หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ the pool น้องเอวา น้องคนนี้ผมชอบมากบางๆน่ารัก ฟีลดีมากๆ  (อ่าน 1028 ครั้ง)
Japan AV Tokyo HOT
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 24

« เมื่อ: มกราคม 12, 2018, 06:08:50 PM »

ออกตัวเลยครับสำหรับสาวก ความน่ารัก บางๆ ทั้งหลาย
น้อง เอวา เป็นคนนึงที่เคยเที่ยวมาเข้าข่ายนี้มากที่สุด
ด้วยหน้าตาน่ารัก ผอมบาง ร่างน้อย และสวยมากๆคนนึง ทำให้ผมติดใจ
คุนด้วยก็ขำแต่งานน้องไม่ขำด้วยเลย ออกแนวลุยๆ
ใครที่คิดว่าหวานๆ แบบผมทีแรกอันนี้ผิดเลยครับ ไม่อยากจะเชื่อเหมือนกัน
เข้าห้องอาบน้ำนั่นนี่ยังธรรมดา แต่พอขึ้นที่นอนเท่านั้น
เอะอะอะไรจับดูดจับนัวผมหมดเลย เหมือนหิวอ่ะ
ดูดๆเลียๆไปหมดนัวเนียยับครับ จากนั้นไม่ต้องสืบ มันมากเลยขอบอก
ติดที่อกเล็กไปนิดเดียวที่เหลือผมให้เต็ม10ได้เลย
พอเสร็จกิจก็นอนคุยกัน หอบกันมันครับ เหมือนได้กิ๊กเด็กใหม่มาคนนึง กลิ่นตัวหอมมาก
จนหมดเวลาผมบอกตรงๆยังไม่อยากออกเลย แล้วก็เป็นอีกคนที่อยู่จนเต็มเวลาครับ
บอกตรงๆประทับใจมาก จ่าย3000ไป นี่สบายใจนอนฝันดีเลยคนนี้ รู้สึกเหมือนไม่ได้มาเที่ยว
แต่เหมือนไปนอนกกกิ๊กสถานที่ใหม่ๆเท่านั้น ถามว่าซ้ำไหม ตอบเร็วท่กว่าซ้ำครับน้องเอวา เด็ดจริง
► JTR ◄
Administrator
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 1249

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2018, 11:32:29 PM »

ยินดีด้วยครับ เอวา ดาวร้านของเราอีกคนนึงเลย

ไม่แน่จริง อยู่ไม่ได้หรอก ..... แถวนี้แม่งเถื่อน ....
yonok
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 768

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 04:47:32 PM »

ดีใจด้วยครับที่ หิน มันส์ เสียว แถมหอบอีกต่างหาก 55555     +1 ให้ท่านครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์