หน้า: « 1 2 3 »   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าสาวเวียงฉบับกระจอกศักดิ์  (อ่าน 7828 ครั้ง)
wid
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 231

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 07:49:16 PM »

น่ารักจัง  kitty2
Yokee PlayBoy
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 42

เราเป็นคน..ดังนั้นพูดแล้วต้องทำให้ได้

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 07:50:31 PM »

milkbottle9 +ไปครับ คิดฮอดแม่ญิงเมืองลาวหลาย  milkbottle54

แหมม ถ้าระดับน้าเป็นนายกระจอก แบบผมนี่ไม่ง่อยเลยหรอครับ  milkbottle15

Unlimited Fucking ® (^w^)
oldtee1
BACK TO BASIC
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 176

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 09:04:12 PM »

+ที่155 ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้านและการบอกเล่าประสบการณ์..... ปลากอบสวยงามน่ารัก

ได้เห็นแล้วก็อยากจะไป milkbottle45

ขอบคุณเทพน้ำโขงครับ  ผมก็อยากไปตามลายแทงท่าน แต่ไปไม่ถึงซะทีอะครับ สักวันจะตามไปลอกให้ได้

♥️♥️ Everybody got a hungry heart♥️♥️
oldtee1
*

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 09:05:46 PM »

milkbottle9 +ไปครับ คิดฮอดแม่ญิงเมืองลาวหลาย  milkbottle54

แหมม ถ้าระดับน้าเป็นนายกระจอก แบบผมนี่ไม่ง่อยเลยหรอครับ  milkbottle15

แหม่...
ตะเองตะลอนเจ็ดคาบสมุทร เค้ายังอยู่วนๆแค่น้ำโขงเองอะ

♥️♥️ Everybody got a hungry heart♥️♥️
oldtee1
*

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 09:08:28 PM »

เด็กพี่นี่ สวยทุกคนเลยนะครับ..ทุกรุปต้องมีแจ่มๆ
สุดยอดเลย

ผมเที่ยวก็มีเจอทั้งหญ้า แล้วถ้าไปร้านก็เจอหล่นบ่อยด้วยครับ
แต่ไม่รู้จะถ่ายมาทำไม

atith159
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 161

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 10:07:04 PM »

+ ให้ครับ การบ้านดีงามพระราม 9
 สาวๆน่ารักทุกนางเลยครับ boy-emoticon-013
kuku
*

พลังหื่น : 85

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 10:51:25 PM »

สนุกมากครับ เหมือนดูรูปสารคดีนำเที่ยวเลยครับ
neckuretum
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 11:09:52 PM »

+ ดีมากๆๆครับ
THE REV
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 38

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 11:45:48 PM »

+159 ครับ สุดยอด boy-emoticon-009
Em
*

พลังหื่น : 63

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 01:13:57 AM »

ว้าว น่าสนใจมากครับ

อยากไปเที่ยวบ้าง ไม่เคยไป
อยากลองแม่หญิงสักครั้งนึง
วอนเสียว@Udon
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 62

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 01:47:14 AM »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ผมไลท์สาวทีไร นอนคนเดียวตลอด boy-emoticon-001 ถ้ามีโอกาศอยากไปเรียนรู้กับท่านจังๆ
nobra_34c
*

พลังหื่น : 206

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 11:13:24 AM »

milkbottle9+1 สุดยอดมากครับ อิจฉามากพี่ไลฟ์เก่ง แต่ละนาง งามๆทั้งนั้น...
Frank@FHM Group..แก๊งงานดี๊ดี..
...บ้าๆบอๆไปวันๆ...
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว

พลังหื่น : 530

FHM:For Human Mad

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 12:20:57 PM »

.........ขนาดนี้ ไม่กระจอกแล้วครับ............ boy-emoticon-006
oldtee1
*

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 12:27:17 PM »

ผมไม่ใช่เซียนไลฟ์อะไรเลยอะนะครับ ก็ไปแบบพื้นๆเพียงแต่ผมชอบแนวนี้ แค่ได้หนุงหนิงกับน้องๆฝั่งโน้น มันก็มีความสุขแล้วครับ
ไม่ได้คิดว่าต้องได้ฟันให้ได้อะไร

