหลายครั้ง และ มาเจอ สาวน้ำผึ้งหวานฮันนี่ ที่เวปเดิม และ ต้องมีการจองก่อนล่วงหน้า ดีที่ โรงแรมที่เราอยู่จะมีโทรศัพท์ให้ใช้ฟรี เราก็เอาโทรศัพท์โทรไปแจ้ง ว่าเราอยากเจอใคร เวลาไหน และ ทางปลายเสียงก็จะนัดให้เรา โดยจะขอเบอร์โทรห้องเรากลับมาด้วย เพื่อเช็คว่าเราไม่มั่ว boy-emoticon-009

ผมติดใจสาวเกาหลีอยู่หนึ่งคนเพราะราคาไม่สูงเกินไปนัก อยู่ที่ใบแดงสิบใบ และ เราก็ไม่เคยลองเกาหลีมาก่อนซะด้วย kitty8 เลยทำการโทรนัดไป

หลังจากผ่านขั้นตอนการจอง ทางโน้นก็นัดให้ไปเจอน้องที่ โรงแรม Kowloon City (แม่งอยู่หรูกว่าโรงแรมที่ตูพักซะอีก)

พอถึงก็ให้โทรถามอีกที ก่อนจะบอกเบอร์ห้องให้เราขึ้นไปหา พอขึ้นไป น้องก็เปิดประตูมา โอ้ สว่างมากๆๆๆ น้องเค้าก็เชิญเราเข้าไปในห้อง และ ก็ขอโทษที่ทำให้ยืนรอหน้าห้องนาน

ข้อดีของสาวน้ำผึ้ง ก็คือภาษาอังกฤษ พอคุยกันรู้เรื่องหน่อย ไม่เหมือนน้องๆ หมีแพนด้า หรือ หมีขาวที่ คุยกันแบบภาษามือ และ มึนๆ

พอนั่งที่เตียง ก็ถามน้องว่ามาจากไหนของเกาหลี น้องก็ตอบเป็นชื่อเมืองมา (จำไม่ได้อีกหละ) แต่อยู่ใกล้ๆกรุงโซล และ เป็น"สาย C"อยู่ใกล้จบแล้ว เลยมาหางานเพื่อจะได้เรียนให้จบๆซะที น้องถาม where are you from? เราก็ตอบว่า ไทยแลนด์ และเราก็บอกว่าเราไม่เคยมีอะไรกับสาวเกาหลีเลย ยูจะเป็นเกาหลีคนแรกของไอนะ น้องก็ตอบว่า เค้าไม่เคยมีอะไรกับหนุ่มไทยเหมือนกัน ยูก็จะเป็น first Thai guy ของเค้า และก็เข้ามาจูบปากแบบแลกลิ้นทันที boy-emoticon-004

จูบกันแบบเมามันได้ซักพักก็ถามว่าเราจะอาบน้ำไหม เราก็ตอบว่าอาบมาแล้วแต่อาบอีกก็ได้นะ น้องตอบว่าอาบอีกดีกว่า เพราะเค้าจะเข้าไปอาบด้วย เราก็เลยรีบแก้ผ้าอย่างไว  boy-emoticon-009

ตัดฉากมาที่ห้องน้ำ น้องถอดออกมาแล้ว นมสวย สว่าง มาก ข้อดีของสาวเกาหลี ก็คือ หุ่นดีมาก ขายาวสวย มีเอว มีสะโพก และ น้องก็เป็นเกาหลี แท้ๆเลย คือ ข้างล่างเกาเหลา  milkbottle6

น้องเปิดน้ำฝักบัวถามว่าร้อนไปไหม เราตอบโอเคน้องก็เริ่มบิ้วโดยการ จูบปาก ต่อด้วยหัวนม และ ไล่ไปจนถึง น้องน้อย (น้องใส่ถุงคุมผมตัวเองไว้) เราก็บีบนมไป ล้วงไป น้ำฝักบัวก็ค่อยๆไหลไป โครตจะฟินเลยครับ จนผมบอกว่าไม่ไหว กลัวจะเสร็จแบบ จอดรถ และไม่แน่ใจว่าจอดรถได้ไหม เลยบอกว่าพอก่อน น้องถามอยากจะเสร็จไหม Do you want to come? เราก็ตอบแบบเกรงใจว่า Yes I like to but you okay? boy-emoticon-002

น้องไม่ตอบ แต่ดูดต่อ เราก็เป็นอันเข้าใจ เลยแตกแพ้คาปากไปหนึ่งดอก boy-emoticon-006

เดี๋ยวมาต่อนะครับ

MomoTarOO
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 81

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 05:04:23 PM »

