หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงมีลูกแล้ว เอาไม่มันจริงเหรอ?  (อ่าน 3673 ครั้ง)
JAOH
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 145

« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 03:50:46 PM »

milkbottle9
            ตอนแรกก็มีความรู้สึกแบบนั้น แต่ไม่นานมานี้ได้มาเจอ แม่หม้าย วัยสามสิบต้นๆ โดยการแนะนำของเพื่อน ออกตัวก่อนนะครับปกติเที่ยวอ่าง หลังๆมานี่แอบไป กศน.หล่นตลอดเลย ต้องวกกลับมาเที่ยวอ่างเหมือนเคย หลังจากเพื่อนแนะนะก็มีการกินข้าว_ดูหนัง เพื่อศึกษาพฤติกรรมไปสักพัก ชวนไปฟังเพลงและดื่มกันจนเร่ิมเมา มื้อไม้ก็ล้วงไปเรื่อยจนน้องสาวแฉะ เรียกเช็คบิลสตาร์ทรถไปเข้าม่านรูดทันที ด้วยความที่น้องเลิกลากับสามีมานานเกือบ 3 ปี มีลูก 1 คน ลูกทางสามีเอาไปดูแล
           พอจ่ายตังค่าห้อง_ค่าเบียร์ ได้ก็นัวเนียกันได้เวลาปรี้กัน ขนาดเล้าโล้มพอสมควรน้ำนองหอย แต่กว่าจะดันน้องชายเข้าไปได้ก็ใช้เวลาสักพัก พอเข้าที่เข้าทางผมก็ครองเกมรุกอย่างต่อเนื่อง จนเวลาผ่านไปขอให้น้องเป็นฝ่ายบุกบ้าง เจอลีลาแม่หม้ายลูก 1 เข้าไป ผมนี้สลัดความคิดเก่าๆ ไปเลยว่า คนที่มีลูกแล้วเอาไม่มัน เพราะน้องได้บรรเลงลีลาออกมาใส่ผมจนแพ้แตกไปในที่สุด
           ยกสองอยากลอง 69 ดูเรียกว่าลีลาการดูไอติมน้องก็สุดยอด พอๆ น้องๆ ขาประจำที่ผมเที่ยวอ่างประจำ จนจอดรถไปในที่สุด คืนนั้นเย่อกันไป 4 ดอก ยันก่อนเที่ยง สำหรับคนอายุเกือบ 50 ปี อย่างผมถือว่ามากกว่าทุกครั้งที่ผ่านมาในรอบสิบกว่าปีเลยก็ว่าได้ ร่องเสียวของน้องยังกระชับอยู่เลย ทั้งๆ ที่ผ่านการมีลูกมาแล้ว
           ผ่านมาได้เกือนกว่าเรานัดเจอกันทุกวันศุกร์ ปรี้กัน 3-4 ดอกทุกครั้ง เรียกว่าผมนี้ติดใจแม่หม้ายคนนี้เลยที่เดียว เทคนิคไม่ธรรมดาสะกิดเป็นโดน ช่วงนี้ผมคงต้องหยุดอ่างช่วงคราว หันมาล่อปิ่นโตเถานี้สักระยะ
           ยืนยันอีกครั้งเลยครับว่า แม่หม้าย ลูก 1 คนนี้เอามันกว่าคู่ซ้อมของผมหลายคนเลยทีเดียว boy-emoticon-004
kakajung
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 04:54:32 PM »

เห็นด้วยอย่างแรง
Super Nuru
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 549

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 05:26:10 PM »

คลื่นตรง จูนติด ไม่สลับขั้ว เครื่องติด ใส่กันยาว ฟิเจอริ่งกันอีกนาน boy-emoticon-016
Snowman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 631

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 06:15:42 PM »

สำหรับผม เลี่ยงที่จะมีอะไรกับคนมีลูกแล้ว จะถามเชียร์ประจำตลอด

ถ้ามีลูกแล้ว ผมไม่เอา ถ้าไม่สวยจริงๆ เพราะสรีระหลายอย่างจะเปลี่ยนไปเยอะพอสมควร

อย่างแรก หน้าอกหย่อยคล้อย หัวนมดำหรือไม่ก็ยื่นยาว

อย่างที่ 2 หน้าท้องลาย หย่อนจนเห็นได้ชัด

อย่างที่ 3 จิ๊มิ๊หลวม จนถึงอาจมีลมสวนออกมาเวลา xxx

ส่วนท่าน จชกท ฟิน ก็คงเพราะชอบที่หน้าตา นิสัยใจคอ ผิวพรรณ หรือไม่ก็อย่างอื่นผสมกันไป