อีกอย่างผมชราแล้ว เรื่องปิดเกมส์ก็ลำบากขึ้น แล้วลาวเดี๋ยวนี้เปลี่ยนไปเยอะไม่เหมือนเจ็ดแปดปีก่อน
ตอนนี้จีน หลีครองเมือง อย่างที่เห็นในร้านกินดื่ม ร้านออฟสาวทั่วไป ตามเทคผับก็เหมือนกันครับ พวกนี้เงินหนาทุ่มไม่อั้น
สมัยก่อน เราไทยไปแล้วหล่อกว่านี้เยอะ เกี่ยวสาวง่ายกว่าหลายเท่าดังการบ้านท่านเทพที่ปักหมุดไว้ข้างบน
หลังๆผมเลยเลือกเป้าหมายน้องๆแนวชานเมืองหน่อยอะครับ
เด็กร้านผมก็เที่ยวอยู่นะ แต่ลงในการบ้านน้อยเพราะท่านอื่นลงไว้เยอะแล้วครับ

ขอบคุณตอบทุกท่านที่เข้ามาอ่าน อาจไม่ได้ตอบทุกท่าน ก็ขออภัยด้วยครับ

Banco_B
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 33

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 04:29:31 PM »

มีโอกาส ไปด้วยกันอีกนะครับน้า ม่วน เมา มันส์
tc
*

พลังหื่น : 7354

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 04:36:53 PM »

ขอบคุณการบ้านดีๆ ครับ อ่านแล้วรู้สึกอบอุ่นนะ  ทำให้นึกถึงความหลังครั้งไปเวียงจันทน์หลายๆปีก่อน

วันเวลาผ่านไป อะไรๆก็เปลี่ยนไป ทุกวันนี้เวียงจันทน์รถติดช่วงเช้าและช่วงเย็น ผู้คนเร่งรีบเห็นแก่ตัวกันมากขึ้นๆ

บรรยากาศสบายๆ แบบแต่ก่อนลดน้อยลงทุกวัน

ยิ่งกลุ่มทุนจากจีนเข้ามามีอิทธิพลมากมายในลาว โดยเฉพาะที่เวียงจันทน์ ทุกวันนี้ไปไหนๆจึงได้ยินแต่เสียงล้งเล้ง ๆ ๆ ๆ

ขับรถก็ขับกันแบบไม่รู้จักกฎจราจร ไม่รู้ว่าอย่างไหนควรไม่ควร แซงกันโดยไม่มีระเบียบวินัย ส่งผลให้ชนกันวันละหลายๆคดี   62026_1

อ่านแล้วนึกถึงวันวานยังหวานอยู่จังเลย   62024_1

witawatt@U-don
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
**

พลังหื่น : 285

« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 10:41:50 PM »

ตั้งแต่เจอเรื่องปีก่อน ผมยังไม่ได้ไปอีกเลย  kitty8

การบ้านดีครับ  boy-emoticon-009
(͡° ͜ʖ ͡°)
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 11:01:42 PM »

kitty2 สุดยอดการบ้านเลยครับ
TACHANKA
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 11:03:41 PM »

การบ้านดี สร้างแรงกระตุ้นยุคเก่า อยากรีรันในยุค 4.0  90242_1

-message from 8 rew to laos
hermit
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 12:04:12 AM »

+อ่านการบ้านพี่แล้วอยากไปบ้าง
mallsj
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 11:14:33 AM »

อยากไปบ้างจุงเบย...
ARTIST
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 02:19:00 PM »

+1เป็นกําลังใจให้เลยครับ ปรากอบแต่ละตัวเห็นแล้วอยากรีบไปเวียงจันทร์เลยครับ ลาวมีอะไรให้เราไปค้นหาอีกเยอะครับ
MR.BIG
*

พลังหื่น : 172

« ตอบ #72 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 03:58:00 PM »

เวียงจันทน์ เป็นเมืองที่น่ากินเหล้าและน่าเที่ยวมากที่สุดสำหรับตัวผม เร็วๆนี้ก็ว่าจะไปครับ