ใบแดง ใบละเท่าไหร่ครับ
look-around
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 05:24:47 PM »

100HK$ krub
look-around
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 05:37:11 PM »

หลังจากอาบเสร็จ น้องบอกให้ออกไปรอเดี๋ยวตามมา ออกมานั่งอยู่ที่เตียง ซักพักน้องก็เปลือยออกมา ไม่นุ่งผ้าเช็ดตัวให้ยุ่งยาก ออกมาถึงก็มาจูบปากต่อ และ ถามว่า are you ready for next round? เราก็หัวเราะบอกว่า not sure แค่นั้นแหละ น้องก็ลงไปบ๊วบให้ต่อ เราก็เริ่มแข็งใหม่ ก็เลยขอน้องให้หันน้องสาวมาให้จะได้ช่วยๆกัน ก็เลยกลายเป็นหกสิบเก้าแบบสนุกสนาน ไอ้เราก็ชอบกินอยู่แล้ว ยิ่งเจอเกาเหลายิ่่งกินเพลิน เลยกินแบบมูมมามไปหน่อย ไม่มีหมีให้กวนใจ และสภาพสวยมาก น้ำเกาหลีเจิ่งนอง เสียงก็ตามมา เหมือนในหนังโป้เลย

ซักพักน้องก็ขยับหยิบซีดีมาสวมแล้วขึ้นทันที ขึ้นแบบสุดลงแบบสุดนี่่มันสนุกจริงๆครับ และแววตาที่น้องมองมาที่ผม ยิ่งทำให้เราเสียวหนักกว่าเดิม น้องก้มลงมาจูบปากแลกลิ้นต่อ ไอ้เราก็สนุกเพลินไปหน่อยกลัวจะแตกอีกรอบเลยบอกน้องว่าขอเปลี่ยนท่า may I go up? น้องบอก yes yes do what you like

พอขึ้นได้ก็ใส่เกียร์สี่ทันที น้องก็ดึงเราลงมาจูบปากอีก คราวนี้ทนไม่ไหว เลยบอก I will come again น้องบอก I will come too! oh oh และก็จบที่ท่ามาตรฐาน แบบสบายตัวทั้งคู่ และนอนกอดกันไป ซักพักก็บอกน้องว่า I will alway remember you because you are my first Korean girl เราน่าจะจำน้องได้ตลอดเพราะเป็นสาวเกาหลีคนแรกของผม น้องตอบว่า เช่นกัน Same here you will alway be my first Thai guy เธอจะจำเราได้ตลอดเพราะเป็นชายไทยคนแรกของเธอ 555 เลยถามว่าจะเป็นไรไหมถ้าแลก wechat ไว้

นี่ก็เลยเป็นที่มาของการได้มาเจอกันอีก เดี๋ยวมาต่อใหม่ครับ
UMxxx
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 87

.... work is for people who don't know how to fish

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 05:54:18 PM »

milkbottle45 milkbottle45  รออ่านภาคต่อเลยครับ

... work is for people who don't know how to fish.......
eakaphan
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 29

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 08:43:28 PM »

ตอนนี้ตึกนี้ยังมีอยู่ป่าว

ผู้พิชิตขาวหมวยของโรงงาน >> S66 วิว M48 มายด์ L20 พาย LL6 โอ๊ค LL2 ออย XL4 กิ๊ฟ XL5 เกม M73 โบ (3) XL2 น้ำหวาน
slrider
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 175

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 09:13:06 PM »

หายากนะครับ korea 1000 HKD
chuuhai
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 09:53:41 PM »

รอตอนต่อไปนะครับ  milkbottle45 milkbottle45 milkbottle45

คังหว่างขา
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 10:33:12 PM »

1000hkd กับสาวเกานี่สุดๆ kitty2
Linlin1
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 1189

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 08:42:43 AM »

+1สุดยอดครับ
BABOO
รักน้อยๆให้ปรี้นานๆ
*

พลังหื่น : 25

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 10:40:13 AM »

+ครับ สุดๆ  ...อยากได้บ้าง boy-emoticon-014

เรียกพี่ได้ไหมแล้วจะให้กินขนมหมื่นห้า
look-around
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 12:56:02 PM »

ล่าสุดอาทิตย์ที่แล้ว ไม่มีหมีขาวแล้วครับ มีแต่แพนด้า บรรยากาศเงียบเหงาไป แนะนำให้ไปตึก Fuji ที่เขต wanchai ครับ หมีขาวสวยๆ พอมีครับ แต่คิวหนาแน่นเลย
look-around
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 01:13:05 PM »

