หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ตามรอยเพื่อนสมาชิก สาวสองนวดกษัยขั้นเทพ  (อ่าน 3241 ครั้ง)
phanuwat และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
Icezykung
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 9

« เมื่อ: สิงหาคม 08, 2018, 10:57:18 PM »

ได้อ่านการบ้านเพื่อนสมาชิกเลยทักไปขอรายละเอียดเกี่ยวกับหมอแล้วก็จัดแจงนัดเวลากับหมอ จึงได้วันเวลาที่ลงตัว จึงเตรียมร่างกายกับแรงเพื่อเตรียมรับศึก หมออิสระท่านนี้ เป็นสาวสอง หมอให้ความเป็นกันเองมาก แจ้งรายละเอียดคอร์ส โดยคอร์ส น้องหมอมีให้เลือก10กว่าคอร์ส หมอให้ไปเปิดโรงแรมแถวรามอินทรา เกษตร-นวมินทร์ ระหว่างนั่งรอหมอ ใจก็เต้นตุ้มๆต่อมๆ หมอจะหน้าตาอย่างไง จะเหมือนผู้ชาย กล้ามใหญ่ๆ ใส่วิกหรือเปล่า รอหมอประมาณ10นาที   เสียงเคาะประตู เวลาแห่งการรอคอยมาถึงแล้ว เปิดประตูออกไป เหยด......เข้!  หมอสวยมาก เหมือนผู้หญิง รูปร่างเพรียว มีทรวงทรง องค์เอว เหมือนผู้หญิงที่เล่นเวท  ผมยาวดำ หมอทักทายเป็นกันเอง พูดคุยกันเบื้องต้น บอกให้ไปอาบน้ำ หมอก็อาบให้เรา ขัดหลังให้เราสะอาดเอียม ประหนึ่งเด็กน้อยที่อาบน้ำเองไม่เป็น เช็คตัวให้อย่างดี พออาบเสร็จก็ให้ขึ้นไปนอนบนเตียง ให้เรานอนหงายก่อน นวดคลายเส้นไปเรื่อยๆ มีจับน้องเราเป็นการทักทายทำความรู้จัก สักพัก หมอบอก “เอ้านวดจริงแล้วนะ รู้จักกันพอแล้ว” เรานึกในใจ นี้แค่ทักทาย น้องยังผงาดขนานนี้  หมอให้นอนคว่ำ นวด บอกเลยว่า นวดดี น้ำหนักพอดี ไม่หนักไปไม่เบาไป ไม่เน้นกดหนักๆแบบทั่วไป แต่เน้นรีดเส้นเพื่อให้เราคลาย มีหนักมีเบาตามจังหวะ ถือว่าหมอนวดดี นึกถึงแรงผู้ชายในร่างผู้หญิง เพลินมากๆ ไม่มีเร่ง พูดคุยตลอด นวดเพลินจนหลับ ตื่นมาอีกทีเพราะได้ยินเสียงหมอบอกให้นอนหงาย หมอนวดไปก่อนจนเสร็จกระบวน หมอมีการนวดกษัย บอกเลยว่า จุดเด่นของหมอคนนี้อีกหนึ่งความสามารถคือ การนวดกษัย เป็นการนวดกษัยจริง ไม่ใช่แค่ลูป มีการดึงเส้น คลึง รูด ให้เราฝึกขมิบก้น มีการให้เราจินตนาการเรื่องอื่นในช่วงที่จะเสร็จ เกือบ30นาที เรียกว่าเราเกร็งจนปวดขา ปวดท้องไปหมด ทั้งเกร็ง ทั้งเสียว หลังนวดเสร๊จรู้สึกผ่อนคลาย ควบคุมฉี่ได้ดีขึ้น  หมอถามทำพิเศษมั้ย เราแจ้งไปตั้งแต่แรกอยู่แล้วว่าทำ หมอเลยขอไปอาบน้ำก่อน เออ...ลืมบอกไปว่า ระหว่างที่นวด หมอใส่ชุดเสื้อหนังสีดำ รัดๆ อารมณ์คล้ายๆ แคทวูเมน
      หมอออกมาจากห้องน้ำ เปลือยหมอยกเว้นข้างล่าง หมอยังใส่จีสตริง ตอนแรกจะเอาV3 แต่มันยังค้างตั้งแต่ตอนแรกที่นอนทำความรู้จักกัน เก็บอาการไม่อยู่เลย บวกกับความสามารถของน้องในการใช้ปาก เลยเสร็จตั้งแต่V2 จินตนาการเอาเองล่ะกันว่า มันจะสุดๆขนาดไหน ไม่อยากบรรยายเยอะ เอาเป็นว่างานนี้ คุ้ม ค่าใช้จ่าย 3 เทา กับเวลา 3 ชม บริการดีมากๆครับ ดีกว่าไปนอนให้สาวๆชักว่าว