ป.ล.สาวรูปแรก รู้สึกจะน้องๆที่ ล.อ.ด.นะครับ
R2D2[พายุ]
*

« ตอบ #73 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 04:30:31 PM »

milkbottle22+1 ให้เลยครับ ทำให้คิดอยากไป เลย สนุกๆมาก

ข้าน้อยมิได้นิยมชมชอบในรสของสุรา
แต่ข้าน้อยชอบบรรยากาศของการร่ำสุรา
oldtee1
*

« ตอบ #74 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 05:30:31 PM »

เวียงจันทน์ เป็นเมืองที่น่ากินเหล้าและน่าเที่ยวมากที่สุดสำหรับตัวผม เร็วๆนี้ก็ว่าจะไปครับ

ป.ล.สาวรูปแรก รู้สึกจะน้องๆที่ ล.อ.ด.นะครับ

นั่นดิครับ ผมก็สงสัยอยู่เจอที่วอท น้องมันไม่ค่อยพูด ตำจอกอย่างเดียว

ป.ล. น้าหายไปไหน เพื่อนๆคิดถึง อย่าลืมมาส่งการบ้านด้วยนะครับ   90242_1

idarins
*

พลังหื่น : 44

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 06:13:09 PM »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ
babyball
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 06:48:22 AM »

เยี่ยมมากครับพี่
oldtee1
*

« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 09:07:30 PM »

ขออนุญาติชี้แจงนิดนึงครับ

คือมีเพื่อนสมาชิกข้อความมาขอไลน์ทั้งไลน์กลุ่มและส่วนตัว แต่ผมไม่สามารถให้ท่านได้ เนื่องจากไลน์กลุ่มเป็นกลุ่มปิด ผมไม่มีอำนาจพาใครแปลกหน้าเข้าได้ (เว้นแต่สมาชิกท่านเดิมที่ออกไป)
คือจะพาใครเข้าต้องผ่านการพิจารณาจากสมาชิกในกลุ่มก่อนน่ะครับ ส่วนไลน์เดี่ยวก็เคยมีปัญหากับบางท่านที่ขอแอดมา ขอไม่เล่าดีกว่าครับ

เอาเป็นว่า ผมต้องขออภัยท่านที่ขอแอดมาจริงๆครับ ผมกระจอกศักดิ์มิเคยรังเกียจเดียดฉันท์ท่านผู้ใดและขอบคุณเป็นอย่างยิ่งที่ให้เกียรติผมขนาดนี้

เอาไว้ถ้ามีโอกาสได้รูัจักหน้าค่าตากันแล้วค่อยแลกไลน์กันนะครับ  ท่านใดอยากทราบข้อมูลอะไรที่ผมพอตอบได้ ข้อความมาได้เลย

ขอบคุณครับผม

Yokee PlayBoy
*

พลังหื่น : 42

เราเป็นคน..ดังนั้นพูดแล้วต้องทำให้ได้

« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 08:01:24 AM »

ขออนุญาติชี้แจงนิดนึงครับ

คือมีเพื่อนสมาชิกข้อความมาขอไลน์ทั้งไลน์กลุ่มและส่วนตัว แต่ผมไม่สามารถให้ท่านได้ เนื่องจากไลน์กลุ่มเป็นกลุ่มปิด ผมไม่มีอำนาจพาใครแปลกหน้าเข้าได้ (เว้นแต่สมาชิกท่านเดิมที่ออกไป)
คือจะพาใครเข้าต้องผ่านการพิจารณาจากสมาชิกในกลุ่มก่อนน่ะครับ ส่วนไลน์เดี่ยวก็เคยมีปัญหากับบางท่านที่ขอแอดมา ขอไม่เล่าดีกว่าครับ

เอาเป็นว่า ผมต้องขออภัยท่านที่ขอแอดมาจริงๆครับ ผมกระจอกศักดิ์มิเคยรังเกียจเดียดฉันท์ท่านผู้ใดและขอบคุณเป็นอย่างยิ่งที่ให้เกียรติผมขนาดนี้

เอาไว้ถ้ามีโอกาสได้รูัจักหน้าค่าตากันแล้วค่อยแลกไลน์กันนะครับ  ท่านใดอยากทราบข้อมูลอะไรที่ผมพอตอบได้ ข้อความมาได้เลย

ขอบคุณครับผม

boy-emoticon-016 ดังใหญ่แล้วนะครัช สงสัยต้องขอเข้ากลุ่มบ้างละ  boy-emoticon-004

Unlimited Fucking ® (^w^)
Fates
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 34

« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 06:33:29 PM »

สวยงาม น่าติดตามครับ
amasawa
*

« ตอบ #80 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 11:15:24 PM »

+1 แจ่มๆทั้งนั้น อิจฉาเลย
Romeo
*

« ตอบ #81 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 07:35:17 PM »

รบกวนหน่อยครับ อยาก ไลพ์ เด็กสายU ต้องไปร้านไหนโซนไหนครับ

ตรงใกล้ๆ มอไงครับ

ส่วนตัวผมชอบไป"ร้านต้นคูณ" อยู่ตาลมีไชย ใกล้ๆมอดงโดกหรือไป"ไวหวาน"หลังมอเลย

นร นักสาทั้งนั้นครับ มาในชุดกันเลย ที่ผมชอบไปแถวนี้ เพราะมั่นใจว่าของแท้แน่นอน เป็นร้านอาหารมีดนตรีเล่นนะครับ
ถ้า ศ ส ร้านเลิกจะไปต่อผับ ฮาร์ทบีท (ไวหวานที่เดียวกัน) กับวอทคลับกันเยอะครับ

ส่วนถ้าไปโซนดอนกลอย จะมีร้านแถวดงคำช้างเป็นเด็ก นศ ดงคำช้างเที่ยวกันเยอะครับ ไปร้านต้นข้าวก็โอเคครับ เด็กเยอะอยู่

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ
oldtee1
*

« ตอบ #82 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 11:14:45 PM »

ต่อการบ้าน น้องคนล่าสุดครับ

คนนี้ผมใช้เวลาค่อนข้างเยอะในการจีบกล่าวคือ เจอหน้าเป็นครั้งที่สามกว่าจะสำเร็จ

อย่างที่เล่าในตอนต้นๆ น้องเรียนอยู่ที่มอแห่งหนึ่งและกำลังฝึกงาน ผมแชทเจอแล้วน้องคุยดีเลยลองชวนมาทานข้าว

น้องก็มากับหมู่ในครั้งแรกครับ กินจิ้นดาด(หมูกะทะจิ้มจุ่ม) ก็คุยกันไปไม่มีไร

ครั้งที่สอง (เว้นเป็นเดือน) ตามที่เล่าทักไปน้องไม่ยอมออกมา บอกจะมาให้มาหาเองแล้วก็ส่งแผนที่ที่แสนจะหายาก แต่ผมก็มั่วจนเจอ

น้องก็เลยออกมากินจิ้นดาดอีก ครั้งที่สองน้องมาคนเดียว ความสัมพันธ์เป็นไปด้วยดี ยังไม่มีอะไร

คนนี้ต้องยอมว่าไม่ง่ายเหมือนทุกคนที่ผมเจอมา(หมายถึงคนที่ปิดเกมส์นะครับ)

oldtee1
*

« ตอบ #83 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 11:29:17 PM »

ตอนแรก ผมแทบลืมไปแล้วเพราะดูแววแล้วน่าจะยาก

นานๆก็แชทกันทีจนหายไป แล้วบังเอิญว่าก่อนผมจะไปเวียงครั้งล่าสุด น้องก็แชทมาหาเองแล้วก็ระบายเรื่องแฟนเก่าให้ฟัง

มากมายมหาศาล บอกว่าเลิกแล้วแต่โดนรังควาน ฯลฯ ผมก็ได้แต่ปลอบพร้อมยุส่งเผื่อฟลุคไปด้วย อิอิ

น้องเป็นคนพูดตรงออกทางห้าว พอคุยกันไปๆมาๆผมก็ทักแชทคุยกันทุกวันเหมือนเข้าอกเข้าใจในปัญหาที่น้องไม่กล้าบอกใคร

จากนั้น ผมก็นัดน้องบอกว่าจะเข้าไป น้องก็รับนัดแล้วก็ตามฟอร์มส่าวลาว "อย่าลืมซื้อของมาฝากด้วยเด้อ"

ผมถามว่าอยากได้หยัง น้องก็สงรูปโมง (ผมดูแล้วอันละไม่น่าเกินสองร้อยมาให้ดู) บอกว่าถ้ามีแบบนี้ก็ดีหรือคล้ายๆก็ได้