มาต่อนะครับ

หลังจากที่กลับมา ทางผมก็ได้ติดต่อกับน้องทาง wechat เรื่อยๆ น้องก็ทักกลับมาตลอด ตอบช้าบ้าง แต่ก็ตอบมาเรื่อยๆ ทางผมก็ชวนบอกน้องถ้ามีโอกาสให้มาเที่ยวเมืองไทย จะได้ดูแลให้

จนถึงช่วงบอลโลก ผมได้ไปดูบอลที่รัสเซีย (ไว้มีโอกาส จะมาเล่าประสพการณ์ หมีขาว เพิ่มนะครับ) ก็คุยทักไปเรื่อยๆ จนถึงนัดที่เกาหลีชนะเยอรมัน อย่างเหลือเชื่อ ทางผมก็เลยทักไปบอกว่าที่นั่นเป็นไง น้องก็ตอบว่า ฉลองกันยิ่งใหญ่เลย ก็เลยถามว่าเมื่อไหร่จะได้เจอกันอีก ผมก็บอกถ้า ยูไม่มาเมืองไทย ไออาจจะมีโอกาสไปดูงานที่เกาหลีปลายเดือน พฤศจิกายน โน่นเลย

จนอาทิตย์ก่อน ผมได้มีโอกาสกลับไปทำงานที่ฮ่องกงอีก สาม วัน ก็เลย wechat ไปบอกว่าคิดถึงจัง เสียดายไม่ได้เจอ น้องเค้าตอบกลับมาว่า ยูมาวันไหน ไอ อยู่ตั้งแต่วันที่ สาม ถึง เจ็ด  kitty2

เหมือนฟ้ากำหนดมาให้เราต้องได้มาเจอกันอีก ผมเลยบอกว่าถ้าถึงแล้วจะแจ้งไป แล้วมีโอกาสจะได้เจอก้นไหม น้องตอบว่า if you want to see me than we can boy-emoticon-009

สรุปไปถึงวันแรก ทำงานเสร็จก็ถามไปว่า สะดวกเจอไหม? น้องถามว่าเราอยู่โรงแรมเขตไหน ก็ตอบว่า อยู่เขต Hung Hom โรงแรมที่อยู่ก็เหมือนเป็นใจ ได้ห้องเห็นวิวสวย และ หัวเตียงมไฟกระพิบ หลากสี อีกต่างหาก boy-emoticon-006

น้องบอกว่ารอได้ไหม ไอทำงานเลิกตีสอง ถ้าไม่มีลูกค้าจองค้างคืน จะแจ้งไป เราก็บอกรอได้ ด้วยความตื่นเต้นอารมย์เหมือนเจอกิ๊กเก่า ทางผมก็เลยตั้งใจจะไม่นอน กลัวหลับยาว และ ก็ดูทีวีรอไปเรื่อยๆ จนกระทั่งประมาณตีหนึ่ง เพลอหลับไปครับท่าน boy-emoticon-001

สะดุ้งตื่นตีสาม เปิด wechat มีข้อความเข้ามาตอน 1.48 บอกว่า "honey i just finish work" และอีกทีตอน  2.15 "it's okay I understand you must be tired goodnight" อ่านเสร็จแทบจะกระโดดถีบตัวเองและตอบกลับไปทันทีว่า "so sorry I really fall asleep" รออีกครึ่งชั่วโมง น้องก็ไม่ตอบ ก็เลยส่งข้อความเพิ่มว่า "please give me one more chance tomorrow" milkbottle49

คืนแรกสรุปว่าแห้ว เพราะ เพลอหลับ แล้วไม่รู้ว่าจะได้สานสัมพันธ์กับน้อง เค้าต่อหรือไม่ ต้องมาลุ้นพรุ่งนี้อีกที milkbottle25
xiaozhou
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 03:29:11 PM »

เว็บอะไรครับท่าน ผมเข้าไปหาในมู้เก่า ๆ ไม่เจอ
look-around
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 04:26:25 PM »

เว็บอะไรครับท่าน ผมเข้าไปหาในมู้เก่า ๆ ไม่เจอ

พิมพ์ 141 hong kong ในอากู๋ก็ขึ้นให้แล้วครับ
look-around
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 04:46:13 PM »

สรุป คืนนั้นเลยหลับไม่ค่อยเต็มเท่าไหร่ และ ก็เซ็งๆด้วย พอกินข้าวเช้าที่โรงแรมเสร็จ ผมก็ส่งข้อความไปขอโทษน้องเค้าอีกรอบ ขอเสียของระบบ wechat คือเราไม่รู้เลยว่าน้องเค้าอ่านแล้วหรือยัง ก็ต้องลุ้นให้น้องตอบมาอย่างเดียว หลังมื้อเช้าผมออกไปทำงาน ประชุมไป คุยลูกค้าไป ก็คอยมองดูว่า wechat น้องเค้าจะเด้งตอบกลับมาไหม จนกระทั่งเกือบเที่ยง น้องก็ตอบมาว่า

morning milkbottle45

และต่อด้วย Yeah I know u are tired และส่งรูปยิ้มมาให้
พร้อมกับคำว่า have a good day และรูปริมฝีปากจูบตามมา  milkbottle9

