หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขี้เปียกเยอะ ทำไงดีครับ  (อ่าน 1514 ครั้ง)
abbdoo
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 207

« เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 01:30:14 PM »

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ช่วง หลายเดือน มานี่ ขี้เปียก ผมมีเยอะนะครับ คือ รูดเเล้วออก เป็นขุยๆ ทั้งทีเมื่อก่อนไม่เคยเป็น เเต่ไม่มีอาการ อย่างอื่นเเทรกนะครับ อ้อ น้องชายผม ไม่เคยขลิบนะ เเต่หัวสามาถ เปิด ได้ หมด ครับ ล้างทุกวัน เช้า - เย็น  จะแก้ไขยังไงดีครับ
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 4 ดาว
*

พลังหื่น : 1757

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2018, 10:36:59 PM »

ใช้นิ้วถูๆ ครับ ตอนถูไม่ต้องใช้สบู่ เพราะมันจะลื่นทำให้ถูไม่ออก ให้ถูกับน้ำเปล่า เมื่อถูออกแล้วถึงใช้สบู่เพื่อให้หอมๆ ครับ  milkbottle10

ตี๋เล็กเจ้าเก่าค้าบบ
toyota8
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 841

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 10:12:36 AM »

ธรรมดา ขี้เปียก มันจะเป็นเฉพาะวัยรุ่นนมเพิ่งแตกพาน เริ่มมีความเซี่ยนอยากไปเที่ยวหญิงนะ หนังหุ้มยังปิด
ไม่รู้จักวิธีทำความสะอาดที่ถูกต้อง ถ้าขลิบหนังหุ้มปลายออกไปแล้วก็จะแก้ปัญหานี้ได้

ถ้ามันเยอะแบบเฉพาะกิจไม่ได้เป็นประจำ ก็ยังนึกสาเหตุไม่ออกเหมือนกัน แนะนำลองรูดหนังเปิดหัวไว้แล้วใส่ กกน
ทิ้งไว้ตลอดเวลา ลองดูครับ
iamxxxx
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 24

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 08:58:33 PM »

น้องตอนอาบน้ำรูดเปิดลงมาค้างไว้ให้ตึงๆเลยครับ
ถ้าแข็งอยู่ก็ดีเพราะผิวมันจะตึงแข็งทำความสะอาดง่าย
แล้วก็บีบสบู่เหลวรูดขัดออกให้หมดครับ

ถ้าทำขนาดนี้เป็นประจำเช้าเย็น ไม่ควรจะมีให้เห็นละนะ
petersam
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2019, 02:05:21 AM »

ขลิบเท่านั้น
abbdoo
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 207

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 11, 2019, 12:17:01 PM »

ธรรมดา ขี้เปียก มันจะเป็นเฉพาะวัยรุ่นนมเพิ่งแตกพาน เริ่มมีความเซี่ยนอยากไปเที่ยวหญิงนะ หนังหุ้มยังปิด
ไม่รู้จักวิธีทำความสะอาดที่ถูกต้อง ถ้าขลิบหนังหุ้มปลายออกไปแล้วก็จะแก้ปัญหานี้ได้

ถ้ามันเยอะแบบเฉพาะกิจไม่ได้เป็นประจำ ก็ยังนึกสาเหตุไม่ออกเหมือนกัน แนะนำลองรูดหนังเปิดหัวไว้แล้วใส่ กกน
ทิ้งไว้ตลอดเวลา ลองดูครับ

ถ้าจะไปหา หมอ นี่ต้องไปที่เเผนกไหน ครับ
Hustlers
*

พลังหื่น : 3

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 11, 2019, 02:27:12 PM »

ขลิบครับ
แล้วท่านจะไม่รู้จักขี้เปียกอีกต่อไป
Soontorn2016
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 206

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 09:56:02 AM »

kitty2ขลิปครับ ช่วยได้ ไปรามาพบ . .หมอเกย์ มือเบา ขั้นเทพ   boy-emoticon-009

ผช.  หมอ      milkbottle9 นศ แพทย์จ้าปๆ ทั้งนั้น   เล่นเอาอาย ผช แพทย์ มากกว่า กลัวเจ็บไปบัดดล boy-emoticon-018

แต่พอถึงบ้าน ยาชา เริ่มหมด   เท่านั้นหละ . .    ทรมาน สุดในชีวิต  คืนแรกนอนไม่หลับยันเช้า ปวดหน่วงๆ ยันลูกไข่  boy-emoticon-020

และนอนเลียแผล ทนมารไปราว 7 วันถึงทุเลาครับ   ขึ่นกับเคสแต่ละคนด้วย ขลิปบางคนเจ็บน้อยเลาะหนังออกน้อย เจ็บมากเลาะหนังออกมาก  boy-emoticon-017
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์