อยากให้ลองกษัย ไม่ได้น่ากลัวเลยแถมได้เช๊คสมรรถภาพช่วงล่างอีก อย่ารอไห้มีปัญหาแล้วถีงไปนวด อีกอย่างหมอสวยมาก เหมือนผู้หญิง การนวดกษัย สุดติ่ง ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับหมอนะ แต่อยากให้เพื่อนสมาชิกได้ลองสิ่งใหม่ๆ ประสบการณ์ใหม่ๆดูครัแ
basicman00
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 166

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 12:30:37 AM »

milkbottle22 ขอลายแทงด้วยครับ คาราวะ
break
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 01:27:32 AM »

ขอลายแทงหน่อยครับ
Gutzq
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 07:41:35 AM »

รบกวนขอลายแทงด้วยครับ
toyota8
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 788

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 09:46:23 AM »

เดี๋ยวนี้เข้ามามีบทบาทเรื่องการนวดแล้วหรือ (สาวสอง) ถ้าไม่รู้มาก่อนก็โอเค ผ่านดีกว่า
overfin15
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 92

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 10:07:47 AM »

ใช่น้องคนที่ผมเคยริวิวไปหรือเปล่าครับ   http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,411452.0.html

ถ้าคนเดียวกัน นี้คอนเฟริมว่างานดีมากๆครับ
Alucard777
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 10:25:55 AM »

ถ้าไม่รบกวนเกินไป ขอลายแทงด้วยครับ  milkbottle22
overfin15
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 10:57:59 AM »

เดี๋ยวนี้เข้ามามีบทบาทเรื่องการนวดแล้วหรือ (สาวสอง) ถ้าไม่รู้มาก่อนก็โอเค ผ่านดีกว่า

สาวสอง ทอม เกย์ ดี้ เลสเบี้ยน ชายแท้ หญิงแท้ ทุกเพศเขาก็มีสิทธิอยุ่ในวงการนวดกันทุกคนครับ และมีมานานแล้ว ทำไมต้องคิดว่าวงการนวดคือ มีเฉพาะหมอนวดผู้หญิง ผมมีเพื่อนทำร้านนวดแถวภาคใต้ มันบอกว่า เกยฺ์ สาวสอง มีงานมากกว่าผู้หญิงแท้ ผู้ชายแท้อีก มันคนละแบบ คนละรสนิยมเราห้ามกันไม่ได้ครับ เพียงแต่สังคมส่วนใหญ่ เขาอาจมองว่าการไปนวดต้องไปกับหมอผู้หญิง นวดเสร๊จมีครอสจบได้ แถมอีกอย่างเขาไปนวดกับเพศอื่น ก็คงไม่มีโอกาสมาแสดงความคิดเห็นมากมายเพราะมันเป็นรสนิยมเฉพาะกลุ่ม คิดให้กว้างให้รอบด้านครับ หมอนวดผู้ชายแท้ เขาก็มีไว้สำหรับกลุ่มหญิงขี้เมื่อย แต่ในมุมมองผู้ชายอย่างเราเวลาไปร้านไหนที่มีหมอนวดชาย เราก็จะตั้งคำถามในใจ  (หมอผู้ชายมีไว้ทำไมในร้าน)?? เหมือนกับที่คุณกำลังตั้งว่า สาวสอง มีบทบาทด้านการนวดแล้วเหรอ??