ผมก็รีบพิมพ์กลับเป็นชุดทันที
'I'm so truly sorry about last night please give me another chance ผมขอโทษเรื่องเมือคืนด้วย ขอโอกาสอีกรอบนะ
i was too excited to meet you so I try not to sleep but I went knock out by 1am and up again at 3:30 am. ตื่นเต้นที่จะได้เจอก็เลยไม่ยอมนอนตอนหัวค่ำ แต่ดันสลบไปตอนตีหนึ่งรู้ตัวอีกทีก็ตีสามแล้ว
I feel so wrong to you พี่รู้สึกผิดมากเลย kitty1

น้องตอบมาว่า Don't worry dear!

ผมก็เลยตอบต่อว่า Today I will return to hotel early and get some evening nap so I can wake up by midnight to wait for you! วันนี้ผมจะรีบกลับไปนอนหัวค่ำคืนนี้จะได้ตื่นประมาณเที่ยงคืนเพื่อมารอน้อง
Please give me 1 more try ขอโอกาสอีกครั้งนะครับ kitty2

และรีบส่งที่อยู่พร้อมเบอร์โรงแรมไปให้น้อง เผือให้น้องตัดสินใจได้เลยว่าคืนนี้มาได้ชัวร์แน่นอน

น้องตอบมาว่า โรงแรมต้องใช้คารด์ขึ้นลิฟท์หรือเปล่า? ก็ตอบว่าต้องใช้แต่เป็นส่วนตัวเพราะล็อบบี้อยู่ชั้นหนึ่ง และพี่ลงไปรับก็ได้ หรือจะให้พี่เอาคารค์ไปให้ (ทุ่มสุดๆ)
น้องบอกไม่ต้อง แค่ลงมารับหน้าลิฟท์ก็ได้ และ ก็หายไป ส่วนผมจบงานช่วงบ่ายก็รีบกลับไปโรงแรม และ ก็พยายามนอนเอาแรง คืนนี้

ช่วงหัวค่ำน้องถามมาขอที่อยู่โรงแรมเป็นภาษาจีน จะได้บอกแทกซี่ถูก เราเลยถ่ายรูปนามบัตรโรงแรมไปให้ และบอกว่า คืนนี้เจอกัน boy-emoticon-008

_Neo76
*

พลังหื่น : 184

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 06:48:02 PM »

+1 กำลังสนุกเลย
freeman
*

พลังหื่น : 305

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 07:42:14 PM »

แมท ล้างตา ท่าจะมันส์ แน่ๆเลยครับ ติดตามต่อ  milkbottle9
eakaphan
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 09:02:11 PM »

ล่าสุดอาทิตย์ที่แล้ว ไม่มีหมีขาวแล้วครับ มีแต่แพนด้า บรรยากาศเงียบเหงาไป แนะนำให้ไปตึก Fuji ที่เขต wanchai ครับ หมีขาวสวยๆ พอมีครับ แต่คิวหนาแน่นเลย

โซนฝั่ง central ไม่ถนัดเลยครับรู้ว่ามีเยอะแต่ถนัดฝั่งจิมซาจุ๊ยมงก๊กมากกว่า

ผู้พิชิตขาวหมวยของโรงงาน >> S66 วิว M48 มายด์ L20 พาย LL6 โอ๊ค LL2 ออย XL4 กิ๊ฟ XL5 เกม M73 โบ (3) XL2 น้ำหวาน
Pepsi
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 01:11:59 PM »

สุดยอด +
nosta
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 03:22:13 PM »

ผมว่าฝั่งฮ่องกง เด็ดสุดต้อง ปะก็อก (north point) ละครับตอนนี้น่าจะ450-480 มีชั้นเดียว แต่เน้นๆ ช่วงพีคๆมี20ห้แงได้ เด็ดจากแผ่นดินใหญ่ มีความใสๆบ้านๆกว่าแถว ว่านไจ๋  ถงเหล่าว๊าน( wanchai /causeway bay) เยอะครับ ตรงตึก20ชั้นกับ ตึก12ชั้น(กระดิ่งทั้งตึก) ผมว่ามันจะแนวๆ พริ๊ตตี้ ทำหน้าทำนมมาเยอะ ดูจริตมืออาชีพมากไปหน่อย