ที่ผมบอกมาเฉพาะกรณีเที่ยว ออน.เท่านั้นครับ คหสต ล้วนๆ อย่าโกรธกันนะครับ
 boy-emoticon-016
AJ Style
*

พลังหื่น : 537

The Phenomental One

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 06:25:06 PM »

สำหรับผม เลี่ยงที่จะมีอะไรกับคนมีลูกแล้ว จะถามเชียร์ประจำตลอด

ถ้ามีลูกแล้ว ผมไม่เอา ถ้าไม่สวยจริงๆ เพราะสรีระหลายอย่างจะเปลี่ยนไปเยอะพอสมควร

อย่างแรก หน้าอกหย่อยคล้อย หัวนมดำหรือไม่ก็ยื่นยาว

อย่างที่ 2 หน้าท้องลาย หย่อนจนเห็นได้ชัด

อย่างที่ 3 จิ๊มิ๊หลวม จนถึงอาจมีลมสวนออกมาเวลา xxx

ส่วนท่าน จชกท ฟิน ก็คงเพราะชอบที่หน้าตา นิสัยใจคอ ผิวพรรณ หรือไม่ก็อย่างอื่นผสมกันไป

ที่ผมบอกมาเฉพาะกรณีเที่ยว ออน.เท่านั้นครับ คหสต ล้วนๆ อย่าโกรธกันนะครับ

ส่งนตัว อันนี้อย่าด่ากันนะครับ ผมว่าส่วนใหญ่มีลูกกันหมดแล้ว95%  น้อยมากๆที่จะำม่มีอ่ะ

~~สุภาพไว้ก่อน มีชัยไปกว่าครึ่ง~~

*** กาลเวลาเปลี่ยน ใจคนก็เปลี่ยนเช่นเดียวกัน ***
next day
*

พลังหื่น : 123

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 06:54:48 PM »

ส่งนตัว อันนี้อย่าด่ากันนะครับ ผมว่าส่วนใหญ่มีลูกกันหมดแล้ว95%  น้อยมากๆที่จะำม่มีอ่ะ

95%เลยรึคับ คงไม่ถึงขนาดนั้นมั้งคับ ไม่ก้แสดงว่าคุณคงไม่เคยไปร้านดีๆคับ ร้านดีๆคัดเด็กก้มีเยอะครับ
บางร้านแถวๆ รัชดาที่เคยไปมา เด็กจะโดนแบ่งเลยครับ รึเชียร์มันแหกตาอันนี้ก้ boy-emoticon-020
Snowman
*

พลังหื่น : 631

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 07:01:30 PM »

น้องๆที่มาทำ ออน.จำนวนมากเหมือนกันครับที่ไม่มีลูก

ผมว่าอัตรา 60 มี 40 ไม่มี ส่วนที่ใหญ่ๆ ไม่มีลูกเกือบ 100 %

เพราะเค้าคัดนะครับ ส่วนผมนี่ใช้เชียร์เป็นคนบอกข้อมูล

ต่อให้สะดุดตา แต่เชียร์จะบอกผมทันทีว่ามีลูกแล้ว

ส่วนผมจะใช้บริการหรือเปล่า เป็นอีกกรณีนึง
AJ Style
*

พลังหื่น : 537

The Phenomental One

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2017, 07:30:00 PM »

95%เลยรึคับ คงไม่ถึงขนาดนั้นมั้งคับ ไม่ก้แสดงว่าคุณคงไม่เคยไปร้านดีๆคับ ร้านดีๆคัดเด็กก้มีเยอะครับ
บางร้านแถวๆ รัชดาที่เคยไปมา เด็กจะโดนแบ่งเลยครับ รึเชียร์มันแหกตาอันนี้ก้ boy-emoticon-020

555 ปกติผมยังไงก็ได้ไง  ไม่ค่อยสนเท่าไหร่ กินง่ายครับ แต่ได้แค่โซนเพชรบุรี ที่ดีๆที่ท่านว่าผมไม่เคยจิงๆน่ะแล่ะ

~~สุภาพไว้ก่อน มีชัยไปกว่าครึ่ง~~

*** กาลเวลาเปลี่ยน ใจคนก็เปลี่ยนเช่นเดียวกัน ***
shark
*

พลังหื่น : 126

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 07:01:40 AM »