ผมพูดในฐานะที่เป็นส่วนตัวครับ ถ้าผมจะไปเที่ยวแบบจบ ผมไป อ่าง นกป หรือ sl ดีกว่า ได้จบแน่ เด๊กสวยกว่า ไม่ต้องลุ้น แต่ถ้าให้ผมเที่ยวสายนวดที่เน้นนวดเป็นหลัก ผมกล้าพูดผมเที่ยวได้ทุกเพศ ขอแค่เขาบริการดี ตรงใจก็พอ หมอนวดชายผมก็เคยไป เพราะต้องการความหนัก หมอนวดสาวสองก็ไปเพราะสวยและงานดี หมอนวดหญิงก็ปกติเข้าได้แบบไม่เลือกหน้าตา มันขึ้นอยู่กับวัตถุประสงค์จริง ๆ

สุดท้ายเท่าที่ผมรู้จักน้องๆ สาวสองในวงการนวด บางคนทำมาเป็น 10 ปี บางคนไปเปิดร้าน ตปท บางคนเป็นหมอเทรนงานน้องๆ ตามร้าน บางคนเป็นเจ้าของร้านดังๆที่ริวิวเยอะๆก็มี เขาอยู่ในวงการมานานมากๆครับ แล้วแต่สถาณภาพและบทบาท แต่คุณอาจไม่ได้รับข้อมูลนั่น และที่สำคัญการนวดถ้าหวังไปนวดจริงๆ ต่อไห้เป๊น คนแก่ คนตาบอด คนพิการ ผมก็จะไปถ้าผมหายเมื่อย สบายตัว ไม่ได้คิดะต้องไปจบ  ที่พูดไป หมายถึงวงการนวดทั่วไปน่ะครับ ไม่ได้เจาะจง และขยายความคำว่า สาวสอง เข้ามามีบทบาท ในวงการนวด ??? ผมเชื่อมีหลายท่านในนี้ที่เคยเที่ยวสาวสอง  แต่แค่คุณแสดงให้คนอื่นรู้ไม่ได้เท่านั่นเอง  แถมสาวสองเขามีเต็มไปหมดครับทั้ง sl อ่าง นกป บางที่ก็มี เขาก็ยังอยู่ได้มาจนถึงทุกวันนี้ มันก็หมายความว่า มันต้องมีลุกค้าไปตอบสนองเขา เขาถึงอยู่รอด คุณไม่เที่ยว ใช่ว่าคนอื่นเขาไม่เที่ยวด้วยน่ะครับ  รสนิยมคนเราไม่เหมือนกันครับ ไม่ว่าผมน่ะครับ แค่ความคิดส่วนตัว
Icezykung
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 01:31:59 PM »

ใช่น้องคนที่ผมเคยริวิวไปหรือเปล่าครับ   http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,411452.0.html

ถ้าคนเดียวกัน นี้คอนเฟริมว่างานดีมากๆครับ

ใช่ครับ งานดีมากๆครับ
skyinthesea
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 120

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 03:43:51 PM »

3 เทานี่รวมค่าโรงแรมด้วยป่ะคับ รบกวนลายแทงด้วยครับหามานานคนนวดกระษัยดีๆ ร้านตรงเหม่งจ๋ายก็ปิดไปแล้ว
Hadohado
*

พลังหื่น : 122

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 04:02:11 PM »

รบกวน จขกท. ขอลายแทงด้วยครับ
+ให้ครับ
olo
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 33

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 04:24:39 PM »

น้องเขายังมีงูหรือเปล่าครับ? ถ้ามี งูของท่านกับของหมอ ตัวไหนใหญ่กว่ากันครับ?   boy-emoticon-010 boy-emoticon-020
onizuga
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 04:43:09 PM »

+ให้ครับ  milkbottle22 รบกวนขอลายยแทงด้วยครับ
!เจ้าชายไข่ทองคำ!
*

พลังหื่น : 80

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 06:49:48 PM »

+ให้แล้วนะครับ รบกวนขอลายแทงด้วยครับ อยากลองประสบการณ์นวดกษัยจริงๆบ้าง
pb2551
*

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 07:46:20 PM »

+ด้วยครับ ขอลายแยงหน่อยน้า
hurtlover
*

พลังหื่น : 247

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 10:29:35 PM »

+ เลยครับ รบกวนขอลายแทงด้วยครับ
bearlabong
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 234

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 10:54:18 PM »

ผมเคยเจอคนนึง เป็นกระเทยไม่ตรงปก มีคอร์สนวด10กว่าแบบ ให้เปิดห้องรอ มาเลท พอนวดเสร็จผมไม่จบงานด้วย มีทำเป็นโมโห ขอขึ้นราคา บอกว่าราคาพิเศษเฉพาะคนที่ยอมจบด้วยเท่านั้น เลยต้องตัดปัญหา เอาเงินโยนให้มันแล้วออกห้องเลย ตั้งแต่นั้นมา ผมก็ไม่นัดสาวสองอีกเลย -0-
lambo560
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 11:03:28 PM »