พูดเหมือนเกรงใจมาก

ผมคิดในใจ อืม..ได้การ มุขนี้เคยใช้อยู่ เลยสั่งโมงจากเว๊ป shopee ไปสองเรื่อนหาที่ดูดีกว่าที่น้องโชว์กันน้ำได้(เผื่อเก็บไว้หนึ่งเรือน)แล้วสั่งกล่องต่างหากเพิ่มความหรูอีก 1 ใบ 40 บาท
แล้วก็ไปตลาดนัด จัดน้ำหอมสไตล์ฝรั่งเศสพร้อมกล่องอย่างหรูมาอีก 1 ขวด รวมๆท้ังหมดทุกอย่างนี้ประมาณ 600 แต่ดูดีๆมัน 6000 อัพชัดๆ

นี่คือของฝาก ไม่ใช่ของฟัน แต่มันคือน้ำใจ

oldtee1
*

« ตอบ #84 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 11:47:23 PM »

จากนั้นผมก็เข้ามาเวียง เช่ารถจักร แล้วทักหาน้อง

เงียบ...  (แต่อ่าน เช็คดูจากเครื่องหมายถูก)

ผมเริ่มใจไม่ดี เอาไงแน่วะ หลอกกรูเหรอ

แต่อีกพักน้องก็ยิงแผนที่หอน้องมาอีกที (ก็ที่เดิมที่เคยไปนั่นแหละ)แต่คืนนี้น้องให้ไปรับถึงที่เลยซึ่งมืดและเปลี่ยวมาก (ครั้งที่แล้วน้องเดินออกมารอตรนรถจังร้านค้า)

ผมใจดีสู้เสือ คอลไปหาน้องแล้วก็นั่งรอสิบกว่านาทีน้องก็ออกมา แล้วซ้อนรถจักรผมก็พาไปหาไรทาน

ผมเสนอร้านหรู แต่น้องไม่เอาสักร้าน บอกไปกินริมโขงละกัน

พอมาถึงริมโขง ก็พาผมไปจอดแถวสวนเจ้าอนุวงศ์ ผมเห็นแสงไฟตรงตึกหรูสูงใหม่นั่นน่าจะมีร้านให้เลือกเยอะ

แต่น้องก็ไม่เอาสักร้านแค่เดินผ่านแล้วจากมา  แล้วก็พาผมมานั่งข้างถนนกินจิ้มจุ่มราคาถูกแทน

oldtee1
*

« ตอบ #85 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 11:53:36 PM »

น้องเป็นคนห้าวๆไม่หวานเหมือนหน้า

ผมเริ่มวางแผนการต่อไป วกไปเรื่องแฟนน้อง น้องมีอารมณ์ทันทีด่าให้ฟัง@@#@#1  ผมก็ปลอบไปตามด้วยมุขตลก

แล้วผมก็....

ปวดท้องขี้ ครับ

phillips
*

พลังหื่น : 73

« ตอบ #86 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 12:04:34 AM »

kitty4

ไอดีวีแชต เซนเซอร์หรอครับ เสิร์ชไม่เจอเลยครับ
oldtee1
*

« ตอบ #87 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 12:05:10 AM »

(รูปข้ามช็อต โทษที)

ผมปวดขี้จริงๆครับ ไม่ได้ปวดเล่นๆ

แรกๆเขินมาก กรูจะหาที่ลงที่ไหนดีวะ ครั้งจะเดินจากตรงนี้ไปก็ไกลส้วมน่าดู

เอาวะ.. บอกน้องไปตรงๆ

อ้ายบ่ไหวแล้วปวดท้องหลาย ไปๆกันเหอะแล้วรีบเช็คบิล น้องก็เดินตามมางงๆ

ผมก็ซิ่งรถจักรกลับแสนสุขทันที ระหว่างทางน้องก็ถาม

อ้ายชิไปไส ผมก็บอกตรงๆอีกแหละว่าไปที่พัก (ฟังดูดีกว่าโรงแรม)

น้องก็ถามที่ไหน  ผมบอกตรงมาร์คทู น้องคิดพักใหญ่ บอกไกบ่ บ่ฮู้จัก ผมก็บอกรู้จักแอดโฮมไหม น้องก็คิดสักพักก็บอก