ใครอยู่ฮ่องกงมาคุยกันได้ครับ
ไว้ว่างๆเดี๋ยวส่งการบ้านครับ
strom
*

พลังหื่น : 72

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 10:15:03 AM »

สาวเกาหลีหนึ่งในฝันที่อยากลองเลยครับ  boy-emoticon-011 boy-emoticon-011 boy-emoticon-011

ความสุข ในอีกมุมนึง คือ มีความทุกข์น้อยลง
godhandii
*

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 06:01:08 PM »

รอติดตามครับ
imp_sap
*

พลังหื่น : 16

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 06:07:30 PM »

ไม่เคยได้ไปแบบนี้เลยครับ ไปฮ่องกงตั้งหลายครั้งมาก รอติดตามต่อครับ +1
ความรักคือแสงสว่างในใจ
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 101

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 16, 2018, 12:10:56 AM »

ไม่ได้ไปนานมากแล้ว อยากไปอีกกกกกก ขอบคุณครับ
eakaphan
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 16, 2018, 05:26:26 PM »

ผมว่าฝั่งฮ่องกง เด็ดสุดต้อง ปะก็อก (north point) ละครับตอนนี้น่าจะ450-480 มีชั้นเดียว แต่เน้นๆ ช่วงพีคๆมี20ห้แงได้ เด็ดจากแผ่นดินใหญ่ มีความใสๆบ้านๆกว่าแถว ว่านไจ๋  ถงเหล่าว๊าน( wanchai /causeway bay) เยอะครับ ตรงตึก20ชั้นกับ ตึก12ชั้น(กระดิ่งทั้งตึก) ผมว่ามันจะแนวๆ พริ๊ตตี้ ทำหน้าทำนมมาเยอะ ดูจริตมืออาชีพมากไปหน่อย

ใครอยู่ฮ่องกงมาคุยกันได้ครับ
ไว้ว่างๆเดี๋ยวส่งการบ้านครับ

ตึก 20 ชั้น แถวไหนครับ จะลองฝั่งฮ่องกงบ้าง

look-around
*

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 01:01:43 PM »

่ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ เซียนใหญ่ๆทั้งหลายมากๆครับ ไม่คิดว่าจะมีคนติดตาม การบ้านครั้งแรกของผมเยอะขนาดนี้

ผมยังมือใหม่เลยไม่มีปลากรอบมาให้ ไม่แน่ใจถ้าเป็นสถานที่ใช้รูปจากกูเกิ้ลได้ไหม?

มาต่อนะครับ

หลังจากกลับจากงาน ช่วยหัวค่ำ ผมถึงโรงแรมก็หาร้านอาหารใกล้กินก่อนเลย และขึ้นไปนอนงีบเพื่อที่จะได้ไม่พลาดเหมือนเมื่อวาน และก็เลยเป็นว่าหลับๆตื่นๆ แต่ก็พอได้งีบอยู่ จนกระทั่งเที่ยงคืนตื่นขี้นมา ตัดสินใจไม่นอนต่อ และมอง wechat ไว้ตลอด จนกระทังตีหนึ่ง มีข้อความสั้นๆเข้ามา On the way boy-emoticon-009

ผมตอบกลับไปสั้นๆว่า Ok see you และเมื่อน้องเค้าตอบมาว่า Arrived ทางผมก็รีบลงไปรับที่ชั้นล่าง

พอได้เจอกัน น้องเค้าแต่งตัวง่ายๆครับ เสื้อยึด กางเกงยีนส์รัดรูป ได้สัดส่วนความสูงของน้องที่ 170 และผิวขาวสไตล์เกาหลี เรารู้สึกว่าน้องน่ารักกว่าครั้งก่อนมาก ก็ทักว่า ยูจะกินอะไรก่อนไหม? น้องบอกไม่เป็นไร งั้นขึ้นไปห้องเลยไหม? ก็กดลิฟท์ขึ้นไปชั้น 18 พอเข้าไปในลิฟท์ น้องก็หอมปากเรา และบอกว่ายูดูดีนะ เหนื่อยไหม? ผมก็ตอบว่าไม่เหนื่อยเท่าไหร่เพราะนอนมาแล้ว

