หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคนที่มีประสบการณ์  (อ่าน 313 ครั้ง)
PlayHound
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 7

« เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 10:39:15 PM »

ผมกับแฟนไปตรวจเลือดกัน ทุกอย่างปกติครับ

ภายหลัง เรามีอะไรกันแบบไม่ได้ป้องกัน

ปกติผมเสร็จข้างนอกตลอด

แต่ครั้งนี้ที่มีอะไรกัน (น้ำสอง)

ผมรู้สึกเสียวมาก จนต้องหยุดขยับเพื้อดึงสติและกลัวเสร็จใน

แต่ไม่รู้เสียวมากไปหรืออะไร

ผมรู้สึกเหมือนเสร็จ หรือ ตกใจมากไป

ทำให้น้องชายตอนนั้นไม่แข็งเลยครับ เหมือนเวลาเสร็จ แล้วน้อง ชายจะกลับมานิ่มๆเลย

พอผมดึงน้อง ช ออกมา ทางแฟนผมก็ไม่มีน้ำขาวๆของผมไหลออกมา

ผมอยากรู้ว่ามีโอกาสท้องไหมครับ ผมกลัวเสร็จในแบบนิดๆข้างใน หรือผมคิดไปเอง

ก่อนหน้านั้นมีอะไรไปหนึ่งรอบ แตกนอก เยอะมากน้ำแรก

แฟนผมเพิ่งมีประจำเดือนวันที่ 13 เมษา

มาวันนี้ 16 เมษา ประจำเดือนหมดแล้วครับ

แฟนบอกหน้า 7 หลัง 7 นับจากวันที่ประจำเดือนมา ยังพอปลอดภัย

ถามตนที่มีประสบการณ์ที่ครับ ว่ามีโอกาสท้องไหม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  boy-emoticon-007
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 1665

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 12:35:42 AM »

เสียบสด แตกนอก ก้อมีลูกได้ขอรับ

ลองคิดดูนะครับ ตัวอสุจิที่ออกมากับน้ำหล่อลื่น

มันจะแหวกว่ายเข้าไปตามช่องคลอด

ถ้าเจ้าตัวนั้นมีไมโทคอนเดรียที่แข็งแรง

มันจะสามารถว่ายไปถึงรังไข่

และเจาะเข้าไปปฎิสนธิกับไข่ของเด็กคุณได้ครับ

ที่จริงแค่นิ้วเราโดนน้ำอสุจิแล้วเอานิ้วเข้าไปแหย่ในช่องคลอดผู้หญิง

ตัวอสุจิที่ติดนิ้วเราก็สามารถแหวกว่ายเข้าไปได้แล้วครับ

ตอนนี้สถานะของทั่นคือมีลุ้นครับ

และคราวต่อไปก้อใส่ถุงเหอะครับ ถ้ายังไม่พร้อม สงสารเด็กที่จะเกิดมาครับ  milkbottle26

ตี๋เล็กเจ้าเก่าค้าบบ
PlayHound
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2018, 07:19:36 AM »

เสียบสด แตกนอก ก้อมีลูกได้ขอรับ

ลองคิดดูนะครับ ตัวอสุจิที่ออกมากับน้ำหล่อลื่น

มันจะแหวกว่ายเข้าไปตามช่องคลอด

ถ้าเจ้าตัวนั้นมีไมโทคอนเดรียที่แข็งแรง

มันจะสามารถว่ายไปถึงรังไข่

และเจาะเข้าไปปฎิสนธิกับไข่ของเด็กคุณได้ครับ

ที่จริงแค่นิ้วเราโดนน้ำอสุจิแล้วเอานิ้วเข้าไปแหย่ในช่องคลอดผู้หญิง

ตัวอสุจิที่ติดนิ้วเราก็สามารถแหวกว่ายเข้าไปได้แล้วครับ

ตอนนี้สถานะของทั่นคือมีลุ้นครับ

และคราวต่อไปก้อใส่ถุงเหอะครับ ถ้ายังไม่พร้อม สงสารเด็กที่จะเกิดมาครับ  milkbottle26

ขอบคุณมากมากครับ

ปกติผมใส่ถุงตลอดแต่แฟนผมเขาพาไปตรวจเลือดด้วยกันเขาเลยอยากลอง

หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์