ไม่แน่เสมอไป แล้วแต่คนคับ
Taro
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 69

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 07:34:34 AM »

กระทู้นี้เปลี่ยนความคิดผมเลย ปกติผมก็ไม่ชอบแบบมีลูกแล้ว สงสัยต้องลองดูบ้างละ  boy-emoticon-019 boy-emoticon-019
JAOH
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 08:09:34 AM »

เห็นด้วยอย่างแรง
ผมนี่ยอมรับเลยว่าพลาดอยู่ตั้งนาน55
JAOH
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 08:11:17 AM »

คลื่นตรง จูนติด ไม่สลับขั้ว เครื่องติด ใส่กันยาว ฟิเจอริ่งกันอีกนาน boy-emoticon-016
ทุกอย่างลงตัว โดยเฉพาะเรื่องบนเตียง ก็OK
JAOH
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 08:14:51 AM »

คู่ซ้อมผมคนนี้เป็ยสาวออฟฟิตครับ ไม่ได้เป็น สาวอ่าง
ตอนแลกก็มีความรู้สึกคล้ายกัน หลวม-หย่อน-ยาน-แตกลายงา แต่น้องคนนี้สอบผ่านครับ
JAOH
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 08:16:50 AM »

กระทู้นี้เปลี่ยนความคิดผมเลย ปกติผมก็ไม่ชอบแบบมีลูกแล้ว สงสัยต้องลองดูบ้างละ  boy-emoticon-019 boy-emoticon-019
คงต้องใช้เวลาศึกษาหน่อยนพครับ เพราะตัวผมเองกว่าจะเจอไม้งาม ขวานก็เกือบจะบิ่นแล้วเหมือนกัน 55
หนอนน้อยตี๋หิด
*

พลังหื่น : 71

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 08:50:10 AM »

ส่วนตัวผมเคยซั่มกับผู้หญิงที่เคยมีลูกแต่เลิกกับผัวแล้ว  3 คน  สรุปคือ ตอนเอาอารมณ์มาเต็ม

โม๊คให้สุดมันเพราะอดมานาน ..ขึ้นขย่มบดขยี้เองเลย..มันส์น่ะมัน

แต่ขาดตรงว่าซอยได้เเป๊บเดียวจิ๋มจะหลวมเลยแล้วยิ่งน้ำสองนี่ซิ

ซอยไปแทบไม่ค่อยรู้สึกเลย..บางทีเสียงลมออก......แต่ก็ได้หมดครับ.. milkbottle23
toyota8
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 691

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 10:03:56 AM »

ทั้งจริงและไม่จริงครับ
 ผมเคยเจอ 33 มีลูกคนหนึ่งแต่ไม่ไช่เด็กที่ทำอาชีพขายนะ ได้แทงเพราะมีผลประโยชน์เกี่ยวข้องกัน
มันมาก ๆ ช่องทางยังคับแคบต้องมีเควายเป็นตัวช่วย 

เด็กทำอาชีพขายอยู่ร้านนวด 34 แล้วลูกหนึ่งเหมือนกัน นม 35 ของแท้ไม่เหลวไม่คล้อย ตะโพก 37
เสียวหลุดโลกเลยแถมอารมณ์ร่วมมาเต็มอีก 

สมัยนี้วิทยาการทางการแพทย์มันก้าวหน้ามาก นมก็ทำให้สวยดูดีได้ หัวนมชมพูก็ทำได้ รูหลวมก็ไปรีแพร์
มันทำให้ผู้หญิงดูดีขึ้น และสามารถประกอบอาชีพขายได้นานขึ้นด้วย

สรุปก็คือมันแล้วแต่บุคคล ไม่แน่เสมอไป ไม่มีลูกทุกอย่างก็หมดสภาพได้ ส่วนตัวผมได้ทั้งนั้น ขอให้มีร่องรูเป็นพอ ฮ่า ฮ่า

VERON
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 41

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 11:36:24 AM »

+1ดีใจกับปิ่นโตเถางามด้วยครับ
mja
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 25

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 01:19:42 PM »

ถ้า ดูแลตัวเอง. ดีๆ และ คลิกกันทั้งนิสียใจคอ เน่ย. มีลูกหรือเปล่า ก้อ เอามัน อะคับ
fqmm1974
*

พลังหื่น : 194

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 01:43:59 PM »