ขอลายแทงด้วยครับ

ปล การบ้านจบแล้วหรอ
jarupat
*

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 12:12:55 AM »

รบกวนขอลายแทงด้วยครับ
intelligence
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 337

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 09:00:49 AM »

milkbottle39

มีทุกรูปแบบ
แต่ผม ยังรู้สึกดี กับสวแท้ มานวดมากกว่า

แล้วแต่ ความคิดนะครับ
ชอบมือนิ่มๆ มากกว่ามือสากๆ แข็งๆ
คือ มันต้องพูดคุย ทลายกำแพงไปด้วย
ไม่ว่า เราจะขบ หรือ ไม่จบ
เพื่อ แสดงความสัมพันธ์ ที่ดี
ขอบคุณครับ
 90242_1 90241_1
overfin15
*

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 09:51:23 AM »

ผมว่า หมอผู้หญิงบางคนมือสากกว่าหมอผู้ชายอีกน่ะครับ
โดยเฉพาะหมอที่เปนสาวสองไม่ต้องห่วงครับ เขาดูแลตัวเองดีอยู่แล้ว
ยิ่งสาวสองที่แปลงแล้ว เคยเจอคนนึ่งมือนุ่มมากแทบละลาย แต่ลาวงการไปล่ะ
overfin15
*

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 09:53:30 AM »

milkbottle39

มีทุกรูปแบบ
แต่ผม ยังรู้สึกดี กับสวแท้ มานวดมากกว่า

แล้วแต่ ความคิดนะครับ
ชอบมือนิ่มๆ มากกว่ามือสากๆ แข็งๆ
คือ มันต้องพูดคุย ทลายกำแพงไปด้วย
ไม่ว่า เราจะขบ หรือ ไม่จบ
เพื่อ แสดงความสัมพันธ์ ที่ดี
ขอบคุณครับ
 90242_1 90241_1

เคสนี้ เจ้าของกระทู้ มีริวิว นวดกระษัติด้วย ผมว่า น้องเขาน่าจะเด่นเรื่องนี้จริงๆ
การนวดกระษัติก็เหมือนเราป่วยอ่ะครับ ป่วยแล้วไปหาหมอ เราคงไม่เลือกหมอที่เพศว่า หมอผู้ชาย หมอผู้หญิง
ผมว่าเราต้องเลือกหมอที่จะทำไห้อาการเราดีขึ้นมากกว่า นวดกระษัติเช่นกันครับ คนที่ไม่มีปัญหาจะไม่เข้าใจเลย
ว่าเราต้องการคนที่ช่วยเราได้ โดยไม่ได้ซีเรียสเรื่องเพศ ผมมีปัญหาทางเพศมาก่อนผมเข้าใจครับ

ปล ดูจากสมาชิกที่มาขอรายแทงเจ้าของกระทู้ด้านบนก็พอจะอนุมานได้ครับ ว่าคนที่เขาอยากนวดแก้อาการจริงๆ เขาไม่ได้ซีเรียสเรื่องเพศหมอนวดเลย
samanahoy
*

พลังหื่น : 61

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 11:27:30 AM »

อยากลองงงงงง หลังไมค์ผมทีพรี่ๆๆๆๆๆๆๆ
imp_sap
*

พลังหื่น : 16

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 04:23:44 PM »

รบกวนหลังไมค์ทีครับ อยากลองครับ ขอบคุณมากๆครับ
Eak_111
*

พลังหื่น : 87

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 07:46:45 PM »

+1 ให้กับการบ้านครับ

รบกวนลายแทงหน่อยครับ
toyota8
*

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2018, 10:42:57 AM »

