หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงคับเมื่อเจอคำนี้  (อ่าน 2296 ครั้ง)
next day
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 131

« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 03:18:42 PM »

วันนี้ไปเที่ยวร้านสปาๆคับ ตอนกำลังทำกิจกรรมอยู่น้องก้พูดออกมาว่า "พี่หนูเสร็จแล้วนะ" boy-emoticon-007
ส่วนตัวผมคือ "กรูยังไม่เสร็จอะ" boy-emoticon-019 boy-emoticon-019
Snowman
*

พลังหื่น : 900

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 03:30:13 PM »

ทำไปกี่อึดใจครับ ที่น้องบอกว่าเสร็จแล้ว

พวกนี้บางทีเร่งลูกค้า จนกลายเป็นคนเสร็จเร็วไปโดยไม่รู้ตัว
 boy-emoticon-016
Super Nuru
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 549

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 03:37:57 PM »

เสดจิง ไม่จิง อาการมันฟ้องอยู่แล้ว kitty6

บางคนเฟก บอกเสด แต่จิงๆไม่อยากทำนาน

บางคนเจ็บ เจอของหย่าย เลยบอกเสด

บางคนเสด ........หลายเหตุผล boy-emoticon-009
keyman
*

พลังหื่น : 136

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 04:05:09 PM »

ไม่เห็นต้องคิดอะไรเลยนี่ครับ น้องเสร็จแล้วยังไงล่ะ

ถ้าน้องเสร็จแล้วผลักคุณออกก็อีกเรื่อง

ไม่เสร็จก็ทำต่อให้เสร็จสิครับ ทุกอย่างอยู่ในการบริการที่ตกลงกันไว้แล้ว ไม่เห็นจะต้องรู้สึกอะไรเลย boy-emoticon-015
Kyron
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 25

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 09:31:27 PM »

เสร็จแล้วซอยต่อได้ครับ ผู้หญิงนอนสต๊อปอยู่แล้ว

ครับ555 boy-emoticon-017
star88
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 2974

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 10:23:24 AM »

เป็นผมคงจะบอกว่า เสร็จเร็วดีจัง งั้นเดี๋ยวเสร็จไปอีกรอบนึงเลย วันนี้พี่แถม....แล้วเราก็ลุยต่อไป
แต่ถ้าเราทำนานมากๆ ก็ควรเห็นใจน้องครับ เรามาเที่ยว เค้าทำงาน อย่าทรมานกายใจเค้าเกินไป
เก็บความเต็มที่ไว้ใช้กับแฟนหรือกิ๊ก แต่หากเพิ่งซอยไป 5 - 10 นาทีก็ไม่เป็นไรไม่ต้องหยุดครับ
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 1604

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 10:26:28 AM »

ผู้หญิงแต่ละคนไม่เหมือนกันครับ บางคนเสร็จแล้วน้ำแห้ง ซอยแล้วเธอแสบหอยครับผม ลองเปลี่ยนถุงใหม่ หรือพกหล่อลื่นไปด้วย น่าจะช่วยได้ครับ

แต่ถ้าใช้ยาทน ไวอากร้า แล้วทำนานเป็นชั่วโมง จนเธอเสร็จแล้วเสร็จอีกจนน้ำแห้ง อันนี้ผมว่าน่าเห็นใจผู้หญิงนะครับ

ผมเคยคุยกับน้องข้างโรงบาลคนนึง เธอบอกเจอพวกใช้ยา เอาไม่เสร็จ จนเธอหอยบวม ได้มาแค่ 300 บาท ทิปซักนิดยังไม่มี

ฟังแล้วรันทดเลยครับ  milkbottle49
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 1604

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 10:27:02 AM »

เป็นผมคงจะบอกว่า เสร็จเร็วดีจัง งั้นเดี๋ยวเสร็จไปอีกรอบนึงเลย วันนี้พี่แถม....แล้วเราก็ลุยต่อไป
แต่ถ้าเราทำนานมากๆ ก็ควรเห็นใจน้องครับ เรามาเที่ยว เค้าทำงาน อย่าทรมานกายใจเค้าเกินไป
เก็บความเต็มที่ไว้ใช้กับแฟนหรือกิ๊ก แต่หากเพิ่งซอยไป 5 - 10 นาทีก็ไม่เป็นไรไม่ต้องหยุดครับ

เห็นด้วยกะป๋าดาวคร้าบบ  boy-emoticon-014
baobok
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 116

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2017, 02:51:08 PM »

เคยได้ยินมาบ้างครับ

แบ่งเป็นสองกรณีแล้วกัน

1. ทำไปสักพัก นานพอสมควร ระหว่างนั้นก็ดูท่าทางตอบสนอง อารมณ์ร่วมเต็มที่ตลอด
แล้วบอกจะเสร็จแล้ว  เรายังทำต่อเรื่อยๆ เค้าบอกเสร็จแล้วนะ ละมีอาการ.. สีหน้า ท่าทาง มันพอดูออกว่าจริงไหม

ก็จะหยุดพัก แล้วเปลี่ยนท่า อยากเสร็จก็เสร็จไปก่อนเลย เราไม่เสร็จจะทำต่อ  boy-emoticon-006

เชื่อว่าเค้าคงเสร็จจริง ก็รู้สึกดี ที่ทำให้ ผญ. เสร็จได้ด้วย

2. ทำได้ 2-3 นาที บอกว่าเสร็จแล้วนะ อันนี้ไม่เชื่อเลย ก็ทำต่อไปเรื่อยๆ เหมือนเดิมแหละ