ลืมบอกไปว่าน้องชื่อจริงคือ ซือ ยอน แต่ชื่อในวงการผมจำไม่ได้แล้วครับ milkbottle40

ตัดภาพมาที่ห้อง ด้วยการที่เราไม่ได้เจอกันมาประมาณ 4 เดือน ความรู้สึกก็เลยเหมือนกิ๊กเก่าที่กลับมาเจอกันใหม่ มันจะมีความเขิน ความดีใจ ความหงี่ รวมๆกัน บอกไม่ถูก แต่ก็เริ่มด้วยการนั่งจูบกันที่เตียงแบบยาวๆ จูบไป มองหน้าไป ยิ่มไป และ เราก็บอกว่า "my first Korea girl, I miss you" น้องก็ตอบกลับมาว่า "yes my firs Thai guy I always remember you" เป็นการจูบที่เมามันครั้งหนึ่งในชีวิต (น้องเจาะลิ้นมาครับ) เพราะมันมีความรู้สึกดีๆให้กัน เราจูบกันสลับมองหน้ากัน นานมาก  น้องถอดของผม และถอดเสื้อผ้าของตัวเองทีละชิ้น ชุดชั้นในของน้องเป็นสีชมพูสด (แบบสะท้อนแสง) แต่ผมดูแล้วรู้สึกสีมันตัดกับผิวที่ขาวโอโม่ของน้องมากๆ น้องเริ่มไซ้ลงไปที่หัวนม สลับไปมา และก็เริ่มลงไปเล่นกันน้องชายของผม ครั้งนี้น้องอมให้แบบสุดๆมาก ขึ้นสุดลงสุด ดูดแรงมากๆ ผมเองก็เป็นคนเที่ยวบ่อย เจอ คนใช้ปากเก่งๆมาก็เยอะครับ น้องซือยอน เป็นอีกหนึ่งคนที่ผมประทับใจมากครับ ผมอาจจะคิดไปเอง แต่รู้สึกพอสาวๆเค้าชอบเราและเต็มใจทำให้เรา มันจะรู้สึกโคตรฟินเลยครับ

แน่นอนว่าเจอแบบนี้ไปผมก็เลยบอกว่า "This is too good!, I will come please slow down" เธอมองผม ยิ้มให้ และพูดว่า "It okay you can come in my mouth" พอได้ไฟเขียวอย่างนี้จะเหลือไหมครับ ผมก็ได้มีโอกาส Korea Car Park แบบสุดๆ ไปเลย สุดติ่งกระดิ่งแมวมากๆ kitty4

พอเสร็จแบบแพ้แตกไปยกแรก น้องก็เข้าไปห้องน้ำ เอาผ้าชุบน้ำมาทำความสะอาดให้จนเรียบร้อย บอกให้ you take a rest และก็ขอไปล้างตัว (เสียดายโรงแรมนี้ไม่มีอ่าง มีแต่ฝักบัว) ผมไม่ได้ตามไปอาบด้วยเพราะยังนอนพักอยู่ (ก็มันเสียวจริงๆเลยขอพักหน่อย) อาบเสร็จน้องก็แก้ผ้าเดินออกมาเลย หุ่นน้องก็ยังดีเหมือนเดิมครับ ยอดนมชมพู จุกไม่ใหญ่ ด้านล่างเกาเหลาเหมือนเดิม น้องมานอนข้างๆ เราก็นอนกอดกัน มองหน้ากัน จูบกันแบบเบาๆไปเรื่อยๆ

อารมย์แบบนอนกับแฟน สมัยวัยรุ่นมันกลับมารู้สึกดีมากๆ เราคุยกันแบบไม่รู้จะคุยอะไร ก็แค่ถามน้องว่ากลับเกาหลีไปแล้วทำอะไร น้องบอกคงตั้งใจ เรียนให้จบ เพราะเหลืออีกปีเดียว (หรือเทอมเดียวนี่แหละไม่แน่ใจ) ถามว่าปรกติชอบทำกิจกรรมอะไร น้องบอกชอบเล่นสกี และ ส่วนใหญ่จะไปเล่นที่ญี่ปุ่น ปีละครั้ง boy-emoticon-016

คุยไปกอดไปจูบไป ซักพักก็เป็นเรื่อง

imp_sap
*

พลังหื่น : 16

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 03:56:08 PM »

สุดยอดเลยครับ เจอสาวสวยเคมีตรงกันแบบนี้
zozerer
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 05:04:40 PM »

สุดยอดเลยฮะ
look-around
*

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 05:28:00 PM »

คราวนี้ผมขอเป็นฝ่ายทำให้บ้าง ก็จูบปาก ไซส์คอ มาถึงนม นมกำลังพอดีมือ แต่ไม่ค่อยแข็งเท่าไหร่ นั่นไม่ใช่ปัญหา เพราะ สีสวยมาก ผมก็บีบไป ดูไป เลียไป อีกมือก็เริ่มสำรวจถ้ำเกาเหลา น้ำน้องมาอย่างแรง แฉะไปหมด เสียงซาวน์ก็ประมาณหนังโป้เกาหลี น้องทั้งครางและดึงเราขึ้นไปดูดปากต่อเป็นระยะ