สาวสอง ทอม เกย์ ดี้ เลสเบี้ยน ชายแท้ หญิงแท้ ทุกเพศเขาก็มีสิทธิอยุ่ในวงการนวดกันทุกคนครับ และมีมานานแล้ว ทำไมต้องคิดว่าวงการนวดคือ มีเฉพาะหมอนวดผู้หญิง ผมมีเพื่อนทำร้านนวดแถวภาคใต้ มันบอกว่า เกยฺ์ สาวสอง มีงานมากกว่าผู้หญิงแท้ ผู้ชายแท้อีก มันคนละแบบ คนละรสนิยมเราห้ามกันไม่ได้ครับ เพียงแต่สังคมส่วนใหญ่ เขาอาจมองว่าการไปนวดต้องไปกับหมอผู้หญิง นวดเสร๊จมีครอสจบได้ แถมอีกอย่างเขาไปนวดกับเพศอื่น ก็คงไม่มีโอกาสมาแสดงความคิดเห็นมากมายเพราะมันเป็นรสนิยมเฉพาะกลุ่ม คิดให้กว้างให้รอบด้านครับ หมอนวดผู้ชายแท้ เขาก็มีไว้สำหรับกลุ่มหญิงขี้เมื่อย แต่ในมุมมองผู้ชายอย่างเราเวลาไปร้านไหนที่มีหมอนวดชาย เราก็จะตั้งคำถามในใจ  (หมอผู้ชายมีไว้ทำไมในร้าน)?? เหมือนกับที่คุณกำลังตั้งว่า สาวสอง มีบทบาทด้านการนวดแล้วเหรอ??

ผมพูดในฐานะที่เป็นส่วนตัวครับ ถ้าผมจะไปเที่ยวแบบจบ ผมไป อ่าง นกป หรือ sl ดีกว่า ได้จบแน่ เด๊กสวยกว่า ไม่ต้องลุ้น แต่ถ้าให้ผมเที่ยวสายนวดที่เน้นนวดเป็นหลัก ผมกล้าพูดผมเที่ยวได้ทุกเพศ ขอแค่เขาบริการดี ตรงใจก็พอ หมอนวดชายผมก็เคยไป เพราะต้องการความหนัก หมอนวดสาวสองก็ไปเพราะสวยและงานดี หมอนวดหญิงก็ปกติเข้าได้แบบไม่เลือกหน้าตา มันขึ้นอยู่กับวัตถุประสงค์จริง ๆ

สุดท้ายเท่าที่ผมรู้จักน้องๆ สาวสองในวงการนวด บางคนทำมาเป็น 10 ปี บางคนไปเปิดร้าน ตปท บางคนเป็นหมอเทรนงานน้องๆ ตามร้าน บางคนเป็นเจ้าของร้านดังๆที่ริวิวเยอะๆก็มี เขาอยู่ในวงการมานานมากๆครับ แล้วแต่สถาณภาพและบทบาท แต่คุณอาจไม่ได้รับข้อมูลนั่น และที่สำคัญการนวดถ้าหวังไปนวดจริงๆ ต่อไห้เป๊น คนแก่ คนตาบอด คนพิการ ผมก็จะไปถ้าผมหายเมื่อย สบายตัว ไม่ได้คิดะต้องไปจบ  ที่พูดไป หมายถึงวงการนวดทั่วไปน่ะครับ ไม่ได้เจาะจง และขยายความคำว่า สาวสอง เข้ามามีบทบาท ในวงการนวด ??? ผมเชื่อมีหลายท่านในนี้ที่เคยเที่ยวสาวสอง  แต่แค่คุณแสดงให้คนอื่นรู้ไม่ได้เท่านั่นเอง  แถมสาวสองเขามีเต็มไปหมดครับทั้ง sl อ่าง นกป บางที่ก็มี เขาก็ยังอยู่ได้มาจนถึงทุกวันนี้ มันก็หมายความว่า มันต้องมีลุกค้าไปตอบสนองเขา เขาถึงอยู่รอด คุณไม่เที่ยว ใช่ว่าคนอื่นเขาไม่เที่ยวด้วยน่ะครับ  รสนิยมคนเราไม่เหมือนกันครับ ไม่ว่าผมน่ะครับ แค่ความคิดส่วนตัว

อย่าเอาความเห็นผมมาดราม่ากันดีกว่าครับ ถูกต้องรสนิยมผมหญิงแท้เท่านั้น สาวเทียม ชายเทียมไม่เอา ซึ่งก็บอกมาว่า "รสนิยมคนเราไม่เหมือนกัน" มันก็เป็นคำตอบชัดเจนอยู่แล้ว
"คุณไม่เที่ยว ไช่ว่าคนอื่นเขาไม่เที่ยวกัน" ก็ถูกอีก คงต้องกลับไปทำความเข้าใจกับข้อความสั้น ๆ ที่ผมโพสไว้ใหม่อีกครั้ง ว่าความหมายของมันคืออะไร
ยกเว้นตัวตนของท่านคือ "สาวสอง" ไม่ซีเรียสนะ จบกันแค่นี้ผมก็แสดงความเห็นส่วนตัวของผมเหมือนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2018, 10:45:52 AM โดย toyota8 » บันทึกการเข้า
overfin15
*