ญ.ที่มีลูกแล้ว ถ้าดูตัวเองดีๆ ออกกำลังกายสม่ำเสมอ ยังสามารถสวย หุ่นดีได้ ไม่แพ้สาวๆเลยนะครับ ยิ่งถ้าผ่าท้องคลอด จิ๊มิก็ฟิตไม่แพ้เด็กสาวนะครับ

ที่ดีที่สุดที่เจอมาก็คือ เวลาบนเตียง อาจจะเพราะต้องเก็บกดอารมณ์ ไม่มีที่ปลดปล่อย เวลาอยู่บนเตียงเลยไม่ค่อยจะยั้ง จัดหนัก จัดเต็ม ตลอดครับ

เจอญ.แบบนี้ทีไร ต้องกินยาโด๊ปบ่อยๆ  boy-emoticon-008 boy-emoticon-008 boy-emoticon-008
namkhong
NO WOMEN NO CRY
*

พลังหื่น : 1205

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 02:07:54 PM »

ผมก็เคยมีประสบการณ์  แบบเดียวกับท่าน และปัจจุบันนี้ผมก็มีกิ๊ก เป็นพยาบาล เธอเคยมีลูก และหย่าร้างกับสามีมาแปดปีแล้ว

เธอจะเอาใจเก่งมาก มีเทคนิคการเล้าโลมที่สุดยอด เธอมีความร้อนแรง และมีเสน่ห์    ha12

เปรียบเหมือนดอกกระดังงาที่ถูกไฟลน  เธอดูแลรักษาตัวเองดี  และผมก็เคยขอเธอมีเซ็กส์ในชุดพยาบาล ซึ่งเธอก็ให้ความร่วมมืออย่างดี

แน่นอนความแน่นหนึบอาจจะสู้ วัยเอ๊าะๆไม่ได้ แต่ก็มีอย่างอื่นมาทดแทน มีข้อดีข้อเสียต่างกัน  ซึ่งผมก็ชอบทั้งสองแบบ สลับกันไป  สรุปแล้วก็ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจของแต่ละบุคคลครับ 

ชอบแบบไหนก็เลือกแบบนั้น     เกิดมาทั้งที่ถ้ามีโอกาศ ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนและโลดโผนจนเกินไป  ก็ลองดูครับ    ประสบการณ์จะทำให้ท่านค้นพบตัวตนและความต้องการของตัวท่านเอง     boy-emoticon-009

สายนํ้ามิอาจไหลกลับ  วันเวลาไม่อาจหวนคืน
JAOH
*

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 03:39:43 PM »

ส่วนตัวผมเคยซั่มกับผู้หญิงที่เคยมีลูกแต่เลิกกับผัวแล้ว  3 คน  สรุปคือ ตอนเอาอารมณ์มาเต็ม

โม๊คให้สุดมันเพราะอดมานาน ..ขึ้นขย่มบดขยี้เองเลย..มันส์น่ะมัน

แต่ขาดตรงว่าซอยได้เเป๊บเดียวจิ๋มจะหลวมเลยแล้วยิ่งน้ำสองนี่ซิ

ซอยไปแทบไม่ค่อยรู้สึกเลย..บางทีเสียงลมออก......แต่ก็ได้หมดครับ.. milkbottle23
ถ้าเซ็กจูนตรงกันได้เรื่องบางเรื่องคงไม่สำคัญเท่าไหร่ จริงไหมครับ
JAOH
*

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 03:42:35 PM »

ทั้งจริงและไม่จริงครับ
 ผมเคยเจอ 33 มีลูกคนหนึ่งแต่ไม่ไช่เด็กที่ทำอาชีพขายนะ ได้แทงเพราะมีผลประโยชน์เกี่ยวข้องกัน
มันมาก ๆ ช่องทางยังคับแคบต้องมีเควายเป็นตัวช่วย 

เด็กทำอาชีพขายอยู่ร้านนวด 34 แล้วลูกหนึ่งเหมือนกัน นม 35 ของแท้ไม่เหลวไม่คล้อย ตะโพก 37
เสียวหลุดโลกเลยแถมอารมณ์ร่วมมาเต็มอีก 

สมัยนี้วิทยาการทางการแพทย์มันก้าวหน้ามาก นมก็ทำให้สวยดูดีได้ หัวนมชมพูก็ทำได้ รูหลวมก็ไปรีแพร์
มันทำให้ผู้หญิงดูดีขึ้น และสามารถประกอบอาชีพขายได้นานขึ้นด้วย