อ้อรู้จักแล้ว มารคทูเป็นผับบ่อใช่ที่พัก ปีที่แล้วเคยไปครั้งนึง

ผมก็บอกมีอยู่ข้างหลังแค่นั้นแล้วรีบขี่อย่างไว เพราะขี้กรุจะแตกแล้ว จะถามไรนัก
 boy-emoticon-014

oldtee1
*

« ตอบ #88 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 12:19:42 AM »

พอถึงโรงแรม จอดรถเสร็จรีบจูงมือน้องขึ้นโรงแรมอย่างไว

น้องงงๆนิดหน่อย แต่ก็ตามมาเพราะตอนกลางคืนคนเดินเข้าเดินออกเยอะอยู่แล้ว ก็ถือว่าโชคดีไม่ต้องกล่อมกันมาก

ผมขึ้นบันไดมาน้องดูเกร็งๆมากขึ้นๆ ผมบอกเดี๋ยวผมเอาโมงให้ด้วยอยู่ในห้อง

หลังจากนั้น ผมรีบเปิดทีวีฟลุคเจอแม่นางการะเกดพอดี น้องก็เลยนั่งดู ส่วนผมไปทิ้งตอปิโดในส้วมจนสะใจ

พอออกมา ผมก็เอาใจน้องโดยเอาโมงเรือนแรกตอนออเจ้าพักโฆษณาให้น้อง น้องชอบครับ

น้องก็ดูออเจ้าไป ผมก็กล่อมไปพร้อมสัมผัสผมไล่ไปเรื่อยจนออเจ้าจบ ก็ใส่ทุกมุขที่คิดได้ชวนน้องค้างคืนให้ได้

บอกว่าเดี๋ยวเช้าเอาไปตัดสายกันจะได้พอดี จากนั้นก็เริ่มทุกลีลาเล้าโลม น้องยอมแต่นอกเสื้อผ้า
คืนนั้น ผมลองทุกแบบทั้งไลน์ถามเทพแห่งการลงสัก ลงลิ้น ลงของว่า ทำไงต่อดีวะเป็นระยะ

แต่น้องก็ยังไม่ยอมครับ จนต้องปล่อยให้น้องนอน

เช้ามาเริ่มใหม่ ทีนี้ได้ถอดช่วงบนจนสำเร็จ แต่ช่วงล่างก็ยังถอดไม่ได้

ผมก็บอก งั้นไปตัดสายโมงกันเหอะ แล้วทำทีโมโหไล่น้องไปอาบน้ำ

น้องก็อาบจริงๆครับ แต่ก็อดปิดเกมส์อีกเพราะไม่ยอมอยู่ดี

oldtee1
*

« ตอบ #89 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 12:24:15 AM »

พรุ่งนี้มาต่อครับ 

ง่วง

oldtee1
*

« ตอบ #90 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 02:03:29 PM »

ไม่รู้มีคนอ่านต่อป่าว ไม่มีเสียงเลย
เล่าย่อๆให้จบไปละกัน ม

--------------------

หลังจากนั้น

ผมก็พาน้องซ้อนท้ายไปตัดสายโมงและแวะซื้อของใช้ที่น้องต้องการ เพราะอีกวันน้องต้องกลับเมืองนานเพื่อไปช่วงงานแต่งงานพี่สาว

หลังตัดสายโมงเสร็จก็ไปจอดมอไซด์ในตลาดหลังห้างจีนใหม่ใกล้ๆตลาดเช้า น้องก็ลุยซื้อแหลก แต่น้องบอกให้ผมรอตรงนั้นไม่ต้องตามมา

ผมก็งงๆ แต่ไปนานมาก ก็เลยเดินหา น้องก็ได้ของใช้มาสามถุงใหญ่แล้วยัดให้ผมถือทั้งหมด 

น้องค่อนข้างเอาแต่ใจจนผมเริ่มตะหงิดๆ แต่น้องไม่มาขอเงินอะไรผมเลย ซื้อเองจ่ายเอง จากนั้นก็ให้ผมไปส่งที่ห้องแล้วนัดผมบ่ายสองโมงให้ไปรับ