แต่ทำแบบเซ็งๆ หน่อย ดีที่ไม่อ่อนลง เจอแบบนี้ไม่ค่อยชอบ ละก็จะให้ทิปน้อยกว่าที่ควร

จะพูด ว่าเสร็จแล้ว ทั้งที่ทำแปปเดียว ยังไงก็ไม่เร่ง ไม่เร่งให้เสร็จเร็วๆ ตามไปหรอก   milkbottle6
AJ Style
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 636

AVITA MY HOME

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 10:18:36 PM »

ผมโดนประจำ ขอบคุณพี่ๆที่ให้คำแนะนำครับ จะได้ไม่หลงกลกระหน่ำต่อ 555 ออผมของนี่ ไม่ถึง5นาที น้องบอกเสรจแล้วนะ หลอกแน่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2017, 10:19:08 PM โดย AJ Style » บันทึกการเข้า

ขอความกรุณานะครับ คุณน้องใหม่ทั้งหลาย ไม่ว่าจะแอบอ่าน เลเวล1 รึ 2 จะให้ผมตอบกลับ ก็กรุณาเคลียร์กล่องข้อความของคุณด้วย คุณส่งมาหาผมได้  แต่ผมตอบกลับไปหาคุณไม่ได้ เพราะกล่องรับข้อความคุณเต็ม จะมาหาว่าผมหยิ่ง ไม่ตอบไม่ได้นะ
toyota8
*

พลังหื่น : 714

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 02:19:36 PM »

ไม่ต้องไปสนใจอะไรหรอก ส่วนใหญ่จะเป็นลูกเล่นของบรรดาหญิงที่ทำอาชีพนี้
จะเสร็จจริงเสร็จหลอกผมไม่สนใจอะไร ซอยไปจนน่้ำออกนั่นแหละ ทุกอย่างจบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2017, 02:20:34 PM โดย toyota8 » บันทึกการเข้า
coolguy @ FHM Group
*

พลังหื่น : 2127

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 02:55:23 PM »

ส่วนมากเกือบทั้งหมดคือพูดไปงั้นแหละครับ เพื่อให้ลูกค้ารู้สึกดีว่าตัวเองทำเจ้าหล่อนถึงสวรรค์ได้ แล้วลูกค้าจะได้เสร็จไวๆ ไม่ต้องรับแรงเสียดทานนานเกินจำเป็นให้ระบมหิ๋ม   

บางนางไม่เนียนขนาดหนัก ร้องเสียงดังเป็นหนังเอวี ปากก็บอกเสียวจัง พี่เก่งจัง หนูจะเสร็จแล้ว แต่หน้าตาเฟคสุดๆ มีแอบมองเราด้วยสายตาแบบจ้องสังเกตุเป็นระยะด้วย  แถมหิ๋มก็แห้งเป็นทะเลทราย ต้องโบกเควายหลายรอบ พอพูดจบก็มีการขมิบหิ๋ม "ต๊อด ๆ ๆ" เป็นการยืนยันว่าหล่อนเสร็จจริง เสียวจริง... 

เจอมุขนี้มากๆ บางทีเจ้าหนอนหัวเห็ดผมถึงกับอ่อนตัวเลยทีเดียว... ha10

...หายเบื่อหิ๋มแระ...
next day
*

พลังหื่น : 131

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 04:36:17 PM »

ส่วนมากเกือบทั้งหมดคือพูดไปงั้นแหละครับ เพื่อให้ลูกค้ารู้สึกดีว่าตัวเองทำเจ้าหล่อนถึงสวรรค์ได้ แล้วลูกค้าจะได้เสร็จไวๆ ไม่ต้องรับแรงเสียดทานนานเกินจำเป็นให้ระบมหิ๋ม   

บางนางไม่เนียนขนาดหนัก ร้องเสียงดังเป็นหนังเอวี ปากก็บอกเสียวจัง พี่เก่งจัง หนูจะเสร็จแล้ว แต่หน้าตาเฟคสุดๆ มีแอบมองเราด้วยสายตาแบบจ้องสังเกตุเป็นระยะด้วย  แถมหิ๋มก็แห้งเป็นทะเลทราย ต้องโบกเควายหลายรอบ พอพูดจบก็มีการขมิบหิ๋ม "ต๊อด ๆ ๆ" เป็นการยืนยันว่าหล่อนเสร็จจริง เสียวจริง... 

เจอมุขนี้มากๆ บางทีเจ้าหนอนหัวเห็ดผมถึงกับอ่อนตัวเลยทีเดียว... ha10

.ใช่คับ ผมก้ว่างั้นอะครับ รอบล่าสุดที่เจอนี่ผมว่าออกฮานิดๆคับ
น้องนวดร้านดังเลย ซอยไปไม่ถึง 5 นาทีเลยบอกเส็ดแล้วพี่
ผมก้ไม่ได้สนใจคับ เพราะผมยังไม่เสดปกติเสดไวคับ พอได้ยินแบบนั้นกลายเป็นนานเลย
ระหว่างที่ผมจะเสดเนี้ย น้องเลยเส็ดจิงๆเลยแน่นอนเพราะจับอาการได้ไม่เฟสแน่
ก้ขำๆน้องมันดีคับ
muny
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 54

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 03:36:31 PM »

ซื้อกินไม่เห็นต้องแคร์เลยครับ ไม่ใช่แฟน
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์