หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูลอัพเดทฮ่องกงทีครับ  (อ่าน 685 ครั้ง)
skywalkerzaa
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 0

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 08:41:58 PM »

พอดีได้ข่างว่า Kinghing โดยตำรวจหร่อยไป ตอนนี้ สภาพเป็นไงบ้างครับ มีใครไปเยี่ยมชมมายัง หรือหนีไป James lee ก่อนจะดีกว่า kitty1
natty
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 248

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 02:23:24 AM »

ผมเดินสายปี้ฮ่องกงมาเยอะ ทุกสถานีมีแหล่งหมดครับ
เอาเป็นว่าเดินอกจากสถานีอะไรก็ได้มั่วๆ ไปตามตรอก แล้วสังเกตดูว่าตึกไหยประดับไฟสีชมพูๆ ทั้งทางเข้าหรือตรงหน้าต่างนั่นล่ะปรี้ได้หมดครับ
แต่ถ้าให้แนะนำนะ James lee สวยกว่าที่อืนครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์