ผมก็กลับแสนสุข เผลอหลับ ตื่นขึ้นมาบ่ายสองพอดี

รีบหยิบโทรศัพท์ดู น้องแชทมาสั้นๆ

"ดน ดน ดน (นานๆๆ)

ดนชิบหาย" พร้อมสติ๊กเกอร์โมโหโกรธาอย่างแรง

อ่านแล้วถึงกับสะอึก เชื่อแล้วที่น้องบอกว่าไม่ใช่คนหวาน

ผมรีบล้างหน้านุ่งผ้าแว๊นซ์ไปรับ  เจอน้องหน้าหงิกขึ้นมาซ้อนทุบหลังสองทีแล้วบอก ไปๆหิวข้าวจะตายอยู่แล้ว

น้องก็ให้ผมพาไปกินร้านอะไรก็ไม่รู้ ออกแนวลาว ซึ่งไม่ใช่แนวผม เผ็ดชิบ..กินไม่ลงแล้วก็กลับห้องแสนสุข

ผมคิดในใจ พรุ่งนี้เช้าน้องต้องไปเมืองนานแล้ว นี่อารมณ์เสียอีก หาทางปิดเกมส์ไงดีวะ

oldtee1
*

« ตอบ #91 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 02:27:20 PM »

นั่งเล่นนั่งแหย่สักพักจนน้องหายโกรธ แล้วน้องก็ชวนไปเดินตลาดริมโขงอีก

พอตอนจอดรถ รถเยอะมาก ขาน้องพลาดไปถูกท่อไอเสียรถข้างๆ ร้อนจนร้องเสียงหลง แล้วเริ่มงี่เง่าใส่ผมอีก

คิดในใจ..กรูไปทำไรให้เมิงวะนี่

แต่เอาวะ ยอมๆ ยอมเธอทุกอย่าง แล้วก็เดินช้อปปิ้งกันต่อ น้องไปเลือกเกิบ(รองเท้า)สองคู่เลือกไม่ถูก แต่ก็ซื้อไปคู่นึง น้องออกเงินเองอีก

ผมก็เลยซื้อให้น้องอีกคู่ ไม่ต้องรักพี่เสียดายน้อง

แล้วก็ซื้อกระเป๋าให้อีกใบ ตุ้มหูเครื่องจุกจิกนิดหน่อย รวมๆแล้วก็ประมาณพันนิดๆ

หลังจากผ่านช่วงเวลาโครตเมื่อย ก็ชวนไปกินโจ๊กปากหม้อ(หรือกองปราบจำไม่ได้) ตรงใกล้ๆแสนสุข

ทีนี้ สั่งเบียร์มากินด้วยเป็นครั้งแรกตั้งแต่รู้จักกัน ผมก็กินแต่น้อย น้องเยอะหน่อยก็สามขวดเท่านั้นครับ

คุยกันไปเริ่มถูกคอก็เรื่องข้าราชการลาวนี่แหละ แล้วก็วกไปการเมืองลาว การเมืองไทยเฉย

น้องเริ่มเองทั้งหมด เหมือนจะชอบแนวนี้แถมรู้เรื่องดีด้วย ผมก็เออๆออๆคอยรินเบียร์อย่างเดียว

จากนั้นผมก็ชวนกลับห้อง น้องบอกอยู่ชัวโมงเดียวนะเดี๋ยวต้องกลับแล้ว ผมคะยั้นคะยอให้ค้างบอกเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปส่งสายเหนือก็ไม่ยอม

พอเข้าห้อง เปิดทีวีดูพักนึง ก็เริ่มสเตปนัวอีกครั้ง ทีนี้ทุกอย่างเป็นใจครับ

ปิดเกมส์

nescafe29
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 321

« ตอบ #92 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 02:44:38 PM »

เข้ามาติดตามต่อครับ +1 ให้กำลังใจ เจ้าของกระทู้ครับ น่าอิจฉามากๆๆ  milkbottle9 milkbottle9 milkbottle9
oldtee1
*

« ตอบ #93 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 03:00:11 PM »

จากนั้น ความหวานของน้องเริ่มมา

น้องอยู่กับผมประมาณเที่ยงคืน ก็จำใจต้องจากลาไปส่ง

ท่ามกลางความอาลัยอาวรณ์ของผม

เช้ามา ผมเตรียมเช็คเอาท์โรงแรมออก ก็เปิดแชทดู

"ข้อยขี้แตก ขี้ไหลทั้งคืนเลีย มื้นี้บ่ได้กับแล้ว กับพุ่งนี้"