สรุปก็คือมันแล้วแต่บุคคล ไม่แน่เสมอไป ไม่มีลูกทุกอย่างก็หมดสภาพได้ ส่วนตัวผมได้ทั้งนั้น ขอให้มีร่องรูเป็นพอ ฮ่า ฮ่า

ท่านพี่ toyota8 แนวทางเดียวกันครับ ซื้อกินยังเสียเงินได้ นี่เสียนิดหน่อยแต่ทอนกระเป๋าตุง คุ้มมากครับ
JAOH
*

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 03:44:02 PM »

+1ดีใจกับปิ่นโตเถางามด้วยครับ
ขอบคุณครับ
JAOH
*

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 03:45:26 PM »

ญ.ที่มีลูกแล้ว ถ้าดูตัวเองดีๆ ออกกำลังกายสม่ำเสมอ ยังสามารถสวย หุ่นดีได้ ไม่แพ้สาวๆเลยนะครับ ยิ่งถ้าผ่าท้องคลอด จิ๊มิก็ฟิตไม่แพ้เด็กสาวนะครับ

ที่ดีที่สุดที่เจอมาก็คือ เวลาบนเตียง อาจจะเพราะต้องเก็บกดอารมณ์ ไม่มีที่ปลดปล่อย เวลาอยู่บนเตียงเลยไม่ค่อยจะยั้ง จัดหนัก จัดเต็ม ตลอดครับ

เจอญ.แบบนี้ทีไร ต้องกินยาโด๊ปบ่อยๆ  boy-emoticon-008 boy-emoticon-008 boy-emoticon-008
ใช่แล้วครับ ของผมนี่กระดังงาลนไฟเลยครับ เจอกันทีไรขาสั่นทุกที
จอมมารขนมปัง
*

พลังหื่น : 66

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 03:47:27 PM »

เรื่องบนเตียงพูดกันยาก
เคยเจอสาวอายุ 28 บอกว่า ตอนรุ่นๆเป็นสก๊อย มีลูก 2 คน คนแรกตอนอายุ 17
อีกคนเพิ่งมามีกับผัวคนล่าสุดตอนอายุ 25 แต่ตอนที่ซ้ำกับผม เลิกกันแล้ว อยู่เป็นม่าย แต่ลูกๆส่งไปอยู่กับ ตายายที่ ตจว.
รูปร่างไม่เชฟมาก สะโพกใหญ่ ต้นขาก็ใหญ่ แต่หน้าท้องไม่ลาย นมก็ไม่ย้อยเพราะหน้าอกเล็กอยู่แล้ว หัวนมก็ไม่ดำ เพราะไม่มีน้ำนม ลูกเลยไม่เคยกินนมแม่
แต่จังหวะ Sex เข้ากันได้ดี จะมีลูกหรือไม่ นี่ไม่สนใจเลย 555
JAOH
*

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 04:20:12 PM »

ผมก็เคยมีประสบการณ์  แบบเดียวกับท่าน และปัจจุบันนี้ผมก็มีกิ๊ก เป็นพยาบาล เธอเคยมีลูก และหย่าร้างกับสามีมาแปดปีแล้ว

เธอจะเอาใจเก่งมาก มีเทคนิคการเล้าโลมที่สุดยอด เธอมีความร้อนแรง และมีเสน่ห์    ha12

เปรียบเหมือนดอกกระดังงาที่ถูกไฟลน  เธอดูแลรักษาตัวเองดี  และผมก็เคยขอเธอมีเซ็กส์ในชุดพยาบาล ซึ่งเธอก็ให้ความร่วมมืออย่างดี

แน่นอนความแน่นหนึบอาจจะสู้ วัยเอ๊าะๆไม่ได้ แต่ก็มีอย่างอื่นมาทดแทน มีข้อดีข้อเสียต่างกัน  ซึ่งผมก็ชอบทั้งสองแบบ สลับกันไป  สรุปแล้วก็ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจของแต่ละบุคคลครับ 

ชอบแบบไหนก็เลือกแบบนั้น     เกิดมาทั้งที่ถ้ามีโอกาศ ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนและโลดโผนจนเกินไป  ก็ลองดูครับ    ประสบการณ์จะทำให้ท่านค้นพบตัวตนและความต้องการของตัวท่านเอง     boy-emoticon-009