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2018, 04:25:36 PM »

สาวสอง ทอม เกย์ ดี้ เลสเบี้ยน ชายแท้ หญิงแท้ ทุกเพศเขาก็มีสิทธิอยุ่ในวงการนวดกันทุกคนครับ และมีมานานแล้ว ทำไมต้องคิดว่าวงการนวดคือ มีเฉพาะหมอนวดผู้หญิง ผมมีเพื่อนทำร้านนวดแถวภาคใต้ มันบอกว่า เกยฺ์ สาวสอง มีงานมากกว่าผู้หญิงแท้ ผู้ชายแท้อีก มันคนละแบบ คนละรสนิยมเราห้ามกันไม่ได้ครับ เพียงแต่สังคมส่วนใหญ่ เขาอาจมองว่าการไปนวดต้องไปกับหมอผู้หญิง นวดเสร๊จมีครอสจบได้ แถมอีกอย่างเขาไปนวดกับเพศอื่น ก็คงไม่มีโอกาสมาแสดงความคิดเห็นมากมายเพราะมันเป็นรสนิยมเฉพาะกลุ่ม คิดให้กว้างให้รอบด้านครับ หมอนวดผู้ชายแท้ เขาก็มีไว้สำหรับกลุ่มหญิงขี้เมื่อย แต่ในมุมมองผู้ชายอย่างเราเวลาไปร้านไหนที่มีหมอนวดชาย เราก็จะตั้งคำถามในใจ  (หมอผู้ชายมีไว้ทำไมในร้าน)?? เหมือนกับที่คุณกำลังตั้งว่า สาวสอง มีบทบาทด้านการนวดแล้วเหรอ??

สุดท้ายเท่าที่ผมรู้จักน้องๆ สาวสองในวงการนวด บางคนทำมาเป็น 10 ปี บางคนไปเปิดร้าน ตปท บางคนเป็นหมอเทรนงานน้องๆ ตามร้าน บางคนเป็นเจ้าของร้านดังๆที่ริวิวเยอะๆก็มี เขาอยู่ในวงการมานานมากๆครับ แล้วแต่สถาณภาพและบทบาท แต่คุณอาจไม่ได้รับข้อมูลนั่น และที่สำคัญการนวดถ้าหวังไปนวดจริงๆ ต่อไห้เป๊น คนแก่ คนตาบอด คนพิการ ผมก็จะไปถ้าผมหายเมื่อย สบายตัว ไม่ได้คิดะต้องไปจบ  ที่พูดไป หมายถึงวงการนวดทั่วไปน่ะครับ ไม่ได้เจาะจง และขยายความคำว่า สาวสอง เข้ามามีบทบาท ในวงการนวด ??? ผมเชื่อมีหลายท่านในนี้ที่เคยเที่ยวสาวสอง  แต่แค่คุณแสดงให้คนอื่นรู้ไม่ได้เท่านั่นเอง  แถมสาวสองเขามีเต็มไปหมดครับทั้ง sl อ่าง นกป บางที่ก็มี เขาก็ยังอยู่ได้มาจนถึงทุกวันนี้ มันก็หมายความว่า มันต้องมีลุกค้าไปตอบสนองเขา เขาถึงอยู่รอด คุณไม่เที่ยว ใช่ว่าคนอื่นเขาไม่เที่ยวด้วยน่ะครับ  รสนิยมคนเราไม่เหมือนกันครับ ไม่ว่าผมน่ะครับ แค่ความคิดส่วนตัว