ผมบอกเธอว่า i like to do for you too, I like you to be happy น้องยิ้ม ผมก็ลงล่างแหวกขาออก หม้อขาวๆไร้ขนขนาดกำลังดี ก็อยู่ตรงหน้า สภาพยังดีอยู่ ผมก็ซุกหน้าลงไป ทั้งเลีย ทั้งดูด ทั้งใช้ลิ้นแหย่ และนิ้วแหย่ น้องก็ดิ้นซิครับ ร่อนจนหน้าผมเปียกไปหมด กลิ่นไม่มี รสชาติดีมากครับ ผมเลียอย่างเมามัน จนน้องดิ้นกระตุก ผมก็ยังเอาลิ้นแหย่เขาไป ควานไปรอบๆ จนน้องต้องดึงขึ้นมาดูดปากต่อ และน้องก็กลับตัวลงไปดูดน้องน้อยต่อ ตอนนี้ก็เลยกลายเป็น 69 พลัดกันขึ้นพลัดกันลง เพราะน้องเป็นผู้หญิงตัวสูงทำให้เวลาพลิกตัว ลำบากนิดนึง แต่ก็มันส์มากครับ 69 ไปเรี่อยๆผมก็ไม่ไหวแล้ว เลยมองหน้าน้องๆก็รู้งานหัน หยิบ CD (น้องเตรียมมาด้วย) มาสวมให้ขึ้นคร่อมพร้อมกับดูดปากแลกลิ้นต่อ และเริ่ม ขย่ม น้องขย่มแรงครับ และ ครางเสียวตลอด ผมก็เด้งสู้มือกับบีบนมไป มองหน้าน้องไป โครตมีอารมย์เลยครับ บอกน้องว่า can we do doggy น้องก็พลิกกลับตัวคุกเข่า หันไปทางหน้าต่าง ท่านี้สุดๆเลยครับ ที่สำคัญ วิวห้องผมมองเห็นอ่าว victoria แต่ไม่เต็มนะครับมีตึกบังอยู่บางส่วน อารมย์แบบเอาไปมองวิวฮ่องกงไป เพลินมากๆ

น้องเป็นสาวเกาหลีที่หุ่นดี ขายาวมีตูดมีสะโพก ผิวขาวสุดๆ ผมซอยไป มองตรงที่น้องชายทะลวงอยู่ ของน้องปริ้นเข้าออกตามจังหวะ น้ำแฉะะติดถุงยางจนเห็นได้ชัด ผมก้มลงไปจูบแผ่นหลัง มือก็ล้วงนมไป น้องครางไป พอหันกลับมาก็ดูดปากกัน ซักพักผมถอดออก แล้วให้น้องกลับมาอยู่ท่าเบซิก ตอนนี้ดันขาน้องเค้าขึ้นมาพาดบ่าและก็ใส่ไม่ยั้งครับ มองหน้าไป สลับกับดูดปากแลกลิ้น

ทุกอย่างก็ต้องมาถึงจุดหมาย ผมเสร็จแบบเสียวมากๆ น้องก็ร้องสลับครางดังแบบได้อารมย์สุดๆพร้อมกับเอามือดึงผมลงไปจูบปากแลกลิ้นอย่างเมามัน ครั้งนี้ผมเสร็จแบบสุดๆจริงๆ เรากอดกันและจูบกันต่อแบบเนิ่นนาน ของเกาหลีก็ตอดผมตุ๊บๆเป็นระยะ

you are so good I really like you น้องยิ้มและบอก I am very happy too.

ซักพักผมก็ถอนออกมา น้องรีบลุกไปหยิบทิชชู่มาห่อถุงยางให้ และบอกให้เรานอนพัก น้องไปเอาผ้ามาเช็ดให้เราอีก และก็มานอนกอดเรา อารมย์แบบเมียเลยครับ และผมก็เพลอหลับไป
look-around
*

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 05:43:55 PM »

รูปห้องนอนครับ
< < Kamols > >
*

พลังหื่น : 839

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 11:15:45 AM »

บวกหื่นให้ ชอบๆ  90242_1

boy-emoticon-013
Cloud Man
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 07:54:30 PM »

บวกให้ครับ  รออ่านต่อครับ
Innocent
*

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 08:40:00 PM »

สุดๆไปเลย
look-around
*

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 09:05:07 PM »

ขอบคุณทุกท่านสำหรับ กำลังใจครับ ผมมีแคปหน้าจอของเว็บไซต์ 141 ของน้องไว้ เดี๋ยวสะดวกจะมาแชร์ไว้ครับ

