หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โฮจิมิน ดาลัด กับความทรมาน  (อ่าน 2009 ครั้ง)
vicente
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 8

« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 09:17:35 PM »

เนื่องจากได้มีโอกาศไปเที่ยว เมืองโฮจิมิน มุยเน่ ดาลัด

คืนที่1 หลังลงเครื่องแวะกินข้าวและถึง รร ประมานเที่ยงคืน เก็บของเข้าที่พัก หลังจากนั้นออกมาที่ Vien Dong Hotel เด็กสวยน่ารักน่าเอามาก แต่จบได้แค่ที่ระดับ1 งานก็ให้จับได้หมด แต่ไม่ถอด ล้วงล่างมากๆจะเริ่มหุบขา งานชักค่อนข้างห่วยชักไวๆมากๆให้จบไม่เหมาะกับคนเสร็จเร็ว ค่าใช้จ่ายเด็กเรียก 5แสนดอง กับค่าคอร์ส 270,000 ดอง

คืนที่2 ไป มุยเน่ ไม่ได้จัดอะไร

คืนที่3 ไป ดาลัด ไปตามรายแทนที่ khach san dung hanh ประมาน 4 ทุ่มปิดแล้ว(ไม่มั่นใจว่าปิดถาวรไหม) เลยไป Ngoc Lan นวดมากสุดได้แค่ระดับ 1 เหมือนกัน เด็กสวยน้อย
กว่าที่โฮ ผมเลยเรียกขอเปลี่ยน2คน งานชักสปีดเหมือนเดิม คชจ 3แสน ทิป5หมื่น ค่าคอร์ส 250,000 ดอง

คืนที่4 กลับมาที่โฮ แต่อยากได้งานจบแต่หาไม่เจอ ไม่อยากเรียก wechat เพราะกลัวไม่ตรงปก เลยนัดเด็กใน wechat ขอมากะเพื่อน2คน(ในรูปสวยกว่าแอป (Zalo) และแอป zalo ขอมากะเพื่อน3คน(ในรูปสวยน้อยกว่าแก้งแอป wechat) ไปนั่งกินเหล้า ปรากฎว่าเด็กใน wechat มาก่อนดันไม่ตรงปก แต่ผมเห็นก่อนจึงหนีออกหลังร้านทัน และนั่งรอร้านน้ำชา รอเพื่อนกินเบียร์จบไม่ได้เอามือถือมาด้วย ระหว่างนั้นเด็กในแอป zalo มาไม่ได้รับสาย จึงพลาดไป พอกลับมาติดต่อไม่ได้แล้วคืนนั้นคงงอนไป ทั้งทีตัวจริงน่ารักเลยแต่นมเล็ก(เปิด videocall หลังจากนั้นวันนึง ซึ่งเป็นวันที่ผมจะกลับตอนเย็นแล้วเลยไม่ได้เจอ ก้ได้แต่ล่ำลาน้องอายุ 18 กำลังเรียนอยู่

สรุป ทรมานมากที่ไปเวียดนามครั้งนี้ เห็นสาวๆใส่ชุด ao dai ขาว นมใหญ่ เอวคลอด ก้นใหญ่ แต่ไปไม่จบไม่ได้เยสักคน ได้มากสุดแค่งานชักก็ชักแบบไม่มีลีลาอะไรสปีดอย่างเดียว
คงต้องรอให้ร้านจบได้กลับมาแบบเดิม ครั้งนี้ผมไปกับบริษัทเลยไม่ได้ใช้บริการพี่ Acc ซึ่งเสียดายมาก ถ้ามีโอกาสก็อยากไปอีก ไปแบบยาวๆจีบเด็กด้วย

สอบถาม ตอนนี้มีเมืองไหนในเวียดนาม ที่จบได้เลยโดยไม่ต้องไปกับคนได้ภาษาเวียด สวยๆ ขาว นมใหญ่ เอวคลอด ก้นใหญ่ ใส่ชุด ao dai บ้างครับผมจะตามรายแทงปีหน้า ขอบคุณครับ
namkhong
NO WOMEN NO CRY
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 1357

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 09:29:51 PM »

+1ประเดิมไปก่อนครับ กับประสบการณ์  ในต่างแดน  มีวิ่งออกหลังร้านด้วย 555    milkbottle39

เล่าได้สนุกมากครับ คราวหน้าขอให้สมหวังนะครับ  ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้านและข้อมูล

kitty2สายนํ้ามิอาจไหลกลับ  วันเวลาไม่อาจหวนคืน  kitty2
jarr
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 136

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 05:13:59 AM »

+ให้ครับ เวียดไปบ่อยๆเดี๋ยวก็เก่งเองลองผิดลองถูกไปเรื่อยๆภาษาพื้นฐานถ้ามีเวลาฝึกท่องจำใช้โปรแกรมแปลภาษา google translate แต่ไม่ชัวร์นะครับแปลถูกบ้างผิดบ้างใช้ได้ประมาณ 50 เปอร์เซ็นต์ เพิ่มเติม รร. VIEN DONG เด็กนวดส่วนใหญ่จะถามว่าเคยมามาที่นี่หรือยัง ให้ตอบว่ามาบ่อย ราคาปกติมาตรฐาน 3 แสน (ใจแข็งๆกว่าไอ้จู๋นะครับ5555) milkbottle54
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2017, 11:43:44 AM โดย jarr » บันทึกการเข้า
aacc
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 2339

ผ่านพบเพื่อผูกพัน

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 07:14:13 PM »

...

ช่วงสองปี ที่ผ่านมาทางการเวียดนามกวาดล้างหนัก

- คอรับชั่น
-ยาเสพติด
-ค้าประเวณี

ร้าน แบบจบ โดน กวาด ล้าง เกลี้ยง ที่มีอยู่ก็แอบๆ จะยกเว้นก็เมืองท่องเทียวชายทะเลบางที่ที่ยังสามารถเทียวได้อยู่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2017, 07:17:00 PM โดย aacc » บันทึกการเข้า

สุดยอด...คือ...ปล่อยวาง
LordThor
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 05:04:46 PM »

แนะนำ DoSon เลยครับ
จบจริ จบจับ ขาสั่นกันเลยทีเดียว
vicente
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 09:45:50 PM »

จบจริ จบจับ ขาสั่นกันเลยทีเดียว

สอบถามการเดินทางหน่อยครับ นั่งเครื่องไปลงที่ไหนครับ แล้วต้องต่อรถไหมครับ ขอบคุณมากครับ
T. Rex
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 08:36:35 PM »

นั่นสิครับ ตรงไหน จะได้จบได้สักที
(͡° ͜ʖ ͡°)
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 10:17:17 PM »

kitty2 น่าเสียดายวันเก่าที่น้องๆ มีมากมาย
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์