ผมเป็นแฟนคลับท่าน namkhong ติดตามผลงานท่านในห้องอินเตอร์ตลอด เคยคิดว่าจะต้องไปเสียตัวที่เมืองลาวให้ได้ ผมว่าผู้หญิงไม่ว่าอายุเยอะหรือน้อย หากไม่ดูแลตัวเองก็ไม่ชวนมองทั้งนั้นจริงไหมครับ ในซอยบ้านผมมีอยู่คนหนึ่งอายุมากกว่าผมเกือบ 10 ปี เจอแกทีไรเรด้าร์ส่วนตัวชี้ทุกทีเลย สำหรับผมไม่ว่าจะผ่านการมีลูกมาหรือไม่ ไม่ใช่ประเด็นหลัก แค่อยู่บนเตียงแล้งชกกันสนุกเป็นใช้ได้
JAOH
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 04:22:34 PM »

เรื่องบนเตียงพูดกันยาก
เคยเจอสาวอายุ 28 บอกว่า ตอนรุ่นๆเป็นสก๊อย มีลูก 2 คน คนแรกตอนอายุ 17
อีกคนเพิ่งมามีกับผัวคนล่าสุดตอนอายุ 25 แต่ตอนที่ซ้ำกับผม เลิกกันแล้ว อยู่เป็นม่าย แต่ลูกๆส่งไปอยู่กับ ตายายที่ ตจว.
รูปร่างไม่เชฟมาก สะโพกใหญ่ ต้นขาก็ใหญ่ แต่หน้าท้องไม่ลาย นมก็ไม่ย้อยเพราะหน้าอกเล็กอยู่แล้ว หัวนมก็ไม่ดำ เพราะไม่มีน้ำนม ลูกเลยไม่เคยกินนมแม่
แต่จังหวะ Sex เข้ากันได้ดี จะมีลูกหรือไม่ นี่ไม่สนใจเลย 555
เห็นด้วยกับท่านจอมมารขนมปัง ครับ ดูแลตัวเองดีๆ ออกกำลังกายถึงๆ หุ่นดีๆ เดินไปไหนผู้ชายมองตาไม่กระพริบได้เช่นกัน
oldguy
*

พลังหื่น : 25

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 09:06:47 PM »

ค่าปิ่นโตแพงไหม
pupe1985
*

พลังหื่น : 425

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2017, 10:45:02 AM »

แล้วแต่คน แต่ผมว่าพวกนี้ไฟแรงกว่านะ ที่เจอมาเด้ดๆทั้งนั้น อย่างน้องแนท 444เอวีก้อมีลูกแล้ว
otoko
*

พลังหื่น : 19

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2017, 12:11:02 PM »

ว่ากันเฉพาะเรื่องเอามันส์ ลีลาเด็ด นะคับ ไม่เกี่ยวกับรูปร่าง
ผมว่าขึ้นกับตัวบุคคลนะคัย ไม่เกี่ยวกัยมีลูกหรือไม่มีลูก

ผมเคยได้แม่หม้ายลูก 1  เธออานุ 46 ปี บุคคลิกข้างนอกออกมั่นใจ แรงๆ
แต่ลีลาบนเตียงต่างจากบุคคลิกเลยคับ นอนนิ่งอาย ชงเองกินเอง

ต่างกับอีกคน แม่หม้ายลูก 1 เหมือรกัน อายุประมาณ 50
ลีลาเด็ดสะเด่ามากคับ อมดูดรูดไข่ ล้างตู้เย็น  เอาได้สารพัดท่า ด็อกกี้  ตะแคง  ขึ้นบนขย่มลืมตาย

เด็กบางคนอายุ 18-19 เรียนหนังสืออยู่ แต่บีลาก็โครตๆเด็ด เรียกว่าหมอนวดอ่างระดับอาขีพบางคนยังสู้ไม่ได้
ผมเจอคนนึง เรียนอยู่แถวบางเขน  อานุแค่ 19 หน้าสวย แต่หุ่นลูกช้างนะคับ อวบใหญ่มีเอว นมใหญ่
เอามันส์มากคับ ตีบังกา 69 ดูดเลีย น้องทำให้หมด

การเอามันส์หรือไม่มันส์ มันขึ้นกับตัวบุคคลนั้นๆ ว่าชอบในเซ็กส์ขนาดไหน
ปล่อยตัวปล่อยใจในการหาความสุขแนวนี้แค่ไหน
รวมไปถึงการคลิ๊กกันระหว่าง ชายกับหญิง คู่นั้นด้วย
ไม่เกี่ยวกับมีลูก หรือไม่มีลูก หรืออายุ