ผมจำราคาผิดครับ ไม่ใช่ใบแดงสิบใบ แต่เป็น 12ใบครับ
slrider
*

พลังหื่น : 175

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 09:05:40 PM »

ถามครับ รอบนี้ฟรีหรือจ่ายเงินนะครับ แล้วจ่ายไปกี่ HKD ครับ แต่ผมว่า อารมแบบนี้ เสียเท่าไรก้อคุ้ม
look-around
*

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 19, 2018, 02:47:28 PM »

ถามครับ รอบนี้ฟรีหรือจ่ายเงินนะครับ แล้วจ่ายไปกี่ HKD ครับ แต่ผมว่า อารมแบบนี้ เสียเท่าไรก้อคุ้ม

น้องกลับตอนสายๆครับ ผมจะลงไปส่งก็บอกไม่เป็นไร และไม่ถามเรื่องเงินเลย แต่ผมให้เป็นค่ารถไป หนึงพันเหรียญครับ น้องก็รับไว้แบบงงๆ

ยิ่งทำให้รู้สึกดีมากครับ
บักเจิด
*

พลังหื่น : 13

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 19, 2018, 05:54:22 PM »

เยี่ยมเลย.. boy-emoticon-017
look-around
*

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 11:22:55 AM »

ปลากรอบจากเวปตอนที่เลือกน้องครับ แต่น้องไม่ได้อยู่ตลอดนะครับ และอายุจริงน้องก็แค่22 รูปแต่งประมาณนึง
Digi Hunter
*

พลังหื่น : 23

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 03:32:00 PM »

บวกให้ครับ อยากลองกินกิมจิบ้างจัง milkbottle32
artty09
*

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 04:13:57 PM »

kitty2
บวกให้เลยครับ  สุดฟินตามไปด้วยเลย
แต่อยากมี ปสก  แบบนี้บ้างจัง   boy-emoticon-016

janekung
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 45

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 04:49:50 PM »

+คับ สุดยอดมาก ฟินตามเลยคับ milkbottle9
NIKKI
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 08:01:10 PM »

เล่าเรื่องสุดยอด บวกเป็นกำลังใจครับ
look-around
*

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 21, 2018, 09:15:08 AM »

ขอบคุณทุกกำลังใจ ครับ จริงๆผมมีประสพการณ์ ต่างประเทศเยอะ ส่วนใหญ่จะซื้อกินเอา เพราะไม่มีเวลาไปจีบ

ถ้าเพื่อนๆพี่ๆสนใจอยากฟัง จะทยอยมาลงครับ นอกจากฮ่องกง มีทั้งที่ จีน (หลายเมือง) ลาว สเปน รัสเซีย ส่วนใหญ่ผมจะเข้ามาอ่านประสพการณ์จากท่านเทพในนี้ แล้ว ก็ไปลองลุยเดี่ยวเวลาต้องไปทำงานที่นั้นๆ (เพราะงานที่ทำต้องเดินทางคนเดียวตลอด) โดยเฉพาะที่ลาว นี่ สนุกมากครับ boy-emoticon-009 ถ้าเพื่อนๆพี่ๆ ชอบ ผมจะมาแชร์ให้ฟังในโอกาสต่อไปครับ
zozerer
*

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 21, 2018, 02:56:39 PM »

ขอบคุณทุกกำลังใจ ครับ จริงๆผมมีประสพการณ์ ต่างประเทศเยอะ ส่วนใหญ่จะซื้อกินเอา เพราะไม่มีเวลาไปจีบ

ถ้าเพื่อนๆพี่ๆสนใจอยากฟัง จะทยอยมาลงครับ นอกจากฮ่องกง มีทั้งที่ จีน (หลายเมือง) ลาว สเปน รัสเซีย ส่วนใหญ่ผมจะเข้ามาอ่านประสพการณ์จากท่านเทพในนี้ แล้ว ก็ไปลองลุยเดี่ยวเวลาต้องไปทำงานที่นั้นๆ (เพราะงานที่ทำต้องเดินทางคนเดียวตลอด) โดยเฉพาะที่ลาว นี่ สนุกมากครับ boy-emoticon-009 ถ้าเพื่อนๆพี่ๆ ชอบ ผมจะมาแชร์ให้ฟังในโอกาสต่อไปครับ

รอติดตามคร้าบบบ  boy-emoticon-008
Real McCoy®
*

พลังหื่น : 23

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 22, 2018, 06:20:27 AM »

+เป็นกำลังใจครับ...ติดตามตอนต่อไปนะครับ milkbottle43
noppasit1
*

พลังหื่น : 96

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 22, 2018, 06:50:47 AM »

+41 เรื่องราวน่าติดตาม
หน้า: 1 2 »   ขึ้นบน
  พิมพ์