บระเจ้า ผมอุทานในใจ สวรรค์ช่างเป็นใจ

น้องขี้แตกจริงหรือมุขเพราะยังอยากอยู่กับผมก็ไม่รู้ แต่ไม่สำคัญอะไร ผมรีบคอลหาน้องทันที

บอกเดี๋ยวไปรับ มื้อนี้จะไปนอนใกล้ๆน้องหน่อย ไปพักอินแปง

พอไปถึง น้องยิ้มแล้วก็สั่งตามเคย หิวจะตายอยู่แล้ว ดน(นาน)หลาย

น้องบอกไม่ต้องไปกินร้าน แล้วก็แวะซื้อพันปลา (เมี่ยงปลาเผา) ข้างตลาดหน้าหอ (ตัวใหญ่มาก ห้าหมื่นกีบ)

แล้วก็ไปกินกันในอินแปง

จากนั้นก็หนุงหนิงตามประสา จัดไปอีกหนึ่งดอก  

แล้วผมก็เอาโมงตัวเก่งที่กั๊กไว้อีกเรือนมาให้น้อง น้องชอบมาก ก็อยู่กันถึงประมาณสี่ทุ่มก็ไปส่งแล้วยัดเงินให้น้องเป็นค่ารถกลับเมืองนานสองแสน

(สำหรับคนนี้ ผมให้น้อยสุดทั้งๆที่ชอบมากสุดเพราะดูใจแล้วกะสานต่อแบบแฟน)

เช้ามา ผมนอนไม่รู้เรื่อง น้องแชทมาตลอดเช้าว่า อยากให้ผมไปส่งที่สถานีรถ แต่ก็ไม่ทันเสียแล้ว

น้องให้เพื่อนไปส่ง

หลังจากนั้นก็แชทรายงานกันตลอดทางถึงไหนแล้ว ตอนนี้ความรักยังหวานชื่นดี ยังคุยกันทุกวัน

แต่อย่างว่านะครับ   ดวงผมไม่เคยมีหญิงใดอยู่นานสักคน มีเมีย เมียก็หนี ก็ทำใจไว้ล่วงหน้า ยิ่งเฉพาะกับสาวฝั่งโน้น ผมอาจจะเป็นได้แค่ลมหนาวที่พัด

ผ่านพอให้น้องได้เย็นใจชั่วครู่ ก่อนที่น้องจะเจอตัวจริงชาติเดียวกันหรือ ผู้มีอุปการะคุณกระเป๋าหนักในวันข้างหน้าก็ได้

แต่อย่างไรก็ดี มันคืออีกครั้งหนึ่งในชีวิตกับความทรงจำที่แสนหวานนี้

oldtee1
*

« ตอบ #94 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 03:02:45 PM »

เข้ามาติดตามต่อครับ +1 ให้กำลังใจ เจ้าของกระทู้ครับ น่าอิจฉามากๆๆ  milkbottle9 milkbottle9 milkbottle9

ขอบคุณท่านมากครับ นึกว่าไม่มีคนติดตามแล้ว ขี้เกียจตั้งกระทู้ใหม่ด้วย  90242_1

Raywindow
*

« ตอบ #95 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 03:06:16 PM »

ติดตามอยู่ครับ

milkbottle9
oldtee1
*

« ตอบ #96 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 03:33:57 PM »

ตอนนี้น้องก็กลับมาเรียนแล้ว แต่ผมยังไม่มีโอกาสได้ไปอีก

ขอบคุณทุกท่านที่ยังติดตามนะครับ   90242_1

noppasit1
*

พลังหื่น : 28

« ตอบ #97 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 04:17:28 PM »

+173 ขอบคุณการบ้าน อ่านแล้วน่าติดตามตินต่อไปครับ
boy_beee
*

พลังหื่น : 72

« ตอบ #98 เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 07:33:21 AM »

ฟิวแบบนี้เลยครับ ที่อยากเจอ
yai1016
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #99 เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 05:42:13 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: « 1 2 3 »   ขึ้นบน
  พิมพ์