JAOH
*

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2017, 07:28:35 PM »

ค่าปิ่นโตแพงไหม
ตอนนี้ยังไม่มีครับ กิน+ดื่ม เท่านั้นครับ
JAOH
*

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2017, 07:31:04 PM »

แล้วแต่คน แต่ผมว่าพวกนี้ไฟแรงกว่านะ ที่เจอมาเด้ดๆทั้งนั้น อย่างน้องแนท 444เอวีก้อมีลูกแล้ว
ใช่ครับน้องคนที่ผมคบอยู่นี่จุดติดอย่างเลย หากได้ Lกฮ.ไปหน่อยละก็ถึงไหนถึงกันครับ
JAOH
*

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2017, 07:34:06 PM »

ว่ากันเฉพาะเรื่องเอามันส์ ลีลาเด็ด นะคับ ไม่เกี่ยวกับรูปร่าง
ผมว่าขึ้นกับตัวบุคคลนะคัย ไม่เกี่ยวกัยมีลูกหรือไม่มีลูก

ผมเคยได้แม่หม้ายลูก 1  เธออานุ 46 ปี บุคคลิกข้างนอกออกมั่นใจ แรงๆ
แต่ลีลาบนเตียงต่างจากบุคคลิกเลยคับ นอนนิ่งอาย ชงเองกินเอง

ต่างกับอีกคน แม่หม้ายลูก 1 เหมือรกัน อายุประมาณ 50
ลีลาเด็ดสะเด่ามากคับ อมดูดรูดไข่ ล้างตู้เย็น  เอาได้สารพัดท่า ด็อกกี้  ตะแคง  ขึ้นบนขย่มลืมตาย

เด็กบางคนอายุ 18-19 เรียนหนังสืออยู่ แต่บีลาก็โครตๆเด็ด เรียกว่าหมอนวดอ่างระดับอาขีพบางคนยังสู้ไม่ได้
ผมเจอคนนึง เรียนอยู่แถวบางเขน  อานุแค่ 19 หน้าสวย แต่หุ่นลูกช้างนะคับ อวบใหญ่มีเอว นมใหญ่
เอามันส์มากคับ ตีบังกา 69 ดูดเลีย น้องทำให้หมด

การเอามันส์หรือไม่มันส์ มันขึ้นกับตัวบุคคลนั้นๆ ว่าชอบในเซ็กส์ขนาดไหน
ปล่อยตัวปล่อยใจในการหาความสุขแนวนี้แค่ไหน
รวมไปถึงการคลิ๊กกันระหว่าง ชายกับหญิง คู่นั้นด้วย
ไม่เกี่ยวกับมีลูก หรือไม่มีลูก หรืออายุ

เห็นด้วยครับ แต่เคยเจอวันรุ่น 20ต้นๆ แข่งเป็นนางไม้ เลยหันมาสนใจประมาณ 30 ผมว่ากำลังเป็นงานเลย อันนี้เป็นความชอบส่วนตัวนะครับ
winny
*

พลังหื่น : 55

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 10:12:05 AM »

ไม่เจงครับ เอามันส์ เกือบทุกคนครับไม่ต้องบอกไม่ต้องสอน จากประสบการณ์ผมนะครับ  boy-emoticon-007
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 1600

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 01:40:36 PM »

สว ที่ผมจัดมีลูกเกือบทุกคน อาวมันส์สุดๆ จัดท่าไหนได้หมด พวกนี้หมดวัยที่จะหวงเนื้อหวงตัวแล้วครับ ผัวก้อเคยมีแล้ว ลูกก้อมีแล้ว ที่เหลือคือใช้ชีวิตให้มันส์ก่อนตายคร้าบบ  milkbottle3
รวย เละเทะ
เข้าใจตรงกันนะ ! ! !
**

พลังหื่น : 79

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 08:42:38 AM »

เหมือนกันคับ
tee
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 09:34:05 PM »

ลุยโลดดดครับ  ถ้าคลิ้กกัน  ทุกอย่างลงตัวหมด
blv555
*

พลังหื่น : 261

milf สว. แนวคุณนาย

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 10:19:56 PM »

ทฤษฎีนี้ไม่จริงๆครับ  แซ่บกว่าพวกสาวรุ่นๆ ที่เล่นตัวอีก boy-emoticon-006

one
JAOH
*

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 11:20:07 AM »