อย่าเอาความเห็นผมมาดราม่ากันดีกว่าครับ ถูกต้องรสนิยมผมหญิงแท้เท่านั้น สาวเทียม ชายเทียมไม่เอา ซึ่งก็บอกมาว่า "รสนิยมคนเราไม่เหมือนกัน" มันก็เป็นคำตอบชัดเจนอยู่แล้ว
"คุณไม่เที่ยว ไช่ว่าคนอื่นเขาไม่เที่ยวกัน" ก็ถูกอีก คงต้องกลับไปทำความเข้าใจกับข้อความสั้น ๆ ที่ผมโพสไว้ใหม่อีกครั้ง ว่าความหมายของมันคืออะไร
ยกเว้นตัวตนของท่านคือ "สาวสอง" ไม่ซีเรียสนะ จบกันแค่นี้ผมก็แสดงความเห็นส่วนตัวของผมเหมือนกัน

ถ้ามีสมองพอ ไม่ได้ไร้การศึกษา คุณก็ต้องมองสิ่งที่ผมบรรยายไปใหดีครับ เขามารีวิว ข้าวมันไก่ คุณชอบกินก้วยเตี๋ยว ก้ไม่เห็นต้องเข้ามาบรรยายความโง่เขลาของตัวเองเลยนิคับ เขาก็แจ้งว่าเขาไปเที่ยวน้องแบบไหนมา คุณไม่ชอบจำเป็นต้องมาบรรยาไห้เปลืองพืนที่ด้วยเหรอครับ
smb_kitti
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2018, 09:50:27 PM »

รบกวนขอลายแทงด้วยคับ
toyota8
*

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 09:57:53 AM »

ถ้ามีสมองพอ ไม่ได้ไร้การศึกษา คุณก็ต้องมองสิ่งที่ผมบรรยายไปใหดีครับ เขามารีวิว ข้าวมันไก่ คุณชอบกินก้วยเตี๋ยว ก้ไม่เห็นต้องเข้ามาบรรยายความโง่เขลาของตัวเองเลยนิคับ เขาก็แจ้งว่าเขาไปเที่ยวน้องแบบไหนมา คุณไม่ชอบจำเป็นต้องมาบรรยาไห้เปลืองพืนที่ด้วยเหรอครับ

ปากจัดซะด้วย อิ อิ สงสัยครับสงสัย ตั้งใจว่าอยากจะจบไม่เข้ามาโพสอะไรอีก แต่การมาด่ากันว่าไม่มีสมอง ไร้การศึกษา โง่เขลานี่มันหนักไปนะ แต่ไม่เป็นไรผมรับได้อยู่แล้วเพราะไม่ได้เป็น
อย่างที่ว่ามาซักอย่าง ฝากถึงท่านหัวหน้าห้องท่าน "น้าร๊อคกี้" ด้วยถ้าเข้ามาอ่านก็ล๊อคกะทู้นี้ด้วยครับ ผมขอจบ ถ้าใครยังไม่อยากจบจะเข้ามาด่าอะไรผมอีกก็เชิญตามสบาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2018, 10:25:45 AM โดย toyota8 » บันทึกการเข้า
Icezykung
*

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2018, 11:28:32 AM »

ผมเป็นคนตั้งกระทู้นี้เองครับ ไม่คิดว่าหารส่งการบ้านครั้งแรก จะกลายเป็นการที่ทำให้เพื่อนสมาชิกมาเถียงกันนะครับ ส่วนตัวผมคิดว่า กระทู้นี้ก็แค่เป็นกระทู้ทางเลือกของการนวด ผมเลือกส่งการบ้านที่ห้องคนชอบนวด ใครจะชอบอะไร ชอบแบบไหน ผมไม่อาจที่จะห้ามได้ ในเมื่อทุกคนมีสิทธิพื้นฐานในการดำรงชีวิต มีสิทธิพื้นฐานในการที่จะเลือกสิ่งที่ตัวเองชอบได้ และมันก็ไม่ได้เป็นการทำให้คนอื่นเสียหายอะไร หากหัวหน้าห้องเห็นว่าการตั้งกระทู้ของผมเป็นการผิดกฎ ที่ทำให้คนคิดต่างมาเถียงกัน ผมก็น้อมรับการตัดสินใจครับ

หากครั้งหน้า อาจจะมีการแบ่งห้องเป็น ห้องทางเลือก อาจจะเป็นการดีในการส่งการบ้านครับ ขอบพระคุณครับ
Tor3333
*

พลังหื่น : 121

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2018, 04:50:02 PM »

ชัดเจน
migty_red
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 11:23:00 AM »

รบกวนลายแทงด้วยครับ
arayashigi
*

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2018, 05:19:05 AM »

ขอลายแทงดัวยคนครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์