ไม่เจงครับ เอามันส์ เกือบทุกคนครับไม่ต้องบอกไม่ต้องสอน จากประสบการณ์ผมนะครับ  boy-emoticon-007
ผมว่าเอามันกว่าเด็กไม่ถึง 20 อีกเคยลองแล้วนอนเป็นท่อนไม้เลย ส่วน สว. นิดๆ นี่จัดให้เราอย่างเต็มอัตราศึกเลย
JAOH
*

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 11:23:23 AM »

สว ที่ผมจัดมีลูกเกือบทุกคน อาวมันส์สุดๆ จัดท่าไหนได้หมด พวกนี้หมดวัยที่จะหวงเนื้อหวงตัวแล้วครับ ผัวก้อเคยมีแล้ว ลูกก้อมีแล้ว ที่เหลือคือใช้ชีวิตให้มันส์ก่อนตายคร้าบบ  milkbottle3
เมื่อก่อนเที่ยวอ่างก็ต้องเลือกเด็กที่สุดในร้าน แต่หลังๆ มานี่บอกเชียร์เอาเด็กที่กินเหล้าเป็นเพื่อนได้จัดมาเลย ท่านมีความรู้สึกคล้ายๆกัน สว. หน่อยงานดี ประสบการณ์สูงเอามัน ชอบเหมือนกันครับ
JAOH
*

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 11:25:28 AM »

ลุยโลดดดครับ  ถ้าคลิ้กกัน  ทุกอย่างลงตัวหมด
ถูกต้องนะครับ มีรุ่นพี่ที่ผมเคารพมากๆ คนหนึ่งบอกผมว่า มึงเชื่อกู เอากันมันที่สุดใน3โลกเลย55
JAOH
*

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 11:27:42 AM »

ทฤษฎีนี้ไม่จริงๆครับ  แซ่บกว่าพวกสาวรุ่นๆ ที่เล่นตัวอีก boy-emoticon-006
เดี๋ยวนี้เที่ยวอ่าง ไม่เคยเรียก สส. เท่าไหร่ จะบอกเชียร์ที่สนิทว่า คนไหนเอามัน คุยสนุก สว.หน่อยก็รับได้
แม่ทัพกวนอู ผู้ชายหน้าแดง @FHM Group แก็งขี้เย็ด™ คนฝั่งทวย™
...เย็ดแล้วทิ้ง คือ สันดานผู้ชาย.... แต่ ...เย็ดแล้วจ่ายตังค์ คือ สันดานผม...
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 625

ออน. นกป. SL. นผบ.(ระดับ3) LIVEสาว คือ หน้าที่หลักของผม

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2017, 12:28:13 PM »

นมอย่ายาน หีไม่หลวมเกินไป แค่ก็พอใจแล้วหล่ะครับบ อ่อๆ  ไม่อ้วนด้วย

ช่วยกัน + เพื่อเป็นกำลังใจในการลงผลงานต่อไปหน่อยนะครับ
   ร.๙ จะอยู่ในใจตลอดไป
   สุภาพบุรุษสามพราน
JAOH
*

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 11:38:26 AM »

นมอย่ายาน หีไม่หลวมเกินไป แค่ก็พอใจแล้วหล่ะครับบ อ่อๆ  ไม่อ้วนด้วย
ของผม นมทำมากำลังดี จิ๊มิ รีแพมาหนึบพอได้ อวบนิดๆ แต่ไม่สูง สรุปแล้วเอามันเป็นพอครับ 55
pure1191
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 03:19:32 PM »

สุดยอดแล้วครับ...อายุขนาดนี้ได้หลายครั้งสุดยอดครับ
witawatt@U-don
**

พลังหื่น : 285

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 02:02:33 AM »

แล้วแต่คน และการดูแลตัวเอง  boy-emoticon-006
bangcox
*

พลังหื่น : 64

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2017, 07:21:53 AM »

หลายๆคน เหงาๆ และโหย ครับ  ไม่ต้องหม้ายก็เป็นนะครับ แม่บ้านผมเนี่ยแหละ ทิ้งช่วยไปอาทิตย์นึงก็แบบยัดไม่เข้าแล้วครับ

ส่วนนึงคือการออกกำลังกายเป็นประจำก็จะช่วยเรื่องความสดใหม่ ฟิตเปรี้ยะได้ส่วนนึงครับ  boy-emoticon-009
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์